Nhận định, dự đoán Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6: Niềm tin ngược dòng

Nguyên Khang

Thứ bảy, 04/06/2022 07:00 (GMT+7)

Nhận định Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Las Palmas vs Tenerife chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Las Palmas vs Tenerife

Las Palmas về đích thứ 4 ở giải hạng 2 Tây Ban Nha mùa này nên gặp Tenerife (xếp hạng 5) ở bán kết play-off thăng hạng La Liga. Ở trận lượt đi cách đây ít ngày, với ưu thế sân nhà, Tenerife đã giành chiến thắng với tỷ số 1-0. Kết quả này ít nhiều mang lại ưu thế cho đội bóng này trước trận lượt về. Dù vậy, Las Palmas vẫn còn nguyên hy vọng ngược dòng khi trở về sân nhà ở trận tái đấu đêm nay.

Nhận định, dự đoán Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 2

Tại tổ ấm của mình, Las Palmas đang thăng hoa với chuỗi 5 chiến thắng liên tiếp. Chưa kể, ở 2 màn tiếp đón Tenerife gần đây, Las Palmas đều ca khúc khải hoàn. Về phần mình, Tenerife lại không thể hiện phong độ tốt ở giai đoạn cuối mùa. Chẳng bởi thế mà họ đã để thua 3/4 trận gần nhất. Đây là cơ hội để Las Palmas tin tưởng mục tiêu ngược dòng.

Soi kèo Las Palmas vs Tenerife

Nhận định, dự đoán Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Las Palmas được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1/2. Với kèo chấp này, giới chuyên môn đánh giá cao cơ hội lật ngược thế cờ của Las Palmas ở trận lượt về đêm nay. Dù thua ở trận lượt đi nhưng Las Palmas vẫn gây ấn tượng về phong độ ở giai đoạn cuối mùa. Chẳng bởi thế mà họ đã thắng kèo ở 8/12 trận gần nhất.

Đặc biệt, ở 5 trận sân nhà gần đây, Las Palmas đều ca khúc khải hoàn. Đây là điểm tựa để họ tạo nên cú ngược dòng trước Tenerife. Trong khi đó, Tenerife đã để thua 3/4 trận gần đây theo cả tỷ số chuyên môn lẫn tỷ lệ châu Á. Cộng với phong độ bất ổn trên sân khách, Tenerife rõ ràng không đáng tin ở trận lượt về đêm nay.

Lựa chọn: Las Palmas -1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Las Palmas vs Tenerife

Ở 7 trận sân nhà gần nhất, Las Palmas đã có tới 6 trận nổ súng trong hiệp 1, trong đó có 5 trận tạo ra thế dẫn bàn trước giờ nghỉ. Đây là cơ sở để tin tưởng đội chủ nhà trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Las Palmas -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Las Palmas vs Tenerife

Nhận định, dự đoán Las Palmas vs Tenerife, 02h00 ngày 5/6: Niềm tin ngược dòng - Ảnh 1

Đội hình dự kiến Las Palmas vs Tenerife

Las Palmas: Alvaro Valles Rosa, Alvaro Lemos, Eric Curbelo, Raul Navas, Sergi Cardona, Kirian Rodriguez, Omenuke Mfulu, Jonathan Viera, Alberto Moleiro, Rafa Mujica, Jese.

Tenerife: Juan Soriano, Shaquell Moore, Nikola Sipcic, Jeremy Socorro, Jose Leon, Ruben Diez, Aitor Sanz, Michel Herrero, Victor Mollejo, Elady Zorrilla, Mario Gonzalez.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Las Palmas 2-0 Tenerif

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Senegal vs Benin, 2h00 ngày 5/6: Đẳng cấp chênh lệch

Nhận định Senegal vs Benin, 2h00 ngày 5/6 thuộc Vòng loại World Cup 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Senegal vs Benin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán El Salvador vs Grenada, 9h00 ngày 5/6: Đầu xuôi, đuôi lọt

Nhận định El Salvador vs Grenada, 9h00 ngày 5/6 thuộc CONCACAF Nations League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo El Salvador vs Grenada chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Grulla Morioka vs Ventforet Kofu, 16h00 ngày 5/6: Chủ nhà gặp khó

Nhận định Grulla Morioka vs Ventforet Kofu, 16h00 ngày 5/6, giải Hạng 2 Nhật Bản. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Grulla Morioka vs Ventforet Kofu chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Eibar vs Girona, 23h30 ngày 5/6: Bảo vệ thành quả

Nhận định Eibar vs Girona, 23h30 ngày 5/6 giải Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eibar vs Girona chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Girona vs Eibar, 00h00 ngày 3/6: Điểm tựa quá khứ

Nhận định Girona vs Eibar, 00h00 ngày 3/6 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Girona vs Eibar chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Tenerife vs Las Palmas, 2h00 ngày 2/6: Chủ nhà gặp khó

Nhận định Tenerife vs Las Palmas, 2h00 ngày 2/6, giải Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Tenerife vs Las Palmas chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Amorebieta vs Ponferradina, 23h15 ngày 28/5: Chủ nhà buông súng

Nhận định Amorebieta vs Ponferradina, 23h15 ngày 28/5 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Amorebieta vs Ponferradina chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Lugo vs Malaga, 23h15 ngày 28/5: Lịch sử chống lưng

Nhận định Lugo vs Malaga, 23h15 ngày 28/5 thuộc Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Lugo vs Malaga chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sociedad B vs Zaragoza, 02h00 ngày 28/5: Buông súng

Nhận định Sociedad B vs Zaragoza, 02h00 ngày 28/5 thuộc giải hạng 2 Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sociedad B vs HIFK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Mirandes vs Fuenlabrada, 2h00 ngày 28/5: Khách hết động lực

Nhận định Mirandes vs Fuenlabrada, 2h00 ngày 28/5 thuộc Hạng 2 Tây Ban Nha. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Mirandes vs Fuenlabrada chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5: Hơn ở động lực

Nhận định Sociedad vs Atletico Madrid, 03h00 ngày 23/5 thuộc giải VĐQG Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sociedad vs Atletico Madrid chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5: Cửa trên đáng ngờ

Nhận định Barcelona vs Villarreal, 03h00 ngày 23/5 thuộc giải VĐQG Tây Ban Nha 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Barcelona vs Villarreal chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Valencia vs Celta Vigo, 22h30 ngày 21/5: Chủ nhà sa sút

Nhận định Valencia vs Celta Vigo, 22h30 ngày 21/5 thuộc La Liga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Valencia vs Celta Vigo chính xác nhất trên thethao.vn.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
KF Ballkani
22:59
KF Drita Gjilan
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:59
KF Llapi
FC Koper
22:59
Vojvodina Novi Sad
Dinamo Zagreb
23:00
FK Shkendija 79
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
GIF Sundsvall
22:30
Djurgardens
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Spartaks Jurmala
22:59
Rigas Futbola skola
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Giải trẻ Peru
Vòng
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Racing d'Abidjan
22:30
Societe Omnisports De L'Armee
AF Amadou Diallo Djekanou
22:30
ES Bafing
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil national youth (U20) Football Championship
Operario AM U20
00:00
Comercial MS (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Hạng 2 Uruguay
Vòng
Racing Club Montevideo
22:30
Villa Espanola
CA Atenas
01:00
Cerro Montevideo
Rampla Juniors FC
01:00
Miramar Misiones FC
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Los Angeles FC
02:00
New York Red Bulls
Philadelphia Union
05:00
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất