Nhận định, dự đoán Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5: Đẳng cấp lên tiếng

Tam Hoa

Thứ năm, 19/05/2022 06:37 (GMT+7)

Nhận định Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5 thuộc Play-off Bundesliga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hertha Berlin vs Hamburger chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định Hertha Berlin vs Hamburger

Hertha Berlin và Hamburger gặp nhau vào đêm nay trong trận chung kết lượt đi giữa 2 câu lạc bộ để giành lấy tấm vé chơi ở Bundesliga mùa 2022/2023. Nếu xét về phong độ, có lẽ Hertha Berlin sẽ không mấy khả quan vì họ xếp ở vị trí thứ 16 Bundesliga mùa này. Tuy nhiên, xét về đẳng cấp, họ vẫn nhỉnh hơn Hamburger, đội bóng đang chơi ở giải hạng 2 Đức.

Nhận định, dự đoán Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5: Đẳng cấp lên tiếng - Ảnh 1

2 trận gần nhất Hertha Berlin thua cả 2, đều cùng tỷ số 1-2 trước Dortmund và Mainz 05. Hertha Berlin đã để lọt đến 71 bàn thua ở mùa này, cao thứ nhì giải đấu. Dễ nhận ra, các cầu thủ chơi ở hàng phòng ngự Berlin kém ra sao. Nhưng cũng không thể phủ nhận, họ vẫn sẽ chiếm ưu thế trước Hamburger.

Soi kèo Hertha Berlin vs Hamburger

Nhận định, dự đoán Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5: Đẳng cấp lên tiếng - Ảnh 3

Trên sàn giao dịch, Hertha Berlin được xếp cửa trên chấp 0:1/4. Đây là mốc tỉ lệ chấp thấp nhất nhưng vẫn đánh giá cao khả năng giành chiến thắng của Hertha Berlin. Lý do là bởi Hertha Berlin đã toàn thắng cả 5 lần gần nhất tiếp đón Hamburger trên sân nhà. Đáng chú ý, Hamburger không phải đội có hiệu suất thắng kèo châu Á cao dù họ thi đấu khá thành công ở hạng 2 Đức. Cụ thể, trong 10 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Hamburger khiến giới đầu tư thất vọng 6 lần.

Lựa chọn: Hertha Berlin -1/4

Soi kèo, dự đoán hiệp 1 Hertha Berlin vs Hamburger

5 trận đối đầu gần nhất trên sân của Hertha Berlin đều có tối đa 1 bàn được ghi trong hiệp 1. Với tính chất quan trọng của một trận lượt đi chung kết thăng hạng, sự thận trọng là điều mà cả hai đội sẽ hướng tới. Nếu bung sức, họ sẽ chỉ chờ đến hiệp 2 hoặc trận lượt về.

Lựa chọn: Xỉu hiệp 1

Phong độ, thành tích đối đầu của Hertha Berlin vs Hamburger

Nhận định, dự đoán Hertha Berlin vs Hamburger, 1h30 ngày 20/5: Đẳng cấp lên tiếng - Ảnh 2

Dự kiến đội hình 

Hertha Berlin: Lotka, Pekarik, Boyata, Kempf, Plattenhardt; Tousart, Ascacibar, Darida, Boateng, Serdar, Maolida

Hamburger: Fernandes, Gyamerah, Schonlau, Vuskovic, Heyer, Meffert, Reis, Suhonen, Glatzel, Kittel, Jatta.

DỰ ĐOÁN TỈ SỐ: Hertha Berlin 1-0 Hamburger

TIN LIÊN QUAN

Nhận định, dự đoán Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5: Hơn ở động lực

Nhận định Everton vs Crystal Palace, 01h45 ngày 20/5 thuộc giải Ngoại hạng Anh 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Everton vs Crystal Palace chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Utrecht vs Vitesse Arnhem, 02h00 ngày 20/5: Lợi thế mong manh

Nhận định Utrecht vs Vitesse Arnhem, 02h00 ngày 20/5 thuộc giải VĐQG Hà Lan 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Utrecht vs Vitesse Arnhem chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Chelsea vs Leicester, 2h00 ngày 20/5: Nghi ngờ động lực

Nhận định Chelsea vs Leicester, 2h00 ngày 20/5 thuộc Premier League. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Chelsea vs Leicester chính xác nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Nhận định, dự đoán Dynamo Dresden vs Kaiserslautern, 1h30 ngày 25/5: Chủ nhà sáng giá

Nhận định Dynamo Dresden vs Kaiserslautern, 1h30 ngày 25/5, giải Hạng 2 Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dynamo Dresden vs Kaiserslautern chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Hamburg vs Hertha Berlin, 01h30 ngày 24/5: Khó có cửa bật

Nhận định Hamburg vs Hertha Berlin, 01h30 ngày 24/5 thuộc lượt về play-off trụ hạng Bundesliga 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Hamburg vs Hertha Berlin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Freiburg vs RB Leipzig, 01h00 ngày 22/5: Chung kết khó lường

Nhận định Freiburg vs RB Leipzig, 01h00 ngày 22/5 thuộc chung kết cúp QG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Freiburg vs RB Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Kaiserslautern vs Dynamo Dresden, 1h30 ngày 21/5: Rách gặp nát

Nhận định Kaiserslautern vs Dynamo Dresden, 1h30 ngày 21/5 thuộc Hạng 2 Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Kaiserslautern vs Dynamo Dresden chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bielefeld vs RB Leipzig, 20h30 ngày 14/5: Hạ màn tưng bừng

Nhận định Bielefeld vs RB Leipzig, 20h30 ngày 14/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bielefeld vs RB Leipzig chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Dortmund vs Hertha Berlin, 20h30 ngày 14/5: Hơn ở động lực

Nhận định Dortmund vs Hertha Berlin, 20h30 ngày 14/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Dortmund vs Hertha Berlin chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Wolfsburg vs Bayern Munich, 20h30 ngày 14/5: Nghi ngờ động lực

Nhận định Wolfsburg vs Bayern Munich, 20h30 ngày 14/5 thuộc Bundesliga. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Wolfsburg vs Bayern Munich chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Bayern Munich vs Stuttgart, 22h30 ngày 8/5: Cơ hội cho Thiên nga trắng

Nhận định Bayern Munich vs Stuttgart, 22h30 ngày 8/5, giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Bayern Munich vs Stuttgart chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5: Điểm đến ác mộng

Nhận định RB Leipzig vs Augsburg, 00h30 ngày 9/5 thuộc giải VĐQG Đức 2021-22. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo RB Leipzig vs Augsburg chính xác nhất trên thethao.vn.

Nhận định, dự đoán Fürth vs Dortmund, 20h30 ngày 7/5: Tìm lại niềm vui

Nhận định Fürth vs Dortmund, 20h30 ngày 7/5 giải VĐQG Đức. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo Fürth vs Dortmund chính xác nhất trên thethao.vn.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Spartak Pleven
22:00
FC Dunav Ruse
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
Slaven Koprivnica
22:00
Aris Limassol
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Romania Regional Cup
Oltul Curtisoara
22:00
Roberto Ziduri
AS Victoria Letcani
22:00
AS Victoria Horia
FCM Targu Mures
22:00
ACSM Codlea
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Argentina Reserve League
Vòng
Quilmes Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá