Arsenal nhận số thẻ đỏ gấp 3 lần số bàn thắng ghi được trong năm 2022

Huỳnh Dương

Thứ sáu, 21/01/2022 09:54 (GMT+7)

Pháo thủ đang khởi đầu năm 2022 bằng chuỗi thành tích tệ hại. Thậm chí, số thẻ đỏ họ nhận còn nhiều hơn số bàn thắng ghi được.

Arsenal đã thất bại trước Liverpool ở trận lượt về bán kết Carabao Cup. Điều đáng nói là tiền vệ Thomas Partey đã nhận thẻ đỏ ở những phút cuối của trận đấu. Đây là thẻ đỏ thứ ba của Arsenal sau 4 trận kể từ đầu năm mới 2022.

Trước đó, Granit Xhaka và Gabriel là những người nhận thẻ đỏ ở các trận đấu với Liverpool và Man City. Pháo thủ có sự khởi đầu năm mới tệ hại khi chưa giành bất kỳ một chiến thắng nào. Họ mới chỉ ghi 1 bàn. Điều đó có nghĩa, số thẻ đỏ của Arsenal gấp ba lần số bàn thắng họ ghi được.

Arsenal nhận số thẻ đó gấp 3 lần số bàn thắng ghi được trong năm 2022 - Ảnh 1
Pháo thủ đã nhận số thẻ đỏ gấp 3 lần số bàn thắng ghi được trong năm 2022

Partey là cầu thủ thứ 14 dưới thời Mikel Arteta nhận thẻ đỏ. Họ đang là đội bóng nhận nhiều thẻ đỏ nhất ở giải Ngoại hạng Anh kể từ khi nhà cầm quân người Tây Ban Nha được bổ nhiệm. Và cũng kể từ mốc thời gian đó, Arsenal đang nhiều hơn đội đứng sau 6 thẻ đỏ.

Chiếc thẻ đỏ của Gabriel cũng khiến đội chủ sân Emirates là đội đầu tiên nhận 100 thẻ đỏ tại giải Ngoại hạng Anh. Cũng từ khi Arteta tiếp quản Arsenal hồi tháng 12/2019, Pháo thủ đã có 89 thẻ đỏ. Everton dẫn đầu với 95 thẻ. Nhưng hơn hai năm qua, Arsenal đã vượt lên và cán mốc 100.

Arsenal nhận số thẻ đó gấp 3 lần số bàn thắng ghi được trong năm 2022 - Ảnh 2
Arsenal là đội có nhiều thẻ đỏ nhất ở giải Ngoại hạng Anh

Những con số đáng buồn này cho thấy hình ảnh thất thường của Arsenal. Họ vẫn đang đi tìm sự ổn định. Mùa giải năm nay, họ đã chơi tốt hơn nhưng có lẽ danh hiệu vẫn là một thứ gì đó xa xỉ với đại diện phía Bắc thành London.

TIN LIÊN QUAN

Trận Arsenal vs Liverpool ai kèo trên, chấp mấy trái?

Trận Arsenal và Liverpool ở lượt về bán kết League Cup ai được xếp kèo trên, chấp mấy trái.

Soi kèo phạt góc Arsenal vs Liverpool, 2h45 ngày 21/1

Soi kèo phạt góc trận Arsenal vs Liverpool lúc 2h45 ngày 21/1 tại bán kết lượt về League Cup.

Diogo Jota giúp Liverpool hạ Arsenal ở bán kết Cúp Liên đoàn Anh

Cầu thủ người Bồ Đào Nha, Diogo Jota ghi cả 2 bàn thắng giúp Liverpool đánh bại Arsenal ngay trên sân Emirates, ở trận bán kết lượt về Cúp Liên đoàn Anh vào rạng sáng nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Man City vs Aston Villa: Ngược dòng không tưởng, Citizens lên ngôi vô địch

Kết quả Man City vs Aston Villa - Bị Aston Villa dẫn trước tới 2 bàn nhưng Man City đã lội ngược dòng thành công chỉ trong vòng 5 phút để bảo vệ thành công chức vô địch Ngoại hạng Anh.

Kết quả Liverpool vs Wolves: Thắng trận đấu, nhưng thua cuộc đua

Kết quả Liverpool vs Wolves: The Kop đánh bại Wolves với tỷ số 3-1, nhưng chiến thắng này không đủ để họ giành chức vô địch Ngoại hạng Anh mùa 2021/22.

Everton chính thức trụ hạng thành công sớm 1 vòng đấu

Everton đã chính thức trụ hạng thành công sau chiến thắng với tỷ số 3-2 trước Crystal Palace. Suất xuống hạng cuối cùng của Ngoại hạng Anh 2021/22 sẽ được xác định ở vòng đấu cuối cùng.

Cục diện ngoại hạng Anh trước vòng cuối: Song mã Liverpool, Man City

Chiến thắng 2-1 trên sân của Southampton ở vòng áp chót giúp Liverpool dấy lại hy vọng lật đổ Man City, giành chức vô địch Ngoại hạng Anh 2021/22.

Lịch thi đấu chung kết play-off lên hạng Ngoại hạng Anh 2022

Lịch thi đấu chung kết play-off lên hạng Ngoại hạng Anh 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp play-off lên hạng Ngoại hạng Anh 2022.

Kết quả Southampton vs Liverpool: Thắng ngược, The Reds đua tới cùng với Man City

Kết quả Southampton vs Liverpool: Hai pha lập công của Minamino và Joel Matip giúp The Reds thắng ngược The Saints. Cuộc đua vô địch Ngoại hạng Anh 2021/22 giữa Liverpool và Man City chỉ được phân định ở vòng đấu cuối cùng.

Kết quả Newcastle vs Arsenal: Pháo thủ xa dần top 4

Kết quả Newcastle vs Arsenal - Với màn trình diễn thất vọng, thầy trò HLV Mikel Arteta đang đối diện nguy cơ không thể góp mặt trong top 4 Ngoại hạng Anh.

HLV Ten Hag chính thức có mặt tại MU trong ngày hôm nay

Theo xác nhận từ nguồn tin uy tín, HLV Erik ten Hag sẽ có mặt tại Manchester United trong ngày hôm nay, trên cương vị mới.

Kết quả West Ham vs Man City: Mahrez hỏng phạt đền, Man xanh bị cầm chân

Kết quả West Ham vs Man City - Đoàn quân của Guardiola suýt chút nữa đã lội ngược dòng thành công khi bị dẫn trước 2 bàn. Nhưng cú đá phạt đền hỏng ăn của Mahrez cuối trận khiến Man Xanh chỉ có 1 điểm rời sân West Ham.

Kết quả Tottenham vs Burnley: Gà trống vào Top 4

Kết quả Tottenham vs Burnley: Pha lập công duy nhất của Harry Kane đã mang về chiến thắng cho Tottenham, đồng thời giúp Gà trống chiếm vị trí thứ tư của Arsenal.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Inter Milan
22:59
Sampdoria
Sassuolo
22:59
AC Milan
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
Hà Lan
Vòng
Vitesse Arnhem
22:59
FC Utrecht
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Adana Demirspor
22:59
Goztepe
Hatayspor
22:59
Giresunspor
Na Uy
Vòng 7
Haugesund
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Viking
Sarpsborg 08
22:59
Aalesund FK
Stromsgodset
22:59
Valerenga
Jerv
22:59
Odd Grenland
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
Palestino
22:59
Cobresal
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 38
Bodajk FC Siofok
22:59
Budaorsi SC
Szolnoki MAV FC
22:59
Szombathelyi Haladas
Bekescsaba
22:59
III.Keruleti TUE
Csakvari TK
22:59
FC Ajka
Diosgyor VTK
22:59
Dafuji cloth MTE
Gyori ETO
22:59
Dorogi FC
Kecskemeti TE
22:59
Szentlorinc SE
Nyiregyhaza
22:59
Szegedi AK
Pecsi MFC
22:59
Duna-Tisza
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Portugal Campeonato Nacional
Marr Tino
22:59
Salgueiros
Pero pinheiro
22:59
CF Os Belenenses
Leca
22:59
Vilaverdense
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Botola 2
Vòng 29
Itihad Z. Khemisset
22:59
Renaissance Zmamra
Kawkab de Marrakech
22:59
ASS Association Sportive de Sa
Maghrib Association Tetouan
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:59
Olympique Dcheira
Stade Marocain du Rabat
22:59
Chabab Atlas Khenifra
TAS de Casablanca
22:59
Racing Casablanca
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
Wydad Fes
22:59
UTS Union Touarga Sport Rabat
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Valdivia
22:59
General VelAsquez
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Hạng 3 Bồ Đào Nha
Chung kết
FC Porto
23:15
CD Tondela
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Nicaragua Segunda Division
Vòng
Matagalpa FC
22:59
San Judas
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Apollon Limassol FC
22:59
AEK Larnaca
AEP Paphos
22:59
APOEL Nicosia
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
VĐQG Belarus
Vòng 9
Dinamo Minsk
22:59
FK Vitebsk
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
MC Oran
22:59
CR Belouizdad
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPS Turku II
00:15
MaPS Masku
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al-Fateh
22:59
Al-Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Deportivo Municipal
22:59
Alianza Lima
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Traff
23:15
Frigg
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
Poland Division 4
Vòng
Swit Skolwin
22:59
Baltyk Gdynia
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Gimnasia C. Uruguay
00:00
Douglas Haig
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Hạng 4 Nauy
Vòng
Lokomotiv Oslo
22:59
Grei
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
VĐQG Uruguay
Vòng
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Liverpool URU
22:59
CA River Plate
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
VĐQG Nga nữ
Vòng 11
FK Rostov (nữ)
23:30
Krasnodar FK (nữ)
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
00:15
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Keflavik
00:00
Hafnarfjordur
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
EL Masry
23:30
Kokakola Cairo
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Defensores de Belgrano (nữ)
22:59
CA Independiente (nữ)
Racing Club (nữ)
00:30
CA Estudiantes Caseros (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00