Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai, Ltd bd mới nhất
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất. Xem Ltd bd hn trực tiếp các giải Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, C2, Pháp, Ý, Đức, Tây Ban Nha, Việt Nam ... hấp dẫn nhất nhất.
Lịch bóng đá
Ngoại Hạng Anh
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
02:00
|
Brighton Hove Albion
|
|
Manchester City
|
Nhận định | |
Serie A
|
|||||
Vòng 32
|
|||||
01:00
|
Udinese
|
|
AS Roma
|
Nhận định | |
VĐQG Ả Rập Xê Út
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
22:00
|
Al-Feiha
|
|
Al-Tai
|
||
01:00
|
Al-Riyadh
|
|
Al Ahli Jeddah
|
||
01:00
|
Al Wehda Mecca
|
|
Al-Hazm
|
||
U23 Châu Á
|
|||||
Quarterfinals
|
|||||
21:00
|
U23 Qatar
|
|
U23 Nhật Bản
|
||
00:30
|
U23 Hàn Quốc
|
|
U23 Indonesia
|
||
Hà Lan
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
23:45
|
SC Heerenveen
|
|
PSV Eindhoven
|
Nhận định | |
02:00
|
Go Ahead Eagles
|
|
Feyenoord
|
Nhận định | |
Giao hữu quốc tế
|
|||||
Trực tiếp
|
Koln (nữ)
|
|
PSV Eindhoven (nữ)
|
||
Giao Hữu ĐTQG
|
|||||
19:00
|
Azerbaijan U16
|
|
Uzbekistan U16
|
||
21:00
|
China U16
|
|
Denmark U16
|
||
22:00
|
Belarus U16
|
|
Tajikistan U16
|
||
VĐQG Thụy Điển
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
00:00
|
Halmstads
|
|
Hammarby
|
Nhận định | |
00:00
|
Kalmar
|
|
GAIS
|
Nhận định | |
00:00
|
IFK Norrkoping FK
|
|
Elfsborg
|
Nhận định | |
00:00
|
Vasteras SK FK
|
|
Mjallby AIF
|
||
00:00
|
Djurgardens
|
|
Malmo FF
|
Nhận định | |
Copa Libertadores
|
|||||
Group
|
|||||
05:00
|
Cerro Porteno
|
|
Fluminense RJ
|
Nhận định | |
05:00
|
Cobresal
|
|
Talleres Cordoba
|
Nhận định | |
07:00
|
Palestino
|
|
Millonarios
|
Nhận định | |
07:00
|
Barcelona SC(ECU)
|
|
Sao Paulo
|
Nhận định | |
Nga
|
|||||
Vòng 21
|
|||||
20:00
|
Ural Sverdlovsk Oblast
|
|
Rostov FK
|
Nhận định | |
22:15
|
Fakel
|
|
Krylya Sovetov
|
Nhận định | |
00:30
|
Terek Grozny
|
|
FK Sochi
|
Nhận định | |
00:30
|
CSKA Moscow
|
|
Spartak Moscow
|
Nhận định | |
VĐQG Bỉ
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
01:30
|
Royal Antwerp
|
|
Saint Gilloise
|
||
Hạng 2 Bồ Đào Nha
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
00:00
|
Uniao Leiria
|
|
Penafiel
|
||
VĐQG Romania
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
20:45
|
UTA Arad
|
|
FC Otelul Galati
|
||
22:59
|
Hermannstadt
|
|
Petrolul Ploiesti
|
||
01:45
|
CS Universitatea Craiova
|
|
CFR Cluj
|
||
Hạng nhất Ba Lan
|
|||||
Vòng 29
|
|||||
22:59
|
Motor Lublin
|
|
Chrobry Glogow
|
||
22:59
|
LKS Nieciecza
|
|
Odra Opole
|
||
01:30
|
GKS Katowice
|
|
Gornik Leczna
|
||
Hạng 2 Mexico
|
|||||
Vòng
|
|||||
08:05
|
Cancun FC
|
|
CF Atlante
|
||
10:05
|
Mineros de Zacatecas
|
|
Leones Negros
|
||
Hạng 2 Romania
|
|||||
Vòng 6
|
|||||
22:59
|
Gloria Buzau
|
|
Corvinul Hunedoara
|
||
Colombia Copa Cup
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
05:30
|
Patriotas FC
|
|
Atletico Bucaramanga
|
||
07:00
|
Deportes Quindio
|
|
Envigado FC
|
||
08:00
|
Deportiva Once Caldas
|
|
Fortaleza F.C
|
||
Indonesia Super League
|
|||||
Vòng 33
|
|||||
19:00
|
Persib Bandung
|
|
Pusamania Borneo FC
|
||
19:00
|
Arema Malang
|
|
PSM Makassar
|
||
FFSA Premier League
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
Trực tiếp
|
White City Woodville
|
|
Campbelltown City SC
|
||
Ecuador Campeonato Serie B
|
|||||
Vòng 7
|
|||||
07:00
|
CD Independiente Juniors
|
|
Cuniburo FC
|
||
England U21 Professional Development League 2
|
|||||
Vòng 16
|
|||||
01:00
|
Sheffield Utd U21
|
|
Sheffield Wed U21
|
||
Cúp Quốc Gia Iceland
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
21:00
|
Haukar Hafnarfjordur
|
|
Vestri
|
||
21:00
|
HotturHuginn
|
|
Fylkir
|
||
21:00
|
IBV Vestmannaeyjar
|
|
Grindavik
|
||
22:00
|
Akranes
|
|
Tindastoll Sauda
|
||
22:00
|
Grotta Seltjarnarnes
|
|
Thor Akureyri
|
||
22:00
|
Vikingur Reykjavik
|
|
UMF Vidir
|
||
22:00
|
KA Akureyri
|
|
IR Reykjavik
|
||
22:00
|
Afturelding
|
|
Dalvik Reynir
|
||
23:15
|
IH Hafnarfjordur
|
|
Hafnir
|
||
02:15
|
Keflavik
|
|
Breidablik
|
||
Vô địch Mexico nữ
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
08:00
|
Tigres (nữ)
|
|
Juarez FC (nữ)
|
||
10:00
|
Tijuana (nữ)
|
|
Pachuca (nữ)
|
||
Nigerian Premier League
|
|||||
Vòng 28
|
|||||
22:00
|
Rivers United
|
|
Katsina United
|
||
Copa Sudamericana
|
|||||
Group
|
|||||
05:00
|
Deportivo Metropolitano
|
|
Lanus
|
||
05:00
|
FC Nacional Asuncion
|
|
Racing Club Montevideo
|
||
07:00
|
Fortaleza
|
|
Boca Juniors
|
||
07:00
|
Always Ready
|
|
Univ.Cesar Vallejo
|
||
09:00
|
Dep.Independiente Medellin
|
|
Defensa Y Justicia
|
||
09:00
|
Delfin SC
|
|
Internacional RS
|
||
Faroe Islands Cup
|
|||||
Vòng 1
|
|||||
20:00
|
Toftir B68
|
|
IF Fuglafjordur
|
||
22:30
|
EB Streymur
|
|
07 Vestur Sorvagur
|
||
00:00
|
B36 Torshavn
|
|
Skala Itrottarfelag
|
||
U19 Đan Mạch
|
|||||
Vòng 22
|
|||||
Trực tiếp
|
Aarhus AGF U19
|
|
Odense BK U19
|
||
Hạng nhất Đan Mạch
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
22:59
|
Fredericia
|
|
Aalborg
|
||
Romania Liga 1 Women
|
|||||
Vòng
|
|||||
21:00
|
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
|
|
FCM Targu Mures (nữ)
|
||
Armenia Division 2
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
19:00
|
Pyunik B
|
|
Ararat Yerevan II
|
||
21:00
|
Urartu II
|
|
FC Noah B
|
||
Spanish Bizkaia-Tercera Division
|
|||||
Vòng 31
|
|||||
00:00
|
Cordoba B
|
|
Lucena CF
|
||
Finland Suomen Cup
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
00:15
|
NOPS B
|
|
VaKP
|
||
Switzerland - 2.Liga
|
|||||
Vòng 26
|
|||||
00:30
|
La Chaux-de-Fonds
|
|
FC Coffrane
|
||
Primera Division de Honduras
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
06:15
|
CD Motagua
|
|
Real Sociedad Tocoa
|
||
08:30
|
CD Victoria
|
|
Marathon
|
||
Israel Women First National
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
22:59
|
Hapoel Petah Tikva (nữ)
|
|
AS Tel Aviv University (nữ)
|
||
22:59
|
Hapoel Jerusalem (nữ)
|
|
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
|
||
22:59
|
Bnot Netanya (nữ)
|
|
Hapoel Raanana (nữ)
|
||
22:59
|
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
|
|
Maccabi Hadera (nữ)
|
||
Greece U19
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Iraklis 1908 FC U19
|
|
Kampaniakos Chalastras U19
|
||
Cúp quốc gia Slovenia
|
|||||
Bán kết
|
|||||
01:00
|
NK Mura 05
|
|
NK Rogaska
|
||
Northern Ireland Reserve League
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:45
|
Carrick Rangers Reserves
|
|
Coleraine Reserves
|
||
Bahrain Division
|
|||||
Vòng 21
|
|||||
22:59
|
Bahrain SC
|
|
Qalali
|
||
22:59
|
Malkia
|
|
Etehad Alreef
|
||
22:59
|
Al-Ittifaq
|
|
Al-Tadhmon
|
||
Hạng 3 Áo
|
|||||
Vòng 25
|
|||||
00:30
|
Austria Wien (Youth)
|
|
Kremser
|
||
Kazakhstan Division 1
|
|||||
Vòng 4
|
|||||
Trực tiếp
|
FK Kaspyi Aktau
|
|
Ulytau Zhezkazgan
|
||
Trực tiếp
|
Khan Tengri FC
|
|
Kairat Almaty II
|
||
Lebanese Premier League
|
|||||
Vòng 11
|
|||||
Trực tiếp
|
Al-Hikma
|
|
Trables Sports Club
|
||
WK League
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
Trực tiếp
|
Changnyeong (nữ)
|
|
Seoul Amazones (nữ)
|
||
Trực tiếp
|
Gyeongju FC (nữ)
|
|
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
|
||
Trực tiếp
|
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
|
|
Suwon FMC (nữ)
|
||
Andorra CUP
|
|||||
Bán kết
|
|||||
01:30
|
Atletic Club D Escaldes
|
|
UE Santa Coloma
|
||
Finland - Kakkonen Lohko
|
|||||
Vòng 3
|
|||||
22:30
|
JaPS B
|
|
Kiffen Helsinki
|
||
22:59
|
Ilves Tampere II
|
|
Vantaa
|
||
Brazil Youth
|
|||||
Match
|
|||||
03:30
|
Botafogo RJ (Youth)
|
|
Fluminense RJ (Youth)
|
||
Hạng 4 Nauy
|
|||||
Vòng
|
|||||
23:30
|
IF Floya
|
|
Ulfstind
|
||
USA MLS Next Pro League
|
|||||
Vòng
|
|||||
09:00
|
Tacoma Defiance
|
|
San Jose Earthquakes Reserve
|
||
Cúp quốc gia Na Uy
|
|||||
Vòng 2
|
|||||
22:00
|
Oppsal
|
|
Valerenga
|
||
22:59
|
Eik-Tonsberg
|
|
Fredrikstad
|
||
22:59
|
Honefoss BK
|
|
Sarpsborg 08
|
||
Ivory Coast Premier Division
|
|||||
Vòng
|
|||||
22:59
|
CO Korhogo
|
|
ASEC MIMOSAS
|
||
Cúp Quốc Gia San Marino
|
|||||
finals
|
|||||
01:45
|
Entai Ravi Tucci
|
|
SP La Fiorita
|
||
U23 Bồ Đào Nha
|
|||||
Vòng 14
|
|||||
20:30
|
Famalicao U23
|
|
Gil Vicente U23
|
||
20:30
|
Estrela FC U23
|
|
Benfica U23
|
||
20:30
|
Sporting Lisbon Sad U23
|
|
Torreense U23
|
||
20:30
|
Vizela U23
|
|
Estoril U23
|
||
Uzbekistan Second League B Group
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
FC Bunyodkor II Chrichik
|
|
Fergana FA
|
||
Trực tiếp
|
Navoiy FA
|
|
Qiziriq Football Club
|
||
Trực tiếp
|
Jizzax FA
|
|
Jayxun
|
||
Trực tiếp
|
Lokomotiv BFK
|
|
Namangan FA
|
||
19:00
|
Nasaf Qarshi B
|
|
Buxoro FA
|
||
Zimbabwe
|
|||||
Vòng 8
|
|||||
20:00
|
Arenel Movers
|
|
Manica Diamond
|
||
20:00
|
Capps linked
|
|
GreenFuel
|
||
20:00
|
Chegutu Pirates
|
|
Dynamos FC
|
||
Nicaragua Apertura league
|
|||||
Vòng 17
|
|||||
06:00
|
Jalapa
|
|
UNAN Managua
|
||
07:00
|
Diriangen
|
|
Walter Ferretti
|
||
Hạng 2 Azerbaijan
|
|||||
Vòng
|
|||||
Trực tiếp
|
Araz Saatli
|
|
Karvan Evlakh
|
||
19:00
|
FK Mughan
|
|
Zaqatala FK
|
||
19:00
|
Qaradag Lokbatan
|
|
FK MOIK Baku
|
||
Brazil L
|
|||||
Vòng
|
|||||
03:30
|
Rio Branco AC
|
|
Humaita AC
|
||
05:30
|
Independencia
|
|
Sao Francisco AC
|
||
Cameroon Elite One
|
|||||
Vòng
|
|||||
21:00
|
Union Douala
|
|
Les Astres FC De Douala
|
||
21:00
|
APEJES Academy
|
|
AS Fortuna Mfou
|
||
21:00
|
Avion Academy
|
|
UMS de Loum
|
||
21:00
|
PWD de Bamenda
|
|
Fauve Azur Elite
|
||
21:00
|
Fovu de Baham
|
|
Bamboutos de
|
||
Iran Cup
|
|||||
Vòng 5
|
|||||
21:15
|
Mes Rafsanjan
|
|
Peykan
|
||
Brazil Campeonato Gaucho 2
|
|||||
Vòng
|
|||||
01:00
|
Cruzeiro RS
|
|
GA Farroupilha/RS
|
||
01:00
|
GE Bage
|
|
EC Pelotas(RS)
|
||
05:00
|
Aimore RS
|
|
Inter Santa Maria(RS)
|
||
Uganda Premier League
|
|||||
Vòng
|
|||||
20:00
|
Gaddafi FC
|
|
SC Villa
|
||
20:00
|
Bright Stars
|
|
Kampala City Council FC
|
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất
Bóng đá đã từ lâu trở thành môn thể thao vua tại Việt Nam, thu hút hàng triệu người hâm mộ quan tâm dõi theo từng hơi thở bóng đá. Mỗi ngày, trên khắp thế giới đều diễn ra các giải bóng đá nên nhu cầu tìm xem các trận đấu có lịch bóng đá hôm nay luôn được người hâm mộ quan tâm rất lớn, dõi theo những đội bóng mình yêu thích.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai được Thethao.vn cập nhật liên tục giúp cho bạn có thể dễ dàng tìm kiếm, dễ dàng theo dõi chi tiết nhất. Ngoài những thông tin cơ bản như thời gian, ngày giờ thi đấu, cặp đấu.
Cập nhật lịch thi đấu các giải đấu bóng đá đầy đủ nhất
Lịch thi đấu bóng đá được Thethao.vn áp dụng nhiều cơ chế tự động giúp cho ltd bd của hầu khắp các giải đấu trên thế giới được cập nhật tự động, chính xác từ hệ thống link sopcast bóng đá. Bởi vậy, người xem được tiếp cận tới những thông tin nhanh nhất, chính xác nhất tại Việt Nam về lịch phát sóng bóng đá tuần này, tháng này của đội bóng bạn yêu thích.
Mỗi cuối tuần có hàng trăm trận đấu hấp dẫn diễn ra trên khắp thế giới. Fan hâm mộ bóng đá thường tìm xem những trận cầu hay để dõi theo từng nhịp bóng, thoả mãn đam mê với trái bóng. Lịch thi đấu ngoại hạng Anh Premier League luôn đón nhận được sự quan tâm lớn bởi đây là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, có hàng triệu fan cuồng trên khắp Việt Nam.
Cuối tuần cũng có hàng loạt các giải đấu hàng đầu khác như giải VĐQG Đức Bundesliga, giải Pháp Ligue 1 nơi có sự góp mặt của Messi hay giải đấu của những toan tính chiến thuật được trú trọng hàng đầu như giải Ý Serie A. Còn rất nhiều giải đấu quốc nội khác diễn ra vào cuối tuần khiến cho bạn cần chọn lựa những trận hay nhất để thưởng thức trọn vẹn những phút bóng lăn.
Ở giải đấu cấp châu lục, lịch bóng đá cúp C1, C2 được quan tâm hơn cả bởi đây là sân chơi của những câu lạc bộ hàng đầu châu Âu. Những trận thư hùng của những trận bóng lớn luôn chiếm trọn theo dõi của fan yêu túc cầu vào giữa tuần. Với tính chất châu lục nên không phải tuần nào cũng tổ chức. Bởi vậy, bạn cần chú ý lịch đá C1, C2, C3 để bạn chủ động sắp xếp thời gian, dõi theo cổ vũ cho CLB mình yêu thích.
Ngoài ra, thethao.vn cập nhật lịch phát sóng bóng đá trong ngày của hầu khắp các giải đấu bóng đá khác như giải Hàn Quốc K – League, Nhật Bản J League, Hà Lan, nhà nghề Mỹ MLS, giải Mexico, AFC Champion Ship C1 châu Á,… giúp cho fan cuồng có thông tin lựa chọn trận đấu hấp dẫn để theo dõi.
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay và ngày mai
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 2022 tối đêm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp Premier League hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác nhất.
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu tối đêm nay, Lịch đá C1 hôm nay
Lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu tối đêm hôm nay. Xem lịch phát sóng, ltd trực tiếp chung kết Champions League 2022 được cập nhật liên tục, nhanh chóng trên thethao.vn.