Nhận định, dự đoán Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5: Hơn ở động lực

Nguyên Khang

Chủ nhật, 22/05/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5 thuộc giải VĐQG Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sociedad vs Atletico Madrid chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Sociedad vs Atletico Madrid

Với 68 điểm sau 37 vòng đấu, Atletico Madrid đang đứng thứ 3 ở La Liga. Do hơn đội xếp thứ 5 (Betis) 3 điểm và thành tích đối đầu nên thầy trò Simeone đã chắc chắn đoạt vé dự cúp C1 châu Âu mùa tới. Nhưng để giữ vị trí thứ 3, Rojiblancos cần phải đánh bại Sociedad ở trận hạ màn đêm nay.

Nhận định, dự đoán Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5: Hơn ở động lực - Ảnh 2

Về phần mình, Sociedad cũng đã chắc chắn giành suất dự cúp C2 mùa tới với vị trí thứ 6. Cũng bởi vậy, dù có ưu thế sân nhà ở trận đấu đêm nay, đội bóng xứ Basque không được đánh giá cao. Đây được xem là cơ hội để thầy trò Diego Simeone kết thúc mùa giải với 1 chiến thắng. Nhìn lại quá khứ, Atletico Madrid không thua trong cả 4 màn chạm trán Sociedad gần nhất ở La Liga.

Soi kèo Sociedad vs Atletico Madrid

Nhận định, dự đoán Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5: Hơn ở động lực - Ảnh 3

Dù có ưu thế sân nhà nhưng Sociedad chỉ được xếp ngang cơ Atletico Madrid với tỷ lệ 0:0. Với cách định giá của nhà cái, giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội vượt kèo của thầy trò Simeone. Tính cả trận hòa Sevilla ở vòng đấu trước, đoàn quân áo đỏ-trắng chỉ để thua 2/13 vòng đấu gần nhất thuộc La Liga.

Đặc biệt, với lối chơi phòng ngự - phản công, Atletico Madrid đã thắng 4/6 trận gần nhất ở La Liga theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á. Về phần mình, Sociedad lại không mang tới sự tin tưởng quá lớn. Ở 6 vòng đấu gần đây, họ đã 4 lần khiến giới đầu tư châu Á thất vọng. Ở màn tiếp đón Atletico Madrid gần nhất, với tỷ lệ 0:0, đội bóng xứ Basque đã bất lực để thua 0-2.

Lựa chọn: Atletico  Madrid -0

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Sociedad vs Atletico Madrid

Ở 6 trận sân nhà gần nhất, Sociedad có tới 5 trận không thể nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 4 trận khép lại hiệp 1 mà không có bàn thắng được ghi. Cả 2 đội bóng đều sở hữu hàng thủ chắc chắn nên Xỉu hiệp 1 là  lựa chọn an toàn.

Lựa chọn: Xỉu 3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Sociedad vs Atletico Madrid

Nhận định, dự đoán Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5: Hơn ở động lực - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Sociedad vs Atletico Madrid

Sociedad: Remiro; Gorosabel, Zubeldia, Le Normand, Rico; Merino, Zubimendi, Illarramendi; D Silva; Isak, Sorloth.

Atletico Madrid: Oblak; Savic, Gimenez, Reinildo; Llorente, De Paul, Kondogbia, Koke, Carrasco; Correa, Griezmann.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Sociedad 0-1 Atletico Madrid

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5 thuộc giải VĐQG Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Barcelona vs Villarreal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán LA Galaxy vs Houston Dynamo, 7h07 ngày 23/5: Trơ lại quỹ đạo

Nhận định LA Galaxy vs Houston Dynamo, 7h07 ngày 23/5 thuộc Nhà nghề Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo LA Galaxy vs Houston Dynamo chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Pachuca vs Club America, 8h06 ngày 23/5: Đối thủ cứng đầu

Nhận định Pachuca vs Club America, 8h06 ngày 23/5 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Pachuca vs Club America chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Eibar vs Girona, 23h30 ngày 5/6: Bảo vệ thành quả

Nhận định Eibar vs Girona, 23h30 ngày 5/6 giải Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eibar vs Girona chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6: Niềm tin ngược dòng

Nhận định Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Las Palmas vs Tenerife chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Girona vs Eibar, 00h00 ngày 3/6: Điểm tựa quá khứ

Nhận định Girona vs Eibar, 00h00 ngày 3/6 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Girona vs Eibar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tenerife vs Las Palmas, 2h00 ngày 2/6: Chủ nhà gặp khó

Nhận định Tenerife vs Las Palmas, 2h00 ngày 2/6, giải Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tenerife vs Las Palmas chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Amorebieta vs Ponferradina, 23h15 ngày 28/5: Chủ nhà buông súng

Nhận định Amorebieta vs Ponferradina, 23h15 ngày 28/5 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Amorebieta vs Ponferradina chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lugo vs Malaga, 23h15 ngày 28/5: Lịch sử chống lưng

Nhận định Lugo vs Malaga, 23h15 ngày 28/5 thuộc Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lugo vs Malaga chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sociedad B vs Zaragoza, 02h00 ngày 28/5: Buông súng

Nhận định Sociedad B vs Zaragoza, 02h00 ngày 28/5 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sociedad B vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mirandes vs Fuenlabrada, 2h00 ngày 28/5: Khách hết động lực

Nhận định Mirandes vs Fuenlabrada, 2h00 ngày 28/5 thuộc Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mirandes vs Fuenlabrada chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5 thuộc giải VĐQG Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Barcelona vs Villarreal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Valencia vs Celta Vigo, 22h30 ngày 21/5: Chủ nhà sa sút

Nhận định Valencia vs Celta Vigo, 22h30 ngày 21/5 thuộc La Liga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Valencia vs Celta Vigo chính xác nhất trên thethao.vn.

Giao hữu quốc tế
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Hamburger SV
22:30
Aris Thessaloniki
FK Kosice
22:30
Resovia Rzeszow
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
ASK Bravo Publikum
22:59
Rijeka
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
Dinamo Zagreb
22:59
Spartak Trnava
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Slavia Sofia
23:20
Sportist Svoge
SK Maria Saal
23:30
Wolfsberger AC Amateure
SV Lebring
23:30
Allerheiligen
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Widzew lodz
23:30
Puszcza Niepolomice
ASV Bruck
23:30
FC Magna Wiener Neustadt
Hajduk Split
23:30
KAA Gent
SV Atlas Delmenhorst
23:30
VfL Oldenburg
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
Norway (nữ)U16
22:59
Iceland (nữ) U16
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
23:45
Estonia Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
Faroe Islands Division 1
Vòng
HBTorshavn II
22:00
TB/FCS/Royn
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
NSW Premier League
Vòng 18
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Giải trẻ Peru
Vòng
Universidad San Martin Reserves
22:59
Deportivo Municipal Reserves
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Melbourne City NPL
12:00
North Sunshine Eagles
Box Hill United SC
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Geelong Sc
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Columbia U19 League
Vòng
Boca Juniors De Cali U19
22:00
America de Cali U19
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Belconnen United (nữ)
12:00
Canberra FC (nữ)
Gambia GFA League
Vòng
WAA Banjul
22:59
Wallidan
VIC Premier League
Vòng 20
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Uzbek League
Vòng 13
OTMK Olmaliq
22:00
Navbahor Namangan
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá