Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai, Ltd bd mới nhất
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Xem Ltd bd hn trực tiếp các giải Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, C2, Pháp, Ý, Đức, Tây Ban Nha, Việt Nam ... hấp dẫn nhất nhất.
Lịch bóng đá
Cúp C2 Châu âu
|
|||||
Quarterfinals
|
|||||
02:00
|
Marseille
|
|
Benfica
|
Nhận định | |
02:00
|
AS Roma
|
|
AC Milan
|
Nhận định | |
02:00
|
Atalanta
|
|
Liverpool
|
Nhận định | |
02:00
|
West Ham United
|
|
Bayer Leverkusen
|
Nhận định | |
Cúp C3
|
|||||
Quarterfinals
|
|||||
23:45
|
Lille
|
|
Aston Villa
|
Nhận định | |
23:45
|
Fiorentina
|
|
FC Viktoria Plzen
|
Nhận định | |
02:00
|
Fenerbahce
|
|
Olympiakos Piraeus
|
||
02:00
|
PAOK Saloniki
|
|
Club Brugge
|
Nhận định | |
VĐQG Ả Rập Xê Út
|
|||||
Vòng 28
|
|||||
22:00
|
Al-Taawon
|
|
Al Khaleej Club
|
Nhận định | |
01:00
|
Al-Shabab(KSA)
|
|
Abha
|
Nhận định | |
01:00
|
Al-Fateh
|
|
Al Raed
|
Nhận định | |
U23 Châu Á
|
|||||
Group
|
|||||
20:00
|
U23 Indonesia
|
|
Australia U23
|
Nhận định | |
22:30
|
Jordan U23
|
|
U23 Qatar
|
Nhận định | |
VĐQG Brazil
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
Trực tiếp
|
Flamengo
|
|
Sao Paulo
|
||
07:30
|
Botafogo RJ
|
|
Atletico Clube Goianiense
|
||
Giao Hữu ĐTQG
|
|||||
15:30
|
Luxembourg U16 (nữ)
|
|
Georgia (U16)(nữ)
|
||
18:00
|
Hungary U16
|
|
Norway U16
|
||
19:00
|
Cyprus U16
|
|
Montenegro U16
|
||
21:30
|
San Marino (nữ) U16
|
|
Estonia (nữ) U17
|
||
VĐQG Slovenia
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
21:00
|
Domzale
|
|
FC Koper
|
Nhận định | |
Hạng 2 Mexico
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Alebrijes de Oaxaca
|
|
Cimarrones de Sonora
|
||
Conmebol-Sudamericano WomenU20
|
|||||
Group
|
|||||
Trực tiếp
|
Argentina (nữ) U20
|
|
Ecuador (nữ) U20
|
||
04:00
|
Colombia (nữ) U20
|
|
Bolivia (nữ) U20
|
||
06:30
|
Venezuela (nữ) U20
|
|
Brasil (nữ) U20
|
||
Canadian Premier League
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
09:00
|
Vancouver FC
|
|
HFX Wanderers FC
|
||
Giải trẻ Uruguay
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:30
|
Atletico Fenix Reserve
|
|
Racing Club de Montevideo Reserves
|
||
VĐQG Iran
|
|||||
Vòng 24
|
|||||
20:00
|
Peykan
|
|
Persepolis Pakdasht
|
||
21:15
|
Gol Gohar FC
|
|
Esteghlal Khozestan
|
||
22:30
|
Sanat-Naft
|
|
Persepolis
|
||
Cúp Mỹ
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
Trực tiếp
|
Memphis 901
|
|
Miami United
|
||
Trực tiếp
|
Miami FC
|
|
Tormenta FC
|
||
Trực tiếp
|
Birmingham Legion
|
|
Chattanooga Red Wolves
|
||
Trực tiếp
|
Chicago flame B
|
|
Indy Eleven
|
||
Trực tiếp
|
Tulsa Roughneck
|
|
Northern Colorado
|
||
Trực tiếp
|
Omaha
|
|
El Paso Locomotive FC
|
||
09:30
|
Monterey Bay FC
|
|
Irvine Zeta
|
||
09:30
|
Las Vegas Lights
|
|
Spokane Velocity
|
||
England Conference
|
|||||
Vòng 39
|
|||||
01:45
|
Halifax Town
|
|
Oldham Athletic
|
||
Japanese WE League
|
|||||
Vòng 15
|
|||||
15:00
|
NTV Beleza (nữ)
|
|
Nojima Stella (nữ)
|
||
16:00
|
Omiya Ardija (nữ)
|
|
Urawa Red Diamonds (nữ)
|
||
16:00
|
AS Elfen Sayama (nữ)
|
|
Albirex Niigata (nữ)
|
||
17:00
|
Nagano Parceiro (nữ)
|
|
Vegalta Sendai (nữ)
|
||
17:00
|
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
|
|
INAC (nữ)
|
||
17:00
|
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
|
|
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
|
||
Primera Division de Colombiano-Apertura
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
Trực tiếp
|
Millonarios
|
|
Atletico Junior Barranquilla
|
||
08:20
|
Atletico Nacional Medellin
|
|
Deportivo Pereira
|
Nhận định | |
04:00
|
La Equidad
|
|
Fortaleza F.C
|
||
06:10
|
Patriotas FC
|
|
Dep.Independiente Medellin
|
||
08:20
|
America de Cali
|
|
Deportivo Pasto
|
||
The lowlands of Scotland League
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:45
|
Civil Service Strollers FC
|
|
East Kilbride
|
||
England U21 Professional Development League 2
|
|||||
Vòng 16
|
|||||
19:00
|
Fleetwood Town U21
|
|
Millwall U21
|
||
Vô địch Mexico nữ
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
10:00
|
Monterrey (nữ)
|
|
Toluca (nữ)
|
||
Latvian Higher League
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
21:30
|
Grobina
|
|
FK Liepaja
|
Nhận định | |
23:30
|
Jelgava
|
|
FK Valmiera
|
||
VĐQG Oman
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
20:45
|
Al-Seeb
|
|
Al Wehda(OMA)
|
||
20:50
|
Bahla
|
|
Sur Club
|
||
20:55
|
Al-Nasr(OMA)
|
|
Oman Club
|
||
23:10
|
Alrstak
|
|
ibri
|
||
United Arab Emirates U21
|
|||||
Vòng
|
|||||
21:00
|
Shabab Dubai U21
|
|
Al-Nasr(KSA) U21
|
||
21:00
|
Al-Sharjah U21
|
|
Baniyas SC Reserves
|
||
Liga Nacional de Guatemala
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
09:00
|
C.S.D. Comunicaciones
|
|
CSD Municipal
|
||
Hạng nhất Đan Mạch
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
22:59
|
Sonderjyske
|
|
Vendsyssel
|
||
Armenia Division 2
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
18:00
|
BKMA II
|
|
Gandzasar Kapan
|
||
18:00
|
Gandzasar Kapan
|
|
Ararat-Armenia B
|
||
18:00
|
Lernayin Artsakh
|
|
Shirak Gjumri B
|
||
18:00
|
MIKA Ashtarak
|
|
Andranik
|
||
18:00
|
FC Onor
|
|
Alashkert B Martuni
|
||
18:00
|
Pyunik B
|
|
Ararat Yerevan II
|
||
18:00
|
Urartu II
|
|
FC Noah B
|
||
Primera Division de Ecuador
|
|||||
Vòng 9
|
|||||
Trực tiếp
|
Tecnico Universitario
|
|
Deportivo Cuenca
|
||
02:00
|
SC Imbabura
|
|
Universidad Catolica
|
||
04:30
|
Independiente Jose Teran
|
|
Mushuc Runa
|
||
07:00
|
Barcelona SC(ECU)
|
|
CD El Nacional
|
||
Brazil Campeonato Amapaense
|
|||||
Vòng
|
|||||
06:00
|
Independente AP
|
|
Oratorio RC
|
||
Uruguay Cup
|
|||||
Bán kết
|
|||||
Trực tiếp
|
CA Penarol
|
|
Torque
|
||
Namibia Premier League
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:30
|
Tura Magic FC
|
|
Orlando Pirates Windhoek
|
||
Finland Suomen Cup
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
00:15
|
NOPS
|
|
P-Iirot
|
||
Primera Division de Honduras
|
|||||
Vòng 16
|
|||||
08:15
|
CD Olimpia
|
|
CD Motagua
|
||
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
|
|||||
Vòng
|
|||||
23:30
|
Al-Suqoor(KSA)
|
|
Jubail
|
||
Israel Women First National
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
22:59
|
AS Tel Aviv University (nữ)
|
|
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
|
||
22:59
|
Hapoel Petah Tikva (nữ)
|
|
Hapoel Jerusalem (nữ)
|
||
22:59
|
Hapoel Raanana (nữ)
|
|
Maccabi Hadera (nữ)
|
||
22:59
|
Bnot Netanya (nữ)
|
|
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
|
||
Bahrain Division
|
|||||
Vòng 20
|
|||||
22:59
|
Etehad Alreef
|
|
Al Ali CSC
|
||
22:59
|
Bahrain SC
|
|
Malkia
|
||
22:59
|
Um Alhassam
|
|
Al-Budaiya
|
||
Algeria U20 Youth League
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:00
|
ES Setif U21
|
|
JS Saoura U21
|
||
22:00
|
NC Magra U21
|
|
MC Alger U21
|
||
22:00
|
Paradou AC U21
|
|
MC El Bayadh U21
|
||
22:00
|
US Souf U21
|
|
ASO Chlef U21
|
||
22:00
|
CR Belouizdad U21
|
|
US Biskra U21
|
||
22:00
|
USM Khenchela U21
|
|
CS Constantine U21
|
||
22:59
|
JS Kabylie U21
|
|
MC Oran U21
|
||
22:59
|
USM Alger U21
|
|
ES Ben Aknoun U21
|
||
Iceland League Cup B
|
|||||
Bán kết
|
|||||
03:00
|
Kari Akranes
|
|
Throttur Vogum
|
||
Iraqi Premier League
|
|||||
Vòng 23
|
|||||
22:00
|
AL Najaf
|
|
Baghdad
|
||
Kazakhstan Division 1
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
16:00
|
Altay FK
|
|
FK Arys
|
||
16:00
|
Okzhetpes
|
|
Khan Tengri FC
|
||
18:00
|
FK Aktobe II
|
|
Tarlan
|
||
18:00
|
Kaisar Kyzylorda Reserves
|
|
Ekibastuzets
|
||
Cúp Quốc Gia Argentina
|
|||||
Vòng 1
|
|||||
Trực tiếp
|
Union Santa Fe
|
|
Gimnasia Mendoza
|
||
02:00
|
Deportivo Maipu
|
|
CA Juventud Unida San Luis
|
||
Bolivia Primera Division
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
The Strongest
|
|
San Jose de Oruro
|
||
06:00
|
Bolivar
|
|
San Antonio Bulo Bulo
|
||
07:00
|
Aurora
|
|
Independiente Petrolero
|
||
WK League
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
17:00
|
Gyeongju FC (nữ)
|
|
Boeun Sangmu (nữ)
|
||
17:00
|
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
|
|
Changnyeong (nữ)
|
||
17:00
|
Seoul Amazones (nữ)
|
|
KSPO FC (nữ)
|
||
17:00
|
Suwon FMC (nữ)
|
|
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
|
||
VĐQG Peru
|
|||||
Vòng 12
|
|||||
08:00
|
Alianza Lima
|
|
Sport Boys
|
||
U16 Châu Đại Dương
|
|||||
Qualifi
|
|||||
04:00
|
Solomon Islands U16
|
|
American Samoa U16
|
||
09:00
|
Tonga U16
|
|
Papua New Guinea U16
|
||
Brazil Youth
|
|||||
Match
|
|||||
01:00
|
Bahia (Youth)
|
|
Cruzeiro (Youth)
|
||
01:15
|
Gremio (Youth)
|
|
America MG Youth
|
||
03:00
|
Atletico Mineiro (Youth)
|
|
Cuiaba (MT) (Youth)
|
||
05:00
|
Fortaleza (Youth)
|
|
Atletico GO (Youth)
|
||
Libyan Premier League
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
21:30
|
Asaria
|
|
Al Khmes
|
||
21:30
|
Al Athad
|
|
Al Bashayir SC
|
||
Ukraina
|
|||||
Vòng 10
|
|||||
19:30
|
Zorya
|
|
FC Shakhtar Donetsk
|
Nhận định | |
Australia NPL Queensland U23
|
|||||
Vòng
|
|||||
11:15
|
Moreton City Excelsior II U23
|
|
Lions FC U23
|
||
Panama
|
|||||
Vòng 13
|
|||||
Trực tiếp
|
Herrera FC
|
|
UMECIT
|
||
08:30
|
CA Independente
|
|
Veraguas FC
|
||
Armenia Premier League
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
20:00
|
Alashkert
|
|
FC West Armenia
|
||
22:00
|
Shirak
|
|
FK Van Charentsavan
|
||
Mongolia Premier League
|
|||||
Vòng 16
|
|||||
18:15
|
Tuv Buganuud
|
|
FC Ulaanbaatar
|
||
England Southern Premier League
|
|||||
Vòng 21
|
|||||
01:45
|
Hanwell Town
|
|
Plymouth Parkway
|
||
01:45
|
Tiverton Town
|
|
Winchester City
|
||
China U21 League
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
14:00
|
Zhejiang Greentown U21
|
|
Heilongjiang Ice City U21
|
||
14:00
|
Qingdao Hainiu U21
|
|
Tianjin Jinmen Tiger U21
|
||
14:00
|
Cangzhou Mighty Lions U21
|
|
Shenzhen Xinpengcheng U21
|
||
14:00
|
Qingdao Youth Island U21
|
|
Shanghai Shenhua U21
|
||
Estonia Teine Liiga
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
22:00
|
Tallinna JK Legion
|
|
Trans Narva B
|
||
Nicaragua Apertura league
|
|||||
Vòng 15
|
|||||
Trực tiếp
|
Diriangen
|
|
HYH Export Sebaco FC
|
||
Trực tiếp
|
Organica Masachapa FC
|
|
Jalapa
|
||
06:00
|
Walter Ferretti
|
|
Real Esteli
|
||
09:00
|
Managua FC
|
|
UNAN Managua
|
||
Hạng 2 Azerbaijan
|
|||||
Vòng
|
|||||
18:00
|
Zaqatala FK
|
|
Araz Saatli
|
||
18:30
|
Difai Agsu FK
|
|
FK Mughan
|
||
19:00
|
Karvan Evlakh
|
|
Qaradag Lokbatan
|
||
VIC Women’s Premier League
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
11:00
|
Box Hill (nữ)
|
|
FC Bulleen Lions (nữ)
|
||
11:00
|
Brunswick Juventus (nữ)
|
|
Preston Lions (nữ)
|
||
11:00
|
Emerging Athlete Program (nữ)
|
|
Alamein (nữ)
|
||
11:00
|
Calder United SC (nữ)
|
|
Bentleigh Greens (nữ)
|
||
11:00
|
South Melbourne (nữ)
|
|
Essendon Royals (nữ)
|
||
11:00
|
Boroondara Eagles (nữ)
|
|
Heidelberg United (nữ)
|
||
Panama Liga Prom
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Mario Mendez FC
|
|
CD Universitario Reserves
|
||
Trực tiếp
|
San Martin FC
|
|
Panama City FC
|
||
Trực tiếp
|
Sporting San Miguelito Reserves
|
|
Aguilas UP
|
||
VĐQG Costa Rica
|
|||||
Vòng 18
|
|||||
Trực tiếp
|
Sporting San Jose
|
|
Santos De Guapiles
|
||
09:00
|
Alajuelense
|
|
AD Grecia
|
||
09:00
|
Herediano
|
|
Cartagines Deportiva SA
|
||
Brazil L
|
|||||
Vòng
|
|||||
03:30
|
Sao Francisco AC
|
|
Rio Branco AC
|
||
05:30
|
Humaita AC
|
|
Vasco AC
|
||
VĐQG Ai Cập
|
|||||
Vòng 18
|
|||||
21:00
|
Ceramica Cleopatra FC
|
|
Al-Ittihad Alexandria
|
||
00:00
|
Ismaily
|
|
ZED FC
|
||
00:00
|
Kokakola Cairo
|
|
Pharco
|
||
Cameroon Elite One
|
|||||
Vòng
|
|||||
21:00
|
Young Sports
|
|
Colombe du Dja et Lobo
|
||
21:00
|
Victoria Utd Limbe
|
|
Stade Renard de Melong
|
||
England Conference South Division
|
|||||
Vòng 39
|
|||||
01:45
|
Truro City
|
|
Weymouth
|
||
01:45
|
Taunton Town
|
|
Weston Super Mare
|
||
Cúp quốc gia Romania
|
|||||
Bán kết
|
|||||
00:30
|
FC Otelul Galati
|
|
Universitaea Cluj
|
||
Uganda Premier League
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:00
|
Ma Lu
|
|
Busoga United
|
||
22:59
|
Kampala City Council FC
|
|
Mbarara City
|
||
U21 Bỉ
|
|||||
Vòng 24
|
|||||
01:00
|
FC Liege Reserves
|
|
Lommel SK U21
|
||
Thái Lan x
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
19:00
|
Bangkok United FC
|
|
Lamphun Warrior
|
Nhận định |
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất
Bóng đá đã từ lâu trở thành môn thể thao vua tại Việt Nam, thu hút hàng triệu người hâm mộ quan tâm dõi theo từng hơi thở bóng đá. Mỗi ngày, trên khắp thế giới đều diễn ra các giải bóng đá nên nhu cầu tìm xem các trận đấu có lịch bóng đá hôm nay luôn được người hâm mộ quan tâm rất lớn, dõi theo những đội bóng mình yêu thích.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai được Thethao.vn cập nhật liên tục giúp cho bạn có thể dễ dàng tìm kiếm, dễ dàng theo dõi chi tiết nhất. Ngoài những thông tin cơ bản như thời gian, ngày giờ thi đấu, cặp đấu.
Cập nhật lịch thi đấu các giải đấu bóng đá đầy đủ nhất
Lịch thi đấu bóng đá được Thethao.vn áp dụng nhiều cơ chế tự động giúp cho ltd bd của hầu khắp các giải đấu trên thế giới được cập nhật tự động, chính xác từ hệ thống link sopcast bóng đá. Bởi vậy, người xem được tiếp cận tới những thông tin nhanh nhất, chính xác nhất tại Việt Nam về lịch phát sóng bóng đá tuần này, tháng này của đội bóng bạn yêu thích.
Mỗi cuối tuần có hàng trăm trận đấu hấp dẫn diễn ra trên khắp thế giới. Fan hâm mộ bóng đá thường tìm xem những trận cầu hay để dõi theo từng nhịp bóng, thoả mãn đam mê với trái bóng. Lịch thi đấu ngoại hạng Anh Premier League luôn đón nhận được sự quan tâm lớn bởi đây là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, có hàng triệu fan cuồng trên khắp Việt Nam.
Cuối tuần cũng có hàng loạt các giải đấu hàng đầu khác như giải VĐQG Đức Bundesliga, giải Pháp Ligue 1 nơi có sự góp mặt của Messi hay giải đấu của những toan tính chiến thuật được trú trọng hàng đầu như giải Ý Serie A. Còn rất nhiều giải đấu quốc nội khác diễn ra vào cuối tuần khiến cho bạn cần chọn lựa những trận hay nhất để thưởng thức trọn vẹn những phút bóng lăn.
Ở giải đấu cấp châu lục, lịch bóng đá cúp C1, C2 được quan tâm hơn cả bởi đây là sân chơi của những câu lạc bộ hàng đầu châu Âu. Những trận thư hùng của những trận bóng lớn luôn chiếm trọn theo dõi của fan yêu túc cầu vào giữa tuần. Với tính chất châu lục nên không phải tuần nào cũng tổ chức. Bởi vậy, bạn cần chú ý lịch đá C1, C2, C3 để bạn chủ động sắp xếp thời gian, dõi theo cổ vũ cho CLB mình yêu thích.
Ngoài ra, thethao.vn cập nhật lịch phát sóng bóng đá trong ngày của hầu khắp các giải đấu bóng đá khác như giải Hàn Quốc K – League, Nhật Bản J League, Hà Lan, nhà nghề Mỹ MLS, giải Mexico, AFC Champion Ship C1 châu Á,… giúp cho fan cuồng có thông tin lựa chọn trận đấu hấp dẫn để theo dõi.
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay và ngày mai
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp Premier League hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác nhất.
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu tối đêm nay, Lịch đá C1 hôm nay
Lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu tối đêm hôm nay. Xem lịch phát sóng, ltd trực tiếp chung kết Champions League 2022 được cập nhật liên tục, nhanh chóng trên thethao.vn.