Nhận định, dự đoán Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7: Đỉnh cao và vực sâu

Nhận định Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7 thuộc giải hạng 2 Brazil 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cruzeiro vs Vila Nova chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Cruzeiro vs Vila Nova

Với 34 điểm sau 14 vòng đấu, Cruzeiro đang một mình dẫn đầu giải hạng 2 Brazil, hơn 4 điểm so với đội xếp thứ 2 (Vasco da Gama). Ở trận đấu thuộc vòng 15, đội bóng này được trở về sân nhà tiếp đón Vila Nova, đối thủ đang đứng cuối bảng với vỏn vẹn 12 điểm. Sự chênh lệch giữa 2 đội là rất lớn nên Cruzeiro rất sáng cửa giành chiến thắng ở màn so tài này.

Nhận định, dự đoán Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7: Đỉnh cao và vực sâu - Ảnh 1

Không chỉ có ưu thế sân nhà, Cruzeiro còn đang thể hiện phong độ rất thăng hoa với 10 chiến thắng ở 11 vòng đấu gần nhất. Trong 7 trận sân nhà đã đấu, đội bóng này đều ca khúc khải hoàn. Ngược lại, Vila Nova chỉ biết hòa và thua ở 9 vòng đấu gần đây. Hy vọng tạo bất ngờ của đội bóng này là không nhiều.

Soi kèo Cruzeiro vs Vila Nova

Nhận định, dự đoán Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7: Đỉnh cao và vực sâu - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Cruzeiro được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1. So với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh. Giới đầu tư châu Á có lý do để tin tưởng Cruzeiro bởi đội bóng này đang rất thăng hoa với 10 chiến thắng ở 11 vòng đấu gần nhất, trong đó có 9 trận vượt kèo châu Á.

Đặc biệt, ở 7 trận sân nhà đã đấu tại giải hạng 2 Brazil mùa này, Cruzeiro đều ca khúc khải hoàn, trong đó có 3 trận xuất hiện kèo chấp 0:1. Trước đối thủ đang dẫn đầu BXH, Vila Nova gần như không có cơ hội tạo bất ngờ, nhất là khi đội bóng này chỉ biết hòa và thua ở 9 vòng đấu gần đây. Chỉ tính 5 trận gần nhất, Vila Nova đều thua kèo châu Á.

Lựa chọn: Cruzeiro -1

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Cruzeiro vs Vila Nova

Ở 6 trận sân nhà gần nhất, Vila Nova đã có tới 5 trận bị đối thủ dẫn bàn trong hiệp 1. Với hàng thủ khá tệ và phong độ không tốt, đội bóng này rõ ràng không đáng tin trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Cruzeiro -1/2

Phong độ, thành tích đối đầu của Cruzeiro vs Vila Nova

Nhận định, dự đoán Cruzeiro vs Vila Nova, 07h30 ngày 2/7: Đỉnh cao và vực sâu - Ảnh 2

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Cruzeiro 3-0 Vila Nova

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Boca Juniors vs Banfield, 7h30 ngày 2/7: Giữ sức chờ đại chiến

Nhận định Boca Juniors vs Banfield, 7h30 ngày 2/7, giải VĐQG Argentina. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Boca Juniors vs Banfield chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Switchbacks vs Sacramento, 8h05 ngày 2/7: Chủ nhà thất thế

Nhận định Switchbacks vs Sacramento, 8h05 ngày 2/7 thuộc giải bóng đá Mỹ ULS. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Switchbacks vs Sacramento chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mazatlan vs Puebla, 09h05 ngày 2/7: Khởi đầu như ý

Nhận định Mazatlan vs Puebla, 09h05 ngày 2/7 thuộc giải VĐQG Mexico 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mazatlan vs Puebla chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo HJK vs Silkeborg, 23h00 ngày 18/8: Cân tài cân sức

Nhận định bóng đá HJK vs Silkeborg hôm nay 23h00 ngày 18/8, Vòng loại C2 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái HJK vs Silkeborg chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Villarreal vs Hajduk Split, 1h45 ngày 19/8: Dễ thở

Nhận định bóng đá Villarreal vs Hajduk Split hôm nay 1h45 ngày 19/8, Vòng loại C3 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Villarreal vs Hajduk Split chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo AZ vs Gil Vicente, 2h00 ngày 19/8: Tạo lợi thế

Nhận định bóng đá AZ vs Gil Vicente hôm nay 2h00 ngày 19/8, Vòng loại C3 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái AZ vs Gil Vicente chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Liaoning Shenyang vs Jiangxi Beidamen, 15h00 ngày 18/8: Khác biệt ở hàng công

Nhận định bóng đá Liaoning Shenyang vs Jiangxi Beidamen hôm nay 15h00 ngày 18/8, hạng Nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Liaoning Shenyang vs Jiangxi Beidamen chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Guangxi Pingguo vs Beijing BSU, 15h00 ngày 18/8: Bắt nạt lính mới

Nhận định bóng đá Guangxi Pingguo vs Beijing BSU hôm nay 15h00 ngày 18/8, Hạng nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Guangxi Pingguo vs Beijing BSU chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Barito Putera vs Bali, 16h30 ngày 18/8: Tấn công là lẽ sống

Nhận định bóng đá Barito Putera vs Bali hôm nay 16h30 ngày 18/8, VĐQG Indonesia. Dự đoán, soi kèo nhà cái Barito Putera vs Bali chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Rakhine vs Yadanarbon, 15h30 ngày 18/8: Khủng hoảng đầu mùa

Nhận định bóng đá Rakhine vs Yadanarbon hôm nay 15h30 ngày 18/8, VĐQG Myanmar. Dự đoán, soi kèo nhà cái Rakhine vs Yadanarbon chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Kuala Lumpur vs Negeri Sembilan, 19h15 ngày 18/8: Đối thủ khó nhằn

Nhận định bóng đá Kuala Lumpur vs Negeri Sembilan hôm nay 19h15 ngày 18/8, giải VĐQG Malaysia 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Kuala Lumpur vs Negeri Sembilan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, dự đoán Nanjing City vs Qingdao Youth, 15h00 ngày 18/8: Mạnh hơn thì thắng

Nhận định Nanjing City vs Qingdao Youth, 15h00 ngày 18/8, giải Hạng nhất Trung Quốc. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nanjing City vs Qingdao Youth chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Shijiazhuang vs Xinjiang Tianshan, 15h00 ngày 18/8: Nối dài thất vọng

Nhận định bóng đá Shijiazhuang vs Xinjiang Tianshan hôm nay 15h00 ngày 18/8, giải hạng nhất Trung Quốc 2022. Dự đoán, soi kèo nhà cái Shijiazhuang vs Xinjiang Tianshan chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Ha Noi (nữ)
19:00
TNG Thai Nguyen (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
20:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
19:00
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Brazil national youth (U20) Football Championship
Ceara Youth
19:30
Itarema EC U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá