Lịch sử, thành tích đối đầu Wolves vs Arsenal, 02h45 ngày 11/2

Lam Nguyên

Thứ năm, 10/02/2022 11:24 (GMT+7)

Lịch sử đối đầu Wolves vs Arsenal cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Wolves vs Arsenal trước trận đấu tại Ngoại hạng Anh đêm nay lúc 02h45 ngày 11/2.

Lịch sử đối đầu Wolves vs Arsenal

Wolves sẽ có trận tiếp đón Arsenal trong trận đấu thuộc khuôn khổ Ngoại hạng Anh. Cả hai đội hiện tại đều có cơ hội để lọt vào top 4 đội đứng đầu khi chỉ cách đội đứng thứ 4 là West Ham từ 4-6 điểm nhưng đều cùng thi đấu ít hơn 3 trận. Vì vậy, đây sẽ là cuộc đối đầu có ý nghĩa mang tính trực tiếp đến việc Wolves và Arsenal có khả năng vươn lên top 4 hay không.

Lịch sử, thành tích đối đầu Wolves vs Arsenal, 02h45 ngày 11/2 - Ảnh 1

Theo thống kê, cả hai đội đã có tổng cộng 101 lần đụng độ trong lịch sử thi đấu giữa hai đội. Arsenal là đội bóng được đánh giá cao hơn và cũng là đội có lợi thế vượt trội hơn về thành tích đối đầu so với đối thủ Wolves. Cụ thể, các Pháo thủ giành chiến thắng 46 lần và chỉ thất bại 28 lần trước đối thủ. Sau 101 lần gặp mặt, cả hai đội đã ghi được tổng cộng 347 bàn thắng, trung bình trên 3 bàn 1 trận. 

Dẫu có thành tích chung lợi thế hơn đối thủ nhưng Arsenal đang là đội bóng bất lợi trước Wolves trong khoảng thời gian gần đây. Trong 5 lần gặp nhau gần nhất, Arsenal bị đánh bại đến 3 lần và chỉ 1 lần thành công giành chiến thắng trước Wolves.

Trận đấu tới đây sẽ là trận lượt đi giữa hai đội trong mùa giải năm nay. Trận lượt về sẽ diễn ra sau đó đúng 2 tuần. Ở mùa giải trước, Arsenal đã thất bại trong cả 2 trận đấu lượt đi và lượt về. Chắc hẳn, HLV Mikel Arteta sẽ không muốn để điều này lặp lại.

Thành tích đối đầu Wolves vs Arsenal

Ngày Giải đấu Đội A Tỉ số Đội B
03/02/21 PRL Wolverhampton Wanderers 2 - 1 Arsenal
30/11/20 PRL Arsenal 1 - 2 Wolverhampton Wanderers
04/07/20 PRL Wolverhampton Wanderers 0 - 2 Arsenal
2/11/19 PRL Arsenal 1 - 1 Wolverhampton Wanderers
25/04/19 PRL Wolverhampton Wanderers 3 - 1 Arsenal
11/11/18 PRL Arsenal 1 - 1 Wolverhampton Wanderers
12/04/12 PRL Wolverhampton Wanderers 0 - 3 Arsenal
27/12/11 PRL Arsenal 1 - 1 Wolverhampton Wanderers
12/02/11 PRL Arsenal 2 - 0 Wolverhampton Wanderers
11/11/10 PRL Wolverhampton Wanderers 0 - 2 Arsenal

Đội hình dự kiến Wolves vs Arsenal

Wolves: Sa; Kilman, Coady, Saiss; Semedo, Neves, Dendoncker, Moutinho, Ait-Nouri; Jimenez, Podence

Arsenal: Ramsdale; Cedric, White, Gabriel, Tierney; Xhaka, Partey; Saka, Odegaard, Martinelli; Lacazette

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Wolves vs Arsenal, 2h45 ngày 11/2: Pháo lại xịt

Nhận định Wolves vs Arsenal, 2h45 ngày 11/2, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Wolves vs Arsenal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Leicester, 02h45 ngày 11/2: Lực bất tòng tâm

Nhận định Liverpool vs Leicester, 02h45 ngày 11/2 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Juventus vs Sassuolo, 03h00 ngày 11/2: Vé cho chủ nhà

Nhận định Juventus vs Sassuolo, 03h00 ngày 11/2 thuộc cúp Quốc gia Ý 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Juventus vs Sassuolo chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành tích, lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5

Lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Arsenal vs Everton thuộc vòng 38 Premier League 2021/22 lúc 22h00 ngày 22/5.

Nhận định, dự đoán Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5: Quyền tự quyết

Nhận định Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Burnley vs Newcastle chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5: Không có khoan nhượng

Nhận định Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Brentford vs Leeds chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5: Thắng và hy vọng

Nhận định Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Wolves chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5: Thắng trong vô vọng

Nhận định Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Arsenal vs Everton chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5: Không có kịch hay

Nhận định Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Man City vs Aston Villa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5: Đại tiệc chia tay

Nhận định Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Chelsea vs Watford chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5: Nối dài thất vọng

Nhận định Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Crystal Palace vs MU chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5: Điều không thể khác

Nhận định Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Norwich vs Tottenham chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5: Hơn ở động lực

Nhận định Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Crystal Palace chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Kuala Lumpur
17:00
Visakha FC
Gokulam Kerala FC
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
VĐQG Romania
Vòng 10
Arges
00:30
FC Voluntari
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Tanzania Ligue 1
Vòng
Dodoma Jiji FC
23:10
Namungo FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Logan Lightning (nữ)
16:30
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:30
Dare southwest Queensland (nữ)
The Gap NPL (nữ)
16:30
Brisbane City (nữ)
Capalaba (nữ)
16:30
Brisbane Olympic (nữ)
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Bayburt Ozel Idare
19:30
Bodrumspor
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Albion fc Reserves
00:00
Cerrito Reserves
Atletico Fenix Reserve
01:00
Danubio Reserves
Boston River Reserve
01:00
Liverpool Montevideo Reserve
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Fethiyespor
00:00
Celspor
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng
Wolves U23
01:00
Stoke City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Halifax Town
01:45
Chesterfield
FFSA PL
Vòng 9
Adelaide Hills
17:00
Eastern United
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Djurgardens U21
21:00
Orebro U21
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Norrkoping IFK U21
21:00
Dalkurd FF U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Mauritania Division 2
Vòng
JAHE
23:45
FC Oasis
Latvian Higher League
Vòng 15
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Blacktown Spartans(nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Israel Women First National
Vòng 27
Bnot Netanya (nữ)
00:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Brazil Campeonato U20 Women
Corinthians U20 (nữ)
00:00
Flamengo RJ U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:00
FK Berane
OFK Titograd
22:00
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:00
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:00
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:00
Cetinje
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
00:00
LASK Linz
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
00:00
Tromso (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Djoliba
00:00
AS Korofina
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
Chile Primera B
Vòng 16
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng 4 Nauy
Vòng
IL Hodd B
23:30
Spjelkavik
Honefoss BK
00:00
Brumunddal
Kolstad
00:00
Rosenborg B
Brodd
00:00
Sola
Raufoss IL B
00:00
FF Lillehammer
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
VĐQG Uruguay
Vòng
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Australia FFA Cup
Qual.
Willoughby Dalley
16:00
Wollongong Olympic FC
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United FC
16:30
Rochedale Rovers
Brisbane Olympic United FC
16:30
Redcliffe PCYC
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
23:30
Brikama United
Jamaica Premier League
Vòng 19
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Virginia United
16:45
Surfers Paradise
Komala
17:00
Magic United TFA
Grange Thistle SC
17:15
Samford Ranges
Estonia Champions League
Vòng 13
Tallinna JK Legion
21:00
FC Flora Tallinn
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Rahmatganj MFS
16:00
Muktijoddha SKC
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
Hạng nhất Malaysia
Vòng 2
Kuching FA
19:15
Terengganu B
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Pharco
23:30
El Gounah
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Rosario Central (nữ)
01:00
Excursionistas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá