Nhận định, dự đoán Jong Ajax vs Den Bosch, 02h00 ngày 18/1: Chuyến đi bão táp

Nguyên Khang

Thứ hai, 17/01/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Jong Ajax vs Den Bosch, 02h00 ngày 18/1 thuộc giải hạng 2 Hà Lan 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jong Ajax vs Den Bosch chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Jong Ajax vs Den Bosch

Với 40 điểm sau 21 vòng đấu, Jong Ajax đang đứng thứ 5 ở giải hạng 2 Hà Lan. Ở trận đấu thuộc vòng 22 đêm nay, Jong Ajax được trở về sân nhà tiếp đón Den Bosch, đối thủ đang đứng thứ 12 với 26 điểm. Không chỉ vượt trội về tương quan lực lượng, Jong Ajax còn có ưu thế sân nhà nên hoàn toàn có thể tin tưởng 3 điểm.

Nhận định, dự đoán Jong Ajax vs Den Bosch, 02h00 ngày 18/1: Chuyến đi bão táp - Ảnh 2

Tính cả trận thắng Utrecht 2-0 ở vòng đấu trước, Jong Ajax đã nối dài mạch bất bại ở giải hạng 2 Hà Lan lên con số 12 (thắng 8, hoà 4). Tại sân nhà, Jong Ajax cũng đang bùng nổ với mạch 8 trận bất bại (thắng 6, hoà 2). Với phong độ không tốt ở thời điểm hiện tại, Den Bosch gần như không có hy vọng tạo bất ngờ.

Soi kèo Jong Ajax vs Den Bosch

Nhận định, dự đoán Jong Ajax vs Den Bosch, 02h00 ngày 18/1: Chuyến đi bão táp - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Jong Ajax được nhà cái xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 1/4. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Giới đầu tư châu Á có lý do để tin tưởng Jong Ajax bởi ở 8 trận sân nhà gần nhất, đội bóng này đã có tới 7 trận thắng kèo châu Á. Đây cũng là đội bóng đang đứng thứ 3 giải hạng 2 Hà Lan về tỷ lệ vượt kèo.

Trong khi Jong Ajax đang thăng hoa với mạch 12 trận bất bại thì Den Bosch lại để thua 4/5 vòng đấu gần đây, trong đó có 3 trận khiến giới đầu tư châu Á thất vọng. Hàng thủ kém chắc chắn là điểm yếu dễ thấy của Den Bosch. Trước đối thủ như vậy, Jong Ajax xứng đáng được tin tưởng. Đừng quên rằng ở 6 trận tiếp đối thủ này gần nhất, Jong Ajax đã 4 lần ca khúc khải hoàn theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á.

Lựa chọn: Jong Ajax -1 1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Jong Ajax vs Den Bosch

Ở 6 màn tiếp đón Den Bosch gần nhất, Jong Ajax đều nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 4 trận tạo ra thế dẫn bàn trong hiệp 1. Với hàng công bùng nổ và phong độ cao tại sân nhà, Jong Ajax hoàn toàn có thể tin tưởng kết quả tốt trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Jong Ajax -1/2

Phong độ, thành tích đối đầu của Jong Ajax vs Den Bosch

Nhận định, dự đoán Jong Ajax vs Den Bosch, 02h00 ngày 18/1: Chuyến đi bão táp - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Jong Ajax 3-1 Den Bosch

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Celtic vs Hibernian, 2h45 ngày 18/1: Khó tạo cách biệt

Nhận định Celtic vs Hibernian, 2h45 ngày 18/1, giải VĐQG Scotland. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Celtic vs Hibernian chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fiorentina vs Genoa, 2h45 ngày 18/1: Không dễ như tưởng tương

Nhận định Fiorentina vs Genoa, 2h45 ngày 18/1 thuộc Serie A. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fiorentina vs Genoa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Portimonense vs Guimaraes, 3h15 ngày 18/1: Khó cho chủ nhà

Nhận định Portimonense vs Guimaraes, 3h15 ngày 18/1 thuộc VĐQG Bồ Đào Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Portimonense vs Guimaraes chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse, 14h00 ngày 29/5: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse, 14h00 ngày 29/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sagan Tosu vs Gamba Osaka, 15h00 ngày 29/5: Nghi ngờ cửa dưới

Nhận định Sagan Tosu vs Gamba Osaka, 15h00 ngày 29/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sagan Tosu vs Gamba Osaka chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kyoto Sanga vs Kawasaki Frontale, 12h00 ngày 29/5: Không được sảy chân

Nhận định Kyoto Sanga vs Kawasaki Frontale, 12h00 ngày 29/5 thuộc VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kyoto Sanga vs Kawasaki Frontale chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Goteborg vs Sundsvall, 20h00 ngày 28/5: Mồi ngon khó bỏ

Nhận định Goteborg vs Sundsvall, 20h00 ngày 28/5, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Goteborg vs Sundsvall chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Suwon vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 28/5: Xây chắc ngôi đầu

Nhận định Suwon vs Ulsan Hyundai, 17h00 ngày 28/5 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Suwon vs Ulsan Hyundai chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mjallby vs Kalmar, 20h00 ngày 28/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Mjallby vs Kalmar, 20h00 ngày 28/5, giải VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mjallby vs Kalmar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Avispa Fukuoka vs Urawa Reds, 15h00 ngày 28/5: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Avispa Fukuoka vs Urawa Reds, 15h00 ngày 28/5, giải VĐQG Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Avispa Fukuoka vs Urawa Reds chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mexico vs Nigeria, 7h00 ngày 29/5: Đại bàng xanh cất cánh

Nhận định Mexico vs Nigeria, 7h00 ngày 29/5, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mexico vs Nigeria chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seoul vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 28/5: Tân binh gặp khó

Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu, 14h30 ngày 28/5, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seoul vs Gimcheon Sangmu chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Real Salt Lake vs Houston Dynamo, 7h30 ngày 29/5: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Real Salt Lake vs Houston Dynamo, 7h30 ngày 29/5, giải Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Real Salt Lake vs Houston Dynamo, chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Rio Ave (nữ)
22:00
CA Ouriense (nữ)
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Botola 2
Vòng 30
Chabab Atlas Khenifra
22:59
Kawkab de Marrakech
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
Chabab Ben Guerir
22:59
Wydad Fes
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Kwara United
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Heartland FC
22:05
Shooting Stars SC
Niger Tornadoes FC
22:05
Lobi Stars
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
TJ Spartak Myjava
22:00
TJ Druzstevnik Vrakun
FK Povazska Bystrica
22:00
FK Marcelova
OK castkovce
22:00
OFK Malzenice
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Spisska Nova Ves
22:00
MFK Vranov nad Topou
Slovan Giraltovce
22:00
OFK-SIM Raslavice
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Switzerland Division 1 Women
Vòng
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vidir Gardur
22:00
KFS Vestmannaeyjar
Kari Akranes
22:30
Dalvik Reynir
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Cúp Quốc Gia Đức nữ
Chung kết
VfL Wolfsburg (nữ)
21:45
Turbine Potsdam (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
DLR Waves (nữ)
22:00
Galway LFC (nữ)
FC Treaty United (nữ)
22:59
Sligo Rovers (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
23:05
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 32
SV Ried B
22:00
Allerheiligen
ATSV Stadl Paura
22:00
FC Wels
Kufstein
22:00
SC Imst
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Italia Primavera
Vòng
Inter Milan U20
22:00
Cagliari U19
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPK
22:00
PIF Parainen II
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
23:20
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis
02:00
Castanhal PA
Juazeirense
02:00
ASA AL
CEO Varzeagrandense
02:00
Gremio Anapolis
Inter de Limeira
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Real Noroeste
02:00
Bahia de Feira BA
Sao Bernardo
02:00
Nova Iguacu
Oeste
02:00
Perolas Negras
Marcilio Dias SC
02:00
Sao Luiz(RS)
Pouso Alegre
02:30
Nova Venecia FC
Icasa CE
03:00
America FC Natal RN
Portuguesa RJ
04:00
Cianorte PR
Nautico (RR)
04:00
Trem-AP
CS Esportivo AL
05:00
Alagoinhas Atletico BA
Caldense MG
06:00
Ferroviaria SP
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
MTK Hungaria FC (nữ)
22:00
Viktoria FC Szombathely (nữ)
Soroksar (nữ)
22:00
Kelen SC (nữ)
Taksony (nữ)
22:30
DVSC-DEAC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Central Premier League
Vòng
Napier City Rovers
09:00
Miramar Rangers
Poland Division 4
Vòng
Stal Stalowa Wola
22:00
KSZO Ostrowiec
Kotwica Kolobrzeg
22:00
Baltyk Koszalin
Avia Swidnik
22:00
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Jarota Jarocin
22:00
Stolem Gniewino
Stal Brzeg
22:00
Karkonosze Jelenia Gora
MKS Kluczbork
22:00
Odra Wodzislaw
LKS Wislanka Grabie
22:00
Dalin Myslenice
Gwarek Tarnowskie Gory
22:00
Warta Gorzów Wielkopolski
Chelmianka Chelm
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Korona Rzeszow
22:00
Unia Tarnow
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
22:00
Miedz Legnica II
Sokol Kleczew
22:00
KP Starogard Gdanski
Pelikan Lowicz
22:59
Polonia Warszawa
Bytovia Bytow
22:59
Jaguar Gdansk
Czech Group D League
SFK Holesov
22:00
FC Vsetin
Peru B League
Vòng
Comerciantes Unidos
23:30
Juan Aurich
Cusco FC
03:00
CD Coopsol
Molinos El Pirata
03:00
Deportivo Llacuabamba
Chile Primera B
Vòng 2
Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
Alianza FC San Salvador U20
05:15
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Hạng 4 Nauy
Vòng 29
Grei
22:00
Nordstrand
Burkina Faso Cup
Rahimo FC
22:59
US Forces Armees
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Schwarz-Weiss Essen
22:59
SSVg Velbert
Ecuador Primera Women
Vòng
EL Nacional (nữ)
22:00
LDU Quito (nữ)
Hạng 3 Romania
Vòng
Gloria Lunca Teuz Cermei
22:00
Frontiera Curtici
CS Blejoi
22:00
ACS Kids Tampa Brasov
SR Brasov
22:00
AFC Hermannstadt 2
Hạng 2 Venezuela
Vòng 29
Deportivo Petare FC
02:00
Angostura FC
Urena SC
03:00
Academia Rey
Titanes FC
03:00
Real Frontera
Academia Anzoategui
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Bolivar Sport Club
04:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
04:00
Univ Los Andes
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 10
AFC Eskilstuna
22:00
Ostersunds FK