Nhận định, dự đoán Incheon United vs Suwon, 17h00 ngày 3/8: Thất vọng chủ nhà

Nhận định Incheon United vs Suwon, 17h00 ngày 3/8 thuộc giải VĐQG Hàn Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Incheon United vs Suwon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Incheon United vs Suwon

Với 33 điểm sau 23 vòng đấu, Incheon United đang đứng thứ 5 ở giải VĐQG Hàn Quốc. Ở trận đấu thuộc vòng 24 chiều nay, đội bóng này được trở về sân nhà tiếp đón Suwon, đối thủ đang đứng thứ 7 với 29 điểm. Dù có thứ hạng cao hơn và được chơi trên sân nhà nhưng Incheon United lại không được đánh giá cao.

Nhận định, dự đoán Incheon United vs Suwon, 17h00 ngày 3/8: Thất vọng chủ nhà - Ảnh 2

Vấn đề của Incheon United là phong độ không tốt. Tính cả trận thua 1-3 trên sân của Seongnam ở vòng đấu trước, đội bóng này chỉ thắng 1/6 vòng đấu gần nhất. Trong khi đó, Suwon đang gây ấn tượng với vỏn vẹn 1 thất bại ở 8 vòng đấu gần đây. Với phong độ như vậy, Suwon hoàn toàn có thể đặt mục tiêu 3 điểm.

Soi kèo Incheon United vs Suwon

Nhận định, dự đoán Incheon United vs Suwon, 17h00 ngày 3/8: Thất vọng chủ nhà - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, trận đấu này được xếp cân bằng với tỷ lệ 0:0. Thậm chí, Suwon còn là đội chấp điểm ăn. Với cách định giá của nhà cái, giới đầu tư châu Á có lý do để tin tưởng Suwon. Thực tế, ở 8 vòng đấu gần nhất, đội bóng này đã có tới 6 trận vượt kèo châu Á, trong đó có 3 trận xuất hiện tỷ lệ 0:0.

Lối chơi phòng ngự - phản  công lợi hại chính là chìa khóa chiến thắng của Suwon. Thực tế, ở 4 trận sân khách gần đây, đội bóng này đều mang về niềm vui cho giới đầu tư châu Á, trong đó có chiến thắng 1-0 trên sân của Incheon United. Đây là cơ sở để Suwon đặt mục tiêu giành chiến thắng.

Lựa chọn: Suwon -0

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Incheon United vs Suwon

Ở 5 trận sân khách gần nhất, Suwon đã có tói 4 trận giữ sạch lưới trong hiệp 1. Cả 4 trận đấu này đều không có bàn thắng trước giờ nghỉ. Hai đội đang sở hữu hàng thủ chắc chắn nên Xỉu hiệp 1 là lựa chọn an toàn.

Lựa chọn: Xỉu 3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Incheon United vs Suwon

Nhận định, dự đoán Incheon United vs Suwon, 17h00 ngày 3/8: Thất vọng chủ nhà - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Incheon United 0-1 Suwon

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka, 17h00 ngày 3/8: Ám ảnh sân khách

Nhận định Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka, 17h00 ngày 3/8, giải Cup Liên đoàn Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Vissel Kobe vs Avispa Fukuoka chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sanfrecce Hiroshima vs Yokohama F. Marinos, 17h00 ngày 3/8: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Sanfrecce Hiroshima vs Yokohama F. Marinos, 17h00 ngày 3/8, giải Cup Liên đoàn Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sanfrecce Hiroshima vs Yokohama F. Marinos, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale, 17h00 ngày 3/8: Chờ đợi bất ngờ

Nhận định Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale, 17h00 ngày 3/8 thuộc cúp Liên đoàn Nhật Bản 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Norwich vs Millwall, 02h00 ngày 20/8: Tiếp đà hưng phấn

Nhận định bóng đá Norwich vs Millwall hôm nay 02h00 ngày 20/8, giải hạng nhất Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Norwich vs Millwall chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Juarez vs Mazatlan, 9h05 ngày 20/8: Chủ nhà yếu thế

Nhận định bóng đá Juarez vs Mazatlan hôm nay 9h05 ngày 20/8, VĐQG Mexico. Dự đoán, soi kèo nhà cái Juarez vs Mazatlan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo LA Galaxy vs Seattle Sounders, 9h05 ngày 20/8: Củng cố vị trí

Nhận định bóng đá LA Galaxy vs Seattle Sounders, 9h05 ngày 20/8, giải Nhà nghề Mỹ. Dự đoán, soi kèo nhà cái LA Galaxy vs Seattle Sounders chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds, 18h00 ngày 19/8: Đẳng cấp chênh lệch

Nhận định bóng đá Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds hôm nay 18h00 ngày 19/8, C1 châu Á 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Johor Darul Ta'zim vs Urawa Reds chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Hebei vs Changchun Yatai, 19h00 ngày 19/8: Hàng công đáng ngờ

Nhận định bóng đá Hebei vs Changchun Yatai hôm nay 19h00 ngày 19/8, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Hebei vs Changchun Yatai chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán BG Pathum vs Kitchee, 15h00 ngày 19/8: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định bóng đá BG Pathum vs Kitchee, 15h00 ngày 19/8, giải Cup C1 châu Á. Dự đoán, soi kèo nhà cái BG Pathum vs Kitchee chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Persita vs Persikabo, 20h30 ngày 19/8: Chủ nhà sáng giá

Nhận định bóng đá Persita vs Persikabo, 20h30 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Persita vs Persikabo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Bhayangkara vs Persis Solo, 15h30 ngày 19/8: Tân binh gặp khó

Nhận định bóng đá Bhayangkara vs Persis Solo, 15h30 ngày 19/8 giải VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Bhayangkara vs Persis Solo chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Borneo vs Persebaya Surabaya, 16h00 ngày 19/8: Tận dụng ưu thế

Nhận định bóng đá Borneo vs Persebaya Surabaya hôm nay 16h00 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Borneo vs Persebaya Surabaya chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo PSS Sleman vs Persib, 20h30 ngày 19/8: Đi dễ khó về

Nhận định bóng đá PSS Sleman vs Persib hôm nay 20h30 ngày 19/8, giải VĐQG Indonesia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái PSS Sleman vs Persib chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Rwanda
Vòng
APR FC
23:30
Musanze FC
Kosovo Division 1
Vòng
KF Rahoveci
22:00
KF Liria Prizren
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Croatia 3.Division
Vòng
Medjimurje
22:30
Radnik Sesvete
NK Zrinski Jurjevac
22:30
Mladost Zdralovi
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
22:30
Niesky
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
12:00
Balcatta (nữ)
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Australian Welsh League
Vòng
Western Sydney Wanderers AM
12:00
Northern Tigers
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Giải trẻ Peru
Vòng
Sport Boys Reserves
22:00
Academia Deportiva Cantolao Reserves
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Argentina Youth League
Vòng
Deportivo Camioneros U20
23:30
Chacarita Juniors U20
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
22:59
B93 Copenhagen
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Australia Victoria State League
Vòng
Doveton
12:00
Whittlesea Ranges
Springvale White Eagles
12:00
Melbourne City NPL
Western United FC NPL
12:00
Geelong Sc
Box Hill United SC
12:00
Preston Lions
Ballarat Red Devils
12:00
North Sunshine Eagles
Melbourne Victory NPL
12:00
Nunawading City
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 3 Mexico
FC Politecnico
22:00
Valle de Xico FC
CD FC Cuervos Blancos
23:10
Chilangos FC
Poland Division 4
Vòng
Polonia 1908 Marcinki Kepno
22:00
Centra Ostrow Wielkopolski
Apis Jedrzychowice
22:59
GKS Gryf Gryfow Slaski
Czech Group D League
SK Batov
23:15
Brno B
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
23:30
FV Dudenhofen
FSV Schleiz
23:30
BSG Wismut Gera
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Ratingen SV
00:30
VfB Hilden
TuRa Harksheide
00:30
Uhlenhorster SC Paloma
Hertha Zehlendorf
00:45
Mahdov FC
Eintracht Frankfurt (Youth)
01:00
FC Giessen
Eimsbutteler TV
01:15
FC Union Tornesch
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
01:00
Kecskemeti TE
VĐQG Uruguay
Vòng 6
Danubio FC
01:00
Torque
CS Cerrito
06:00
Cerro Largo
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 1
Bulle
00:00
Thun
Stade Nyonnais
00:30
Servette
La Chaux-de-Fonds
01:00
solothurn
Argentine Division 2
Vòng 30
Villa Dalmine
05:05
Sacachispas
Belgrano
07:10
Instituto
TAS Premier League
Vòng 18
Devonport City
11:15
Launceston City
VĐQG Paraguay
Vòng 7
resistencia SC
04:00
Sportivo Ameliano
Sol de America
06:15
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
ASK Klagenfurt
22:59
ATUS Ferach
SV Donau
22:59
Slovan HAC
SV Gerasdorf Stammer
22:59
ASV 13 Vienna
SV Wienerberger
22:59
Sportunion Mauer
FC Judenburg
23:05
Usv Mettersdorf
SC Austria Lustenau B
23:30
SV Lochau
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Gungahlin United(w)
12:00
Wagga City Wanderers (nữ)
New Zealand South Premier League
Vòng
Nomads
07:00
Nelson Suburbs
Mosgiel AFC
07:30
Coastal Spirit
Cashmere Technical
09:45
Christchurch United
Green Island AFC
09:45
Dunedin City Royals
Selwyn United
09:45
Ferrymead Bays
VĐQG Hy Lạp
Vòng 1
Volos NFC
01:30
Asteras Tripolis
Welsh Premier League
Vòng 2
Newtown AFC
01:45
Flint Town
Connahs Quay Nomads FC
01:45
Airbus UK Broughton
Nicaragua Apertura league
Vòng 8
Real Esteli
08:00
UNAN Managua
VIC Women’s Premier League
Vòng 20
Alamein (nữ)
12:00
Bayside United (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
U21 Anh
Vòng 3
Leicester City U21
01:00
West Ham U21
Everton U21
01:00
Manchester United U21
Aston Villa U21
01:00
Leeds United U21
Liverpool U21
01:00
Blackburn Rovers U21
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Misr Elmaqasah
23:30
El Mokawloon El Arab
Pharco
23:30
Zamalek
Pyramids FC
02:00
Smouha SC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 6
Sarajevo
01:00
Sloboda
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Olympic U23
09:30
Belconnen United U23
<