Nhận định, dự đoán Hải Nam vs Bình Thuận, 15h00 ngày 8/6: Hơn ở hàng công

Nguyên Khang

Thứ tư, 08/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Hải Nam vs Bình Thuận, 15h00 ngày 8/6 thuộc giải hạng nhì Quốc gia 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hải Nam vs Bình Thuận chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Hải Nam vs Bình Thuận

Kết thúc giai đoạn vòng bảng giải hạng nhì Quốc gia 2022, Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc đã về nhất với ngôi đầu bảng A. Ở trận bán kết chiều nay, đội bóng này chỉ phải gặp Bình Thuận, đội xếp thứ 2 bảng A. Màn so tài này được đánh giá rất cân bằng. Hải Nam được đánh giá cao nhờ lối chơi rất chặt chẽ trong phòng ngự (5 bàn thua/12 trận).

Nhận định, dự đoán Hải Nam vs Bình Thuận, 15h00 ngày 8/6: Hơn ở hàng công - Ảnh 1

Tuy vậy, Bình Thuận lại sở hữu hàng công khá ấn tượng với 16 lần xé lưới đối phương ở vòng bảng. Đây là cơ sở để Bình Thuận tin tưởng kết quả tốt. Thực tế, qua 12 trận vòng bảng, Bình Thuận chỉ để thua 3 trận. Hành trang mà họ chuẩn bị cho trận đấu chiều nay là chuỗi 4 trận bất bại (thắng 2, hòa 2). Với tính chất của trận knock-out, Bình Thuận nắm nhiều ưu thế trong tay.

Soi kèo Hải Nam vs Bình Thuận

Trên sàn giao dịch, Hải Nam được đánh giá nhỉnh hơn với tỷ lệ 0:1/4. Đây là kèo chấp hợp lý bởi đội bóng này đã về đích với ngôi nhất bảng A. Nhưng cần lưu ý rằng ở giai đoạn đấu vòng bảng, họ chỉ ghi 10 bàn/12 trận nên chỉ thắng 7 trận. Do hàng công kém hiệu quả, Hải Nam đã thua kèo ở cả 2 trận gần nhất xuất hiện tỷ lệ 0:1/4.

Về phần mình, dù chỉ xếp thứ 2 bảng B nhưng Bình Thuận đã thể hiện màn trình diễn ấn tượng. Hành trang mà họ thể hiện cho trận bán kết chiều nay là chuỗi 4 trận bất bại (thắng 2, hòa 2). Với hàng công đã ghi 16 bàn, Bình Thuận hoàn toàn có thể kì vọng kết quả tốt ở trận đấu chiều nay. Cần lưu ý rằng ở 2 trận gần nhất bị xếp ở cửa dưới với tỷ lệ 0:1/4, Bình Thuận đều mang về niềm vui cho giới đầu tư.

Lựa chọn: Bình Thuận +1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Hải Nam vs Bình Thuận

Ở 5 trận gần nhất, Hải Nam có tới 4 trận không thể ghi bàn trong hiệp 1. Với hàng công kém hiệu quả, đội bóng này rõ ràng không đáng tin trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Bình Thuận +0

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Hải Nam 0-1 Bình Thuận

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Viettel vs HAGL, 16h00 ngày 8/6: Hổ xuống đồng bằng

Nhận định Viettel vs HAGL, 16h00 ngày 8/6 giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Viettel vs HAGL chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mông Cổ vs Palestine, 16h00 ngày 8/6: Chênh lệch đẳng cấp

Nhận định Mông Cổ vs Palestin, 16h00 ngày 8/6 thuộc Asian Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mông Cổ vs Palestin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bahrain vs Bangladesh, 16h15 ngày 8/6: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Bahrain vs Bangladesh, 16h15 ngày 8/6, giải Vòng loại Asian Cup. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bahrain vs Bangladesh chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Soi kèo đặc biệt U19 Anh vs U19 Israel, 1h00 ngày 2/7

Nhận định U19 Anh vs U19 Israel, 1h00 ngày 2/7 thuộc Chung kết U19 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Anh vs U19 Israel chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán LA Galaxy II vs Oakland Roots, 09h30 ngày 2/7: Điểm tựa sân nhà

Nhận định LA Galaxy II vs Oakland Roots, 09h30 ngày 2/7 thuộc giải hạng nhất Mỹ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo LA Galaxy II vs Oakland Roots chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Israel vs U19 Anh, 01h00 ngày 2/7: Chung kết khó lường

