Nhận định, dự đoán Shamrock Rovers vs Shkupi, 2h00 ngày 5/8: Sức mạnh sân nhà

Nhận định Shamrock Rovers vs Shkupi, 2h00 ngày 3/8, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shamrock Rovers vs Shkupi chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Shamrock Rovers vs Shkupi

Sự yếu kém trên sân khách chính là nguyên nhân khiến Shamrock Rovers phải ngậm ngùi rời sân chơi Cup C1 xuống thi đấu ở Cup C2 châu Âu. Cụ thể, nhà vô địch của Ailen toàn thắng cả 2 trận trên sân nhà, hòa 1 và thua 1 trận trên sân khách tại vòng loại Champions Leauge vừa qua. Với điểm tựa sân nhà của mình, Shamrock Rovers đang rất tự tin sẽ tạo lợi thế trước Shkupi để lọt vào vòng đấu tiếp theo.

Nhận định, dự đoán Shamrock Rovers vs Shkupi, 2h00 ngày 5/8: Sức mạnh sân nhà - Ảnh 3

Trong khi đó, Shkupi đã gây bất ngờ bằng việc cầm chân Dinamo Zagreb trên sân của đối thủ này trong trận lượt đi vòng loại Cup C1 châu Âu. Tuy nhiên, sự thiếu kinh nghiệm thi đấu đỉnh cao đã khiến nhà vô địch của Macedonia gục ngã trong trận lượt về và phải xuống sân chơi Cup C2 châu Âu. Với những gì đã thể hiện, rất có thể họ sẽ phải dừng chuyến phiêu lưu của mình ở sân chơi Cup châu Âu sau loạt vòng loại thứ 3 cup C2 này hạ màn.

Soi kèo Shamrock Rovers vs Shkupi

Nhận định, dự đoán Shamrock Rovers vs Shkupi, 2h00 ngày 5/8: Sức mạnh sân nhà - Ảnh 2

Sân nhà đang là điểm tựa vững chắc với Shamrock Rovers khi đang trải qua mạch 20 trận bất bại liên tiếp về chuyên môn và thắng kèo tới 16 trận. Trong đó có 2 trận tại vòng loại Cup C1 châu Âu mùa giải năm nay. Trong khi đó, tỷ lệ thắng kèo trên sân khách của Shkupi là không tốt khi thua tới 4/5 trận lên kèo gần đây. Với những con số thống kê này, không khó để nhà vô địch của Ailen vượt qua mức kèo 1/2 trái mà nhà cái đưa ra trong ngày hôm nay.

Lựa chọn: Shamrock Rovers -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Shamrock Rovers vs Shkupi

Tại sân chơi Cup châu Âu, Shamrock Rovers đã tận dụng triệt để ưu thế sân nhà của mình để sớm có bàn thắng vươn lên dẫn trước cả 2 lượt trận đã thi đấu mà không để thủng lưới bàn nào. Trong khi đó, Shkupi đều thủng lưới hiệp đấu đầu tiên cả 2 lượt trận xa nhà tại vòng loại Cup C1 châu Âu. Với những con số thống kê này, rõ ràng nằm kèo hiệp 1 đội chủ nhà sẽ là sự lựa chọn an toàn cho người chơi châu Á.

Lựa chọn: Shamrock Rovers -1/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Shamrock Rovers vs Shkupi

Nhận định, dự đoán Shamrock Rovers vs Shkupi, 2h00 ngày 5/8: Sức mạnh sân nhà - Ảnh 1

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Shamrock Rovers 2-0 Shkupi

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Cadiz vs Atletico Madrid, 2h00 ngày 5/8: Khó tạo cách biệt

Nhận định Cadiz vs Atletico Madrid, 2h00 ngày 5/8, giải Giao hữu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Cadiz vs Atletico Madrid, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Olympiacos vs Slovan Bratislava, 02h00 ngày 5/8: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Olympiacos vs Slovan Bratislava, 02h00 ngày 5/8 thuộc vòng loại cúp C2 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Olympiacos vs Slovan Bratislava chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Melgar vs Internacional, 5h15 ngày 5/8: Chủ nhà yếu thế

Nhận định Melgar vs Internacional, 51h15 ngày 5/8 thuộc VĐQG Peru. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Melgar vs Internacional chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Malmo vs Dudelange, 00h00 ngày 5/8: Khó thắng tưng bừng

Nhận định Malmo vs Dudelange, 00h00 ngày 5/8 thuộc vòng loại cúp C2 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Malmo vs Dudelange chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Olympiacos vs Slovan Bratislava, 02h00 ngày 5/8: Hàng công đáng ngờ

Nhận định Olympiacos vs Slovan Bratislava, 02h00 ngày 5/8 thuộc vòng loại cúp C2 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Olympiacos vs Slovan Bratislava chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maribor vs HJK, 1h15 ngày 5/8: Tận dụng ưu thế

Nhận định Maribor vs HJK, 1h15 ngày 5/8, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maribor vs HJK chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Eintracht Frankfurt vs Rangers, 2h00 ngày 19/5: Cup về nước Đức

Nhận định Eintracht Frankfurt vs Rangers, 2h00 ngày 19/5, giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eintracht Frankfurt vs Rangers chính xác nhất trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu Frankfurt vs West Ham, 02h00 ngày 6/5

Lịch sử đối đầu Frankfurt vs West Ham cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Frankfurt vs West Ham trước trận đấu tại bán kết lượt về Cup C2 châu Âu lúc 2h00 ngày 6/5.

Thành tích, lịch sử đối đầu Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5

Lịch sử đối đầu RB Leipzig vs Rangers cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của RB Leipzig vs Rangers trước trận đấu tại bán kết lượt về Cup C2 châu Âu lúc 2h00 ngày 6/5.

Nhận định, dự đoán Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5: Khó có cửa bật

Nhận định Rangers vs RB Leipzig, 02h00 ngày 6/5 thuộc cúp C2 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rangers vs RB Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Eintracht Frankfurt vs West Ham, 2h00 ngày 6/5: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Eintracht Frankfurt vs West Ham, 2h00 ngày 6/5 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Eintracht Frankfurt vs West Ham chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Rangers, 02h00 ngày 29/4: Hàng công đáng tin

Nhận định RB Leipzig vs Rangers, 02h00 ngày 29/4 thuộc cúp C2 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo RB Leipzig vs Rangers chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán West Ham vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 29/4: Sức bật sân nhà

Nhận định West Ham vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 29/4 giải Cup C2 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo West Ham vs Eintracht Frankfurt chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 3
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Bodo Glimt
FC Viktoria Plzen
00:00
Sheriff Tiraspol
FC Pyunik
00:00
Crvena Zvezda
Apollon Limassol FC
00:00
Maccabi Haifa
Midtjylland
00:45
Benfica
Dinamo Zagreb
01:00
Ludogorets Razgrad
Ferencvarosi TC
01:00
Qarabag
Sturm Graz
01:30
Dynamo Kyiv
PSV Eindhoven
01:30
Monaco
Glasgow Rangers
01:45
Saint Gilloise
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
FK Shkupi
02:00
Shamrock Rovers
Cúp C3
Qual.3
Gzira United
22:59
Wolfsberger AC
B36 Torshavn
01:00
Viborg
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Shrewsbury Town
01:30
Carlisle United
AFC Wimbledon
01:45
Gillingham
Fleetwood Town
01:45
Wigan Athletic
Walsall
01:45
Swindon Town
Grimsby Town
01:45
Crewe Alexandra
Bradford City
01:45
Hull City
Rochdale
01:45
Burton Albion
Charlton Athletic
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town
01:45
Colchester United
Mansfield Town
01:45
Derby County
Harrogate Town
01:45
Stockport County
Bolton Wanderers
01:45
Salford City
Cheltenham Town
01:45
Exeter City
Northampton Town
01:45
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
01:45
Tranmere Rovers
Luton Town
01:45
Newport County
Norwich City
01:45
Birmingham City
Blackpool
01:45
Barrow
Huddersfield Town
01:45
Preston North End
Doncaster Rovers
01:45
Lincoln City
Milton Keynes Dons
01:45
Sutton United
Forest Green Rovers
01:45
Leyton Orient
Morecambe
01:45
Stoke City
Cardiff City
01:45
Portsmouth
Crawley Town
01:45
Bristol Rovers
Oxford United
01:45
Swansea City
Reading
02:00
Stevenage Borough
Giao hữu quốc tế
Anderlecht (nữ)
20:00
PSV Eindhoven (nữ)
SC Sand (nữ)
22:30
Paris FC (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Malaysia U19
16:00
Myanmar U19
Vietnam U19
18:30
U19 Thái Lan
Copa Libertadores
Quarterfinals
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
AFC Cup
Last 32
PSM Makassar
18:00
Kedah
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Odra Opole
22:59
Sandecja Nowy Sacz
Wisla Krakow
01:30
GKS Katowice
Hạng 3 Đức
Vòng 3
Oldenburg
23:30
SV Elversberg
Zwickau
00:00
MSV Duisburg
SC Freiburg (Youth)
00:00
Hallescher FC
TSV 1860 Munchen
00:00
SV Meppen
Rot-Weiss Essen
00:00
Viktoria koln
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC
05:05
Tepatitlan de Morelos
Pumas Tabasco
07:05
CD Alacranes de Durango
Atletico La Paz
09:05
Tlaxcala FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Angelholms FF
00:00
Falkenberg
Ljungskile
00:00
Lindome GIF
Atvidabergs
00:00
Oskarshamns AIK
Karlstad BK
00:00
BK Forward
Hạng 2 Romania
Vòng 1
CSA Steaua Bucuresti
00:00
Metaloglobus
Malaysia
Vòng 15
Sabah
19:15
Sarawak United
Melaka
20:00
Kuala Lumpur
Negeri Sembilan
20:00
Pulau Pinang
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
FC Sozopol
22:00
FC Dunav Ruse
Korea League 4
Vòng 4
Gangwon II
12:00
Chuncheon Citizen
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Atlanta United FC II
Northern Ireland League Cup
Vòng 1
Moyola Park
01:45
Portstewart
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Cucuta
04:00
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
America de Cali
07:30
Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 20
CD El Nacional
05:00
Olmedo Riobamba
Sociedad Deportivo Quito
05:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
05:00
CD El Nacional
SC Imbabura
05:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
05:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
05:00
CD Independiente Juniors
Catalonia Cup
CE Manresa
00:30
UE Cornella
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Barnsley U21
20:00
Bristol City U21
Sheffield Utd U21
22:59
Reading U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Helsingborg U21
21:00
Halmstads U21
Mjallby AIF U21
22:00
IFK Varnamo U21
Orgryte U21
22:00
Varbergs BoIS U21
Elfsborg U21
22:00
Jonkopings Sodra U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Tijuana (nữ)
09:00
Pachuca (nữ)
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Brora Rangers
01:30
Aberdeen U21
Motherwell FC U21
01:45
East Kilbride
Saint Mirren U21
01:45
East Stirlingshire
Albion Rovers
01:45
Celtic U21
Bonnyrigg Rose
01:45
Livingston U21
Elgin City
01:45
Dundee United (R)
fraserburgh
01:45
St. Johnstone U21
Kilmarnock U21
01:45
Cowdenbeath
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Eskilsminne DIF (nữ)
00:00
Hittarps IK (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Atletico Clube Goianiense
05:15
Nacional Montevideo
Independiente Jose Teran
07:30
Deportivo Tachira
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Football NSW Institute (nữ)
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
18:00
Perth RedStar (nữ)
Qatar
Vòng 2
Umm Salal
21:30
Al-Sadd
Qatar SC
23:40
Al Markhiya
Wales FAW nam
Vòng 7
Abbe Gavin Ni
01:30
Carmarthen
Goytre Utd
01:30
Trefelin
Swansea University
01:30
Cwmbran Celtic
Taffs Well
01:30
Briton Ferry Athletic
Brazil Serie B
Vòng 23
Gremio (RS)
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Sport Club Recife PE
Centro Sportivo Alagoano
06:30
Brusque FC
Ponte Preta
06:30
Vasco da Gama
Londrina PR
07:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Richards Bay
20:00
Tshakhuma TM
Moroka Swallows
22:00
Cape Town City
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
KI Klaksvik
21:00
Skala Itrottarfelag
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Gimnasia La Plata
02:10
Patronato Parana
Germany Regionalliga
Vòng 3
FV Illertissen
00:00
Schweinfurt 05 FC
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Royal Pari FC
02:00
Always Ready
Real Tomayapo
05:00
Independiente Petrolero
Jorge Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Hạng 2 Jordan
Vòng
Kufer Soom
21:00
Al-Tora
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Lae City
07:00
Central Coast
Association Sportive Venus
10:00
ABM Galaxy
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Tembetary
03:00
Deportivo Capiata
River Plate (PAR)
05:30
12 de Octubre
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
15:00
Guangxi Baoyun FC
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Bei Li Gong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
Atlantis
22:59
KuPS (Youth)
QLD Premier League
Vòng 11
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Gold Coast United
Chile Primera B
Vòng 23
Melipilla
07:00
Union San Felipe
Panama
Vòng 4
CA Independente
04:00
Atletico Chiriqui
Costa Del Este
06:15
Plaza Amador
Herrera FC
08:00
CD Universitario
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Start Kristiansand B
22:00
Fredrikstad B
FF Lillehammer
00:00
Raufoss IL B
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Utsiktens BK
00:00
Trelleborgs FF
Skovde AIK
00:00
Osters IF
Norrby IF
00:00
IK Brage
Vô địch nữ Iceland
Vòng 12
Thor KA Akureyri (nữ)
00:30
Afturelding (nữ)
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
00:30
KR Reykjavik (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:00
Breidablik (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
03:00
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 28
Almirante Brown
07:10
Independiente Rivadavia
Sri Lanka Champions League
Vòng
St Mary’s FC
17:00
Saunders SC
New Zealand South Premier League
Vòng
Christchurch United
14:00
Nomads
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Magic United TFA
16:30
Komala
Taringa Rovers
16:30
Souths United
North Star
16:45
Surfers Paradise
Wales Challenge Cup
Vòng 2
Colwyn Bay
01:45
Flint Town
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
Herediano
09:00
Santos De Guapiles
Sporting San Jose
09:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kuching FA
19:15
Darul Takzim II
PDRM
20:00
Selangor PKNS
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ghazl El Mahallah
23:30
Pyramids FC
NBE SC
02:00
Pharco
Zamalek
02:00
Misr Elmaqasah
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Croatia FC U23
15:30
Cooma Tigers U23
England U23 1.Liga
Vòng 8
Barnsley U23
20:00
Bristol City U23
Sheffield Utd U23
22:59
Reading U23

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá