Soi kèo phạt góc Real Madrid vs PSG, 03h00 ngày 10/3

Nguyên Khang

Thứ tư, 09/03/2022 12:22 (GMT+7)

Nhận định, dự đoán kèo phạt góc Real Madrid vs PSG, 03h00 ngày 10/3 thuộc lượt về vòng 1/8 cúp C1 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo phạt góc trận Real Madrid vs PSG chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán kèo phạt góc Real Madrid vs PSG

Ở trận lượt đi, trong thế bị ép sân, Real Madrid chỉ được hưởng vỏn vẹn 1 quả phạt góc. Thống kê này bên phía PSG là 7. Nhưng ở màn tái đấu đêm nay, đội bóng Hoàng gia Tây Ban Nha vẫn được đánh giá cao với kèo chấp góc là 0:1 1/4. Thậm chí, ở mốc tỷ lệ này, điểm ăn cho cửa trên vẫn đang có xu hướng giảm mạnh.

Xem thêm: Nhận định Real Madrid vs PSG hôm nay

Soi kèo phạt góc Real Madrid vs PSG, 03h00 ngày 10/3 - Ảnh 1

Với diễn biến trên sàn giao dịch, giới đầu tư châu Á có thể tin tưởng cơ hội thắng kèo góc của Real Madrid. Thực tế, ở trận lượt về đêm nay, thầy trò Ancelotti buộc phải tấn công để lật ngược thế cờ. Họ hoàn toàn có thể tạo nên sự khác biệt lớn với lối chơi tấn công từ 2 biên.

Ở 3 trận gần nhất thuộc La Liga, Real Madrid đã được thực hiện tổng cộng 23 quả phạt góc. Kết quả, họ đều áp đảo các đối thủ về tỷ lệ góc. Ở 7 trận sân nhà gần nhất, Kền kền đã có tới 6 trận thắng tỷ số góc cách biệt.

Về phần mình, PSG lại có tỷ lệ hưởng phạt góc không cao ở mùa giải này, nhất là khi họ phải thi đấu trên sân khách. Trong thế trận phòng ngự - phản công, PSG rõ ràng không đáng tin cậy.

Lựa chọn: Real Madrid - 1 1/4

Nhận định, dự đoán tài xỉu góc Real Madrid vs PSG

Tỷ lệ tổng phạt góc của trận đấu này chỉ được niêm yết ở mốc 10 hòa. Đây là tỷ lệ khiêm tốn so với mặt bằng chung ở cúp C1 châu Âu. Thậm chí, so với thời điểm mở kèo, điểm ăn cho cửa Xỉu vẫn đang có xu hướng giảm mạnh.

Soi kèo phạt góc Real Madrid vs PSG, 03h00 ngày 10/3 - Ảnh 2

Đây là diễn biến dễ lý giải bởi ở lượt đi, cả 2 đội chỉ thực hiện tổng cộng 8 quả phạt góc. Trận lượt về giữa 2 đội đêm nay được dự báo sẽ vẫn diễn ra chặt chẽ bởi khoảng cách giữa họ chỉ là 1 bàn. Real Madrid có thể sẽ chỉ dồn toàn lực tấn công khi bước vào hiệp 2.

Trong bối cảnh như vậy, Xỉu góc là kênh đầu tư an toàn hơn cả. Thống kê chỉ ra rằng 4/5 trận gần đây của Real Madrid chỉ có tối đa 8 quả phạt góc. 4/5 trận xa nhà gần nhất của PSG cũng có kết quả tương tự.

Lựa chọn: Xỉu 10 hòa

Đội hình dự kiến Real Madrid vs PSG

Real Madrid: Courtois; Carvajal, Militao, Alaba, Nacho; Modric, Kroos, Valverde; Asensio, Benzema, Vinicius.

PSG: Donnarumma; Hakimi, Marquinhos, Kimpembe, Mendes; Gueye, Pereira, Verratti; Messi, Mbappe, Neymar.

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Man City vs Sporting Lisbon, 3h00 ngày 10/3: Đầu hàng số phận

Nhận định Man City vs Sporting Lisbon, 3h00 ngày 10/3 giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Man City vs Sporting Lisbon chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, soi kèo Real Madrid và PSG, 03h00 ngày 10/3: Kịch bản khó lường

Nhận định Real Madrid vs PSG, 03h00 ngày 10/3 thuộc cúp C1 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo trận Real Madrid gặp PSG chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fluminense vs Olimpia Asuncion, 7h30 ngày 10/3: Cẩn thận không thừa

Nhận định Fluminense vs Olimpia Asuncion, 7h30 ngày 10/3, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fluminense vs Olimpia Asuncion chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trận Real vs Man City ai kèo trên, chấp bao nhiêu trái?

Nhận định, soi kèo trận Real vs Man City ở lượt về bán kết Champions League. Real vs Man City ai kèo trên, chấp mấy trái.

Real Madrid vs Man City: Soi kèo, lịch thi đấu, kênh trực tiếp, chấn thương, đối đầu

Nhận định Real Madrid vs Man City, 2h00 ngày 5/5 tái lượt về bán kết cúp C1 châu Âu 20222. Xem lịch thi đấu, kênh trực tiếp, chấn thương, đối đầu Real Madrid vs Man City chính xác nhất trên thethao.vn.

Real Madrid vs Man City: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến

Real Madrid vs Man City: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2022 lúc 02h00 ngày 05/05. Man City đang nắm chút lợi thế khi giành chiến thắng 4-3 ở trận lượt đi.

Nhận định, dự đoán Real Madrid vs Manchester City, 2h00 ngày 5/5: Lửa thử vàng

Nhận định Real Madrid vs Manchester City, 2h00 ngày 5/5 giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Real Madrid vs Manchester City chính xác nhất trên thethao.vn.

Villarreal vs Liverpool: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến

Villarreal vs Liverpool: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2022 lúc 02h00 ngày 04/05. Với chiến thắng 2-0 sau trận lượt đi, Liverpool tràn trề cơ hội ghi tên vào trận chung kết Cúp C1 châu Âu lần thứ 3 sau 5 năm.

Trận Villarreal vs Liverpool ai kèo trên, chấp bao nhiêu trái?

Nhận định, soi kèo trận Villarreal vs Liverpool ở lượt về bán kết Champions League. Villarreal vs Liverpool ai kèo trên, chấp mấy trái.

Nhận định, dự đoán Villarreal vs Liverpool, 2h00 ngày 4/5: Khó có ngược dòng

Nhận định Villarreal vs Liverpool, 2h00 ngày 4/5 giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Villarreal vs Liverpool chính xác nhất trên thethao.vn.

Liverpool vs Villarreal: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát

Liverpool vs Villarreal: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận bán kết Cúp C1 châu Âu 2022 lúc 02h00 ngày 28/4. "Tàu ngầm vàng" sẽ khó có thể làm nên chuyện khi đến làm khách trước "The Kop" đang có phong độ rất cao.

Nhận định, dự đoán Liverpool vs Villarreal, 02h00 ngày 28/4: Cảnh giác không thừa

Nhận định Liverpool vs Villarreal, 02h00 ngày 28/4 thuộc cúp C1 châu Âu 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Liverpool vs Villarreal chính xác nhất trên thethao.vn.

Man City vs Real Madrid: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát

Man City vs Real Madrid: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận bán kết Cúp C1 châu Âu 2022 lúc 02h00 ngày 27/4. Đội đẫn đầu La Liga sẽ làm khách của đội bóng số 1 Ngoại hạng Anh và hứa hẹn tạo ra trận đấu cực kỳ hấp dẫn.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Giao hữu quốc tế
Czarni Sosnowiec (nữ)
22:30
WKS Slask Wroclaw (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Qatar U23
22:59
Jordan U23
Iraq U23
23:30
Iran U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
01:00
AZ Alkmaar
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Schaffhausen
22:59
Luzern
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Paranaense
05:00
Caracas FC
Libertad
05:00
The Strongest
Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Always Ready
Na Uy
Vòng 8
Rosenborg
22:59
Haugesund
Sarpsborg 08
01:00
Molde
VĐQG Mexico
Vòng
Atlas
09:00
Pachuca
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Chung kết
Odense BK
20:00
Midtjylland
Serie B Italia
Vòng
Monza
01:30
Pisa
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
00:00
Saint Etienne
VĐQG Slovenia
Vòng
Tabor Sezana
22:30
Triglav Gorenjska
Hạng nhất Ba Lan
Vòng
Korona Kielce
22:59
Odra Opole
Arka Gdynia
01:45
Chrobry Glogow
Hạng 2 Nga
Vòng 22
Chernomorets Novorossiysk
22:00
Druzhba Maykop
VĐQG UAE
Vòng 26
Banni Yas
21:15
Ittihad Kalba
Khor Fakkan
21:15
Al Ahli(UAE)
Emirates Club
00:00
Ajman
Al Ain
00:00
Al-Sharjah
VĐQG Venezuela
Vòng 14
CD Hermanos Colmenares
04:15
Zulia FC
Deportivo Lara
06:30
Carabobo FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Angelholms FF
18:00
Lindome GIF
Umea FC
19:30
Taby
Vasalunds IF
20:00
Tegs SK
Gefle IF
21:00
Pitea IF
Atvidabergs
21:00
IK Oddevold
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
Falkenberg
22:00
BK Olympic
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
ASA Aarhus
18:00
Ringkobing
AaB 2
18:00
Kjellerup
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
Akzhayik Oral
17:00
FK Kaspyi Aktau
Maktaaral
17:00
FK Arys
Rwanda
Vòng
Etoile de LEst
21:00
Gorilla FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
Grindavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Tigres Zipaquira
03:00
Fortaleza F.C
Boyaca Chico
06:00
Real Cartagena
Albania Super league
Vòng 36
Egnatia
22:00
KS Dinamo Tirana
KF Laci
22:00
Partizani Tirana
KF Tirana
22:00
KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca
22:00
Teuta Durres
Kastrioti Kruje
22:00
Vllaznia Shkoder
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fram Reykjavik
21:00
Leiknir Reykjavik
KA Akureyri
22:59
Reynir Sandgerdi
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Reykjavik
Breidablik
02:45
Valur Reykjavik
United Arab Emirates U21
Vòng
Al-Jazira(UAE) U21
21:15
Wasl Dubai U21
Al-Nasr(KSA) U21
21:15
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Orooba U21
21:15
Al-Dhafra U21
Cúp Nữ Thụy Điển
Chung kết
FC Rosengard (nữ)
22:59
BK Hacken (nữ)
Nigerian Premier League
Vòng 23
Kano Pillars
22:00
Katsina United
Copa Sudamericana
Group
Racing Club
05:15
CA River Plate
FBC Melgar
05:15
Cuiaba
Atletico Junior Barranquilla
07:30
Union Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense RJ
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Fiji cup
Nadroga FC
12:00
Tailevu Naitasiri
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Chicago Dutch Lions
06:00
Chicago Fire Premier
West Chester United
06:30
FC Lehigh Valley United
Louisiana Parish AC
07:00
Little Rock Street
New Mexico U23
07:00
Colorado ISA
Kaw Valley
07:00
Wichita
Barrasso valley
07:30
AC Houston Sur
Park City Red Wolves
08:30
Ogden City SC
Luxembourg National Division
Vòng
Mamer
00:30
Hostert
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
VĐQG Belarus
Vòng 10
FC Minsk
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Georgia Primera Division
Vòng 16
Torpedo Kutaisi
00:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
IFK Ostersund
16:00
IFK Lulea
Sund IF
18:00
Storfors AIK
Kiruna FF
18:00
Umea FC Academy
Hittarps IK
18:00
Husqvarna
Hoganas BK
18:00
Landvetter IS
BK Astrio
19:00
Savedalens IF
IFK Berga
19:00
Nosaby IF
Eskilsminne IF
19:00
Vastra Frolunda
FC Rosengard
19:00
Osterlen FF
Varbergs GIF FK
19:00
Tolo IF
Bodens BK
19:00
Friska Viljor FC
Karlbergs BK
19:00
Nykopings BIS
IK Sleipner
19:00
Smedby AIS
Assyriska
19:00
Enskede IK
Ariana
19:00
Rappe GOIF
Sandviks IK
20:00
IF Algarna
Mjolby AI FF
20:00
Sifhalla
Kungsangens IF
20:00
Hudiksvalls ABK
Nordvarmland FF
20:00
IK Gauthiod
Kvarnsvedens IK
20:00
Jarfalla
IFK Uppsala
20:00
FC Gute
Gottne IF
21:00
Ytterhogdal IK
Vanersborg FK
21:00
Yxhults IK
Ragsveds IF
21:00
Forsbacka IK
Jordan
Vòng 3
Al Wihdat Amman
02:30
Al Aqaba SC
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Chung kết
Hammarby
20:00
Malmo FF
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Poxyt
17:00
HIFK
KuPs
19:00
Ekenas IF Fotboll
KJP
20:00
SalPa
QLD Division 1
Vòng 9
SWQ Thunder
17:00
Ipswich knights SC
Georgia Division
Vòng 14
Gareji Sagarejo
18:00
FC Shevardeni
Merani Martvili
18:00
WIT Georgia Tbilisi
Spaeri FC
18:00
FC Shukura Kobuleti
Baia Zugdidi
18:00
Samtredia
Dutch Cup(W)
ADO Den Haag (nữ)
19:30
FC Twente Enschede (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
19:30
Ajax Amsterdam (nữ)
Tunisia
Vòng 5
Olympique de Beja
22:00
ES Hamam-Sousse
Club Africain
22:00
US Ben Guerdane
Etoile Metlaoui
22:00
Esperance Sportive Zarzis
U.S.Monastir
22:00
Esperance Sportive de Tunis
Brazil Serie B
Vòng 9
Vasco da Gama
05:00
Brusque FC
Ituano SP
07:30
Nautico (PE)
Algeria U20 Youth League
Vòng
Olympique Medea U21
22:45
US Biskra U21
NA Hussein Dey U21
22:45
RC Arba U21
RC Relizane U21
22:45
CR Belouizdad U21
Paradou AC U21
22:45
USM Alger U21
CS Constantine U21
22:45
HB Chelghoum Laid U21
NC Magra U21
22:45
MC Oran U21
Italia Primavera
Vòng
Napoli U20
19:30
Genoa U20
Cúp Quốc Gia Serbia
Chung kết
Partizan Belgrade
22:59
Crvena Zvezda
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
Vikingur Gotu
21:00
AB Argir
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Middelfart G og
18:00
Brabrand
B93 Copenhagen
18:00
Naestved
HIK Hellerup
18:00
AB Copenhagen
Skive IK
19:00
FA 2000
Thisted FC
19:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Pocheon FC
12:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Paide Linnameeskond B
22:00
Flora Tallinn II
VĐQG Áo
Vòng
WSG Wattens
22:00
Rapid Wien
Moldova Divizia Nationala
Vòng
CF Sparta Selemet
22:59
Zimbru Chisinau
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK G'ijduvon
20:00
Yangiyer
Turon Nukus
21:00
Shurtan Guzor
WK League
Vòng 11
Suwon FMC (nữ)
14:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
VCK U17 Châu Âu
Quarterfinals
Denmark U17
21:30
Srbija C.Gora U17
spain U17
00:00
Portugal U17
Norway 2.Liga
Vòng 8
Valerenga B
22:00
Tromsdalen
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Ferencvarosi TC (nữ)
22:59
Gyori Dozsa (nữ)
San Marino
Vòng
SP La Fiorita
01:45
Tre Penne
Hạng nhất Na Uy
Vòng 8
Skeid Oslo
22:00
Sandnes Ulf
Fredrikstad
22:59
KFUM Oslo
Mjondalen IF
22:59
Ranheim IL
Bryne
22:59
Stabaek
Stjordals Blink
22:59
Sogndal
Kongsvinger
22:59
Brann
Asane Fotball
22:59
Grorud
Start Kristiansand
22:59
Raufoss
Angola Girabola League
Vòng 30
Kabuscorp do Palanca
21:00
Progresso
CRD Libolo
21:00
Bravos do Maquis
Progresso da Lunda Sul
21:00
Sporting Cabinda
Interclube Luanda
21:00
Petro Atletico de Luanda
Cuando Cubango
21:00
Sporting de Benguela
Primeiro de Agosto
21:00
Sagrada Esperanca
Recreativo Caala
21:30
Academica Do Lobito
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast Knights U23
16:30
Brisbane City U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 18
St. Polten (nữ)
18:00
Neulengbach (nữ)
SKV Altenmarkt (nữ)
19:00
First Vienna (nữ)
Bergheim/Hof (nữ)
19:00
Austria Wien (nữ)
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Sudburgenland (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ)
19:00
Vorderland (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Uraedd FK
19:00
Vindbjart
Lillestrom B
21:00
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
RSV Eintracht
18:30
Greifswalder FC
TUS Mechtersheim
20:00
Eintracht Trier
FC Karbach
20:30
Hertha Wiesbach
Belgian First Amateur Division
Vòng
Eendracht Aalst
00:30
KFC Mandel United
Tubize
01:00
Lyra-Lierse Berlaar
Denmark Division 3
Vòng
Dalum
18:00
Naesby
Karlslunde IF
18:00
Vanlose
IF Lyseng
18:15
VSK Arhus
Young Boys FD
19:00
KFUM Roskilde
BK Frem
19:00
Roskilde
Herlev IF
19:00
B 73 Slagelse
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Chung kết
Kayserispor
00:45
Sivasspor
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Bolivia Soccer
23:30
Peru Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
01:00
Chile Beach Soccer
Brazil Beach Soccer
02:30
Uruguay Beach Soccer
Paraguay Beach Soccer
04:00
Ecuador Beach Soccer
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Mohammedan Dhaka
16:00
Bashundhara Kings
Kosovo Cup
KF Llapi
01:00
KF Drita Gjilan
VĐQG Ai Cập
Vòng 15
EL Masry
23:30
NBE SC
Pyramids FC
02:00
Kokakola Cairo
Holland Ligue 3
Vòng 32
HHC Hardenberg
19:30
ASWH
Noordwijk
19:30
TEC
Kozakken Boys
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
Scheveningen
Holland Derde Divisie
Vòng
Hollandia
19:00
GVV Unitas
HSC 21 Brein
19:30
UNA
RKSV Groene Ster
00:00
Blauw Geel
Croatia Cup
Chung kết
Hajduk Split
00:00
Rijeka
Cameroon Elite two
Vòng
AS Fap
21:30
Unisport Bafang

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá