Real Madrid vs Man City: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến

Real Madrid vs Man City: Dự đoán, thông tin lực lượng, đội hình xuất phát trận bán kết lượt về Cúp C1 châu Âu 2022 lúc 02h00 ngày 05/05. Man City đang nắm chút lợi thế khi giành chiến thắng 4-3 ở trận lượt đi.

Thông tin trước trận Real Madrid vs Man City

Điểm tựa niềm tin của Real Madrid ở trận đấu tới vẫn là Benzema. Chân sút người Pháp đang có mùa giải hay nhất trong sự nghiệp với 42 bàn thắng và 13 kiến tạo sau 42 trận. Tại Cúp C1 châu Âu, Benzema đang có 14 pha lập công.

Benzema đã lập cú đúp trong trận lượt đi, cùng pha lập công của Vinicius giúp Real Madrid không vỡ trận trước sức ép của Man City. Cặp đôi này vẫn là niềm hy vọng lớn nhất của Kền kền trắng ở trận đấu đêm nay.

Cuối tuần qua, Real Madrid đã đè bẹp Espanyol 4 bàn không gỡ và chính thức lên ngôi vô địch La Liga. Sự tập trung dành cho Cúp C1 châu Âu sẽ tăng khi giải VĐQG đã ngả ngũ.

Real Madrid – Man City: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến - Ảnh 1

Lịch sử đang chống lại Real Madrid khi trong quá khứ, họ chưa bao giờ lọt vào trận chung kết sau khi để thua ở trận bán kết lượt đi. Tuy nhiên đội bóng Hoàng gia Tây Ban Nha vẫn có lý do để tự tin khi chưa đầy một tháng trước, một đại diện khác của nước Anh là Chelsea đã đến làm khách ở Santiago Bernabeu và phải tay trắng rời sân.

Về phía Man City, HLV Pep Guardiola có lý do để tiếc nuối khi không thể thắng đậm hơn ở lượt đi. Nhà ĐKVĐ Ngoại hạng Anh sở hữu đội hình đồng đều và mạnh nhất châu Âu. Trong khi Real Madrid khẳng định vị thế là nhà vô địch với chiến thắng 4-0 vào cuối tuần, Man City cũng làm điều tương tự với Leeds. Chiến thắng giúp Man City duy trì ngôi đầu bảng với 1 điểm nhiều hơn Liverpool.

Lịch sử đang ủng hộ Man City trước chuyến đi đến thủ đô Tây Ban Nha. Khi giành chiến thắng ở lượt đi, các đại diện của bóng đá Anh chỉ bị loại duy nhất một lần trong 10 trận bán kết Champions League gần nhất

Man City đang có phong độ cao với chuỗi 4 trận toàn thắng. Trong đó thầy trò Pep Guardiola ghi đến 16 bàn thắng và chỉ để lọt lưới 1 bàn trong 9 trận làm khách gần nhất. Chiến thắng ở trận lượt đi là lần thứ 3 liên tiếp, Man City vượt qua Real Madrid. Trong quá khứ chỉ có Bayern Munich và Ajax là những đội có thể thắng Kền kền trắng 4 trận liên tiếp.

Phong độ của Real Madrid tại Champions League gần đây

Thắng – Thua - Thắng - Thắng – Thua - Thua

Phong độ của Real Madrid trên mọi đấu trường

Thắng - Thua - Thắng - Thắng – Thua – Thắng

Phong độ của Man City tại Champions League gần đây

Thua - Thắng – Hòa - Thắng - Hòa – Thắng

Phong độ của Man City trên mọi đấu trường

Hòa - Thua - Thắng – Thắng - Thắng - Thắng

Thông tin lực lượng Real Madrid vs Man City 

Real Madrid không thể có sự phục vụ của Alaba, người đã bị tái phát chấn thương ở trận lượt đi. Tuy nhiên Alaba có thể xuất phát trên băng ghế dự bị và sẵn sàng nếu Real Madrid cần. Tương tự là trường hợp của Hazard, Bale và Jovic. 

Militao và Nacho sẽ trở lại đội hình chính sau khi bị treo giò ở trận đấu vào cuối tuần. Benzema, Vinicius, Kroos và Mendy cũng xuất phát ngay từ đầu sau khi được Ancelotti cho nghỉ ngơi ở trận đấu với Espanyol vừa qua.

Real Madrid – Man City: Nhận định, lực lượng, đội hình dự kiến - Ảnh 2

Về phía Man City, Guardiola sẽ chào đón sự trở lại của Cancelo, người đã bị treo giờ ở trận lượt đi. Trong khi Walker gần như chắc chắn sẽ ngồi ngoài. Zinchenko có thể sẽ tiếp tục xuất phát trong đội hình Man City ở trận lượt về khi cả Ake và Stones đều chưa sẵn sàng hoàn toàn. HLV Guardiola đã để De Bruyne, Silva và Mahrez dự bị ở trận đấu với Leed vào cuối tuần. Bộ 3 này dự kiến đều sẽ trở lại đội hình chính trong trận đấu tới.

Đội hình xuất phát dự kiến của Real Madrid:

Courtois; Carvajal, Militao, Nacho, Mendy; Kroos, Casemiro, Modric; Rodrygo, Benzema, Vinicius Jr 

Đội hình xuất phát dự kiến của Man City:

Ederson; Cancelo, Dias, Laporte, Zinchenko; Silva, Rodri, DeBruyne; Mahrez, Jesus, Foden 

Dự đoán kết quả Real Madrid vs Man City:

Man City là đội bóng có sức tấn công đáng gờm bậc nhất châu Âu hiện tại. Hàng thủ Real Madrid với sự vắng mặt của Alaba sẽ khó đứng vững trước sức ép mà các học trò Pep tạo ra. Tuy nhiên các vị khách đến từ Anh cũng gặp phải những thách thức lớn từ bộ đôi Benzema và Vinicius. Kết quả hòa 2-2 là kịch bản khả thi ở trận lượt về tại Bernabeu. 

TIN LIÊN QUAN

Chấm điểm Man City vs Real Madrid: De Bruyne cao nhất, Benzema về nhì

Cúp C1 27/04/2022

Các chuyên gia của Sportsmail chấm Kevin de Bruyne 9 điểm, cao hơn 0,5 điểm so với cầu thủ xuất sắc nhất của Real Madrid là Karim Benzema, sau trận thắng 4-3 của Man City.

Kết quả Leeds vs Man City: Phil Foden rực sáng, The Citizens đòi lại ngôi đầu từ Liverpool

Kết quả Leeds vs Man City - Màn trình diễn thăng hoa của Phil Foden góp công lớn vào chiến thắng 4 sao của The Citizens trước Leeds. Nửa Xanh thành Manchester lập tức đòi lại vị trí dẫn đầu Ngoại hạng Anh 2021/22 từ Liverpool.

Hành trình vô địch La Liga 2021/22 của Real Madrid: Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa

La Liga 01/05/2022

Hành trình vô địch La Liga 2021/22 của Real Madrid tuy chẳng trải hoa hồng nhưng cũng không gặp phải quá nhiều chông gai. Los Bancos mùa này quy tụ đủ cả 3 yếu tố: Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa.

Real Madrid mất Alaba ở bán kết lượt về cúp C1 châu Âu với Man City

Cúp C1 03/05/2022

David Alaba vẫn chưa thể quay trở lại tập luyện và bỏ ngỏ khả năng ra sân cùng Real Madrid ở trận bán kết lượt về cúp C1 châu Âu với Man City.

HLV Ancelotti sẽ giải nghệ sau khi hết hợp đồng với Real Madrid

La Liga 03/05/2022

Nhà cầm quân kỳ cựu Carlo Ancelotti thừa nhận ông có thể sẽ giải nghệ sau khi kết thúc hợp đồng hiện tại với Real Madrid.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, soi kèo AC Milan vs Dinamo Zagreb, 23h45 ngày 14/9: Điểm tựa sân nhà

Nhận định bóng đá AC Milan vs Dinamo Zagreb, 23h45 ngày 14/9, giải Cup C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái AC Milan vs Dinamo Zagreb chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Rangers vs Napoli, 02h00 ngày 15/9: Chờ đợi bất ngờ

Nhận định bóng đá Rangers vs Napoli hôm nay 02h00 ngày 15/9, cúp C1 châu Âu 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Rangers vs Napoli chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Juventus vs Benfica, 02h00 ngày 15/9: Nối dài thất vọng

Nhận định bóng đá Juventus vs Benfica hôm nay 02h00 ngày 15/9, giải cúp C1 châu Âu 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Juventus vs Benfica chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Chelsea vs Salzburg, 2h00 ngày 15/9: Màn ra mắt của Potter

Nhận định bóng đá Chelsea vs Salzburg hôm nay 2h00 ngày 15/9, Cúp C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Chelsea vs Salzburg chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Man City vs Dortmund, 2h00 ngày 15/9: Sẽ có hủy diệt

Nhận định bóng đá Man City vs Dortmund, 2h00 ngày 15/9 giải Cup C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Man City vs Dortmund chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Maccabi Haifa vs PSG, 2h00 ngày 15/9: Thi nhau bắn phá

Nhận định bóng đá Maccabi Haifa vs PSG hôm nay 2h00 ngày 15/9, Cúp C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Maccabi Haifa vs PSG chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Real Madrid vs RB Leipzig, 02h00 ngày 15/9: Sức mạnh khó cưỡng

Nhận định bóng đá Real Madrid vs RB Leipzig hôm nay 02h00 ngày 15/9, cúp C1 châu Âu 2022-23. Dự đoán, soi kèo nhà cái Real Madrid vs RB Leipzig chuẩn xác nhất từ chuyên gia.

Nhận định, soi kèo dự đoán Leverkusen vs Atletico Madrid, 2h00 ngày 14/9: Chủ nhà thất thế

Nhận định bóng đá Leverkusen vs Atletico Madrid, 2h00 ngày 14/9, giải Cup C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Leverkusen vs Atletico Madrid chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Marseille vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 14/9: Chủ nhà sáng giá

Nhận định bóng đá Marseille vs Eintracht Frankfurt, 2h00 ngày 14/9 giải Vòng loại Cup C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Marseille vs Eintracht Frankfurt chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

Nhận định, soi kèo Sporting Lisbon vs Tottenham, 23h45 ngày 13/9: Tin ở Gà trống

Nhận định bóng đá Sporting Lisbon vs Tottenham, 22h00 ngày 13/9, giải Cup C1 châu Âu. Dự đoán, soi kèo nhà cái Sporting Lisbon vs Tottenham chuẩn xác nhất từ các chuyên gia.

V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC
21:00
Bradford Park Avenue
Latvia Division 2
Vòng 20
Riga FC II
18:00
Salaspils
Valmieras FK II
20:00
Olaine
Rezekne/BJSS
22:00