Soi kèo phạt góc Arsenal vs Leicester, 21h00 ngày 13/8

Nhận định, dự đoán kèo phạt góc Arsenal vs Leicester, 21h00 ngày 13/8, giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo phạt góc trận Arsenal vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán kèo phạt góc Arsenal vs Leicester

Trên sàn giao dịch, Arsenal được xếp ở cửa trên với kèo chấp góc là 0:3. Đây là tỷ lệ hợp lý bởi Pháo thủ không chỉ được đánh giá cao hơn về tương quan lực lượng mà còn có ưu thế sân nhà. Với nhiều ưu thế, đội bóng Bắc London được dự báo sẽ tạo ra thế trận tấn công áp đặt. Trong thế trận đó, Pháo thủ là lựa chọn sáng giá.

Soi kèo phạt góc Arsenal vs West Ham, 21h00 ngày 13/8 - Ảnh 1

Thực tế, ở trận mở màn, dù lép vế về tỷ lệ kiểm soát bóng nhưng Arsenal vẫn thắng kèo góc với 5 lần đặt bóng ở góc sân. Tính ra, ở 7 trận gần nhất trên mọi đấu trường, đội bóng của Arteta đều thắng tỷ số góc.

Tại sân nhà, với lối chơi tấn công, Arsenal càng đáng tin. Thống kê chỉ ra rằng ở 4 trận sân nhà gần nhất thuộc Ngoại hạng Anh, Pháo thủ đã được hưởng 32 quả phạt góc, trong đó có 3 trận tạo ra khoảng cách ít nhất 6 quả phạt góc cả trận. Trước đối thủ như vậy, Leicester rõ ràng không đáng tin.

Lựa chọn: Arsenal -3

Nhận định, dự đoán tài xỉu góc Arsenal vs Leicester

Tỷ lệ tổng phạt góc của trận đấu này đã được đẩy từ mốc 10 hòa lên 10,5. Với diễn biến này, giới chuyên môn đánh giá cao kịch bản nổ Tài góc bởi cả 2 đội bóng đều chơi tấn công biên ấn tượng với tỷ lệ hưởng phạt góc cao.

Soi kèo phạt góc Arsenal vs West Ham, 21h00 ngày 13/8 - Ảnh 2

Nhìn lại quá khứ, 3/4 màn so tài gần nhất giữa 2 đội ở sân Emirates đã khép lại với ít nhất 11 quả phạt góc cả trận. Chỉ tính riêng 3 trận gần đây, Arsenal đã được hưởng 25 quả phạt góc, trong đó có 2 trận khép lại với ít nhất 14 quả phạt góc cả trận.

Bên kia chiến tuyến, cả 4 trận gần đây của Leicester đều kết thúc với ít nhất 11 quả phạt góc. Cơ hội hưởng phạt góc của cả 2 đội là khá cao nên Tài góc là lựa chọn sáng giá.

Lựa chọn: Tài 10,5

Đội hình dự kiến Arsenal vs Leicester

Arsenal: Ramsdale; White, Saliba, Gabriel, Zinchenko; Xhaka, Partey; Saka, Odegaard, Martinelli; Jesus.

Leicester: Ward; Fofana, Amartey, Evans; Castagne, Ndidi, Tielemans, Justin; Maddison, Dewsbury-Hall; Vardy.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Arsenal vs Leicester, 21h00 ngày 13/8: Pháo nổ rền vang

Nhận định Arsenal vs Leicester, 21h00 ngày 13/8, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Arsenal vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Man City vs Bournemouth, 21h00 ngày 13/8: Sức mạnh khó cưỡng

Nhận định Man City vs Bournemouth, 21h00 ngày 13/8 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Man City vs Bournemouth chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Brentford vs MU, 23h30 ngày 13/8: Khó cho Quỷ đỏ

Nhận định Brentford vs MU, 23h30 ngày 13/8 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Brentford vs MU chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành tích, lịch sử đối đầu Everton vs West Ham, 20h15 ngày 18/9

Lịch sử đối đầu Everton vs West Ham cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu giữa Everton vs West Ham trước trận đấu tại vòng 8 Ngoại hạng Anh 2022/23 lúc 20h15 ngày 18/9.

Thành tích, lịch sử đối đầu Brentford vs Arsenal, 18h00 ngày 18/9

Lịch sử đối đầu Brentford vs Arsenal cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu giữa Brentford vs Arsenal trước trận đấu tại vòng 8 Ngoại hạng Anh 2022/23 lúc 18h00 ngày 18/9.

Nhận định, soi kèo Brentford vs Arsenal, 18h00 ngày 18/9: Cửa trên vượt khó

Nhận định bóng đá Brentford vs Arsenal hôm nay 18h00 ngày 18/9, giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Brentford vs Arsenal chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Everton vs West Ham, 20h15 ngày 18/9: Khó cho Lampard

Nhận định bóng đá Everton vs West Ham hôm nay 20h15 ngày 18/9, Premier League. Dự đoán, soi kèo nhà cái Everton vs West Ham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Thành tích, lịch sử đối đầu Tottenham vs Leicester, 23h30 ngày 17/9

Lịch sử đối đầu Tottenham vs Leicester cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu giữa Tottenham vs Leicester trước trận đấu tại vòng 8 Ngoại hạng Anh 2022/23 lúc 23h30 ngày 17/9.

Nhận định, soi kèo Newcastle vs Bournemouth, 21h00 ngày 17/9: Chích chòe cất cánh

Nhận định bóng đá Newcastle vs Bournemouth, 21h00 ngày 17/9, giải Ngoại Hạng Anh. Dự đoán, soi kèo nhà cái Newcastle vs Bournemouth chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Tottenham vs Leicester, 23h30 ngày 17/9: Chưa thể gượng dậy

Nhận định bóng đá Tottenham vs Leicester hôm nay 23h30 ngày 17/9, giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Tottenham vs Leicester chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Wolves vs Man City, 18h30 ngày 17/9: Sức mạnh khó cưỡng

Nhận định bóng đá Wolves vs Man City hôm nay 18h30 ngày 17/9, giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Wolves vs Man City chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Aston Villa vs Southampton, 2h00 ngày 17/9: Chưa dứt khủng hoảng

Nhận định bóng đá Aston Villa vs Southampton, 2h00 ngày 17/9 giải Ngoại Hạng Anh. Dự đoán, soi kèo nhà cái Aston Villa vs Southampton chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Nottingham Forest vs Fulham, 02h00 ngày 17/9: Hàng thủ đáng ngờ

Nhận định bóng đá Nottingham Forest vs Fulham hôm nay 02h00 ngày 17/9, giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Nottingham Forest vs Fulham chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
FC Esteli
04:00
Las Sabanas FC
Deportivo Masaya
04:00
San Judas
CD Junior Managua
04:00
Bravos Primavera
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Villanueva FC
04:30
CA Independiente Siguatepeque
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Jocoro FC
04:00
Luis Angel Firpo
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportiva Venados
04:00
Leviatan FC
Ciervos FC
04:00
Club Atletico Angelopolis
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Tritones Vallarta MFC
04:00
Los Cabos United
Aguacateros CDU
04:00
CD Inter Queretaro
Escorpiones FC
04:00
Sporting Canamy
Estudiantes Tecos
05:00
Universidad Guadalajara II
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Veraguas FC
04:00
CA Independente
El Salvador Reserves League
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico La Cruz
04:30
Angostura FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Brazil Copa Gaucho
EC Passo Fundo
05:30
Elite Clube Desportivo
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá