Nhận định, dự đoán Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8: Chủ nhà gặp khó

Nhận định Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8, giải VĐQG Hàn Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gimcheon Sangmu vs Seoul chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Gimcheon Sangmu vs Seoul

Khởi đầu mùa giải một cách khá ấn tượng với 2 trận thắng, 2 trận hòa và chỉ thua 2 trận ngượi hâm mộ tin tưởng Gimcheon Sangmu sẽ là ngựa ô của mùa giải năm nay. Tuy nhiên, đội bóng tân binh này đã bộc lộ những yếu điểm của mình khi chỉ có thêm được 3 trận thắng cùng 5 trận hòa và nhận tới 9 thất bại. Điều đó khiến họ rơi xuống vị trí thứ 10 trên BXH và gần như hết cơ hội lọt vào nhánh đấu dự tranh chức vô địch khi ít hơn tới 7 điểm.

Nhận định, dự đoán Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8: Chủ nhà gặp khó - Ảnh 4

Trong khi đó, việc thi đấu thiếu người khiến Seoul để thua hai không trắng trước Jeju ngay trên sân nhà. Điều đó khiến đội bóng này đứt mạch 3 trận bất bại liên tiếp trước đó và bị Top 6 gia tăng khoảng cách lên thành 3 điểm. Do đó, đội bóng này cần phải lỗ lực hơn rất nhiều trong giai đoạn nước rút của mùa giải để hy vọng lọt vào nhánh đấu tranh chức vô địch thay vì nhánh đấu trụ hạng.

Soi kèo Gimcheon Sangmu vs Seoul

Nhận định, dự đoán Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8: Chủ nhà gặp khó - Ảnh 3

Tỷ lệt thắng kèo trong giai đoạn vừa qua của Gimcheon Sangmu là rất tệ hại với chỉ thắng kèo 4 trong tổng số 15 trận gần đây. Trong khi đó, Seoul đang thi đấu vào phom khi đã 3/4 lần giúp các nhà đầu tư châu Á ca khúc khải hoàn ra về. Đáng chú ý, họ thắng kèo tới 5/6 trận hành quân xa nhà đã qua.Với những con số thống kê này cùng tỷ lệ kèo chỉ là hòa được thua, rõ ràng nằm kèo đội khách sẽ là sự lựa chọn an toàn cho các nhà đầu tư châu Á.

Lựa chọn: Seoul -0

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Gimcheon Sangmu vs Seoul

15/19 trận gần đây của Gimcheon Sangmu khép lại hiệp đấu đầu tiên với ít nhất 1 bàn thắng được ghi. Trong khi đó, 4/5 trận hành quân xa nhà đã qua của Seoul mang tới cho người hâm mộ bữa tiệc bàn thắng ngay trong 45 phút đầu trận. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp 1 tưng bừng bàn thắng giống như 5/7 lần đụng độ gần đây rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay. 

Lựa chọn: Tài

Phong độ, thành tích đối đầu của Gimcheon Sangmu vs Seoul

Nhận định, dự đoán Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8: Chủ nhà gặp khó - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Gimcheon Sangmu 1-2 Seoul

Bảng xếp hạng giải VĐQG Hàn Quốc

Nhận định, dự đoán Gimcheon Sangmu vs Seoul, 17h00 ngày 15/8: Chủ nhà gặp khó - Ảnh 1
TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán RANS Nusantara vs PSM, 18h15 ngày 15/8: Bắt nạt lính mới

Nhận định RANS Nusantara vs PSM, 18h15 ngày 15/8 thuộc VĐQG Indonesia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo RANS Nusantara vs PSM chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tianjin vs Changchun Yatai, 15h00 ngày 14/8: Hòa đã là may

Nhận định Tianjin vs Changchun Yatai, 15h00 ngày 14/8, giải VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tianjin vs Changchun Yatai chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hebei FC vs Shandong TaiShan, 19h00 ngày 15/8: Gặp khắc tinh

Nhận định Hebei FC vs Shandong TaiShan, 19h00 ngày 15/8 thuộc VĐQG Trung Quốc. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hebei FC vs Shandong TaiShan chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo Santos vs Atlético Mineiro, 7h30 ngày 6/10: Cuộc đua tranh hạng

Nhận định, soi kèo Santos vs Atlético Mineiro, 7h30 ngày 6/10 giải VĐQG Brazil. Dự đoán, soi kèo nhà cái Santos vs Atlético Mineiro chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Independiente vs Central Córdoba, 7h30 ngày 6/10: Chiến thắng dễ dàng

Nhận định, soi kèo Independiente vs Central Córdoba, 7h30 ngày 6/10 giải VĐQG Argentina. Dự đoán, soi kèo nhà cái Independiente vs Central Córdoba chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Omiya Ardija vs Montedio Yamagata, 17h00 ngày 5/10: Cơ hội giành điểm

Nhận định, soi kèo Omiya Ardija vs Montedio Yamagata, 17h00 ngày 5/10 giải hạng nhì Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Omiya Ardija vs Montedio Yamagata chuẩn xác nhất từ các chuyên gia

Nhận định, soi kèo Meizhou Hakka vs Shandong Taishan, 18h30 ngày 5/10: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định bóng đá Meizhou Hakka vs Shandong Taishan hôm nay 18h30 ngày 5/10, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Meizhou Hakka vs Shandong Taishan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Changchun Yatai vs Guangzhou FC, 14h30 ngày 5/10: Hơn ở động lực

Nhận định bóng đá Changchun Yatai vs Guangzhou FC hôm nay 14h30 ngày 5/10, giải VĐQG Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Changchun Yatai vs Guangzhou FC chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Ventforet Kofu vs Kashima Antlers, 15h30 ngày 5/10: Vé cho kẻ mạnh

Nhận định bóng đá Ventforet Kofu vs Kashima Antlers hôm nay 15h30 ngày 5/10, cúp Hoàng đế Nhật Bản 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Ventforet Kofu vs Kashima Antlers chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U17 Việt Nam vs U17 Đài Loan, 19h00 ngày 5/10: Ba điểm dễ dàng

Nhận định bóng đá U17 Việt Nam vs U17 Đài Loan, 19h00 ngày 5/10, giải Vòng loại U17 châu Á. Dự đoán, soi kèo nhà cái U17 Việt Nam vs U17 Đài Loan chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Flamengo vs Internacional, 7h30 ngày 6/10: Thắng còn khó

Nhận định bóng đá Flamengo vs Internacional, 7h30 ngày 6/10 giải VĐQG Brazil. Dự đoán, soi kèo nhà cái Flamengo vs Internacional chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Kyoto Sanga vs Sanfrecce Hiroshima, 17h30 ngày 5/10: Vị thế cửa trên

Nhận định bóng đá Kyoto Sanga vs Sanfrecce Hiroshima, 17h30 ngày 5/10, giải Cup Hoàng đế Nhật Bản. Dự đoán, soi kèo nhà cái Kyoto Sanga vs Sanfrecce Hiroshima chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo U17 Malaysia vs U17 Guam, 11h00 ngày 5/10: 3 điểm và nhiều hơn thế

Nhận định bóng đá U17 Malaysia vs U17 Guam hôm nay 11h00 ngày 5/10, vòng loại U17 châu Á 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái U17 Malaysia vs U17 Guam chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Changchun Yatai
14:30
Guangzhou Evergrande
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Ventforet Kofu
15:30
Kashima Antlers
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 33
Omiya Ardija
17:00
Montedio Yamagata
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Welkite Ketema
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Kazakhstan Premier League
Vòng 2
Akzhayik Oral
15:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Myanmar Professional League
Vòng 14
Hantharwady United
16:00
Ispe FC
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Bhutan Thimphu League
Vòng
RTC FC
16:00
BFF Academy U19
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
India Delhi League Women
Vòng
Royal Rangers FC (nữ)
14:50
Growing Star (nữ)
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Arka Gdynia (Youth)
16:00
Lech Poznan (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
TNG Thai Nguyen (nữ)
15:30
CLB TPHCM (nữ)
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
India Bangalore Super Division
Vòng
Bengaluru B
13:30
Bangalore Eagles
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Kasem Bundit University FC
15:00
Narathiwat FC
Uttaradit
15:00
Roi Et United
Bang Khun Thin United FC
15:00
Samut Sakhon
Muang Loei United
15:00
Phuket
Nonthaburi City
15:00
Songkhla FC
Nhật bản
Vòng 19
Nippon Sport Science Universit (nữ)
16:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
20:00
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
European Women
Round 1 B
Kazakhstan (nữ) U19
15:00
Czech (nữ) U19
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
England (nữ) U19
17:00
Slovenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Indonesia Liga 3
Vòng
Banten Jaya FC
13:30
Astam FC
Serang Jaya
15:30
Bantara SC
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Dinamo Vladivostok
22:59
SKA Khabarovsk
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
FK Kuban Kholding
22:59
FC Ufa
FK Zenit Izhevsk
22:59
KAMAZ Naberezhnye Chelny
FK Kosmos Dolgoprudny
22:59
Rodina Moskva
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
Cúp FA Hàn Quốc
Bán kết
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
FC Seoul
AFC Championship U17
preliminaries
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Japan U17
23:45
Turkmenistan U17
Oman U17
23:45
Bahrain U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Kapaz PFK II
16:00
E Nel G Tick
Standard Sumgayit II
16:00
FK MOIK Baku
Turan Tovuz II
16:00
FK Qabala II
Zira FK II
16:00
Araz Nakhchivan
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)