Nhận định U19 Israel vs U19 Anh, 01h00 ngày 2/7 thuộc giải U19 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Israel vs U19 Anh chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sundsvall vs Malmo, 0h00 ngày 2/7: khủng hoảng kéo dài

Nhận định Sundsvall vs Malmo, 0h00 ngày 2/7 thuộc VĐQG Thụy Điển. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sundsvall vs Malmo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Phú Thọ vs Khánh Hòa, 16h00 ngày 1/7: Lực bất tòng tâm

Nhận định Phú Thọ vs Khánh Hòa, 16h00 ngày 1/7 thuộc Hạng Nhất Việt Nam. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Phú Thọ vs Khánh Hòa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Switchbacks vs Sacramento, 8h05 ngày 2/7: Chủ nhà thất thế

Nhận định Switchbacks vs Sacramento, 8h05 ngày 2/7 thuộc giải bóng đá Mỹ ULS. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Switchbacks vs Sacramento chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Italia vs Nữ Tây Ban Nha, 22h00 ngày 1/7: Thuốc thử liều cao

Nhận định Nữ Italia vs nữ Tây Ban Nha, 22h00 ngày 1/7, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Italia vs nữ Tây Ban Nha chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Pháp vs Nữ Việt Nam, 2h10 ngày 2/7: Chênh lệch đẳng cấp

Nhận định Nữ Pháp vs Nữ Việt Nam, 2h10 ngày 2/7 giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Pháp vs nữ Việt Nam chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sichuan Jiuniu vs Liaoning Shenyang, 14h30 ngày 1/7: Tiếp mạch thăng hoa

Nhận định Sichuan Jiuniu vs Liaoning Shenyang, 14h30 ngày 1/7 thuộc giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sichuan Jiuniu vs Liaoning Shenyang chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7: Đỉnh cao và vực sâu

Nhận định Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7 thuộc giải hạng 2 Brazil 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cruzeiro vs Vila Nova chính xác nhất trên thethao.vn.

V-League
Vòng 5
Hải Phòng FC
18:00
Sài Gòn
Bình Định
18:00
Hoàng Anh Gia Lai
TP.HCM FC
19:15
Thanh Hóa FC
Hàn Quốc
Vòng 19
Jeju United
16:00
FC Seoul
Pohang Steelers
17:00
Ulsan Hyundai FC
Gimcheon Sangmu
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Seongnam FC
18:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 19
FC Tokyo
16:00
Avispa Fukuoka
Kyoto Sanga
16:30
Consadole Sapporo
Hiroshima Sanfrecce
16:30
Jubilo Iwata
Kashiwa Reysol
16:30
Kashima Antlers
Cerezo Osaka
17:00
Kawasaki Frontale
Gamba Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Shimizu S-Pulse
17:00
Yokohama Marinos
Shonan Bellmare
17:00
Nagoya Grampus
Sagan Tosu
17:30
Vissel Kobe
Giao hữu quốc tế
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
ASK Bravo Publikum
22:59
Rijeka
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
Dinamo Zagreb
22:59
Spartak Trnava
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
MSV Duisburg
23:10
Preuben Munster
Slavia Sofia
23:20
Sportist Svoge
SV Lebring
23:30
Allerheiligen
Domzale
23:30
Jadran Dekani
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Widzew lodz
23:30
Puszcza Niepolomice
Hajduk Split
23:30
KAA Gent
SV Atlas Delmenhorst
23:30
VfL Oldenburg
St. Johann
00:00
Kufstein
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
kesswh
00:00
SpVgg Hankofen-Hailing
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
SV Lendorf
00:00
SV Spittal
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
SV Horn
00:00
SV Stripfing Weiden
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)U16
22:59
Iceland (nữ) U16
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
AIK Solna
20:00
Mjallby AIF
Helsingborg
22:30
Kalmar
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phù Đổng
15:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Đắk Lắk
Na Uy
Vòng 12
Jerv
21:00
Haugesund
Odd Grenland
22:59
Bodo Glimt
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Chivas Guadalajara
05:00
FC Juarez
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Trung Quốc
Vòng 8
Dalian Pro
17:30
Changchun Yatai
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
Grulla Morioka
16:00
Omiya Ardija
Ventforet Kofu
16:00
V-Varen Nagasaki
Machida Zelvia
16:00
Vegalta Sendai
Mito Hollyhock
16:00
Yokohama FC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Tokushima Vortis
Montedio Yamagata
17:00
Tochigi SC
Oita Trinita
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Fagiano Okayama
17:00
Roasso Kumamoto
Thespa Kusatsu
17:30
Albirex Niigata
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
Sligo Rovers
01:45
Shelbourne
VĐQG Brazil
Vòng 15
Juventude
02:30
Atletico Mineiro
Fluminense RJ
02:30
Corinthians Paulista (SP)
Ceara
05:00
Internacional RS
Santos
05:00
Flamengo
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
Palestino
02:00
Union Espanola
Universidad de Chile
04:30
Union La Calera
Huachipato
07:00
Curico Unido
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Club Atletico Tigre
01:30
Talleres Cordoba
Velez Sarsfield
04:00
Atletico Tucuman
Godoy Cruz Antonio Tomba
04:00
Colon de Santa Fe
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Ansan Greeners FC
16:00
FC Anyang
Bucheon FC 1995
16:00
Daejeon Citizen
Gimpo FC
18:00
Gwangju Football Club
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Vikingur Olafsvik
20:00
Fjardabyggd Leiknir
HotturHuginn
21:00
UMF Njardvik
Reynir Sandgerdi
21:00
KF Fjallabyggdar
Magni
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Malaysia
Vòng 6
Melaka
20:00
Johor Darul Takzim
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Jeonju Citizen FC
14:00
Chungju Citizen
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Goyang KH FC)
Pyeongtaek Citizen
17:00
FC Namdong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
14:00
Dare southwest Queensland (nữ)
Virginia United SC (nữ)
15:15
Weston Pud(nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
16:15
Queensland Lions(w)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
17:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
19:00
FK Aktobe Lento
FK Atyrau
21:00
FK Taraz
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Saldus SS/Leevon
19:00
FK Smiltene BJSS
Grobina
21:00
Skanstes SK
JDFS Alberts
22:59
FK Dinamo Riga
Rigas Futbola skola II
22:59
Riga FC II
Myanmar Professional League
Vòng 2
Hantharwady United
15:30
Mahar United
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Metrostars SC
Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Olympic
Sturt Lions
12:30
Campbelltown City SC
White City Woodville
12:30
Adelaide City FC
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Indy Eleven
06:30
Miami FC
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Tampa Bay Rowdies
06:30
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
23:45
Estonia Beach Soccer
Germany Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Estonia Beach Soccer
21:00
Poland Beach Soccer
Spain Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
France Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
National Primera Division Western Australia
Vòng
Joondalup United
14:00
Dianella White Eagles
Mandurah City
14:00
Rockingham City FC
Quinns FC
14:00
Olympic Kingsway SC
Subiaco AFC
14:00
Fremantle City
UWA-Nedlands FC
14:00
Murdoch University
Forrestfield United
16:00
Western Knights
Phần Lan
Vòng 12
Honka Espoo
19:00
IFK Mariehamn
HJK Helsinki
21:00
KuPs
AC Oulu
21:00
Vaasa VPS
Lahti
22:00
Inter Turku
FFSA PL
Vòng 17
Adelaide University SC
12:30
Fulham United FC
West Adelaide SC
12:30
Modbury Jets
Adelaide Raiders SC
12:30
Adelaide Blue Eagles
Playford City Patriots
12:30
Adelaide Victory
Para Hills Knlghts SC
12:30
Eastern United
Adelaide Hills
16:30
Poet Adelarde Pirates
NSW Premier League
Vòng 18
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Sutherland Sharks
12:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Northern NSW U20 League
Vòng
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Northbridge FC Bulls U20
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
Manly United U20
14:00
Marconi Stallions U20
Mexico U20
Vòng 1
Club America U20
21:00
Atlas U20
Chivas Guadalajara U20
21:00
FC Juarez U20
Tigres UANL U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
Santos Laguna U20
22:59
Monterrey U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Sportivo Dock Sud
22:05
CA San Miguel
Colegiales
22:59
Uhl Que Sa
Deportivo Merlo
01:30
Canuelas FC
Talleres Rem de Escalada
01:30
Comunicaciones BsAs
Defensores Unidos
01:30
Los Andes
Latvian Higher League
Vòng 20
Super Nova
22:00
FK Auda Riga
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Nigerian Premier League
Vòng 36
Akwa Starlets
22:00
Katsina United
Siêu cúp Bulgaria
Match
Ludogorets Razgrad
21:00
Levski Sofia
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
13:30
Port Darwin FC
Darwin Olympics
17:30
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
Lithuania II Lyga
Vòng
Silute
18:00
DFK Dainava Alytus B
FM Fortuna
22:00
Niesky
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Virginia United
03:00
Alexandria Reds
Australian cloth
Vòng 15
Western Spirit
15:00
Pine Hills
Acacia Ridge
15:00
University of Queensland
Toowong
16:00
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Perth RedStar (nữ)
16:00
Balcatta (nữ)
Singapore
Vòng 14
Balestier Khalsa FC
16:30
Geylang United FC
Tây Úc
Vòng 15
Balcatta FC
14:00
Armadale SC
Cockburn City
14:00
Inglewood United
Willip
14:00
Bayswater City
Perth RedStar
14:00
Floreat Athena
Sorrento F.C.
14:00
Perth SC
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Primera Division de Ecuador
Vòng 1
Independiente Jose Teran
05:00
Cumbaya FC
9 de Octubre
05:00
Tecnico Universitario
Universidad Catolica
05:00
Mushuc Runa
Barcelona SC(ECU)
05:00
Delfin SC
Gualaceo SC
05:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Macara
05:00
Club Sport Emelec
Sociedad Deportiva Aucas
05:00
Orense SC
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Australian Welsh League
Vòng 17
SD Raiders FC
16:00
Northern Tigers
Blacktown Spartans
16:00
St George City FA
Hills Brumbies
16:00
Mounties Wanderers
St George Saints
16:00
Bonnyrigg White Eagles
Western Sydney Wanderers AM
16:00
Central Coast Mariners (Youth)
Spirit FC
16:30
Hake Ya Dong in Sydney City
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
FK Zalgiris Vilnius B
19:00
Ekranas Panevezys
FK Zalgiris Vilnius B
20:00
Ekranas Panevezys
FK Minija
21:00
Atomsfera Mazeikiai
FK Minija
21:00
Atomsfera Mazeikiai
Garr and Ava
22:00
Kazlu Ruda FK Silas
Garr and Ava
22:00
Kazlu Ruda FK Silas
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Torpedo Zhodino
20:00
Slutsksakhar Slutsk
Dnepr Mogilev
20:00
FC Minsk
FC Belshina Babruisk
21:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Dinamo Minsk
22:59
FK Isloch Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Hoganas BK
18:00
Ullared
IK Gauthiod
19:00
Grebbestads IF
Jordan
Vòng 9
Ramtha Club
00:30
Maan
AL Salt
22:00
Al Hussein Irbid
Al Aqaba SC
01:30
Al Faisaly
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Torns IF
18:00
BK Olympic
Bralanda
18:00
Vanersborgs IF
FC Gute
19:00
Haninge
Skiljebo SK
19:00
Orebro Syrianska IF
Vastra Frolunda
19:00
Torslanda IK
Simrishamn
19:00
Osterlen FF
Enkoping
19:00
IFK Uppsala
Hassleholms IF
21:00
Eskilsminne IF
Almhults IF
21:00
Asarums IF FK
Friska Viljor FC
21:00
Hudiksvalls ABK
Huddinge IF
21:00
Hammarby TFF
IFK Osterakers Fk
21:00
Sollentuna United
Karlbergs BK
21:00
Vasalunds IF
Angered BK
21:00
Ljungskile
Trosa Vagnhärad SK
21:00
Nykopings BIS
Eneby BK
21:00
IK Sleipner
IK Tord
21:00
Assyriska Turab IK JKP
FC Arlanda
22:00
Taby
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Nhật bản
Vòng 15
Gunma FC White Star (nữ)
13:00
NGU Nagoya (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
13:00
Yokohama FC Seagulls (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
14:00
AS Harima ALBION (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
PIF Parainen
21:00
PK-35 Vantaa
PEPO Lappeenranta
21:00
Ekenas IF Fotboll
SJK Akatemia
21:00
Jaro
QLD Division 1
Vòng 16
Redlands United FC
16:00
SWQ Thunder
Brisbane Strikers
16:00
Mitchelton FC
Mitchelton FC
16:00
Brisbane Strikers
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Club Fernando de la Mora
21:00
Sportivo Iteno
Guarani de Trinidad
21:00
Sportivo Luqueno
Sportivo San Lorenzo
03:00
Sportivo Trinidense
River Plate (PAR)
03:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Londrina PR
21:00
Centro Sportivo Alagoano
Ituano SP
02:00
Criciuma
Nautico (PE)
04:30
Gremio Novorizontin
CRB AL
06:30
Guarani SP
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Hualien (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
17:00
Hang Yuan FC (nữ)
Taipei Xiongzan (nữ)
18:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Giải trẻ Peru
Vòng
Universidad San Martin Reserves