Man City cử chuyên gia trị liệu tới Na Uy hỗ trợ Haaland

Man City được cho là đã cử chuyên gia trị liệu Mario Pafundi tới ‘đại bản doanh’ của ĐT Na Uy để hỗ trợ Erling Haaland trong quá trình tập luyện.

Erling Haaland gia nhập Man City từ Dortmund trong kỳ chuyển nhượng Hè 2022 với mức phí khoảng 51,4 triệu bảng. Ngôi sao người Na Uy khởi đầu như mơ trong màu áo mới khi ghi tới 14 bàn thắng chỉ sau 9 lần ra sân trên mọi đấu trường.

Man City cử chuyên gia trị liệu tới Na Uy hỗ trợ Haaland - Ảnh 1
Haaland khởi đầu như mơ tại Man City với 14 bàn thắng sau 9 trận trên mọi đấu trường

Haaland hiện tập trung cùng ĐT Na Uy. Đây là đợt hội quân đầu tiên của tiền đạo 22 tuổi kể từ khi chuyển tới sân Etihad.

Các cầu thủ thường chấn thương khi trở về phục vụ đội tuyển quốc gia. Man City sợ điều ấy xảy ra với Erling Haaland. Cần nhớ rằng hồi đầu năm 2022 - thời điểm còn thuộc biên chế CLB Dortmund, anh từng nghỉ thi đấu khoảng 3 tháng vì chấn thương cơ háng.

Theo các nguồn tin thân cận với Man City, The Citzens muốn Haaland tuân thủ các thói quen luyện tập như hiện tại. Bản thân ngôi sao sinh năm 2000 cũng đề nghị ban huấn luyện ĐT Na Uy cho phép anh tập luyện dưới sự hướng dẫn của ông Mario Pafundi. Mario Pafundi làm việc tại Man City trong vai trò chuyên gia trị liệu kể từ khi HLV Pep Guardiola được bổ nhiệm làm HLV trưởng.

Trong đợt tập trung lần này, ĐT Na Uy sẽ lần lượt so tài với Serbia và Slovakia tại vòng bảng UEFA Nations League 2022/23. Na Uy hiện dẫn đầu bảng 4 của League B với 10 điểm sau 4 lượt trận.

Man City cử chuyên gia trị liệu tới Na Uy hỗ trợ Haaland - Ảnh 2
Haaland ghi được 20 bàn thắng trong 21 lần ra sân cho ĐT Na Uy

Theo HLV trưởng Stale Solbakken của ĐT Na Uy, ông hài lòng với cách Man City đã và đang làm với Erling Haaland. HLV Guardiola thường thay Haaland trong hiệp 2 nếu The Citizens tạo ra lợi thế về tỷ số. Ở chiến thắng mới đây với tỷ số 3-0 trước Wolves, tiền đạo đang dẫn đầu danh sách ghi bàn tại giải Ngoại hạng Anh thi đấu cả trận.

Haaland sẽ đeo băng thủ quân của Na Uy trong màn so tài sắp tới với Serbia nếu Martin Odegaard không đá chính. Trận đấu với Serbia diễn ra vào lúc 23h00 ngày 24/9 (thứ Bảy) theo giờ Việt Nam.

TIN LIÊN QUAN

Haaland lập thêm kỷ lục ở Ngoại hạng Anh sau trận hòa Aston Villa

Erling Haaland tiếp tục thiết lập thêm 1 kỷ lục khác ở Ngoại hạng Anh sau khi chạm mốc 10 bàn thắng ở trận hòa 1-1 giữa Aston Villa và Man City đêm ngày 3/9.

Kết quả Man City vs Dortmund: Haaland lập siêu phẩm hạ gục đội bóng cũ

Cúp C1 15/09/2022

Kết quả Man City vs Dortmund: Die Borussen đã gây ra nhiều khó khăn cho The Citizens ngay tại sân Etihad nhưng hai bàn thắng chỉ trong vòng chưa đầy 5 phút của John Stones và Erling Haaland giúp đội chủ nhà thắng ngược.

Haaland nhận giải thưởng cá nhân đầu tiên trong màu áo Man City

Tiền đạo Erling Haaland được bầu chọn là Cầu thủ xuất sắc nhất tháng 8 của Ngoại hạng Anh nhờ phong độ thăng hoa với 9 bàn thắng sau 5 trận đấu. Cầu thủ gần nhất giành được danh hiệu này ngay trong tháng đầu tiên tại Ngoại hạng Anh là Bruno Fernandes của MU.

Kết quả Wolves vs Man City: Haaland lập công trong chiến thắng 3 sao

Kết quả Wolves vs Man City: Erling Haaland ghi 1 bàn khi Man City thắng Wolves 3-0 ở vòng 7 Ngoại hạng Anh 2022/23. Đội chủ nhà chơi thiếu người từ phút 33 của trận đấu.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Erling Haaland tập sút chân không thuận trước derby Manchester

Tiền đạo người Na Uy Erling Haaland tiếp tục cải thiện khả năng dứt điểm của mình dù anh đã ghi tới 11 bàn sau 7 trận tại Ngoại hạng Anh 2022/23.

Sao Arsenal phẫu thuật, phải nghỉ thi đấu dài hạn

CLB Arsenal công bố việc tiền vệ Emile Smith Rowe phải phẫu thuật để điều trị chấn thương và sẽ không thi đấu trong thời gian dài.

Harry Maguire khả năng cao phải làm khán giả ở derby Manchester

Do chấn thương trong lúc thi đấu cho đội tuyển Anh, trung vệ thủ quân của MU Harry Maguire có thể sẽ bỏ lỡ trận derby Manchester cuối tuần này.

Rashford sẵn sàng đá derby Manchester, tiếp thêm tự tin cho MU

Tiền đạo Marcus Rashford đã bình phục chấn thương và đủ khả năng góp mặt ở trận derby Manchester chủ nhật tuần này.

Chelsea đón 3 ngôi sao trở lại trước trận đầu của HLV Potter ở Ngoại hạng Anh

Tiền vệ N’Golo Kante đã trở lại tập luyện sau khoảng 1 tháng rưỡi vắng mặt vì chấn thương trong khi Christian Pulisic và Edouard Mendy đều sẵn sàng cho trận đấu giữa Chelsea với Crystal Palace.

Cựu sao Chelsea John Obi Mikel thông báo giải nghệ ở tuổi 35

John Obi Mikel, tiền vệ người Nigeria từng có hơn 1 thập kỷ khoác áo Chelsea đã chính thức giải nghệ ở tuổi 35.

Man City chịu tổn thất lớn trước thềm derby Manchester

Trung vệ John Stones đã dính chấn thương ở trận Anh vs Đức rạng sáng nay và có thể vắng mặt khi Man City tiếp đón MU vào cuối tuần.

Eric Cantona bị từ chối thẳng thừng khi đề xuất vai trò mới tại MU

Trong buổi trò chuyện mới đây cùng The Athletic, huyền thoại MU Eric Cantona chia sẻ việc ông từng bị Ed Woodward thẳng thừng từ chối khi đề xuất vai trò mới trong ban lãnh đạo MU.

Salah được ĐT Ai Cập ‘đặc cách’, tiếp sức cho Liverpool vượt khủng hoảng

Ngôi sao Mohamed Salah đã được đội tuyển Ai Cập cho phép trở lại Liverpool sớm thay vì tham gia thêm 1 trận giao hữu.

Bạn gái Ronaldo: Mất đi con trai là khoảnh khắc tồi tệ nhất đời tôi

Georgina Rodriguez, bạn gái của Cristiano Ronaldo sẽ chia sẻ về tình trạng của cô sau sự ra đi đầy thương tiếc của bé trai chưa kịp chào đời trong mùa 2 phim tài liệu về chính mình.

V-League
Vòng 17
Hải Phòng FC
18:00
Hoàng Anh Gia Lai
TP.HCM FC
19:15
Sài Gòn FC
La Liga
Vòng 7
Athletic Bilbao
02:00
Almeria
Bundesliga
Vòng 8
Bayern Munchen
01:30
Bayer Leverkusen
Ligue 1
Vòng 9
Angers
02:00
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Cúp FA
Qual.3
Needham Market
02:00
Brightlingsea Regent
Trung Quốc
Vòng 18
Changchun Yatai
16:30
Shenzhen FC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Hull City
02:00
Luton Town
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
Chao Pak Kei
18:30
CD Monte Carlo
Giao Hữu ĐTQG
Vanuatu U20
13:00
Papua New Guinea
France U17
16:00
Wales U17
Botswana (nữ)
19:00
Namibia (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Sporting CP
01:00
Gil Vicente
FC Porto
03:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Yverdon
00:30
Aarau
Lausanne Sports
01:15
FC Wil 1900
Thun
01:15
Neuchatel Xamax
Ba Lan
Vòng 11
Radomiak Radom
22:59
Cracovia Krakow
Wisla Plock
01:30
Piast Gliwice
VĐQG Slovakia
Vòng 12
MFK Ruzomberok
22:30
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Standard Liege
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 11
NK Varteks Varazdin
22:59
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 7
Cosenza Calcio 1914
01:30
Como
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Tenerife
02:00
Sporting Gijon
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Hannover 96
23:30
Hamburger SV
SC Paderborn 07
23:30
Darmstadt
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
VĐQG Ireland
Vòng 31
St. Patricks Athletic
01:45
Derry City
Bohemians
01:45
UC Dublin
Dundalk
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shelbourne
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 9
PEC Zwolle
01:00
Jong Ajax (Youth)
Almere City FC
01:00
Roda JC
NAC Breda
01:00
VVV Venlo
Den Bosch
01:00
Heracles Almelo
ADO Den Haag
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
FC Eindhoven
01:00
Dordrecht
De Graafschap
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Oss
MVV Maastricht
01:00
Willem II
SC Telstar
01:00
FC Utrecht (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Universitatea Craiova
01:00
FC Voluntari
Đan Mạch
Vòng 11
Aalborg
00:00
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Septemvri Sofia
18:45
Spartak Varna
Cherno More Varna
21:00
Botev Vratsa
Botev Plovdiv
23:30
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
LKS Lodz
22:59
Zaglebie Sosnowiec
Chojniczanka Chojnice
01:30
Wisla Krakow
Hạng 2 Nga
Vòng 11
FC Yessentuki
17:00
FK Forte Taganrog
FK Kosmos Dolgoprudny
20:00
FK Kolomna
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Hạng 3 Pháp
Vòng 8
Orleans US 45
00:30
Villefranche
Bastia Borgo
00:30
Versailles 78
Concarneau
00:30
Chateauroux
USL Dunkerque
00:30
Stade Briochin
Le Mans
00:30
Avranches
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Red Star FC 93
Martigues
00:30
Paris 13 Atletico
Nancy
00:30
Cholet So
Bourg Peronnas
00:30
Sedan
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Mansfield Town
01:45
Hartlepool United
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Erzgebirge Aue
00:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Caracas FC
04:00
Deportivo La Guaira
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Motala AIF FK
00:00
IF Sylvia
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Garbarnia Krakow
20:00
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Vasieni
20:00
Drochia
Sporting Trestieni
20:00
FCM Ungheni
FC Floresti
20:00
FC Sucleia
Bulgaria B PFG
Vòng 11
Spartak Pleven
20:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
20:00
FK Levski Krumovgrad
FC Dunav Ruse
20:00
Vitosha Bistritsa
Litex Lovech
20:00
Sportist Svoge
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Tanzania Prisons
20:00
Azam
Indonesia Super League
Vòng 11
Bali United
20:30
Pstni
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
Latvia Division 2
Vòng 20
Rigas Futbola skola II
20:00
Skanstes SK
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Orijent Rijeka
20:30
Kustosija
Serbia
Vòng 13
Novi Pazar
22:00
Mladost Lucani
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Las Vegas Lights
09:00
New Mexico United
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Leones
02:00
Boyaca Chico
Orsomarso
03:00
Fortaleza F.C
Tigres Zipaquira
06:00
Bogota FC
Botola 2
Vòng 4
Chabab Ben Guerir
22:59
CAYB Club Athletic Youssoufia
USM Oujda
22:59
Racing Casablanca
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Dep.Independiente Medellin
08:00
Alianza Petrolera
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
SC Imbabura
03:00
Olmedo Riobamba
Libertad FC
03:00
Sociedad Deportivo Quito
Bhutan Thimphu League
Vòng
Tensung FC
19:00
RTC FC
French Championnat Amateur
Vòng 6
Les Herbiers
00:00
Angouleme
FC Bergerac
00:30
Trelissac
Boulogne
00:30
Bobigny A.C.
Albania Super league
Vòng 6
KS Bylis
20:00
Erzeni
Teuta Durres
22:45
Vllaznia Shkoder
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FC Dornbirn 1913
23:10
Austria Wien (Youth)
First Wien 1894
23:10
Kapfenberg
SK Vorwarts Steyr
23:10
SV Horn
St.Polten
01:30
SKU Amstetten
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Coventry U21
19:00
Barnsley U21
Ipswich U21
19:00
Watford U21
India Shillong Premier League
Vòng
Langsning SC
16:30
Mawlai SC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Queretaro (nữ)
05:00
Cruz Azul (nữ)
Tijuana (nữ)
07:00
Toluca (nữ)
Tigres (nữ)
09:00
Monterrey (nữ)
Mexico U20
Vòng 17
Puebla U20
21:00
Club America U20
FC Juarez U20
22:00
Pumas U20
Latvian Higher League
Vòng 30
Super Nova
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 10
San Diego Wave (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Israel C League
Vòng
Beitar Nahariya
15:00
Hapoel Bnei Biina
Hapoel Bnei Lod
15:30
Maccabi Beer Sheva
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
16:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Sandala Gilboa
16:45
Maccabi Neve Shaanan Eldad
SC Shicun Hamizrah
17:00
FC Hapoel Bnei Ashdod
Ironi Beit Dagan
19:00
MS Hapoel Lod
MS Pardes Hana Karkur
19:30
Tzeirey Um El Fahem
Israel B League
Vòng 4
Ihud Bnei Shefaram
15:00
Hapoel Migdal HaEmek
Maccabi Tzur Shalom
16:00
Hapoel Kafr Kanna
Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Shaarayim
17:00
Bnei Eilat
Ironi Nesher
17:30
Maccabi Tamra
Tzeirey Kafr Kana
18:00
Hapoel Raanana
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
18:15
Moadon Sport Tira
Ironi Modiin
18:30
Maccabi Yavne
Hapoel Herzliya
18:30
Hapoel Holon Yaniv
Hapoel Kaukab
19:00
Hapoel Bnei Zalfa
Shimshon Kafr Qasim
19:30
MS Ironi Kuseife
Hapoel Bueine
19:30
Shimshon Bnei Tayibe
Syria
Vòng
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Jableh SC
18:00
Al Jazeera
Al futowa
18:00
Hutteen FC
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al-Karamah
18:00
Al futowa
Al-Taleiah
18:00
Al-Majd Damascus
Al-Wahda Damascus
18:00
Al Ittihad (SYR)
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Hutteen FC
18:00
Al Wathbah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hvidovre IF
23:30
Vejle
Burkina Faso League
Vòng
Real du Faso
22:59
Royal FC
Tajikistan
Vòng 16
FK Eskhata
17:00
FC Khatlon
India Delhi League Women
Vòng
Rangers SC (nữ)
14:45
Eves SC (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 10
Pyunik B
18:00
Alashkert B Martuni
Primera Division de Ecuador
Vòng 12
Gualaceo SC
07:00
Universidad Catolica
India Bangalore Super Division
Vòng
Young Challengers
13:30
Student Union FC
Lithuania - 2.Division
Vòng 24
Nevezis Kedainiai
20:30
Banga Gargzdai B
Kazlu Ruda FK Silas
21:00
FK Zalgiris Vilnius B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Minija
Alytis Alytus Dainava
22:59
Atomsfera Mazeikiai
Wales FAW nam
Vòng 9
Ammanford
01:30
Goytre Utd
Briton Ferry Athletic
01:30
Swansea University
Llanelli
01:30
Abbe Gavin Ni
Llandudno
01:30
Porthmadog
Ruthin Town FC
01:30
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 23
Dnepr Mogilev
21:45
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FK Vitebsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
FBK Balkan
00:00
FC Rosengard
Landvetter IS
00:00
Vastra Frolunda
Karlskrona AIF
00:00
Asarums IF FK
Kristianstads FF
00:00
Hassleholms IF
Onsala BK
00:00
Varbergs GIF FK
Jordan
Vòng 18
Ramtha Club
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Aqaba SC
00:30
AL-Sareeh
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 6
RC Arba
22:00
El Bayadh
Biskra
01:00
MC Magra
Hạng 2 Síp
Vòng 3
Ethnikos Achnas FC
22:59
Othellos Athienou
Nhật bản
Vòng 20
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 9
Basuli B team
00:00
FC Luzern U21
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 1
TPS Turku
22:30
KPV
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 1
Al-Nahdha
19:15
Jerash FC
Al-Draih
19:30
Al Qous Club
Al-Sadd FC(SA)
19:30
Al Entesar
Tuwaiq
19:40
Al-Saqer
Al Bukayriyah
19:40
Arar FC
Al-Taqdom
19:40
Al Liwaa
Al-Jndal
19:55
Hottain (KSA)
Al-Trgee
23:15
Qilwah
Israel Women First National
Vòng 2
AS Tel Aviv University (nữ)
14:30
Maccabi Hadera (nữ)
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Eritrea U17
17:00
Somalia U17
Ethiopia U17
17:00
Tanzania U17
Hạng 2 Paraguay
Vòng 29
Rubio nu
01:30
Deportivo Santani
Guarani de Trinidad
01:30
Martin Ledesma
Tunisia
Vòng 1
Rejiche
21:00
AS Slimane
Olympique de Beja
21:00
U.S.Monastir
US Ben Guerdane
21:00
CO Sidi Bouzid
Azerbaijan Premier League
Vòng 8
Sabail
22:00
FK Gilan Gabala
Brazil Serie B
Vòng 32
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Guarani SP
Operario Ferroviario PR
05:00
Vila Nova
Sampaio Correa
05:00
Gremio (RS)
Chapecoense SC
07:30
Bahia
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Mostaganem U21
16:00
WA Boufarik U21
CR Temouchent U21
16:00
RC Kouba U21
ES Ben Aknoun U21
16:00
MCB Oued Sly U21
NA Hussein Dey U21
16:00
RC Relizane U21
MC Alger U21
22:00
ASO Chlef U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
22:59
USM Alger U21
U21 Nga
Vòng 12
FK Ural Youth
14:00
Krylya Sovetov Samara Youth
Khimki Youth
17:00
FK Rostov Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Chertanovo Moscow Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
Strogino Youth
17:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
Zenit St.Petersburg Youth
Fakel Youth
19:00
Dinamo Moscow Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00
Kuban Krasnodar Youth
Torpedo Moscow Youth
19:00
CSKA Moscow (R)
FK Krasnodar Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
SC Kalsdorf
00:00
SK Treibach
Andelsbuch
00:00
Kremser
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
SAK Klagenfurt
00:00
Union Gurten
SV Hall
00:00
SPG Motz/Silz
SC Weiz
00:00
SC Gleisdorf
Salzburger AK 1914
00:00
SV Seekirchen
Andelsbuch
00:00
Kremser
Deutschlandsberger SC
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:30
WSC Hertha Wels
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Traiskirchen
00:30
Team Wiener Linien
Wiener SC
00:30
Karabakh Vienna
Neusiedl
01:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
01:00
SC Mannsdorf
Ireland First Division
Vòng 33
Waterford United
01:45
Cobh Ramblers
Wexford (Youth)
01:45
Bray Wanderers
Athlone Town
01:45
Longford Town
Treaty United
01:45
Salthill Devon Galway
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
RiPS
22:30
LPS Helsinki
P-Iirot
22:59
ToVe Pori
Aifk Turku
23:15
TPK
FC Kontu
23:15
ToTe
FC Kirkkonummi
23:30
FC Espoo
TKT Tampere
00:00
FC Haka Juniors
EBK
00:00
FC Finnkurd
Herto
00:15
FC Viikingit E
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Mictlan
09:00
Sacachispas GT
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 2
ES Mostaganem
22:00
WA Boufarik
NA Hussein Dey
22:00
RC Relizane
SC Mecheria
22:00
GC Mascara
WA Tlemcen
22:00
SKAF Khemis Melina
ES Ben Aknoun
22:00
MCB Oued Sly
CRB Temouchent
22:00
RC Kouba
ASM Oran
22:00
MC Saida
JSM Tiaret
22:00
OM Medea
Kazakhstan Division 1
Vòng 21
Astana B
15:00
Tarlan
FK Igilik
17:00
Okzhetpes
FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
Zhenis
Yassy Turkistan
18:00
Ekibastuzets
Akademiya Ontustik
18:00
Baikonur
Bulat Temirtau
19:00
Lashyn Karatau
Kaisar Kyzylorda
21:00
Kairat Academy
Israel Leumit League
Vòng 7
Hapoel Afula
20:00
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Rishon Lezion
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Umm Al Fahm
20:00
AS Ashdod
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acco
Hapoel Ramat Gan
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Petah Tikva
22:59
Ironi Tiberias
Nhật Bản Football League
Vòng 20
Nara Club
16:00
Osaka FC
Lebanese Premier League
Vòng 4
Al-Ansar (LIB)
19:30
Shabab Al Ghazieh
Al-Safa
20:30
Al Bourj
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 28
Siheung City
12:00
Pocheon FC
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 4
Honka Espoo (nữ)
22:59
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 14
DJK TEUTONIA SCHALKE
22:00
TSV Rain Am Lech
Bayern Munchen (Youth)
22:00
Greuther Furth (Youth)
SV Lippstadt
22:59
Rot-Weiss Ahlen
BSV Rehden
00:00
SV Drochtersen/Assel
FC Lokomotive Leipzig
00:00
Rot-Weiss Erfurt
BFC Viktoria 1889
00:00
Berliner FC Dynamo
Kickers Offenbach
00:00
SG Barockstadt
Hertha BSC Berlin Youth
00:00
Germania Halberstadt
SSV Ulm 1846
00:00
TSG Balingen
Eintracht Trier
00:00
Red and White Koblenz
TSV Steinbach
00:00
Vfr Aalen
Unterhaching
00:00
SpVgg Ansbach
SV Heimstetten
00:00
Wurzburger Kickers
FV Illertissen
00:00
Nurnberg (Youth)
FC Augsburg II
00:00
SpVgg Hankofen-Hailing
TSV Buchbach
00:00
FC Pipinsried
Schweinfurt 05 FC
00:00
VfB Eichstatt