Nhận định, dự đoán Adana Demirspor vs Besiktas, 0h00 ngày 15/2: Nỗi sợ xa nhà

Việt Hưng

Thứ hai, 14/02/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Adana Demirspor vs Besiktas, 0h00 ngày 15/2, giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Adana Demirspor vs Besiktas chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Adana Demirspor vs Besiktas

Chưa mùa giải năm nào Besiktas lại thi đấu trồi sụt như mùa giải năm nay và đặc biệt là thành tích trên sân khách. Cụ thể, nhà ĐKVĐ giải Thổ Nhĩ Kỳ mới chỉ thắng được có 2 trận, hòa 5 và nhận tới 5 thất bại. Điều đó khiến đội bóng này xếp ở vị trí thứ 7 trên BXH với 20 điểm kém đội đầu bảng và 3 điểm so với nhóm dự Cup C3 châu Âu mùa giải tới.

Nhận định, dự đoán Adana Demirspor vs Besiktas, 0h00 ngày 15/2: Nỗi sợ xa nhà - Ảnh 3

Trong khi đó,với tiềm lực tài chính mạnh đang giúp Adana Demirspor trở thành một thế lực mới tại Thổ Nhĩ Kỳ. Cụ thể, sau 24 lượt trận đã thi đấu đội bóng tân binh này đã thắng tới 11 trận, hòa 7 và mới chỉ thua có 6 trận. Điều đó giúp họ xếp ở vị trí thứ 3 trên BXH. Tuy nhiên, khoảng cách với Top 6 cũng chỉ là 1 điểm nên Adana Demirspor vẫn cần phải lỗ lực hơn rất nhiều trong giai đoạn nước rút của mùa giải.

Soi kèo Adana Demirspor vs Besiktas

Nhận định, dự đoán Adana Demirspor vs Besiktas, 0h00 ngày 15/2: Nỗi sợ xa nhà - Ảnh 2

Với 14 trận thắng kèo sau 24 lượt trận đã thi đấu thì đây là thành tích rất đáng khen ngợi với một đội bóng vừa chân ướt chân ráo lên chơi ở giải đấu cao nhất Thổ Nhĩ Kỳ. Trong khi đó, với tư cách là nhà ĐKVĐ nên Besilktas được đánh giá khá cao ở mùa giải năm nay. Tuy nhiên, họ lại gây thất vọng khi đang trở thành đội bóng có tỷ lệ thắng kèo thấp thứ 2 tại giải Thổ Nhĩ Kỳ khi chỉ thắng kèo có 8/24 trận. Trên sân khách, họ mới chỉ 3 lần giúp các nhà đầu tư châu Á ca khúc khải hoàn ra về sau 12 trận. 

Lựa chọn: Adana Demirspor -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Adana Demirspor vs Besiktas

Những trận đấu gần đây của Adana Demirspor luôn diễn ra cởi mở và thường sớm có bàn thắng được ghi ngay trong 45 phút đầu tiên của trận đấu. Bằng chứng là 7/8 trận gần đây của đội bóng tân binh này nổ Tài hiệp 1. Trong khi đó, 10/12 trận hành quân xa nhà đã qua của Besiktas cũng sớm giúp người hâm mộ được chiêm ngưỡng bàn thắng ngay trong hiệp đấu đầu tiên của trận đấu. Với những con số thống kê này, kịch bản về một hiệp 1 tưng bừng bàn thắng giống như trong trận lượt đi rất có thể sẽ được hai đội tái hiện trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Tài 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Adana Demirspor vs Besiktas

Nhận định, dự đoán Adana Demirspor vs Besiktas, 0h00 ngày 15/2: Nỗi sợ xa nhà - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Adana Demirspor vs Besiktas

Adana Demirspor: Muric; Svensson, Sanuc, Deli, Kanak; Akgun, Inler, Stambouli, Vargas; Bjarnason, Balotelli

Besiktas: Destanoglu; Rosier, Montero, Vida, Yilmaz; Hutchinson, Bozdogan, Ilkhan; Ghezzal, Teixeira, Batshuayi

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Adana Demirspor 2-1 Besiktas

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Hatayspor vs Goztepe, 00h00 ngày 15/2: Cơ hội đòi nợ

Nhận định Hatayspor vs Goztepe, 00h00 ngày 15/2 thuộc giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hatayspor vs Goztepe chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Spezia vs Fiorentina, 2h45 ngày 15/2: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Spezia vs Fiorentina, 2h45 ngày 15/2 giải VĐQG Italia. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Spezia vs Fiorentina chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Le Havre vs Bastia, 2h45 ngày 15/2: Trở lại đường đua

Nhận định Le Havre vs Bastia, 2h45 ngày 15/2, giải Hạng 2 Pháp. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Le Havre vs Bastia chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Gaziantep vs Rizespor, 0h00 ngày 21/5: Khách buông xuôi

Nhận định Gaziantep vs Rizespor, 0h00 ngày 21/5, giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Gaziantep vs Rizespor chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ, 20h30 ngày 20/5: Lấy vé sớm

Nhận định U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ, 20h30 ngày 20/5 thuộc giải U17 châu Âu 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Tây Ban Nha vs U17 Bỉ chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17, 20h30 ngày 20/5: Cuộc chiến ngôi đầu

Nhận định Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17, 20h30 ngày 20/5, giải U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bồ Đào Nha U17 vs Thụy Điển U17 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17, 18h30 ngày 20/5: Bất lực

Nhận định Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17, 18h30 ngày 20/5, giải U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Serbia U17 vs Thổ Nhĩ Kỳ U17 chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Coquimbo Unido vs Unión Española, 6h00 ngày 21/5: Tân binh gặp khó

Nhận định Coquimbo Unido vs Unión Española, 6h00 ngày 21/5, giải VĐQG Chile. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Coquimbo Unido vs Unión Española chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Antalyaspor vs Galatasaray, 0h00 ngày 21/5: Tiếp đà thăng hoa

Nhận định Antalyaspor vs Galatasaray, 0h00 ngày 21/5, giải Bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Antalyaspor vs Galatasaray chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Honka Espoo vs Ilves Tampere, 22h00 ngày 20/5: Cửa trên sáng nước

Nhận định Honka Espoo vs Ilves Tampere, 22h00 ngày 20/5 thuộc VĐQG Phần Lan. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Honka Espoo vs Ilves Tampere chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Inverness vs St Johnstone, 1h45 ngày 21/5: Chủ nhà bị quay lưng

Nhận định Inverness vs St Johnstone, 1h45 ngày 21/5 thuộc Play-off giải VĐQG Scotland. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Inverness vs St Johnstone chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán U17 Đan Mạch vs U17 Scotland, 18h30 ngày 21/5: Quyết đấu vì 3 điểm

Nhận định U17 Đan Mạch vs U17 Scotland, 18h30 ngày 21/5 thuộc U17 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U17 Đan Mạch vs U17 Scotland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Cosenza vs Vicenza, 1h30 ngày 21/5: Chủ nhà yếu thế

Nhận định Cosenza vs Vicenza, 1h30 ngày 21/5 thuộc Serie B. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cosenza vs Vicenza chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
FC Sydvest
23:30
Tarup Paarup IF
BK Avarta
23:30
Frederikssund IK
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
Radnicki 1923 Kragujevac
22:40
Metalac Gornji Milanovac
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Mauritania Division 1
Vòng
Medine Trarza
23:15
King Nouakchott
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
23:05
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:10
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
CSKA Moscow (R)
22:05
FK Rostov Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:40
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
LPS Helsinki
23:15
Malmin Palloseura Helsinki
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:30
OFK Titograd
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
23:45
Wadegesi Heim
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:00
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
23:05
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
SV Kematen
23:30
SV Vols
St Jakob/Rosental
23:30
ASKO Gmund
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 26
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
Gambia GFA League
Vòng
GAMTEL
23:30
Elite United
Banjul United
23:30
Fortune FC
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
23:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá