Ấn định ngày xét xử Benjamin Mendy với 9 tội danh cưỡng hiếp và tấn công tình dục

Leo Nam

Thứ tư, 02/02/2022 22:14 (GMT+7)

Hậu vệ Benjamin Mendy của Man City sẽ phải hầu toà và đối mặt với 9 tội danh liên quan đến các vụ cưỡng hiếp và tấn công tình dục với 6 người phụ nữ.

Hôm nay, Benjamin Mendy đã có mặt cùng các luật sư ở Tòa án Chester Crown trong phiên điều trần liên quan đến các cáo buộc bảy vụ cưỡng hiếp và vụ tấn công tình dục. Thẩm phán Patrick Thompson kêu gọi các luật sư đảm bảo không có sự chậm trễ và vụ án sẽ sẵn sàng để xét xử.

Ấn định ngày xét xử Benjamin Mendy với 9 tội danh cưỡng hiếp và tấn công tình dục - Ảnh 1
Benjamin Mendy trong phiên điều trần tại Toà án vào hôm nay

Theo đó, phiên Toà chính thức xét xử hậu vệ người Pháp được ấn định vào ngày 25/7. Trước đó, các bên liên quan sẽ có 6 tuần để tham gia tố tụng. Thẩm phán Thompson cho biết, Mendy có thể được tại ngoại từ giờ đến khi phiên Toà diễn ra. Tuy nhiên, cầu thủ sinh năm 1994 sẽ được giám sát chặt chẽ và không có cơ hội trở lại thi đấu.

Louis Saha Matturie là bạn thân và đồng phạm với Mendy. Người đàn ông 40 tuổi cũng bị truy tố với 6 tội danh tấn công tình dục. Thẩm phán Thompson ấn định một phiên điều trần trước tiếp theo vào ngày 11/3, trước khi hai bị cáo chính thức bị xét xử.

Trong phiên điều trần diễn ra hôm nay, số tội danh của Mendy đã tăng từ 6 lên 9, trong đó có 7 tội danh hiếp dâm liên quan đến 6 phụ nữ trên 16 tuổi từ tháng 10/2020 đến tháng 8/2021. Đồng phạm Matturie bị cáo buộc 10 tội danh, liên quan đến 7 phụ nữ, trong đó có 7 tội danh hiếp dâm 5 phụ nữ và 3 tội danh tấn công tình dục.

Ấn định ngày xét xử Benjamin Mendy với 9 tội danh cưỡng hiếp và tấn công tình dục - Ảnh 2
Benjamin Mendy từng nhận được rất nhiều kỳ vọng từ HLV Pep Guardiola

Tháng 10/2021, Mendy đã bị thẩm phán từ chối bảo lãnh tại phiên điều trần kéo dài 50 phút tại Tòa án Chester Crown. Đó là lần nộp đơn bảo lãnh thứ 3 của Mendy sau khi 2 lần xin bảo lãnh trước đó vào tháng 8 và tháng 9 cũng đều bị từ chối.

Benjamin Mendy được Man City đưa về Etihad từ Monaco vào năm 2017 với hy vọng anh sẽ trở thành 1 mũi nhọn bên phía hành lang trái. Tuy nhiên, những chấn thương cùng rắc rối đời tư khiến cho Mendy chỉ có 75 lần ra sân cho Man City trong 4 năm qua.

TIN LIÊN QUAN

Kịch bản để ĐT nữ Việt Nam giành vé dự World Cup sau trận thắng Thái Lan

ĐT nữ Việt Nam đang đứng trước cơ hội lớn giành vé đự World Cup 2023 sau thắng lợi 2-0 trước Thái Lan ở lượt trận đầu tiên vòng play-off.

HLV Mai Đức Chung: ĐT nữ Việt Nam đã học tập ĐT nam để có kết quả tốt như hôm nay

HLV Mai Đức Chung có những tiết lộ thú vị sau chiến thắng của ĐT nữ Việt Nam trước nữ Thái Lan tại vòng play-off tranh vé dự World Cup 2023 vào chiều nay, 2/2.

Báo Trung Quốc: Trọng tài đã giúp sức cho tuyển Việt Nam

Truyền thông Trung Quốc tỏ ra không phục thất bại của ĐTQG nước này trước ĐT Việt Nam vào mùng 1 Tết. Tờ Sohu thậm chí còn chỉ ra 3 lý do cho rằng chiến thắng của tuyển Việt Nam là không xứng đáng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Son Heung Min: Hy vọng cầu thủ châu Á rời vùng an toàn để sang châu Âu thi đấu

Son Heung Min hy vọng nhiều cầu thủ châu Á sẽ rời khỏi ‘vùng an toàn’ hiện tại để sang châu Âu thi đấu và tỏa sáng như bản thân đồng chủ nhân Chiếc giày vàng Ngoại hạng Anh 2021/22.

BTC Ngoại hạng Anh chấp thuận việc Chelsea có chủ mới

Ban tổ chức Ngoại hạng Anh đã chính thức đưa ra thông báo về việc chấp thuận cho CLB Chelsea được đổi chủ.

Juergen Klopp vượt Guardiola, giành giải HLV xuất sắc nhất Ngoại hạng Anh 2021/22

Juergen Klopp đã vượt qua Pep Guardiola để trở thành HLV xuất sắc nhất giải Ngoại hạng Anh/Premier League 2021/22.

Thị trường chuyển nhượng cầu thủ Hè 2022 tại châu Âu mở, đóng cửa khi nào?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về Thị trường chuyển nhượng cầu thủ châu Âu hè 2022. Các giải đấu sẽ mở cửa TTCN khi nào?

Ngoại hạng Anh mùa giải 2022-23 khi nào khởi tranh?

Thethao.vn cung cấp thông tin mới nhất về mùa giải Ngoại hạng Anh 2022-23. Ngoại hạng Anh 2022-23 khi nào khởi tranh, có gì đặc biệt?

Man City diễu hành mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh, nhuộm xanh Manchester

Manchester City đã có cuộc diễu hành hoành tráng đi qua trung tâm thành phố để ăn mừng chức vô địch Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22.

Erik Ten Hag khẳng định tương lai của Ronaldo vẫn ở MU

Tân HLV trưởng MU, Erik Ten Hag khẳng định Ronaldo nằm trong kế hoạch của ông và tiền đạo người Bồ Đào Nha sẽ ở lại MU mùa tới.

MU bổ nhiệm cựu HLV trưởng ĐT Anh làm phó tướng cho Erik ten Hag

Steve McClaren, người từng dẫn dắt ĐT Anh sẽ cùng với Mitchell van der Gaag trở thành 2 trợ thủ đắc lực của HLV Erik ten Hag tại MU.

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu mùa 2022/23

Danh sách các đội Ngoại hạng Anh dự Cúp C1 châu Âu/Champions League mùa 2022/23 sẽ được Thethao.vn gửi tới quý vị độc giả trong khuôn khổ bài viết này.

Tổng kết Ngoại hạng Anh 2021/22: Man City vô địch lần thứ 6 trong vòng 10 năm

Giải Ngoại hạng Anh mùa giải 2021/22 đã chính thức khép lại với chức vô địch đầy xứng đáng dành cho Man City.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Thái Lan
17:30
Turkmenistan
U23 Thái Lan
18:00
Hong Kong
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hungary U19 2nd Division
Vòng
Paksi SEU19
18:00
Gyirmot SE U19
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Campbelltown City SC
17:00
Adelaide City FC
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Young Boys
18:15
Victory FC
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Pascoe Vale SC
17:15
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Tajikistan
Vòng 9
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
India Senior League
Vòng
AGORC
18:00
Indian Bank
Meng Guanlian
Vòng
Fortis FC
17:00
Agrani Bank Ltd SC
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC
17:40
Sunshine Coast FC
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Danish U17
Vòng 21
VejleU17
19:15
Nordsjaelland U17
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
18:00
CA Estudiantes Caseros U20
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen FC
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Preston Lions
17:30
Box Hill United SC
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Australia Victoria State League 1
Vòng
Richmond
17:30
Mazenod Victory
Australia South Australia State League 2
Vòng
Salisbury United
18:00
Modbury Vista
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
Poland Division 4
Vòng
Arka Gdynia II
17:00
Lechia Gdansk II
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Czech Republic U19 League
Vòng 27
MFK Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Nepal C Division
Vòng
Swoyambhu Club
17:15
Planning Boys United
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
VIC Premier League
Vòng 15
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Surfers Paradise
17:15
Magic United TFA
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Australia New South Wales League 2
Vòng
Sydney University
17:25
Dulwich Hill SC
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:15
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá