Biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Brentford hôm nay 16/1

Nguyên Khang

Chủ nhật, 16/01/2022 12:56 (GMT+7)

Diễn biến và biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Brentford hôm nay 21h00 ngày 16/1. Xem tỷ lệ kèo bóng đá Liverpool vs Brentford, giải Ngoại hạng Anh 2021-22 được thethao.vn cập nhật chính xác nhất.

Tỷ lệ châu Á Liverpool vs Brentford

Tỷ lệ châu Á trận Liverpool vs Brentford lần đầu xuất hiện trên sàn giao dịch vào ngày 9/1. Ở thời điểm mở kèo, Liverpool được nhà cái xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 1/2. Khi đó, chọn cửa trên bỏ 0.96, chọn cửa dưới ăn 0.86. Tuy nhiên, sau nhiều ngày xuất hiện trên sàn giao dịch, kèo chấp của Liverpool đã được đẩy lên mốc 0:1 3/4.

Biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Brentford hôm nay 16/1  - Ảnh 2

Tính tới 13h00 ngày 16/1, ở mốc tỷ lệ 0:1 3/4, chọn cửa Liverpool bỏ 0.98, chọn cửa Brentford ăn 0.91. Với diễn biến này, có thể thấy giới đầu tư châu Á đang đặt niềm tin khá lớn vào đoàn quân của Jurgen Klopp, ít nhất là so với đánh giá ban đầu của nhà cái.

Liverpool đang rất cần điểm để đua vô địch nên được đánh giá cao về động lực ở trận đấu tối nay. Xét mọi yếu tố, đoàn quân của Klopp đều vượt trội tân binh Brentford. Nhưng cần lưu ý rằng hàng công của The Reds đang mất 2 nhân tố rất quan trọng là Sadio Mane và Mohamed Salah, bộ đôi đang thi đấu CAN 2022.

Với 2 mất mát này, Liverpool được dự báo sẽ gặp nhiều khó khăn ở trận đấu tối nay. Chưa kể, ở 6 vòng đấu gần đây, thầy trò Klopp đều không thể thắng kèo châu Á (hoà 2, thua 4). Ở 2 trận sân nhà gần nhất xuất hiện kèo chấp 0:1 3/4, đội bóng thành phố cảng đều thua kèo châu Á (thắng Aston Villa 1-0 và hoà Brighton 2-2).

Bên kia chiến tuyến, Brentford vẫn được đánh giá cao với lối chơi phòng ngự - phản công. Ở 8 vòng đấu gần đây, thầy trò Thomas Frank đã có tới 5 trận vượt kèo châu Á. Cộng với kết quả hoà 3-3 ở lượt đi, "bầy ong" hoàn toàn có thể gây khó cho Liverpool tại Anfield tối nay

Biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Brentford hôm nay 16/1  - Ảnh 1

Tỷ lệ tài xỉu Liverpool vs Brentford

Tỷ lệ tổng bàn thắng của trận đấu này được niêm yết ở mốc 3 hoà. Đây là điều dễ hiểu bởi ở lượt đi, 2 đội đã cùng nhau tạo nên kịch bản tưng bừng với 6 bàn thắng. Nhưng cần lưu ý rằng ở trận đấu này, Liverpool mất 2 nhân tố quan trọng trên hàng công là Salah và Mane.

Với tổn thất này, Liverpool được dự báo sẽ gặp nhiều khó khăn trước đối thủ đang thể hiện lối chơi phòng ngự khó chịu. Thực tế, ở trận gần nhất xuất hiện tỷ lệ 0:1 3/4, The Reds chỉ ghi vỏn vẹn 1 bàn vào lưới Aston Villa.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán West Ham vs Leeds United, 21h00 ngày 16/1: Tiếp đà hồi sinh

Nhận định West Ham vs Leeds United, 21h00 ngày 16/1 giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo West Ham vs Leeds United. chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Brentford, 21h00 ngày 16/1: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Liverpool vs Brentford, 21h00 ngày 16/1 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Brentford chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Venezia vs Empoli, 21h00 ngày 16/1: Cơ hội đòi nợ

Nhận định Venezia vs Empoli, 21h00 ngày 16/1 thuộc giải VĐQG Italia 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Venezia vs Empoli chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thành tích, lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5

Lịch sử đối đầu Arsenal vs Everton cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Arsenal vs Everton thuộc vòng 38 Premier League 2021/22 lúc 22h00 ngày 22/5.

Nhận định, dự đoán Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5: Quyền tự quyết

Nhận định Burnley vs Newcastle, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Burnley vs Newcastle chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5: Không có khoan nhượng

Nhận định Brentford vs Leeds, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Brentford vs Leeds chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5: Thắng và hy vọng

Nhận định Liverpool vs Wolves, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Wolves chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5: Thắng trong vô vọng

Nhận định Arsenal vs Everton, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Arsenal vs Everton chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5: Không có kịch hay

Nhận định Man City vs Aston Villa, 22h00 ngày 22/5, giải Ngoại Hạng Anh. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Man City vs Aston Villa chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5: Đại tiệc chia tay

Nhận định Chelsea vs Watford, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Chelsea vs Watford chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5: Nối dài thất vọng

Nhận định Crystal Palace vs MU, 22h00 ngày 22/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Crystal Palace vs MU chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5: Điều không thể khác

Nhận định Norwich vs Tottenham, 22h00 ngày 22/5 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Norwich vs Tottenham chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5: Hơn ở động lực

Nhận định Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Crystal Palace chính xác nhất trên thethao.vn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 38
Crystal Palace
22:00
Manchester United
Burnley
22:00
Newcastle United
Norwich City
22:00
Tottenham Hotspur
Brentford
22:00
Leeds United
Liverpool
22:00
Wolves
Arsenal
22:00
Everton
Leicester City
22:00
Southampton
Brighton Hove Albion
22:00
West Ham United
Chelsea
22:00
Watford
Manchester City
22:00
Aston Villa
La Liga
Vòng 38
Elche
22:30
Getafe
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Portugal women's Championship
Vòng
Amora (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Atletico CP (nữ)
22:00
Varzim (nữ)
Estoril Praia (nữ)
22:00
Gil Vicente FC (nữ)
CA Ouriense (nữ)
22:00
Valadares Gaia FC (nữ)
Clube Albergaria (nữ)
22:00
Maritimo (nữ)
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
Kalmar
22:30
Djurgardens
Malmo FF
22:30
Hacken
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
VĐQG Slovenia
Vòng 36
NK Publikum Celje
22:30
NK Olimpija Ljubljana
NK Mura 05
22:30
Maribor
ASK Bravo Publikum
22:30
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng 10
Midtjylland
22:00
Randers FC
Brondby IF
22:00
Silkeborg
FC Copenhagen
22:00
Aalborg
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Mordovya Saransk
22:00
Sokol
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
FK Buducnost Dobanovci
22:30
FK Rad Beograd
Zlatibor Cajetina
22:30
FK Backa Backa Palanka
Macedonia League Women
Vòng
FK Shkendija (nữ)
22:00
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 7
FK Dinamo Riga
22:00
Grobina
Croatia 2.HNL
Vòng 29
NK Varteks Varazdin
22:00
NK Dugopolje
Bijelo Brdo
22:30
Kustosija
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Orijent Rijeka
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HJK Helsinki
22:30
FC Haka
Hạng 2 Áo
Vòng 30
Rapid Vienna (Youth)
22:00
SKU Amstetten
SK Vorwarts Steyr
22:00
St.Polten
FC Wacker Innsbruck
22:00
FC Dornbirn 1913
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien (Youth)
FAC Team Fur Wien
22:00
FC Superfund Pasching
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberg
22:00
FC Blau Weiss Linz
FC Liefering
22:00
SV Horn
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradacac
Croatia 3.Division
Vòng
Urania
22:30
Jadran LP
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
England FA Vase
Chung kết
Wrexham
22:15
Bromley
Ghana Premier
Vòng 30
Bechem United
22:00
Legon Cities FC
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale United
Ghana Dream FC
22:00
WAFA
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela United FC
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko FC
22:00
Berekum Chelsea
Nigerian Premier League
Vòng 29
Shooting Stars SC
22:00
MFM FC
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes FC
Gombe United
22:00
Kwara United
Kano Pillars
22:00
Heartland FC
Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars FC
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Remo Stars
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Croatia First League Women
Vòng
ZNK Osijek (nữ)
22:30
ZNK Dinamo (nữ)
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Slovakia I Liga Women
Vòng
FC Petrzalka (nữ)
22:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
Slovakia 3.Liga
Inter Bratislava
22:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
22:00
Dolny Kubin
SK Pramen Kovacova
22:00
TJ Banik Kalinovo
Oravske Vesele
22:00
FTC Filakovo
OFK-SIM Raslavice
22:00
Spisske Podhradie
OFK Malzenice
22:00
Nitra
SK Nova Dedinka
22:00
FK Slovan Most pri Bratislave
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Syrianska FC
22:00
Assyriska United IK
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
RC Arba
22:00
ES Setif
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
Tunisia
Vòng 6
Sifakesi
22:00
Esperance Sportive de Tunis
ES du Sahel
22:00
US Ben Guerdane
Hạng 3 Áo
Vòng 7
SV Telfs
22:00
SC Schwaz
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
Toftir B68
22:00
EB Streymur
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Andorra Super league
Vòng 6
UE Santa Coloma
22:00
Atletic Club D Escaldes
Sant Julia
22:00
Inter Club Escaldes
Macedonian First Football League
Vòng
FK Tikves Kavadarci
22:00
Voska Sport
FK Skopje
22:00
Belasica Strumica
Ecuador Cup
CD La Union Pujili
22:00
Dunamis 04 Carchi
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Strommen
22:00
Notodden FK
Traff
23:15
Frigg
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
OLS Oulu
22:00
RoPS Rovaniemi
Komeetat
22:00
Jakobstads Bollklubb
GrIFK Kauniainen
22:30
HJS Akatemia
Honka Akatemia
22:30
SalPa
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
22:00
Korona Rzeszow
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
22:00
Legia Warszawa B
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Rayo Majadahonda U19
22:00
UD La Cruz Villanovense U19
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Czech Group D League
Benatky Nad Jizerou
22:00
SK Poricany
Bystrice Nad Pernste
22:00
SK Zdirec Nad Doubravou
AFC Humpolec
22:00
Stara Rise
Sumperk
22:00
HFK Olomouc
Polna
22:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
22:00
Zdar nad Sazavou
Tatran Vsechovice
22:00
Kozlovice
Polanka
22:00
SSK Bilovec
Dvur Kralove nad Labem
22:00
FK Nachod-Destne
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Gimnasia C. Uruguay
01:30
Douglas Haig
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Ostrowitz
22:00
FK Lida
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Kaan-Marienborn
22:00
FC Eintracht Rheine
Nigeria National League
Vòng
AS Police (Niamey)
22:25
Sahel SC
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Univ Los Andes
22:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASI Abengourou
22:30
CO Korhogo
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Hạng 4 Áo
Vòng
ASK Klingenbach
22:00
ASK Kohfidisch
UFC Markt Allhau
22:00
FSG Oberpetersdorf
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 26
Sokol Brozany
22:00
Teplice B
SK Zapy
22:00
Bohemians1905 B
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
Tj Sigma Lutin
22:00
Mohelnice
Milevsko
22:00
SK Rudolfov
Holice
22:00
ZSK Tremosnice
SK Lhota
22:00
Sokol Nespeky
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
VĐQG Nga nữ
Vòng 11
FK Rostov (nữ)
23:30
Krasnodar FK (nữ)
Lithuania - 1.Division
Vòng 14
FK Zalgiris Vilnius
21:55
Kauno Zalgiris
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
02:30
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Keflavik
00:00
Hafnarfjordur
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
EL Masry
23:30
Kokakola Cairo
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Defensores de Belgrano (nữ)
22:59
CA Independiente (nữ)
Croatia U19 League
Vòng
HNK Gorica U19
22:00
NK Istra 1961 U19
Hạng 3 Hungary
Vòng
BSS Monor
22:00
Balassagyarmat SE
Tallya
22:00
BKV Elore
MTE Mosonmagyarovar
22:00
Balatonfuredi FC
Senyo Carnifex
22:00
DEAC
Veszprem
22:00
MOL Fehervar FC II
Kelen SC