Lịch thi đấu tứ kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay, ltđ U23 Việt Nam

Hứa Lâm

Thứ năm, 09/06/2022 11:42 (GMT+7)

Lịch thi đấu bóng đá tứ kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch thi đấu tứ kết của U23 Việt Nam tại vòng chung kết U23 Asian Cup 2022.

Chủ Đề: U23 Châu Á 2022 - Vòng chung kết

Ngày 9/6, vòng bảng giải vô địch U23 châu Á 2022 chính thức khép lại và xác định các đội tuyển cuối cùng giành vé vào vòng tứ kết. Giải đấu năm nay có tổng cộng 16 đội tham dự, chia làm 4 bảng thi đấu vòng tròn 1 lượt. 2 đội dẫn đầu mỗi bảng sẽ có vé đi tiếp.

Lịch thi đấu tứ kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay - Ảnh 1
U23 Việt Nam chỉ đứng sau U23 Hàn Quốc ở vòng bảng

Tại bảng A, đội chủ nhà U23 Uzbekistan thể hiện sức mạnh vượt trội với thành tích bất bại (2 thắng, 1 hoà). Họ sớm giành ngôi đầu bảng trước 1 trận đấu. Trong khi đó, U23 Turkmenistan gây bất ngờ khi vượt qua 2 ông lớn Iran và Qatar để giành vị trí nhì bảng.

Tại bảng B, U23 Úc cũng giành ngôi đầu bảng với 7 điểm. Đứng thứ 2 là U23 Iraq với 5 điểm. Đây cũng là kịch bản ở bảng C của U23 Việt Nam. Trong khi U23 Hàn Quốc đứng đầu với 7 điểm thì U23 Việt Nam cũng đi tiếp với 5 điểm sau 3 lượt trận.

Tại vòng tứ kết, các đội nhất nhì bảng A sẽ gặp bảng B, trong khi bảng C gặp bảng D. Như vậy, đối thủ của U23 Việt Nam sẽ là 1 trong 3 đội U23 Saudi Arabia, U23 Nhật Bản hoặc U23 UAE. 

Các trận tứ kết U23 châu Á 2022 sẽ diễn ra vào ngày 11 và ngày 12/6. U23 Việt Nam sẽ đá trận tứ kết 4 vào lúc 21h00 giờ địa phương, tương đương 23h00 ngày 12/6 (giờ Hà Nội).

Lịch thi đấu tứ kết U23 châu Á 2022 mới nhất hôm nay

  TỨ KẾT
Thời gian Sân Nhất bảng Tỷ số Nhì bảng
TK2 20:00 11/6 Bunyodkor Australia   Turkmenistan
TK1 23:00 11/6 Pakhtakor Uzbekistan   Iraq
TK3 20:00 12/6 Pakhtakor Hàn Quốc   Nhật Bản
TK4 23:00 12/6 Lokomotiv Saudi Arabia   Việt Nam
  BÁN KẾT
BK2 20:00 15/6 Pakhtakor Thắng TK2   Thắng TK4
BK1 23:00 15/6 Bunyodkor Thắng TK1   Thắng TK3
  TRANH HẠNG 3
  20:00 18/6 Pakhtakor Thua BK1   Thua BK2
  CHUNG KẾT
  23:00 18/6 Bunyodkor Thắng BK1   Thắng BK2
TIN LIÊN QUAN

HLV Gong Oh Kyun: Đây chưa phải lúc để U23 Việt Nam ăn mừng

U23 Việt Nam 08/06/2022

Thuyền trưởng người Hàn Quốc tiếp tục thể hiện sự tự tin và mong muốn các học trò đặt mục tiêu thật cao ở VCK U23 châu Á năm nay.

U23 Việt Nam thiết lập cột mốc mới tại VCK U23 châu Á

U23 Việt Nam 09/06/2022

Với phong độ ấn tượng, ĐT U23 Việt Nam dưới thời HLV Gong Oh Kyun đã thiết lập cột mốc lịch sử tại VCK U23 châu Á.

U23 Việt Nam gặp đội nào, kết quả ra sao trong lần gần nhất đá tứ kết giải U23 châu Á?

U23 Việt Nam 09/06/2022

ĐT U23 Việt Nam gặp đội nào, kết quả ra sao trong lần gần nhất đá tứ kết giải U23 châu Á? Thethao.vn sẽ giải đáp phần nào thắc mắc này.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra khi nào, ở đâu?

Giải vô địch U19 Đông Nam Á 2022 diễn ra khi nào, ở đâu? Cập nhật thời gian thi đấu bóng đá của U19 Việt Nam tại giải đấu khu vực.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/6: Viettel đá AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/6: Nam Định đối đầu Hà Nội

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 25/6: BRVT đối đầu Phú Thọ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 25/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 24/6: Viettel thi đấu ở AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 24/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/2023: Khởi đầu thuận lợi

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Barcelona tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23: Khi nào gặp Barca?

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Real Madrid tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Real Madrid tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 23/6: Nữ Bangladesh vs Malaysia

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 23/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 22/6: U19 châu Âu, VĐQG Hàn Quốc, Cúp Nhật Hoàng…

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 22/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 21/6: Vòng loại Cúp C1 châu Âu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 21/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

AFC Cup
Vòng bảng
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Dalkurd FF U21
17:15
Degerfors IF U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
India Shillong Premier League
Vòng
Mawlai SC
17:30
Langsning SC
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Kenya Super League
Vòng
Mara Sugar FC
19:00
Fortune Sacco
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
18:00
Da Grande SC
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá