Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 7/6: HAGL vs Hà Nội, Anh vs Đức

Hữu Vượng

Thứ ba, 07/06/2022 07:28 (GMT+7)

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 7/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 7/6. Ngày 7/6 diễn ra nhiều trận đấu giao hữu, U23 châu Á, Cúp tứ hùng, Nations League… trong đó có trận HAGL vs Hà Nội.

V.League do VTVCab nắm bản quyền. Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 7/6 - Ảnh 1
Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 7/6

HAGL vs Hà Nội là trận đấu tâm điểm của bóng đá Việt Nam nhiều năm trở lại đây. Mùa 2021, HAGL thắng Hà Nội với tỷ số 1-0. Do đó, trận này hứa hẹn rất nhiều bất ngờ và kịch tính.

Cả 2 CLB đều tới Hải Phòng với tâm thế của 1 trận giao hữu nhưng có ý nghĩa rà xoát đội hình. HAGL vừa thua Hải Phòng 0-4 và đó là kết quả không vui của Những đứa trẻ nhà bầu Đức. Trong khi đó, Hà Nội thắng Viettel 4-2.

Nations League 2022 là giải đấu chứa đựng nhiều bất ngờ. Anh sẽ chạm chán Đức ở trận này. Với quyết tâm cao hơn, nhiều khả năng tuyển Anh sẽ chơi trên chân đối thủ kỵ dơ.

UAE gặp Australia ở trận đấu playoff World Cup khu vực châu Á. Đội thắng trận này sẽ thi đấu trận Liên lục địa với đại diện Nam Mỹ. Đây là trận đấu có ý nghĩa vô cùng quan trọng.

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ TRẬN ĐẤU GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
16:00 Hà Nội FC vs HA Gia Lai Tứ hùng ON FOOTBALL
19:00 Hải Phòng vs Viettel Tứ hùng ON FOOTBALL
01:00 UAE vs Australia VL World Cup FPT Play
01:45 Anh - Đức Nations League ON FOOTBALL
TIN LIÊN QUAN

Giải vô địch Boxing trẻ toàn quốc 2022 phải dời lịch vì Kickboxing?

Boxing 06/06/2022

Trong bối cảnh Giải vô địch Kickboxing trẻ toàn quốc 2022 dời lịch thi đấu, giải Boxing trẻ nhiều khả năng cũng phải lùi lịch tổ chức theo kế hoạch đã đề ra.

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất

Cầu lông 06/06/2022

Lịch thi đấu giải cầu lông Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải cầu lông Indonesia Masters 2022 nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/6: Vòng loại Indonesia Masters 2022

Cầu lông 07/06/2022

Lịch thi đấu cầu lông hôm nay 7/6. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng loại giải Indonesia Masters 2022 hôm nay mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 6/7: U19 Việt Nam vs Brunei

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 6/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 5/7: Hấp dẫn Cúp C1 châu Âu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 5/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 4/7: U19 Việt Nam, V.League thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 4/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 3/7: V.League, giải hạng Nhất thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 3/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 2/7: V.League trở lại, U19 Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 2/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 hôm nay

Lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 nơi hai đội bóng Anh và Israel sẽ canh tranh cho chức vô địch.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 1/7: ĐT nữ Việt Nam vs Pháp

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 1/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 30/6: Viettel đá trận quyết định AFC Cup

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 30/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 29/6: Văn Lâm có thi đấu cho Osaka?

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 29/6. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch thi đấu bán kết U19 châu Âu 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bán kết U19 châu Âu 2022 mới nhất. Cập nhật trực tuyến ltd bóng đá U19 châu Âu nhanh chóng và chính xác nhất trên thethao.vn

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Volgar-Gazprom Astrachan
21:00
Arsenal Tula
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
Kazakhstan Division 2
Vòng
FK Atyrau Reserves
21:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Cameroon League Women
Vòng
Eding Sport (nữ)
21:00
Louves Minproff (nữ)
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Argentina Reserve League
Vòng
Quilmes Reserves
21:00
Almirante Brown Reserves
Sacachispas Reserves
21:00
Defensores de Belgrano Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá