Nhận định, dự đoán Botafogo vs Goiás, 6h00 ngày 7/6: Áp sát top đầu

Việt Hưng

Thứ hai, 06/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Botafogo vs Goiás, 6h00 ngày 7/6, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Botafogo vs Goiás chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Botafogo vs Goiás

Thất bại tối thiểu trên sân của Coritiba đã khiến Botafogo đứt chuỗi 8 trận bất bại liên tiếp. Điều đó khiến đội bóng này bị đánh bật khỏi nhóm đầu bảng và rơi xuống vị trí thứ 7 trên BXH nhưng chỉ kém đội đầu bảng đúng bằng điểm số của một trận thắng. Do đó, họ cần phải sớm ổn định lại đội hình qua đó giành chiến thắng và trở lại cuộc đua giành vé dự Cup C1 Nam Mỹ mùa giải tới.

Nhận định, dự đoán Botafogo vs Goiás, 6h00 ngày 7/6: Áp sát top đầu - Ảnh 3

Ở phần sân đối diện, Goias vẫn chưa bắt kịp nhịp điệu thi đấu của giải đấu cao nhất Brazil sau 1 năm xa vắng. Cụ thể, sau 8 lượt trận thi đấu, đội bóng tân binh này mới chỉ có 2 trận thắng, 3 trận hòa và cũng đã nhận tới 3 thất bại. Điều đó khiến họ xếp ở vị trí thứ 16 trên BXH và chỉ hơn nhóm cầm đèn đỏ có 2 điểm. Do đó, họ cần phải lỗ lực hơn rất nhiều để sớm hoàn thành mục tiêu trụ hạng của mình.

Soi kèo Botafogo vs Goiás

Nhận định, dự đoán Botafogo vs Goiás, 6h00 ngày 7/6: Áp sát top đầu - Ảnh 2

Tỷ lệ thắng kèo của cả hai đội đều là 5 trận sau 8 lượt thi đấu. Tuy nhiên, với ưu thế sân nhà Botafogo được nhà cái đánh giá cao hơn qua mức kèo chấp 3/4 trái. Đây là sự hợp lý bởi Goias thua tới 3/4 trận hành quân xa nhà và thua kèo tới 3/4 trận khi làm khách trên sân của Botafogo trong thế trận được chấp kèo 3/4 trái như ngày hôm nay.

Lựa chọn: Botafogo -3/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Botafogo vs Goiás

Các chân sút của Botafogo nhập cuộc trận đấu không tốt khi mới chỉ ghi được vỏn vẹn 1 bàn trong 45 phút đầu trận sau 8 lượt trận đã thi đấu. Trong khi đó, hàng công của Goias tịt ngòi hiệp 1 tới 6/8 trận và 3/4 trận khi hành quân xa nhà. Với sự vô duyên của cầu thủ hai đội, khả năng hiệp đấu đầu tiên giữa 2 đội trong ngày hôm nay sẽ không có bàn thắng nào được ghi.

Lựa chọn: Xỉu 3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Botafogo vs Goiás

Nhận định, dự đoán Botafogo vs Goiás, 6h00 ngày 7/6: Áp sát top đầu - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Botafogo vs Goiás

Botafogo: Fernandez; Borges, Cuesta, Kanu, Saravia; Tche Tche, Oyama; Goncalves, De Paula, Sa; Erison

Goiás: Tadeu; Maguinho, Sidimar, Reynaldo, Caetano, Barcelos; Apodi, Elvis, Bastos, Dada; Nicolas

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Botafogo 1-0 Goiás

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Trinidad và Tobago vs Bahamas, 7h00 ngày 7/6: Niềm vui trở lại

Nhận định Trinidad & Tobago vs Bahamas, 7h00 ngày 7/6, giải Nations League Concacaf. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Trinidad & Tobago vs Bahamas chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Argentinos Juniors vs Aldosivi, 07h30 ngày 7/6: Cơ hội đòi nợ

Nhận định Argentinos Juniors vs Aldosivi, 07h30 ngày 7/6 thuộc giải VĐQG Argentina 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Argentinos Juniors vs Aldosivi chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Honduras vs Curacao, 09h00 ngày 7/6: Đối thủ khó nhằn

Nhận định Honduras vs Curacao, 09h00 ngày 7/6 thuộc giải CONCACAF Nations League 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Honduras vs Curacao chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Soi kèo đặc biệt U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7

Nhận định U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Lào vs U19 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sao Paulo vs Universidad Catolica, 7h30 ngày 8/7: Khó ngược dòng

Nhận định Sao Paulo vs Universidad Catolica, 7h30 ngày 8/7 thuộc Siêu cúp Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sao Paulo vs Universidad Catolica chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ, 6h00 ngày 8/7: Không dễ như tưởng tượng

Nhận định Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ, 6h00 ngày 8/7 thuộc Vòng loại World Cup nữ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Jamaica vs Nữ Mỹ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Alashkert vs Hamrun Spartans, 22h00 ngày 7/7: Ưu thế sân nhà

Nhận định Alashkert vs Hamrun Spartans, 22h00 ngày 7/7 thuộc Vòng loại Conference League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Alashkert vs Hamrun Spartans chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland, 2h00 ngày 8/7: Sức mạnh vượt trội

Nhận định Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland, 2h00 ngày 8/7, giải Nữ Euro 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7: Thắng để hy vọng

Nhận định U19 Lào vs U19 Campuchia, 19h00 ngày 7/7 thuộc giải U19 Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Lào vs U19 Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Henan vs Guangzhou City, 18h30 ngày 7/7: Thất bại khó tránh

Nhận định Henan vs Guangzhou City, 18h30 ngày 7/7 thuộc giải VĐQG Trung Quốc 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Henan vs Guangzhou City chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 7/7: Khởi đầu tưng bừng

Nhận định Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia, 18h00 ngày 7/7 thuộc giải vô địch nữ Đông Nam Á 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Nữ Việt Nam vs Nữ Campuchia chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Fortaleza, 7h30 ngày 8/7: Sân nhà vẫn hơn

Nhận định Estudiantes vs Fortaleza, 7h30 ngày 8/7, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Fortaleza chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Estudiantes vs Fortaleza, 07h30 ngày 8/7: Thất vọng hàng công

Nhận định Estudiantes vs Fortaleza, 07h30 ngày 8/7 thuộc giải Copa Libertadores 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Estudiantes vs Fortaleza chính xác nhất trên thethao.vn.

V-League
Vòng 6
Sông Lam Nghệ An
18:00
TP.HCM FC
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Myanmar U19
15:00
Vietnam U19
U19 Thái Lan
17:00
Brunei Darussalam U19
Philippines U19
20:00
Indonesia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Spain (nữ)
22:59
Finland (nữ)
Germany (nữ)
02:00
Denmark (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 21
Jeju United
17:30
Seongnam FC
Gangwon FC
17:30
Gimcheon Sangmu
Giao hữu quốc tế
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
FC Voluntari
22:59
Karmiotissa Polemidion
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
Zvi Jerzy Da
22:59
Jedinstvo Bijelo Polje
Rostov FK
22:59
FK Forte Taganrog
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Unterhaching
23:30
SV Pullach
Rotherham United
23:30
Fleetwood Town
Tus Marienborn
00:00
Gonsenheim
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Charleroi
16:00
Seraing United
Khimki
16:00
FK Sochi
Widzew lodz
16:30
Stal Rzeszow
KVSK Lommel
17:00
Westerlo
Leyton Orient
17:00
Peterborough United
Aarhus AGF
19:00
Sonderjyske
Oostende
19:00
KMSK Deinze
SV Ried
19:30
SV Horn
SC Freiburg (Youth)
20:00
Stuttgarter Kickers
VfL Osnabruck
21:00
Rot-Weiss Ahlen
Sochaux
21:00
UNFP
Lens
21:00
Valenciennes
Alania Vladikavkaz
21:00
SKA Khabarovsk
KP Calisia Kalisz
21:00
Slask Wroclaw II
SK Vorwarts Steyr
21:30
Motherwell
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
Varda SE
SG Essen-Schonebeck (nữ)
22:00
Zwolle (nữ)
Nurnberg
22:30
Arsenal
SSV Ulm 1846
22:30
Pforzheim
FC Koln
22:59
Austria Lustenau
Servette
22:59
West Ham United
ZFC Meuselwitz
22:59
FC Kaan-Marienborn
FC Viktoria Plzen
22:59
Sint-Truidense
Rheindorf Altach
22:59
Winterthur
SC Verl
23:30
Heracles Almelo
SC Paderborn 07
23:30
VfL Bochum
SC Furstenfeld
23:30
Sturm Graz (Youth)
Nottingham Forest
23:30
Coventry City
Neusiedl
00:00
FAC Team Fur Wien
SKU Amstetten
00:00
Wiener SC
SSV Jeddeloh
00:00
Kickers Emden
Casa Pia AC
00:00
Sheffield United
Vitesse Arnhem
00:00
Westerlo
SC Heerenveen
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Energie Cottbus
00:00
Hertha Berlin
Zwaluwen
00:00
Den Bosch
FC Schotz
00:30
Aarau
PEC Zwolle
00:30
FC Emmenbrucke
SC Mannsdorf
00:30
Austria Wien (Youth)
York City
01:00
Middlesbrough
Harrogate Town
01:00
Sheffield Wednesday
Taunton Town
01:45
Exeter City
Aveley
01:45
Dagenham Redbridge
Cúp C3
Qual.1
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 6
Đồng Tâm Long An
17:00
Đắk Lắk
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng 2
Mazatlan FC
07:00
Tigres UANL
Puebla
09:05
Santos Laguna
Club Tijuana
09:05
FC Juarez
Trung Quốc
Vòng 9
Chengdu Better City FC
15:30
Tianjin Tigers
Wuhan three town
16:30
Wuhan FC
Guangzhou Evergrande
18:30
Shanghai Port
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Finn Harps
Drogheda United
01:45
Dundalk
VĐQG Chile
Vòng 17
O.Higgins
07:30
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng 1
Botev Plovdiv
22:30
FC Hebar Pazardzhik
Septemvri Sofia
01:00
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 7
Rosario Central
06:00
Sarmiento Junin
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Celaya FC
05:00
Pumas Tabasco
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
UMF Njardvik
01:00
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Throttur Reykjavik
KF Fjallabyggdar
02:15
HotturHuginn
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Olafsvik
Korea League 4
Vòng 22
Geoje Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Pyeongchang FC
12:00
Goyang FC
Chungju Citizen
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonbuk Hyundai Motors II)
12:00
Yangpyeong
Daegu FC II
12:00
Jeonju Citizen FC
Goyang KH FC)
12:00
Jinju Citizen
Daejeon Hana Citizen II
12:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
12:00
Seoul United
Gangwon II
12:00
Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League
Vòng 7
York 9 FC
06:30
Forge FC
Finland Ykkonen Women
Vòng
TKT (nữ)
00:00
Kaarinan Pojat (nữ)
Serbia
Vòng 1
FK Vozdovac Beograd
01:00
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 18
Croydon Kings
12:00
Sturt Lions
Australia U20
Vòng 16
Stirling Macedonia U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Armadale SC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Pires U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Cockburn City U20
Bayswater U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Inglewood United U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Ismaily
22:59
Enppi
Conmebol-Sudamericano Women
Vòng bảng
Bolivia (nữ)
04:00
Ecuador (nữ)
Colombia (nữ)
07:00
Paraguay (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
FFSA PL
Vòng 18
Adelaide Victory
11:30
Poet Adelarde Pirates
Fulham United FC
11:30
Para Hills Knlghts SC
NSW Premier League
Vòng 19
Ted Reiter Mountain City Rovers
16:00
Wollongong Wolves
Manly United
12:00
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
10:45
Sydney FC U20
Vô địch Mexico nữ
Vòng 1
Club America (nữ)
05:00
Toluca (nữ)
Mexico U20
Vòng 2
Puebla U20
21:00
Santos Laguna U20
Mazatlan U20
22:00
Tigres UANL U20
Club Tijuana U20
05:45
FC Juarez U20
USA Women
Vòng 7
Orlando Pride (nữ)
06:00
Houston Dash (nữ)
Racing Louisville (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 17
Moreland Zebras
17:30
Kingston City
Brunswick City
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Moreland City
Langwarrin
12:00
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Charlotte Independence
06:00
Richmond Kickers
Australian cloth
Vòng 16
University of Queensland
17:30
Toowong
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:30
Subiaco AFC (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
18:30
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 15
Albirex Niigata FC
18:45
Tanjong Pagar Utd
Young Lions
18:45
Geylang United FC
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Primera Division de Ecuador
Vòng 1
Universidad Catolica
07:00
Mushuc Runa
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
Morocco (nữ)
03:00
Senegal (nữ)
Burkina Faso (nữ)
03:00
Uganda (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Blackstones
03:00
Blackwatch Rush
Flint City Bucks
06:00
AFC Ann Arbor
Kalamazoo
06:00
Midwest United
Lansing City
06:00
Oakland County FC
Tobacco Road
06:00
North Carolina FC U23
Tri Cities FC
06:00
Dalton Red Wolves SC
South Georgia Tormenta B
06:30
SC United Bantams
Wichita
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Salt City
08:30
Flatirons Rush
Marin FC Legends
09:00
Central Valley Fuego II
San Francisco City
09:00
Ventura County Fusion
Belarus Womens Premier League
Vòng 13
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
20:00
Smorgon (nữ)
Dinamo Brest (nữ)
20:00
FC Gomel (nữ)
FK Minsk (nữ)
20:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:00
ABFF U19 (nữ)
VĐQG Belarus
Vòng 14
FK Isloch Minsk
22:00
FK Vitebsk
Slavia Mozyr
00:00
FC Belshina Babruisk
Jordan
Vòng 10
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
QLD Division 1
Vòng 17
Southside Eagles
17:30
Brisbane Strikers
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
FC Zhetysu Taldykorgan
19:00
Lokomotiv Astana
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Arys
Kaisar Kyzylorda
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
FK Atyrau
Hạng 2 Paraguay
Vòng 16
Rubio nu
04:00
Martin Ledesma
3 De Febrero
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Vila Nova
05:00
Bahia
Gremio (RS)
07:30
Nautico (PE)
Iceland Women 2 Deild
Vòng
Alftanes (nữ)
02:15
KA Asvellir Woman
Ireland First Division
Vòng 24
Salthill Devon Galway
01:45
Cobh Ramblers
Athlone Town
01:45
Bray Wanderers
Treaty United
01:45
Longford Town
Waterford United
01:45
Wexford (Youth)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VPV Pallo-Veikot
22:59
VPS Vaasa-J
Puiu
22:59
FC Viikingit E
Herto
00:00
MPS
LePa
00:05
GrIFK Reservi
Atlantis II
00:15
ToTe
FC Kirkkonummi
22:00
FC Finnkurd
Poxyt
22:15
FC Espoo
RiPS
22:30
TiPS
FC POHU
22:30
Valtti
JäPS/47
22:59
TuPS
FC Kontu
23:15
HIFK 2
EBK
00:00
EPS Reservi
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 20
Mokpo City
17:00
Changwon City
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Real Bamako
Ngoại hạng Sudan
Vòng 25
Wad Nobawi
21:00
Amal Atbara
Hay Al-Arab
21:00
Al Merreikh
Ahli Al Khartoum
21:00
Kober Khartoum
Hay Al Wadi
00:15
Al Shorta Al Qadarif
Hilal Alsahel
00:15
Al Ahly Shendi
Khartoum Al Watani
00:15
Al-Ahly Merowe
Hilal O Baye
00:15
Tuti SC Khartoum
Hilal El Fasher
00:15
Al-Hilal Omdurman
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Altona City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Nanjing City
Zibo Cuju F.C.
15:00
Nantong Zhiyun
Sichuan Jiuniu
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
FFSA NTC Girls (nữ)
15:45
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide University (nữ)
West Adelaide (nữ)
17:45
Salisbury Inter (nữ)
Metropolis United (nữ)
10:45
Modbury Vista (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Talento y Vida
00:00
Molino Viejo
QLD Premier League
Vòng 17
Brisbane Roar (Youth)
17:30
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 19
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Morning
Union San Felipe
05:00
CD Copiapo S.A.
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Australia (nữ)
15:00
Indonesia (nữ)
Malaysia (nữ)
18:00
Philippines (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Albion FC
01:00
Torque
Plaza Colonia
05:00
CA River Plate
Argentine Division 2
Vòng 23
Nueva Chicago
04:10
Belgrano
Ferrol Carril Oeste
06:10
Gimnasia Mendoza
TAS Premier League
Vòng 13
Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights FC
11:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
11:30
Launceston City
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
United Victory
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
23:30
WAA Banjul
GAMTEL
23:30
Brikama United
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Malawi
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Mauritius
VIC Premier League
Vòng 21
Melbourne Knights
16:30
Green Gully Cavaliers
Bentleigh greens
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Oakleigh Cannons
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 21
Bentleigh greens U20
11:00
Eastern Lions U20
Avondale FC U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
South Melbourne U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Dandenong City U20
11:00
Altona Magic U21
Melbourne Knights U20
11:00
Green Gully Cavaliers U20
Port Melbourne Sharks SC U20
11:00
Heidelberg United U20
St. Albans Saints U20
11:00
Hume City U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 16
Lokomotiv Moscow (nữ)
00:00
Zenit St Petersburg (nữ)
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Sheikh Jamal
17:00
Saif Sporting Club
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Broadbeach United
17:05
Palm Beach
VIC Women’s Premier League
Vòng 15
Box Hill (nữ)
16:30
Calder United SC (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Emerging Athlete Program (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
Bayside United (nữ)
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)