Nhận định, dự đoán Jamaica vs Costa Rica, 7h00 ngày 3/2: Lịch sử chống lưng

Tam Hoa

Thứ tư, 02/02/2022 12:00 (GMT+7)

Nhận định Jamaica vs Costa Rica, 7h00 ngày 3/2 thuộc Cúp QG Pháp. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jamaica vs Costa Rica chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Jamaica vs Costa Rica

Tại vòng loại World Cup 2022 khu vực Bắc - Trung Mỹ, cả Jamaica và Costa Rica đều thi đấu không tốt. Họ lần lượt xếp ở vị trí thứ 7 và 5 trên BXH. Trong đó, Costa Rica vẫn còn cơ hội dự VCK nếu cải thiện thành tích ngay lập tức. Và thực tế, phong độ của Jamaica gần đây rất ấn tượng khi họ lần lượt đánh bại Honduras và Panama trước khi cầm hòa Mexico.

Nhận định, dự đoán Jamaica vs Costa Rica, 7h00 ngày 3/2: Lịch sử chống lưng - Ảnh 1

Với phong độ này, Jamaica hoàn toàn đủ tự tin để hạ gục Costa Rica, đội coi như đã hết hy vọng đến Qatar. Phong độ gần đây của Costa Rica cũng rất đáng thất vọng với 4 trận liên tiếp không biết mùi thắng (hòa 2 và thua 2).

Soi kèo Jamaica vs Costa Rica

Trên sàn giao dịch, hai đội được xếp chung mâm ở kèo hòa được thua. Costa Rica chỉ nhỉnh hơn một chút về điểm ăn thấp hơn. Sự thận trọng của nhà cái là điều dễ hiểu vì Keylor Navas và đồng đội vốn thi đấu cực tệ trên sân khách. Họ đã có 9 trận liên tiếp chưa biết mùi thắng khi thi đấu xa nhà ở mọi mặt trận.

Nhận định, dự đoán Jamaica vs Costa Rica, 7h00 ngày 3/2: Lịch sử chống lưng - Ảnh 3

Tuy nhiên, thành tích đối đầu vượt trội sẽ giúp Costa Rica có thêm sự tự tin trong lần tái ngộ này. Trong 4 lần gặp nhau gần nhất, Costa Rica có tới 3 trận ca khúc khải hoàn. Hơn nữa, Costa Rica gần như buộc phải thắng nếu muốn nắm quyền tự quyết đến Qatar.

Lựa chọn: Costa Rica -0

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Jamaica vs Costa Rica

Các cuộc đối đầu giữa hai đội trong quá khứ thường diễn ra căng thẳng và khan hiếm bàn thắng. 4/5 trận giáp mặt gần nhất có tối đa 2 bàn được ghi. Vì vậy, cửa xỉu là kênh đầu tư sáng giá khác.

Lựa chọn: Xỉu hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Jamaica vs Costa Rica

Nhận định, dự đoán Jamaica vs Costa Rica, 7h00 ngày 3/2: Lịch sử chống lưng - Ảnh 2

Đội hình dự kiến Jamaica vs Costa Rica

Jamaica: Andre Blake; Alvas Powell, Damion Lowe, Ethan Pinnock, Kemar Lawrence; Peter-Lee Vassell, Devon Williams, Lamar Walker; Cory Burke, Junior Flemmings, Michail Antonio

Costa Rica: Keylor Navas; Bryan Oviedo, Keysher Fuller, Francisco Calvo, Ronald Matarrita; Gerson Torres, Yeltsin Tejeda; Youstin Delfin Salas Gómez, Bryan Ruiz, Johan Venegas; Joel Campbell

DỰ ĐOÁN: Jamaica 0-1 Costa Rica

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Mỹ vs Honduras, 07h30 ngày 3/2: Thất bại khó tránh

Nhận định Mỹ vs Honduras, 07h30 ngày 3/2 thuộc vòng loại World Cup khu vực CONCACAF. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mỹ vs Honduras chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán El Salvador vs Canada, 9h00 ngày 3/2: Băng băng về đích

Nhận định El Salvador vs Canada, 9h00 ngày 3/2, giải Vòng loại World Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo El Salvador vs Canada chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mexico vs Panama, 10h00 ngày 3/2: Khó cho cửa trên

Nhận định Mexico vs Panama, 10h00 ngày 3/2 thuộc vòng loại World Cup khu vực CONCACAF. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mexico vs Panama chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5: Đi dễ khó về

Nhận định Flamengo vs Sporting Cristal, 7h30 ngày 25/5 thuộc Copa Libertadores. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Flamengo vs Sporting Cristal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5: Thành bại tại hàng thủ

Nhận định Dhofar vs Al Arabi, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dhofar vs Al Arabi chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5: Công cường đấu thủ lởm

Nhận định Al Riffa vs Shabab Al Khaleel, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Al Riffa vs Shabab Al Khaleel chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5: Khác biệt ở hàng công

Nhận định Jableh vs Kuwait SC, 2h00 ngày 25/5 thuộc AFC Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Jableh vs Kuwait SC chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5: Chênh lệch đẳng cấp

Nhận định Maziya vs Mohun Bagan, 22h00 ngày 24/5 thuộc AFC Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maziya vs Mohun Bagan chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Montevideo vs Plaza Colonia, 5h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Uruguay. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Montevideo vs Plaza Colonia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5: Chủ nhà khủng hoảng

Nhận định Sundsvall vs Mjällby, 0h00 ngày 24/5 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sundsvall vs Mjällby chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ, 21h30 ngày 23/5 thuộc U17 châu Âu. Xem tỉ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Bồ Đào Nha vs U17 Thổ Nhĩ Kỳ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5: Ám ảnh sân khách

Nhận định Cuenca vs Orense, 7h00 ngày 24/5, giải VĐQG Ecuador. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cuenca vs Orense chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5: Cái kết hoàn hảo

Nhận định U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia, 21h30 ngày 23/5 thuộc giải U17 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Tây Ban Nha vs U17 Serbia chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
VĐQG Romania
Vòng 10
Arges
00:30
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Albion fc Reserves
00:00
Cerrito Reserves
Atletico Fenix Reserve
01:00
Danubio Reserves
Boston River Reserve
01:00
Liverpool Montevideo Reserve
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Fethiyespor
00:00
Celspor
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Mauritania Division 2
Vòng
JAHE
23:45
FC Oasis
Latvian Higher League
Vòng 15
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Israel Women First National
Vòng 27
Bnot Netanya (nữ)
00:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Brazil Campeonato U20 Women
Corinthians U20 (nữ)
00:00
Flamengo RJ U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
00:00
LASK Linz
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Djoliba
00:00
AS Korofina
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
Chile Primera B
Vòng 16
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
IL Hodd B
23:30
Spjelkavik
Honefoss BK
00:00
Brumunddal
Kolstad
00:00
Rosenborg B
Brodd
00:00
Sola
Raufoss IL B
00:00
FF Lillehammer
Ready
01:15
Stabaek B
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Brikama United
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Pharco
23:30
El Gounah
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Rosario Central (nữ)
01:00
Excursionistas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá