Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 23/9: Giải hạng Nhất quốc gia

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 23/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay ngày 23/9. Ngày 23/9 diễn ra nhiều trận đấu thuộc các giải hạng nhất quốc gia, Nation League… Trong đó có trận đấu của Phú Thọ, Phù Đổng.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 23/9: Giải hạng Nhất quốc gia - Ảnh 1
Phú Thọ vs Bình Phước là trận đấu tâm điểm của nhóm trụ hạng - Ảnh VPF

V.League do VTVCab nắm bản quyền. Cúp C1, C2 và C3 châu Âu, FA Cup do truyền hình FPT độc quyền, ta có thể xem trên nền tảng tivi kỹ thuật số FPT Play. Copa Libertadores, Ligue 1, La Liga, Serie A, Cúp Liên đoàn và giải Hạng nhất Anh do VTVCab sở hữu bản quyền. Ngoại hạng Anh do K+ độc quyền. Các trận đấu thuộc về Bundesliga do Next Sport chia lịch chiếu.

Hôm nay, giải hạng nhất diễn ra 4 trận. Trong đó, Quảng Nam gặp Bà Rịa Vũng Tàu. Đây là 2 đội đang nằm ở top trên bảng xếp hạng và hướng tới việc thăng hạng V.League 2023.

Quảng Nam và Vũng Tàu có 24 và 23 điểm, kém 2 đội đầu bảng 4 và 5 điểm. Quảng Nam từng là cựu binh ở V.League, thậm chí lên ngôi vô địch năm 2017. Tuy nhiên, đội nhanh chóng sa sút và xuống hạng.

Bà Rịa Vũng Tàu là đội bóng mới thành lập, có liên quan tới phía CLB TPHCM. BRVT có mục tiêu thăng hạng nhiều năm nay nhưng vì nhiều lý do mà chưa thành hiện thực.

Phú Thọ gặp Bình Phước còn Phù Đổng gặp Huế. Đây là 4 đội nằm trong nhóm dưới của bảng xếp hạng. Bình Phước nếu thua cả Phú Thọ thì khó lòng trụ hạng mùa này, bởi đội bóng Tây Bắc đang xếp trên Bình Phước 2 hạng và đây được coi là một trong những trận chung kết ngược.

LỊCH PHÁT SÓNG TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ HÔM NAY
GIỜ TRẬN ĐẤU GIẢI ĐẤU KÊNH TRỰC TIẾP
16:00 Phú Thọ vs Bình Phước Hạng Nhất QG ON SPORTS NEWS
16:00 Phù Đổng vs Thừa Thiên Huế Hạng Nhất QG On Sports +
17:00 Quảng Nam vs Bà Rịa Vũng Tàu Hạng Nhất QG ON FOOTBALL
18:00 Cần Thơ vs ĐT Long An Hạng Nhất QG On Sports +
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu chung kết King's Cup 2022: Malaysia vs Tajikistan

Bóng đá Châu Á 4 ngày trước

Lịch thi đấu chung kết King's Cup 2022. Thethao.vn cung cấp lịch tường thuật trực tiếp trận chung kết giải King's Cup 2022 giữa Malaysia và Tajikistan.

Lịch thi đấu Billiards ngày 22/9: Ngày thứ hai giải VĐQG với Pool 9 bi và carom 1 băng

Lịch thi đấu Bida 4 ngày trước

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải pool, carom trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch thi đấu giải cầu lông Việt Nam mở rộng 2022

Cầu lông 4 ngày trước

Giải cầu lông Việt Nam mở rộng sẽ khởi tranh từ ngày 27/9-2/10 tại nhà thi đấu Nguyễn Du, TP Hồ Chí Minh. Đây là sự kiện đáng chú ý, không chỉ của cầu lông Việt Nam bởi nó đánh dấu ngày trở lại sau 2 năm gián đoạn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 27/9: Việt Nam vs Ấn Độ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 27/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 26/9: Đại chiến Anh vs Đức

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 26/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 25/9: Thái Lan thi đấu, Hà Lan gặp Bỉ

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 25/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 22/9: Thái Lan, Pháp, Hà Lan thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 22/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 21/9: ĐT Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 21/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 20/9: Giải bóng đá nữ VĐQG

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 20/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 19/9: Vòng loại CAN Cup, VĐQG Brazil

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 19/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 18/9: U20 Việt Nam, Arsenal, Real Madrid thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 18/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 17/9: Man City, Barca, Pau FC thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 17/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 16/9: U20 Việt Nam thi đấu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 16/9. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

VĐQG Brazil
Vòng 28
Santos
07:00
Atletico Paranaense
Giao Hữu ĐTQG
Papua New Guinea
11:00
Fiji
Brunei Darussalam
15:00
Laos
Democratic Rep Congo
18:00
Sierra Leone
U21 Ba Lan
18:00
Latvia U21
Madagascar
18:00
Benin
Equatorial Guinea
18:00
Rwanda
Chile U20
18:00
Morocco U20
Mauritania
18:00
Congo
Honduras
18:00
Guatemala
Nepal
18:00
Bangladesh
Senegal
18:00
Iran
Nicaragua
18:00
Ghana
Burkina Faso
18:00
Comoros
Hàn Quốc
18:00
Cameroon
Egypt
18:00
Liberia
Nhật Bản
18:55
Ecuador
Vietnam
19:00
India
Turkey U16
20:00
Azerbaijan U16
South Africa
20:00
Botswana
Indonesia
20:00
Curacao
Poland U20
20:15
Portugal U20
Romania U21
21:00
U21 Hà Lan
Sweden U18
21:30
Norway U18
USAU19
22:00
Scotland U19
England U20
22:00
Australia U20
UAE
22:00
Venezuela
Bulgaria U21
22:00
Serbia U21
Italy U20
22:30
Switzerland U20
Canada
22:59
Uruguay
Bahrain
22:59
Panama
U21 Tây Ban Nha
23:30
U21 Na Uy
Qatar
00:00
Chile
Libya
00:00
Tanzania
Uzbekistan
01:00
Costa Rica
Saudi Arabia
01:00
Mỹ
Cote D Ivoire
01:00
Guinea
Brazil
01:30
Tunisia
U21 Anh
01:45
U21 Đức
Algeria
02:00
Nigeria
Malta
02:00
Israel
Paraguay
02:00
Morocco
Mexico U20
06:00
Peru U20
Argentina
07:00
Jamaica
Peru
07:00
El Salvador
Mexico
09:00
Colombia
VL U21 Châu Âu
Playoff
Ukraine U21
22:30
Slovakia U21
U21 Đan Mạch
22:59
Croatia U21
U21 Séc
22:59
Iceland U21
Israel U21
00:15
Ireland U21
UEFA Nations League
League B
Thụy Điển
01:45
Slovenia
Bồ Đào Nha
01:45
Tây Ban Nha
Thụy Sĩ
01:45
Czech
Kosovo
01:45
Cyprus
Hy Lạp
01:45
Bắc Ireland
Ukraine
01:45
Scotland
Ireland
01:45
Armenia
Na Uy
01:45
Serbia
Albania
01:45
Iceland
VĐ châu Phi - CAN Cup
Qualification
Sao Tome Principe
22:59
Sierra Leone
Mauritania
22:59
Democratic Rep Congo
Namibia
22:59
Cameroon
Sudan
22:59
Gabon
Libya
22:59
Tunisia
Angola
22:59
Ghana
Botswana
22:59
Equatorial Guinea
Central African Republic
22:59
Madagascar
Guinea Bissau
22:59
Nigeria
Niger
22:59
Algeria
Mauritius
22:59
Sierra Leone
Liberia
22:59
South Africa
Gambia
22:59
Mali
Togo
22:59
Burkina Faso
Mozambique
22:59
Senegal
South Sudan
22:59
Congo
Swaziland
22:59
Cape Verde
Comoros
22:59
Cote D Ivoire
Malawi
22:59
Egypt
Lesotho
22:59
Zambia
Tanzania
22:59
Uganda
Rwanda
22:59
Benin
Ethiopia
22:59
Guinea
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 16
Huế FC
16:00
Bà Rịa Vũng Tàu
Đồng Tâm Long An
17:00
Phú Thọ
Hạng 4 Anh
Vòng 4
Grimsby Town
01:45
Carlisle United
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Monterrey B
05:05
Mineros de Zacatecas
Tlaxcala FC
07:05
Pumas Tabasco
Cimarrones de Sonora
09:05
Correcaminos UAT
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Polisi Tanzania FC
18:00
Namungo FC
KMC FC
20:00
Mtibwa Sugar
Canadian Premier League
Vòng 9
HFX Wanderers FC
05:00
Pacific FC
England Conference North Division
Vòng 11
Buxton FC
01:45
Kidderminster Harriers
Chorley FC
01:45
Chester FC
Curzon Ashton FC
01:45
Scarborough
Darlington
01:45
Blyth Spartans
Farsley Celtic
01:45
Boston United
Hereford United
01:45
Leamington
AFC Fylde
01:45
Spennymoor Town
Kettering Town
01:45
Kings Lynn
AFC Telford United
01:45
Brackley Town
Southport FC
01:45
Bradford Park Avenue
Alfreton Town
01:45
Peterborough Sports
Banbury United
01:45
Gloucester City
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Las Vegas Lights
09:00
Monterey Bay FC
Giải trẻ Uruguay
Vòng
Nacional De Football Reserves
19:00
Wanderers FC Reserve
Defensor Sporting Reserve
20:00
Boston River Reserve
Albion fc Reserves
22:59
Plaza Colonia Reseves
Cerrito Reserves
01:00
Cerro Largo Reserves
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 8
Kingstonian
21:00
Brightlingsea Regent
lewes
21:00
Hornchurch
Potters Bar Town
21:00
Canvey Island
Wingate Finchley
21:00
Hastings United
Bishop's Stortford
21:00
Folkestone
Carshalton Athletic FC
21:00
Aveley
Corinthian Casuals
21:00
Margate
Enfield Town
21:00
Bognor Regis Town
Herne Bay
21:00
Billericay Town
Enfield Town
01:45
Horsham
Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ)
01:00
Taubate(nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Vòng 1
Real Union de Tenerife (nữ)
22:00
Levante Las Planas (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 14
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Deportes Quindio
03:00
Atletico Huila
VCK U19 Châu Âu
Qualifi
Estonia U19
19:00
Bosnia U19
U19 Đan Mạch
19:00
U19 Anh
Montenegro U19
19:00
Georgia U19
U19 Ba Lan
19:00
Italy U19
Slovakia U19
21:00
U19 Đức
Armenia U19
21:00
Belarus U19
Bulgaria U19
21:00
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
luxembourg U19
21:00
Azerbaijan U19
U19 Bỉ
21:00
U19 Tây Ban Nha
Romania U19
22:00
U19 Áo
Lithuania U19
22:00
Latvia U19
U19 Hy Lạp
23:30
U19 Séc
Andorra U19
23:30
U19 Thụy Sĩ
Hungary U19
00:00
U19 Ireland
Gibraltar U19
00:00
Wales U19
Slovenia U19
00:30
U19 Hà Lan
Moldova U19
00:30
U19 Bắc Ireland
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 14
Deportivo Pasto
07:00
Cortulua
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 30
Olmedo Riobamba
07:00
Chacaritas SC
The lowlands of Scotland League
Vòng
Broomhill FC
01:45
Cumbernauld Colts
England U21 Professional Development League 2
Vòng 9
Bristol City U21
19:00
Swansea City U21
Barnsley U21
20:00
Peterborough U21
Watford U21
21:00
Charlton Athletic U21
Sheffield Utd U21
22:59
Hull City U21
Mexico U20
Vòng 8
Leon U20
21:00
Mazatlan U20
Latvian Higher League
Vòng 29
BFC Daugavpils
20:00
Rigas Futbola skola
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 7
Dundela
01:45
Annagh United
Olympic (Preliminaries) African
Vòng 1
Botswana U23
20:00
Swaziland U23
Rwanda U23
20:00
Libya U23
Seychelles U23
20:00
Madagascar U23
Democratic of Congo U23
21:30
Ethiopia U23
Niger U23
22:00
Guinea Bissau U23
Mauritius U23
22:59
Mozambique U23
Togo U23
22:59
Mauritania U23
Gambia U23
01:00
Burkina Faso U23
England Johnstone
Groups (North)
Exeter City
01:00
Southampton U21
Uruguay Cup
Vòng 4
CS Cerrito
05:00
Torque
Chile Cup
Quarterfinals
Union Espanola
04:00
CSD Antofagasta
Nublense
06:30
Huachipato
Bắc Anh
Vòng 11
Hyde F.C.
01:45
Nantwich Town
Liversedge
01:45
FC United of Manchester
Marine
01:45
Atherton Collieries
Marske United
01:45
South Shields
Morpeth Town
01:45
Lancaster City
Radcliffe Borough
01:45
Whitby Town
Ashton United
01:45
Matlock Town
Warrington Rylands
01:45
Stafford Rangers
Bamber Bridge
01:45
Warrington Town AFC
Belper Town
01:45
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity
01:45
Guiseley
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PP-70
00:00
FC Haka Juniors
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Banfield
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
WK League
Vòng 1
Boeun Sangmu (nữ)
17:00
Seoul Amazones (nữ)
Hạng 2 Jordan
Vòng 7
Ethad Al-Ramtha
21:00
Al-Tora
Amman FC
21:00
Al-Ahly
Italy Serie D
Vòng
Villafranca
20:30
Legnago Salus
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
Guairena
03:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:00
Atletico Tembetary
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Guangxi Baoyun FC
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
Vòng
Maritimo U19
21:00
Casa Pia AC U19
Malta Women Division 1
Vòng 2
Raiders Lija (nữ)
01:30
Martal Method (nữ)
Angola Girabola League
Vòng 1
Desportivo Huila
21:30
Isaac de Benguela
Petro Atletico de Luanda
22:00
Bravos do Maquis
Panama
Vòng 12
Herrera FC
14:00
Atletico Chiriqui
Alianza FC (PAN)
16:15
Sporting San Miguelito
San Francisco FC
18:00
CD Universitario
Indonesia Division 1
Vòng
Persipura Jayapura
13:15
Putra Delta Sidoarjo FC
Sulut United
14:15
Persewar Waropen
Persikab Bandung
15:15
Persijap Jepara
Putra Sinar Giri
15:15
Nusantara United
Gresik United
15:15
Persipa Pati
Persekat Tegal
15:15
PSCS Cilacap
PSIM Yogyakarta
15:30
Persela Lamongan
Karo United
16:00
Sriwijaya FC
England Southern League Central Division
Vòng 10
Rushden Diamonds
01:45
Coalville
Basford Utd
01:45
Stourbridge
Hednesford Town
01:45
Bromsgrove Sporting FC
Ilkeston Town
01:45
Stratford Town
Leiston FC
01:45
Bedford Town
Mickleover Sports
01:45
Tamworth
Nuneaton Borough
01:45
Alvechurch
Royston Town
01:45
Barwell
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
Sao Paulo RJ
01:00
Perolas Negras
Perolas Negras
01:00
Camp grand RJ
Paduano RJ
01:00
Serrano BA
Argentine Division 2
Vòng 35
Atletico Atlanta
03:00
Chaco For Ever
VĐQG Paraguay
Vòng 14
Guairena
05:00
Olimpia Asuncion
Sol de America
05:00
Cerro Porteno
Libertad
05:00
General Caballero
Tacuary
05:00
Sportivo Ameliano
Guarani CA
05:00
resistencia SC
FC Nacional Asuncion
05:00
12 de Octubre
England Southern Premier League
Vòng 10
Hendon
01:45
Chesham United
Merthyr Town
01:45
Winchester City
Metropolitan Police
01:45
Hartley Wintney
North Leigh
01:45
Hayes Yeading United
Plymouth Parkway
01:45
Salisbury FC
Weston Super Mare
01:45
Swindon Supermarine
Yate Town
01:45
Truro City
Dorchester Town
01:45
Tiverton Town
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Inegolspor
17:00
Agri 1970 Spor
Zonguldak
18:30
Gumushanespor
Osmanlispor FC
18:30
Kepez Belediyespor
Somaspor
19:00
Efeler 09
Kocaelispor
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Balikesirspor
21:30
Yeni Altindag BS
Welsh Premier League
Vòng 9
Caernarfon
01:45
Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County
01:45
UWIC Inter Cardiff
Pen-y-Bont FC
01:45
Pontypridd
Newtown AFC
01:45
Bala Town F.C.
Flint Town
01:45
The New Saints
Aberystwyth Town
02:00
Airbus UK Broughton
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
AD Grecia
03:00
Herediano
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Platense (nữ)
22:59
San Lorenzo (nữ)
CA Estudiantes Caseros (nữ)
01:10
River Plate (nữ)
England Conference South Division
Vòng 11
Braintree Town
01:45
St Albans City
Welling United
01:45
Dover Athletic
Cheshunt
01:45
Dulwich Hamlet
Weymouth
01:45
Havant Waterlooville
Chippenham Town
01:45
Slough Town
Concord Rangers
01:45
Worthing
Dartford
01:45
Eastbourne Borough
Farnborough Town
01:45
Chelmsford City
Hemel Hempstead Town
01:45
Tonbridge Angels
Hungerford Town
01:45
Hampton Richmond Borough
Oxford City
01:45
Ebbsfleet United
Taunton Town
01:45
Bath City
Croatia Cup
Vòng 1
Borinci Jarmina
21:00
Dinamo Zagreb
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
ACS Dumbravita
18:30
CSM Politehnica Iasi
Ripensia Timisoara
20:00
Universitatea Craiova
CS Soimii Lipova
20:30
Gloria Buzau
CSA Steaua Bucuresti
22:45
Chindia Targoviste
CSA Axiopolis
22:59
FC Maramures Baia Mare
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 9
Seattle Sounders
09:00
FC Cincinnati

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá