Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm

Nhận định Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Benfica vs Midtjylland chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Benfica vs Midtjylland

Đây là cặp đấu thuộc lượt đi vòng loại thứ 3 cúp C1 châu Âu 2022-23. Không chỉ hơn về tương quan lực lượng và kinh nghiệm, Benfica còn có ưu thế sân nhà ở trận lượt đi đêm nay nên được đánh giá vượt trội. Với hàng công bùng nổ và sự cổ vũ của khán giả nhà, đại diện của Bồ Đào Nha hoàn toàn có thể hướng tới mục tiêu giành chiến thắng.

Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm - Ảnh 1

Sở dĩ nói vậy bởi trong 5 trận giao hữu trước mùa giải mới, Benfica đều ca khúc khải hoàn. Thậm chí, ở 5 trận đấu này, đội bóng của Bồ Đào Nha đã ghi tới 17 bàn thắng. Về phần mình, Midtjylland chỉ thắng 1/6 trận gần nhất trên mọi đấu trường. Cộng với áp  lực sân khách, đội bóng của Đan Mạch khó có thể tạo nên bất ngờ.

Soi kèo Benfica vs Midtjylland

Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Benfica được xếp ở cửa trên với tỷ lệ 0:1 1/2. Với kèo chấp này, đội bóng Bồ Đào Nha xứng đáng được tin tưởng. Không chỉ vượt trội về kinh nghiệm và tương quan lực lượng, Benfica còn đang thể hiện phong độ thăng hoa với chuỗi 5 trận giao hữu toàn thắng trước mùa giải mới. Đặc biệt, xét phong độ theo tỷ lệ châu Á, Benfica đã thắng 5/6 trận gần đây.

Chìa khóa chiến thắng của Benfica là hàng công bùng nổ với 17 bàn thắng ở 5 trận gần nhất. Trước đối thủ như vậy, Midtjylland khó có thể tạo nên bất ngờ. Càng khó cho đại diện của Đan Mạch khi họ đã để thua kèo châu Á ở 5/6 trận gần nhất trên mọi đấu trường.

Lựa chọn: Benfica - 1 1/2

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Benfica vs Midtjylland

Ở 6 trận đấu gần nhất, Benfica đã có tới 4 trận tạo ra thế dẫn bàn ngay trong hiệp 1. Với hàng công bùng nổ và lối chơi tấn công tại sân nhà, đội bóng của Bồ Đào Nha xứng đáng được tin tưởng trong 45 phút đầu tiên.

Lựa chọn: Benfica -3/4

Phong độ, thành tích đối đầu của Benfica vs Midtjylland

Nhận định, dự đoán Benfica vs Midtjylland, 02h00 ngày 3/8: Giành ưu thế sớm - Ảnh 2

Đội hình dự kiến Benfica vs Midtjylland

Benfica: Odysseas Vlachodimos; Andre Almeida, Nicolas Otamendi, Jan Vertonghen, Gilberto; David Neres, Joao Mario, Julian Weigl, Florentino; Roman Yaremchuk, Rafa Silva.

Midtjylland: Elias Rafn Olafsson; Juninho, Henrik Dalsgaard, Erik Sviatchenko; Joel Andersson, Paulinho, Raphael Onyedika, Edward Chilufya; Anders Dreyer, Sory Kaba, Gustav Isaksen.

DỰ ĐOÁN TỶ SỐ: Benfica 3-1 Midtjylland

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Corinthians vs Flamengo, 7h30 ngày 3/8: Điểm tựa sân nhà

Nhận định Corinthians vs Flamengo, 7h30 ngày 3/8, giải Cup C1 Nam Mỹ. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Corinthians vs Flamengo, chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Toluca vs Puebla, 7h00 ngày 3/8: Khó nhằn

Nhận định Toluca vs Puebla, 7h00 ngày 3/8 thuộc VĐQG Mexico. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Toluca vs Puebla chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Seattle Sounders vs Dallas, 09h00 ngày 3/8: Món nợ khó đòi

Nhận định Seattle Sounders vs Dallas, 09h00 ngày 3/8 thuộc giải nhà nghề Mỹ 2022. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Seattle Sounders vs Dallas chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Midtjylland vs Benfica, 0h45 ngày 10/8: Khó có ngược dòng

Nhận định Midtjylland vs Benfica, 0h45 ngày 10/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Midtjylland vs Benfica chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Rangers vs Union Saint-Gilloise, 1h45 ngày 10/8: Dễ có ngược dòng

Nhận định Rangers vs Union Saint-Gilloise, 1h45 ngày 10/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Rangers vs Union Saint-Gilloise chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Sturm Graz vs Dinamo Kiev, 01h30 ngày 10/8: Thế cờ khó lật

Nhận định Sturm Graz vs Dinamo Kiev, 01h30 ngày 10/8 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Sturm Graz vs Dinamo Kiev chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bodø / Glimt vs Zalgiris, 23h00 ngày 3/8: Cẩn thận không thừa

Nhận định Bodø / Glimt vs Zalgiris, 23h00 ngày 3/8, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bodø / Glimt vs Zalgiris chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Union Saint-Gilloise vs Rangers, 01h45 ngày 3/8: Hơn ở kinh nghiệm

Nhận định, dự đoán Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8: Duyên đối đầu

Nhận định Monaco vs PSV, 1h00 ngày 3/8, giải CuP C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Monaco vs PSV chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Shkupi vs Dinamo Zagreb, 02h00 ngày 27/7: Đẳng cấp lên tiếng

Nhận định Shkupi vs Dinamo Zagreb, 02h00 ngày 27/7 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Shkupi vs Dinamo Zagreb chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Ferencvaros vs Slovan Bratislava, 1h00 ngày 21/7: Đẳng cấp vượt trội

Nhận định Ferencvaros vs Slovan Bratislava, 1h00 ngày 21/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Ferencvaros vs Slovan Bratislava chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Maribor vs Sheriff, 01h15 ngày 21/7: Lợi thế mong manh

Nhận định Maribor vs Sheriff, 01h15 ngày 21/7 thuộc vòng loại cúp C1 châu Âu 2022-23. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Maribor vs Sheriff chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dinamo Kiev vs Fenerbahce, 1h00 ngày 21/7: Ý chí là chưa đủ

Nhận định Dinamo Kiev vs Fenerbahce, 1h00 ngày 21/7, giải Cup C1 châu Âu. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dinamo Kiev vs Fenerbahce, chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 3
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Bodo Glimt
FC Viktoria Plzen
00:00
Sheriff Tiraspol
FC Pyunik
00:00
Crvena Zvezda
Apollon Limassol FC
00:00
Maccabi Haifa
Midtjylland
00:45
Benfica
Dinamo Zagreb
01:00
Ludogorets Razgrad
Ferencvarosi TC
01:00
Qarabag
Sturm Graz
01:30
Dynamo Kyiv
PSV Eindhoven
01:30
Monaco
Glasgow Rangers
01:45
Saint Gilloise
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
FK Shkupi
02:00
Shamrock Rovers
Cúp C3
Qual.3
Gzira United
22:59
Wolfsberger AC
B36 Torshavn
01:00
Viborg
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
Shrewsbury Town
01:30
Carlisle United
AFC Wimbledon
01:45
Gillingham
Fleetwood Town
01:45
Wigan Athletic
Walsall
01:45
Swindon Town
Grimsby Town
01:45
Crewe Alexandra
Bradford City
01:45
Hull City
Rochdale
01:45
Burton Albion
Charlton Athletic
01:45
Queens Park Rangers (QPR)
Ipswich Town
01:45
Colchester United
Mansfield Town
01:45
Derby County
Harrogate Town
01:45
Stockport County
Bolton Wanderers
01:45
Salford City
Cheltenham Town
01:45
Exeter City
Northampton Town
01:45
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
01:45
Tranmere Rovers
Luton Town
01:45
Newport County
Norwich City
01:45
Birmingham City
Blackpool
01:45
Barrow
Huddersfield Town
01:45
Preston North End
Doncaster Rovers
01:45
Lincoln City
Milton Keynes Dons
01:45
Sutton United
Forest Green Rovers
01:45
Leyton Orient
Morecambe
01:45
Stoke City
Cardiff City
01:45
Portsmouth
Crawley Town
01:45
Bristol Rovers
Oxford United
01:45
Swansea City
Reading
02:00
Stevenage Borough
Giao hữu quốc tế
Anderlecht (nữ)
20:00
PSV Eindhoven (nữ)
SC Sand (nữ)
22:30
Paris FC (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Malaysia U19
16:00
Myanmar U19
Vietnam U19
18:30
U19 Thái Lan
Copa Libertadores
Quarterfinals
Flamengo
07:30
Corinthians Paulista (SP)
AFC Cup
Last 32
PSM Makassar
18:00
Kedah
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Odra Opole
22:59
Sandecja Nowy Sacz
Wisla Krakow
01:30
GKS Katowice
Hạng 3 Đức
Vòng 3
Oldenburg
23:30
SV Elversberg
Zwickau
00:00
MSV Duisburg
SC Freiburg (Youth)
00:00
Hallescher FC
TSV 1860 Munchen
00:00
SV Meppen
Rot-Weiss Essen
00:00
Viktoria koln
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Celaya FC
05:05
Tepatitlan de Morelos
Pumas Tabasco
07:05
CD Alacranes de Durango
Atletico La Paz
09:05
Tlaxcala FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 17
Angelholms FF
00:00
Falkenberg
Ljungskile
00:00
Lindome GIF
Atvidabergs
00:00
Oskarshamns AIK
Karlstad BK
00:00
BK Forward
Hạng 2 Romania
Vòng 1
CSA Steaua Bucuresti
00:00
Metaloglobus
Malaysia
Vòng 15
Sabah
19:15
Sarawak United
Melaka
20:00
Kuala Lumpur
Negeri Sembilan
20:00
Pulau Pinang
MISC-MIFA
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG
Vòng 4
FC Sozopol
22:00
FC Dunav Ruse
Korea League 4
Vòng 4
Gangwon II
12:00
Chuncheon Citizen
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Atlanta United FC II
Northern Ireland League Cup
Vòng 1
Moyola Park
01:45
Portstewart
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Cucuta
04:00
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
America de Cali
07:30
Aguilas Doradas
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 20
CD El Nacional
05:00
Olmedo Riobamba
Sociedad Deportivo Quito
05:00
Chacaritas SC
Guayaquil SC
05:00
CD El Nacional
SC Imbabura
05:00
Manta FC
Olmedo Riobamba
05:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
05:00
CD Independiente Juniors
Catalonia Cup
CE Manresa
00:30
UE Cornella
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Barnsley U21
20:00
Bristol City U21
Sheffield Utd U21
22:59
Reading U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 13
Helsingborg U21
21:00
Halmstads U21
Mjallby AIF U21
22:00
IFK Varnamo U21
Orgryte U21
22:00
Varbergs BoIS U21
Elfsborg U21
22:00
Jonkopings Sodra U21
Scotland Bells Challenge Cup
Vòng 1
Brora Rangers
01:30
Aberdeen U21
Motherwell FC U21
01:45
East Kilbride
Saint Mirren U21
01:45
East Stirlingshire
Albion Rovers
01:45
Celtic U21
Bonnyrigg Rose
01:45
Livingston U21
Elgin City
01:45
Dundee United (R)
fraserburgh
01:45
St. Johnstone U21
Kilmarnock U21
01:45
Cowdenbeath
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Eskilsminne DIF (nữ)
00:00
Hittarps IK (nữ)
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Atletico Clube Goianiense
05:15
Nacional Montevideo
Independiente Jose Teran
07:30
Deportivo Tachira
NSW Premier W-League
Vòng
Northern Tigers FC (nữ)
16:30
Football NSW Institute (nữ)
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
18:00
Perth RedStar (nữ)
Qatar
Vòng 2
Umm Salal
21:30
Al-Sadd
Qatar SC
23:40
Al Markhiya
Wales FAW nam
Vòng 7
Abbe Gavin Ni
01:30
Carmarthen
Goytre Utd
01:30
Trefelin
Swansea University
01:30
Cwmbran Celtic
Taffs Well
01:30
Briton Ferry Athletic
Brazil Serie B
Vòng 23
Gremio (RS)
05:00
Operario Ferroviario PR
Ituano SP
05:00
Sport Club Recife PE
Centro Sportivo Alagoano
06:30
Brusque FC
Ponte Preta
06:30
Vasco da Gama
Londrina PR
07:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
07:30
Bahia
Tombense
07:30
Vila Nova
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 2
Richards Bay
20:00
Tshakhuma TM
Moroka Swallows
22:00
Cape Town City
Kaizer Chiefs
00:30
Maritzburg United
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
KI Klaksvik
21:00
Skala Itrottarfelag
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 3
Gimnasia La Plata
02:10
Patronato Parana
Germany Regionalliga
Vòng 3
FV Illertissen
00:00
Schweinfurt 05 FC
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Royal Pari FC
02:00
Always Ready
Real Tomayapo
05:00
Independiente Petrolero
Jorge Wilstermann
07:15
Oriente Petrolero
Hạng 2 Jordan
Vòng
Kufer Soom
21:00
Al-Tora
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Lae City
07:00
Central Coast
Association Sportive Venus
10:00
ABM Galaxy
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 2
Atletico Tembetary
03:00
Deportivo Capiata
River Plate (PAR)
05:30
12 de Octubre
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
15:00
Guangxi Baoyun FC
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Bei Li Gong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
Atlantis
22:59
KuPS (Youth)
QLD Premier League
Vòng 11
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Gold Coast United
Chile Primera B
Vòng 23
Melipilla
07:00
Union San Felipe
Panama
Vòng 4
CA Independente
04:00
Atletico Chiriqui
Costa Del Este
06:15
Plaza Amador
Herrera FC
08:00
CD Universitario
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Start Kristiansand B
22:00
Fredrikstad B
FF Lillehammer
00:00
Raufoss IL B
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 18
Utsiktens BK
00:00
Trelleborgs FF
Skovde AIK
00:00
Osters IF
Norrby IF
00:00
IK Brage
Vô địch nữ Iceland
Vòng 12
Thor KA Akureyri (nữ)
00:30
Afturelding (nữ)
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
00:30
KR Reykjavik (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:00
Breidablik (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
03:00
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 28
Almirante Brown
07:10
Independiente Rivadavia
Sri Lanka Champions League
Vòng
St Mary’s FC
17:00
Saunders SC
New Zealand South Premier League
Vòng
Christchurch United
14:00
Nomads
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Magic United TFA
16:30
Komala
Taringa Rovers
16:30
Souths United
North Star
16:45
Surfers Paradise
India Regional Cup
Chanmari FC
12:30
Mizoram Police FC
Wales Challenge Cup
Vòng 2
Colwyn Bay
01:45
Flint Town
VĐQG Costa Rica
Vòng 5
Herediano
09:00
Santos De Guapiles
Sporting San Jose
09:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 14
Kuching FA
19:15
Darul Takzim II
PDRM
20:00
Selangor PKNS
VĐQG Ai Cập
Vòng 30
Ghazl El Mahallah
23:30
Pyramids FC
NBE SC
02:00
Pharco
Zamalek
02:00
Misr Elmaqasah
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
Canberra Croatia FC U23
15:30
Cooma Tigers U23
England U23 1.Liga
Vòng 8
Barnsley U23
20:00
Bristol City U23
Sheffield Utd U23
22:59
Reading U23

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá