Vùi dập Brentford, Liverpool vươn lên xếp thứ 2 Ngoại hạng Anh

Leo Nam

Chủ nhật, 16/01/2022 22:56 (GMT+7)

Tiếp đón Brentford trên sân nhà Anfield vào tối nay, 16/1, Liverpool không mấy khó khăn để giành chiến thắng 3-0, nhờ các pha lập công của Fabinho, Oxlade-Chamberlain và Minamino.

Cầu thủ ghi bàn 

Liverpool: Fabinho (44'),  Oxlade-Chamberlain (70'), Minamino (77').

Đội hình xuất phát Liverpool vs Brentford

Liverpool: Alisson, Alexander-Arnold, Matip, Van Dijk, Robertson, Henderson, Fabinho, Jones, Chamberlain, Jota, Firmino.

Brentford: Fernandez, Ajer, Jansson, Pinnock, Roerslev, Janelt, Norgaard, Jensen, Henry, Mbeumo, Toney.

Trận đối đầu Brentford giai đoạn lượt đi mùa này, Liverpool đã bị cầm hòa với tỷ số 3-3 dù hai lần vươn lên dẫn trước trong hiệp 2. Lần tái đấu vào tối nay, 16/1 trên sân Anfield, Liverpool 3 lần vươn lên dẫn trước nhưng Brentford không có nổi 1 bàn danh dự.

Vùi dập Brentford, Liverpool vươn lên xếp thứ 2 Ngoại hạng Anh - Ảnh 2
Fabinho mở tỷ số cho Liverpool ở cuối hiệp 1

Dù thiếu vắng hai chân sút chủ lực Mohamed Salah và Sadio Mane, HLV Juergen Klopp vẫn chỉ đạo các học trò chơi pressing ngay sau tiếng còi khai cuộc. Trong 45 phút đầu, Liverpool cầm bóng tới 74%, tung ra 12 cú dứt điểm, trúng đích 5. Tuy nhiên, chỉ có 1 bàn thắng được ghi ở phút 44 sau cú đánh đầu hiểm hóc của Fabinho, từ một tình huống đá phạt góc.

Sang hiệp 2, Liverpool tiếp tục dồn lên tìm kiếm bàn nhân đôi cách biệt. Tuy nhiên, rất nhiều cú dứt điểm của cầu thủ chủ nhà đã thiếu đi sự may mắn, điển hình là cú sút đưa bóng đi trúng cột của Diego Jota ở phút 63.

Dẫu vậy, những nỗ lực chống đỡ yếu ớt của Brentford cũng chỉ giúp họ ngăn chặn bàn thua thứ hai đến phút 69. Pinnock cắt bóng lỗi ở phút 70, tạo cơ hội để Oxlade-Chamberlain băng vào đánh đầu cận thành nhân đôi cách biệt cho Liverpool.

Vùi dập Brentford, Liverpool vươn lên xếp thứ 2 Ngoại hạng Anh - Ảnh 3
Firmino kiến tạo để Minamino ấn định thắng lợi 3-0

Bảy phút sau đó, hậu vệ đội khách tiếp tục mắc sai lầm. Norgaard để mất bóng ngay trước vòng cấm vào chân của Firmino. Tiền đạo người Brazil bình tĩnh chuyền cho Minamino và ngôi sao người Nhật Bản đã không bỏ lỡ cơ hội nâng tỷ số lên 3-0 ở cự ly gần.

Những phút còn lại của trận đấu Liverpool tiếp tục tạo ra những cơ hội ngon ăn nhưng không có bàn thắng nào được ghi thêm. Giành chiến thắng chung cuộc 3-0, The Kop vươn lên xếp thứ hai trên bảng xếp hạng Ngoại hạng Anh 2021/22 với 45 điểm sau 21 trận, hơn Chelsea 2 điểm dù đá ít hơn 1 trận. Man City vẫn là đội dẫn đầu với 56 điểm sau 22 trận.

Vùi dập Brentford, Liverpool vươn lên xếp thứ 2 Ngoại hạng Anh - Ảnh 1
Thống kê chuyên môn Liverpool vs Brentford
TIN LIÊN QUAN

Báo Thái Lan phân tích thất bại của ĐT Việt Nam, dự báo về một 'chu kỳ đi xuống'

Tờ Main Stand của Thái Lan đánh giá ĐT Việt Nam đang đi vào chu kỳ đi xuống của nền bóng đá sau khi bị loại ở bán kết AFF Cup 2021. Đồng thời, họ cũng nhận định lực lượng và chiến thuật của chúng ta đã quá cũ.

Sao nữ Australia tự tin vô địch Asian Cup 2022 với thành tích giữ sạch lưới

Ngôi sao của đội tuyển nữ Australia, Ellie Carpenter có những phát biểu đầy tự tin về việc giành chức vô địch trước thềm ASIAN Cup nữ 2022.

ĐT Indonesia thay đổi cầu thủ nhập tịch vì khan hiếm tiền đạo

HLV Shin Tae Yong đã thay đổi danh sách cầu thủ nhập tịch mà ông mong muốn ở ĐT Indonesia. Theo đó, tiền đạo Ragnar Oratmangoen sẽ là cái tên được quan tâm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Son Heung Min: Hy vọng cầu thủ châu Á rời vùng an toàn để sang châu Âu thi đấu

Son Heung Min hy vọng nhiều cầu thủ châu Á sẽ rời khỏi ‘vùng an toàn’ hiện tại để sang châu Âu thi đấu và tỏa sáng như bản thân đồng chủ nhân Chiếc giày vàng Ngoại hạng Anh 2021/22.

BTC Ngoại hạng Anh chấp thuận việc Chelsea có chủ mới

Ban tổ chức Ngoại hạng Anh đã chính thức đưa ra thông báo về việc chấp thuận cho CLB Chelsea được đổi chủ.

Juergen Klopp vượt Guardiola, giành giải HLV xuất sắc nhất Ngoại hạng Anh 2021/22

Juergen Klopp đã vượt qua Pep Guardiola để trở thành HLV xuất sắc nhất giải Ngoại hạng Anh/Premier League 2021/22.

Thị trường chuyển nhượng cầu thủ Hè 2022 tại châu Âu mở, đóng cửa khi nào?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về Thị trường chuyển nhượng cầu thủ châu Âu hè 2022. Các giải đấu sẽ mở cửa TTCN khi nào?

Ngoại hạng Anh mùa giải 2022-23 khi nào khởi tranh?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về mùa giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Ngoại hạng Anh 2022-23 khi nào khởi tranh, có gì đặc biệt?

Man City diễu hành mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh, nhuộm xanh Manchester

Manchester City đã có cuộc diễu hành hoành tráng đi qua trung tâm thành phố để ăn mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22.

Erik Ten Hag khẳng định tương lai của Ronaldo vẫn ở MU

Tân HLV trưởng MU, Erik Ten Hag khẳng định Ronaldo nằm trong kế hoạch của ông và tiền đạo người Bồ Đào Nha sẽ ở lại MU mùa tới.

MU bổ nhiệm cựu HLV trưởng ĐT Anh làm phó tướng cho Erik ten Hag

Steve McClaren, người từng dẫn dắt ĐT Anh sẽ cùng với Mitchell van der Gaag trở thành 2 trợ thủ đắc lực của HLV Erik ten Hag tại MU.

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu mùa 2022/23

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu/Champions League mùa 2022/23 sẽ được Thethao.vn gửi tới quý vị độc giả trong khuôn khổ bài viết này.

Tổng kết Ngoại hạng Anh 2021/22: Man City vô địch lần thứ 6 trong vòng 10 năm

Giải Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22 đã chính thức khép lại với chức vô địch đầy xứng đáng dành cho Man City.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
Ethiopia
20:00
Lesotho
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
SC Corinthians Paulista (nữ)
00:00
Kindermann (nữ)
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
Brazil U20 Cup
Avai (Youth)
00:00
Camboriu FC U20
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Tupynambas
20:00
Aymores
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nigerian Premier League
Vòng 30
Wikki Tourist
22:00
Abia Warriors
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF