Kết quả bóng đá hôm nay, KQBD HN mới nhất 24h qua

Hữu Vượng

Hữu Vượng

BTV thể thao

Thứ ba, 23/11/2021 10:28 (GMT+7)

Kết quả bóng đá hôm nay mới nhất. Xem Kqbd hn trực tuyến tối đêm nay chuẩn xác nhất, Kết quả tỷ số bóng đá hôm qua 1000+ giải đấu hàng đầu thế giới.

Chọn giải đấu: Tất cả giải đấu

Kết quả bóng đá

Vòng 13
23:30
Chelsea
1 - 1
Manchester United
21:00
Leicester City
4 - 2
Watford
21:00
Manchester City
2 - 1
West Ham United
21:00
Brentford
1 - 0
Everton
Vòng 15
00:30
Cadiz
1 - 4
Atletico Madrid
22:15
RCD Espanyol
1 - 0
Sociedad
20:00
Betis
3 - 1
Levante
Vòng 13
23:30
RB Leipzig
1 - 3
Bayer Leverkusen
21:30
Eintracht Frankfurt
2 - 1
Union Berlin
Vòng 14
00:00
AS Roma
1 - 0
Torino
21:00
AC Milan
1 - 3
Sassuolo
21:00
Spezia
0 - 1
Bologna
18:30
Udinese
0 - 0
Genoa
Vòng 15
22:59
Montpellier
0 - 1
Lyon
21:00
Reims
1 - 0
Clermont
21:00
Monaco
1 - 1
Strasbourg
21:00
Bordeaux
1 - 2
Stade Brestois
21:00
Lorient
0 - 2
Rennes
19:00
Saint Etienne
1 - 3
PSG
Hàn Quốc
Vòng 4
14:30
FC Seoul
0 - 0
Gangwon FC
14:30
Incheon United
0 - 0
Pohang Steelers
12:40
Suwon Samsung Bluewings
0 - 0
Ulsan Hyundai FC
12:00
Daegu FC
0 - 2
Jeonbuk Hyundai Motors
VĐQG Úc
Vòng 2
14:15
Western Sydney
2 - 2
Newcastle Jets
12:05
Melbourne Victory
3 - 0
Brisbane Roar
Giao hữu quốc tế
20:00
Panahaiki-2005
1 - 1
Nafpaktiakos
20:00
Agios Matthaios
1 - 3
Almopos Arideas
20:00
Elassona FC
1 - 1
Ypato
Giao Hữu ĐTQG
22:35
Colombia (nữ)
3 - 2
Uruguay (nữ)
21:00
Tunisia (nữ)
2 - 4
Algeria (nữ)
Hạng nhất Anh
Vòng 20
19:30
Sheffield United
2 - 0
Bristol City
Bồ Đào Nha
Vòng 12
01:00
Sporting CP
2 - 0
CD Tondela
22:30
Maritimo
2 - 0
Pacos de Ferreira
Hà Lan
Vòng 14
22:45
SC Heerenveen
1 - 1
PSV Eindhoven
20:30
FC Utrecht
1 - 0
Heracles Almelo
20:30
FC Twente Enschede
0 - 0
Feyenoord
18:15
Sparta Rotterdam
0 - 1
AFC Ajax
VĐQG Thụy Điển
Vòng 29
23:30
Halmstads
0 - 0
Hammarby
23:30
Kalmar
0 - 1
Malmo FF
21:00
IFK Goteborg
4 - 0
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
4 - 1
IFK Norrkoping FK
21:00
Djurgardens
2 - 3
Varbergs BoIS FC
Scotland
Vòng 15
22:00
Celtic FC
2 - 1
Aberdeen
19:00
Livingston
1 - 3
Glasgow Rangers
Thụy Sĩ
Vòng 15
22:30
Lausanne Sports
0 - 3
Servette
22:30
Luzern
1 - 3
Basel
20:15
FC Zurich
1 - 0
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
22:59
Yeni Malatyaspor
0 - 0
Galatasaray
20:00
Sivasspor
4 - 0
Hatayspor
20:00
Karagumruk
0 - 2
Trabzonspor
17:30
Gazisehir Gaziantep
3 - 2
Konyaspor
Ba Lan
Vòng 16
23:30
Legia Warszawa
1 - 0
Jagiellonia Bialystok
21:00
Lech Poznan
2 - 0
Warta Poznan
18:30
Wisla Plock
2 - 1
Cracovia Krakow
Na Uy
Vòng 28
01:00
Brann
0 - 1
Molde
22:59
Kristiansund BK
2 - 3
Viking
22:59
Rosenborg
0 - 0
Bodo Glimt
22:59
Haugesund
1 - 2
Sandefjord
22:59
Mjondalen IF
1 - 3
Sarpsborg 08
22:59
Tromso IL
0 - 0
Stabaek
Nga
Vòng 16
00:00
CSKA Moscow
0 - 2
Zenit St. Petersburg
20:30
Rubin Kazan
2 - 3
Dynamo Moscow
18:00
FK Nizhny Novgorod
0 - 0
Krylya Sovetov
VĐQG Slovakia
Vòng 16
22:59
Spartak Trnava
0 - 3
MFK Ruzomberok
VĐQG Bỉ
Vòng 16
00:30
KAA Gent
3 - 1
Standard Liege
22:00
Zulte-Waregem
2 - 0
KFCO Wilrijk
19:30
Racing Genk
2 - 3
Club Brugge
VĐQG Croatia
Vòng 17
21:00
HNK Sibenik
1 - 2
Dinamo Zagreb
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 18
00:15
Tenerife
2 - 0
Real Sociedad B
22:00
SD Amorebieta
1 - 1
Zaragoza
22:00
Ibiza Eivissa
0 - 1
Ponferradina
20:00
Leganes
4 - 1
Las Palmas
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 12
22:30
Leixoes
1 - 2
Clube Desportivo Trofense
21:00
Rio Ave
1 - 0
Nacional da Madeira
18:00
Feirense
3 - 2
Porto B
Hạng 2 Đức
Vòng 15
19:30
Hamburger SV
3 - 0
Ingolstadt
19:30
Nurnberg
2 - 3
St. Pauli
19:30
SC Paderborn 07
1 - 1
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 41
12:00
Renofa Yamaguchi
0 - 1
Ventforet Kofu
12:00
Zweigen Kanazawa FC
2 - 1
Montedio Yamagata
12:00
JEF United Ichihara Chiba
0 - 0
Kyoto Sanga
12:00
Thespa Kusatsu
0 - 0
Jubilo Iwata
12:00
Machida Zelvia
0 - 0
Omiya Ardija
12:00
V-Varen Nagasaki
0 - 1
Fagiano Okayama
12:00
Giravanz Kitakyushu
1 - 2
Tochigi SC
12:00
Mito Hollyhock
2 - 1
Ehime FC
VĐQG Slovenia
Vòng 18
19:00
ASK Bravo Publikum
1 - 2
FC Koper
VĐQG Romania
Vòng 17
01:30
CS Universitatea Craiova
2 - 3
FC Steaua Bucuresti
22:30
FC Botosani
1 - 1
FC Voluntari
Đan Mạch
Vòng 17
00:00
Aalborg
1 - 3
FC Copenhagen
22:00
Brondby IF
1 - 0
Randers FC
20:00
Odense BK
2 - 0
Nordsjaelland
20:00
Viborg
1 - 1
Sonderjyske
VĐQG Chile
Vòng 33
22:00
Santiago Wanderers
2 - 2
Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
Vòng 16
20:15
Lokomotiv Sofia
2 - 2
CSKA 1948 Sofia
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 19
00:00
Widzew lodz
3 - 2
Zaglebie Sosnowiec
21:00
Sandecja Nowy Sacz
1 - 1
Gornik Polkowice
18:40
GKS Tychy
0 - 1
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Đức
Vòng 17
20:00
Viktoria koln
2 - 0
Hallescher FC
19:00
VfL Osnabruck
0 - 1
SC Freiburg (Youth)
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 14
22:59
Altinordu
2 - 1
Ankaragucu
17:30
Keciorengucu
3 - 2
Umraniyespor
Hạng 2 Romania
Vòng 15
17:00
FC Timisoara
2 - 1
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 19
22:00
Wisla Pulawy
1 - 2
Lech II Poznan
19:00
Slask Wroclaw II
1 - 2
Pogon Siedlce
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 5
22:00
AE Kifisias
0 - 0
Diagoras
19:45
SKODA Xanthi
2 - 0
Almopos Arideas
19:45
Apollon Kalamarias
0 - 3
PAOK Saloniki B
19:45
Pierikos
0 - 3
Niki Volou
19:45
Anagenisi Karditsa
4 - 0
Olympiakos Volou
19:45
Veria FC
1 - 0
Trikala
19:45
Rhodos FC
4 - 0
Zakynthos
19:45
AO Episkopis Rethymno
1 - 1
Kissamikos
19:45
Irodotos
0 - 2
Kallithea
19:45
Iraklis
1 - 1
AEL Larisa
19:45
Levadiakos
3 - 1
Ierapetra
19:45
Thesprotos
7 - 0
AO Kavala
Hạng 2 Serbia
Vòng 20
21:00
Habitpharm Javor
3 - 2
FK Zarkovo
19:00
FK Zeleznicar Pancevo
1 - 0
Zlatibor Cajetina
Hạng 2 Slovenia
Vòng 18
19:30
Krka
1 - 1
NK Bilje
Ethiopia Premier League
Vòng
22:00
Adama City
1 - 1
Addis Ababa Ketema
19:00
Dire Dawa
0 - 1
Welkite Ketema
Bulgaria B PFG
Vòng 19
17:30
FC Dobrudzha
0 - 3
Etar
Tanzania Ligue 1
Vòng
22:59
Dodoma Jiji FC
0 - 0
Coastal Union
Indonesia Super League
Vòng 14
20:45
Persib Bandung
0 - 1
Arema Malang
18:15
Persik Kediri
0 - 0
Persebaya Surabaya
18:00
Barito Putera
0 - 3
Madura United
15:15
Persita Tangerang
1 - 0
PSS Sleman
Serbia
Vòng 18
22:30
FK Vozdovac Beograd
0 - 3
Partizan Belgrade
20:25
Crvena Zvezda
3 - 0
FK Spartak Zlatibor Voda
19:00
Radnicki Nis
3 - 0
Radnik Surdulica
19:00
Kolubara
2 - 1
Backa Topola
Hạng 2 Hungary
Vòng 18
22:59
Pecsi MFC
1 - 2
Dorogi FC
22:59
Diosgyor VTK
2 - 0
FC Ajka
22:59
Csakvari TK
4 - 3
SOROKSAR
22:59
Bekescsaba
1 - 1
Dafuji cloth MTE
22:59
Vasas
1 - 1
Budaorsi SC
22:59
Bodajk FC Siofok
1 - 0
Szentlorinc SE
19:00
Nyiregyhaza
1 - 0
III.Keruleti TUE
19:00
Gyori ETO
0 - 2
Szegedi AK
19:00
Szolnoki MAV FC
0 - 0
Duna-Tisza
Rwanda
Vòng
20:00
Espoir FC
1 - 0
Etincelles
20:00
Marines FC
1 - 0
Rutsiro FC
19:10
Nyagatare FC
0 - 2
Alpha FC
19:00
Rugende FC
0 - 2
Vision FC
19:00
La Jeunesse FC
0 - 1
Muhanga
19:00
Gitikinyoni FC
2 - 2
Gasabo United
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 14
17:00
Osmaniyespor
1 - 1
Erbaaspor S
17:00
Ofspor
1 - 2
Gumushanespor
17:00
Nevsehirspor Genclik
2 - 1
Utkoi
17:00
Kelkit Belediye Hurriyet
0 - 0
Mamak FK
17:00
Turk Metal Kirikkale
1 - 0
Cankaya FK
17:00
Karaman Belediyespor
0 - 1
Artvin Hopaspor
17:00
Kahta 02 Spor
0 - 1
Yldrm Belediyesispor
17:00
Sancaktepe Belediye Spor
1 - 3
Fatsa Belediyespor
Vòng 15
17:00
Bayrampasa
0 - 1
Darica Genclerbirligi
17:00
Yeni Orduspor
3 - 0
Yesilyurt Belediyespor
Vòng 14
17:00
Karsiyaka
4 - 2
EdirnesporGenclik
Vòng 15
17:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1 - 0
Kusadasispor
Vòng 14
17:00
Kardemir Karabukspor
0 - 4
Orduspor
Vòng 15
17:00
Kizilcabolukspor
3 - 0
Hacettepe SK
Vòng 14
17:00
Fethiyespor
1 - 0
Agri 1970 Spor
17:00
Dai Lin Jissbon
0 - 3
Modafen Spor
Vòng 15
17:00
76 Igdir Belediye spor
2 - 1
Halide Edip Adivarspor
17:00
Elazig Belediyespor
0 - 1
Sile Yildizspor
Vòng 14
16:30
Hendek Spor
1 - 2
Batman Petrolspor
Vòng 15
16:00
Erzin Belediyespor
3 - 1
Duzcespor
Slovakia 2. Liga
Vòng 15
19:00
Dukla Banska Bystrica
4 - 1
FC Rohoznik
Botswana Premier League
Vòng
21:00
Extension Gunners
3 - 2
Morupule Wanderers FC
20:30
Mogoditshane Fighters
0 - 4
Security Systems FC
Portugal Liga 3
Vòng
22:00
Cova Piedade
0 - 1
SCU Torreense
22:00
Amora FC
1 - 1
Real Sport Clube Queluz
22:00
Fafe
2 - 2
Montalegre
18:00
Oliveira Hospital
1 - 1
Sporting CP B
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 11
21:00
Liverpool U23
3 - 0
Leicester City U23
21:00
Southampton U23
3 - 1
West Bromwich U23
Colombia Copa Premier
Vòng 5
01:30
Leones
3 - 2
Real Cartagena
Nepal super
Vòng
18:00
Jawalakhel Youth Club
0 - 1
Nepal Police Club
Burundi League
Vòng 14
20:00
Bumamuru
0 - 0
BS Dynamic
Portugal Campeonato Nacional
23:00
Rabo Peixe
2 - 2
Ideal
22:00
Esp. Lagos
2 - 1
Montemor
22:00
Leca
6 - 0
Ferreira de Aves
22:00
Louletano
2 - 2
Pinhalnovense
22:00
Forjaes
0 - 3
Maritimo B
22:00
Barreirense
2 - 2
Mokala Pancheners
22:00
Clube Condeixa
2 - 3
GD Vitoria Sernache
22:00
Sintrense
2 - 1
CF Os Belenenses
22:00
Merelinense
1 - 0
Camacha
22:00
Limianos
1 - 2
Vilaverdense
22:00
Sp. Espinho
2 - 0
Uniao de Coimbra
22:00
Pero pinheiro
1 - 0
O.Elvas
22:00
Benfica C.Branco
0 - 1
GD Fontinhas
22:00
Amarante
2 - 3
USC Paredes
22:00
Vila Real
0 - 3
Vila Mea
22:00
Berco SC
1 - 2
Mirandela
22:00
AD Castro Daire
2 - 1
Valadares Gaia FC
22:00
Maria da Fonte
2 - 0
Vianense
22:00
Santa Marta de Penaguiao
0 - 2
Tirsense
20:00
Gondomar
3 - 0
Salgueiros
19:00
Praiense
1 - 1
Aidan Heinus
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
00:30
UNIFUT-Rosal (nữ)
5 - 1
Suchitepequez (nữ)
Botola 2
Vòng 10
21:30
Chabab Ben Guerir
0 - 1
Maghrib Association Tetouan
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1 - 0
Chabab Atlas Khenifra
21:30
Olympique Dcheira
1 - 1
ASS Association Sportive de Sa
Albania Super league
Vòng 10
19:45
KS Perparimi Kukesi
2 - 0
Egnatia
19:45
Tirana De Namo
1 - 0
Kastrioti Kruje
Italian Youth League B
Vòng 10
17:00
Cesena U20
4 - 3
Cosenza Calcio Youth
Malta Premier League
Vòng 10
00:00
Balzan FC
1 - 2
Hibernians FC
22:00
Hamrun Spartans
3 - 0
Santa Lucia
20:00
Gzira United
3 - 2
Gudja United
Ireland FAI Cup
Chung kết
22:59
Bohemians
0 - 0
St. Patricks Athletic
Mexico U20
Vòng
00:00
Santos Laguna U20
0 - 1
Atlas U20
Croatia 3.Division
Vòng
19:30
Koprivnica
0 - 2
Medjimurje
19:00
NK Gornja Vrba
5 - 1
NK Nask Nasice
Hạng 2 Senegal
Vòng
23:30
ASC Port Autonome
1 - 1
Renaissance Dakar
23:30
Demba Diop
0 - 2
Jamono Fatick
23:30
NGB ASC Niarry Tally
2 - 0
Dakar Universite Club
Israel C League
Vòng
01:00
SC Ramla
0 - 4
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
England FA Vase
Vòng 2
22:00
Kingstonian
4 - 1
Farnborough Town
Vô địch Quốc gia Togo
Vòng
22:00
Entente 2
1 - 0
Gbohloesu
22:00
AS Togo-Port
0 - 1
Dynamic Togolais
Ghana Premier
Vòng 5
22:00
Karela United FC
0 - 0
Asante Kotoko FC
22:00
Real Tamale United
2 - 0
Ashanti Gold
22:00
King Faisal
0 - 0
Medeama SC
22:00
Bechem United
3 - 1
Ghana Dream FC
22:00
Techiman City
3 - 1
Elmina Sharks
22:00
Bibiani Gold Stars
2 - 0
Accra Lions
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 21
01:00
CD Achuapa
0 - 1
Xelaju MC
22:59
Nueva Concepcion
0 - 2
CSD Solola
22:59
Coban Imperial
0 - 1
CSD Municipal
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 17
21:00
AC Horsens
2 - 1
Hobro
20:00
Esbjerg
3 - 0
Nykobing FC
Cyprus 1 Division
Vòng 11
00:40
AEL Limassol
0 - 2
AEK Larnaca
Morocco League Women
Vòng
20:00
OC Khouribga (nữ)
3 - 3
AUSF Assa Zag (nữ)
20:00
Ittihad Tanger (nữ)
0 - 1
Raja Ait Iazza (nữ)
Burkina Faso League
Vòng
00:45
US Forces Armees
1 - 0
ASFA-Yennenga
22:30
Vitesse Delft
0 - 0
ASF Bobo Dioulasso
22:30
AS Douanes Ouagadougou
0 - 0
RC Bobo Dioulasso
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
19:40
Bahla
1 - 1
Nizwa Club
19:40
Sohar Club
2 - 2
Al-Nahda Muscat
19:40
Al-Suwaiq
2 - 3
Saham
Costa Rica 2.Liga
Vòng
00:00
Marineros de Puntarenas
0 - 0
CD Barrio Mexico
Luxembourg National Division
Vòng 13
22:00
Victoria Rosport
3 - 1
Racing Union Luxemburg
22:00
UNA Strassen
0 - 0
Jeunesse Esch
22:00
Rodange 91
2 - 0
FC Wiltz 71
22:00
Swift Hesperange
1 - 0
F91 Dudelange
22:00
Fola Esch
2 - 0
Hostert
22:00
Etzella Ettelbruck
2 - 1
US Mondorf-les-Bains
22:00
Red Boys Differdange
4 - 0
CS Petange
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 16
17:00
Lech Poznan (Youth)
7 - 0
Zha Buse U19
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
5 - 0
Stal Rzeszow Youth
Spain Primera Division RFEF
Vòng 14
22:59
UCAM Murcia
2 - 0
Algeciras
22:59
Sevilla Atletico
2 - 1
UE Llagostera
22:59
Deportivo La Coruna
1 - 1
Athletic Bilbao B
22:59
CF Talavera de la Reina
0 - 0
CF Rayo Majadahonda
22:00
Gimnastic Tarragona
1 - 2
Baleares
18:00
Calahorra
2 - 0
Cultural Leonesa
18:00
CF Internacional De Madrid
1 - 1
CD Tudelano
18:00
CD Linares Deportivo
1 - 0
Real Madrid Castilla
18:00
Celta vigo b
1 - 1
Extremadura
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
20:00
Fortaleza (Youth)
1 - 1
Fluminense PI (Youth)
Croatia U19
17:00
NK Rudes U19
2 - 2
Hajduk Split U19
16:00
NK Dugopolje U19
2 - 1
ZNK Osijek U19
Vô địch U17 Đức
Vòng 12
20:00
Kaiserslautern U17
1 - 3
Stuttgarter Kickers U17
Vòng 8
19:00
SV Lippstadt U17
1 - 9
Bochum U17
Vòng 12
19:00
Karlsruher SC U17
0 - 1
SpVgg Unterhaching U17
Vòng 8
17:00
Fortuna Dusseldorf U17
4 - 2
Fortuna Koln U17
Vòng 12
17:00
Hamburger SV U17
3 - 1
Hallescher FC U17
17:00
SV Wehen Wiesbaden U17
1 - 4
FSV Mainz 05 U17
17:00
SV Darmstadt U17
1 - 0
Augsburg U17
Greece Divison C
Vòng
20:00
Doxa Neou Sidiroxoriou
0 - 2
Agrotikos Asteras
20:00
Thyella Rafinas
1 - 0
AE Pyliou
Spanish Bizkaia-Tercera Division
00:00
UE Vilassar de Mar
2 - 2
Sant Andreu
23:30
Caudal
2 - 2
EI San Martin
23:30
Torredonjimeno
1 - 1
UD Torre del Mar
22:59
Arroyo Club Polideportivo
2 - 0
Extremadura B
22:59
Alhaurin de la Torre
0 - 3
Atletico Porcuna CF
22:59
CD Colindres
1 - 1
Selaya FC
22:59
UD Somozas
2 - 0
Sofan
22:59
EMD Aceuchal
0 - 4
CD Miajadas
22:59
CD Estradense
0 - 1
Polvorin
22:59
Alfaro
3 - 1
Calahorra B
22:59
CD Pozoblanco
1 - 0
UD Tomares
22:59
L Entregu CF
0 - 0
SD Navarro CF
22:59
Orihuela CF
2 - 0
Acero
22:59
Barakaldo CF
1 - 2
Uritarra
22:45
Casalarreina
0 - 0
CD Anguiano
22:30
Quintanar Del Rey
1 - 0
Miguelturreno
22:30
AD Cartaya
0 - 2
Recreativo Huelva
22:30
CSD Arzua
2 - 2
Deportivo La Coruna B
22:30
Ciudad Rodrigo
0 - 2
CyDL Jupiter Leones
22:30
CD Caspe
3 - 1
CF Illueca
22:30
CF Alondras
2 - 0
Juvenil Ponteareas
22:30
Archena Sport
1 - 2
CD Bullense
22:30
CD Arnedo
1 - 0
Tudelano
22:30
Elche CF Ilicitano
5 - 0
Silla CF
22:30
Mazarron CF
1 - 0
UD Los Garres
22:30
CD Don Alvaro
0 - 0
Moralo CP
22:30
Villajoyosa
1 - 0
Callosa Deportiva CF
22:30
Cenicero
1 - 2
CF Rapid De Murillo
22:30
UE Olot
0 - 1
LHospitalet
22:30
Puente Genil
0 - 0
AD Ceuta FC B
22:30
CD Galapagar
1 - 3
Rayo Vallecano B
22:15
Caravaca CF
2 - 1
CD Bala Azul
22:15
Deportiva Minera
1 - 0
La Union CF
22:15
Tuoer De Cilliers
2 - 0
Palencia
22:00
CD Murense
0 - 5
Llosetense
22:00
Cartagena FC
0 - 0
Lorca Deportiva FC
22:00
SD Borja
0 - 3
CA Monzon
19:00
UD Las Zocas
1 - 3
La Quadra
19:00
Tenerife B
2 - 2
Marino
19:00
Herbania
3 - 1
Villa Santa Brigida
19:00
CD Vera
0 - 0
Lanzarote
19:00
CD Buzanada
1 - 1
Tenisca
18:30
Figueres
1 - 2
EE Guineueta
18:30
Silva SD
3 - 0
CD Choco
18:00
Girona B
1 - 0
Grama
18:00
Conil CF
2 - 0
CA Antoniano
18:00
UD Marbella
0 - 1
Huetor Tajar
18:00
Huracan de Balazote
0 - 1
CD Illescas
18:00
CD Huetor Vega
1 - 2
Malaga B
18:00
CD Azuaga
2 - 0
SP Villafranca
18:00
Almeria B
2 - 2
Real Jaen CF
18:00
CD Varea
2 - 2
Yague CF
18:00
CD Azuqueca
0 - 3
CD Guadalajara
18:00
UD Los Barrios
0 - 3
CD Utrera
18:00
CD Calamonte
2 - 1
AD Llerenense
18:00
EG El Palmar
1 - 1
FC Cartagena B
18:00
CE Campos
0 - 1
Portmany
18:00
Castellon B
2 - 2
Hercules II
18:00
Murcia B
0 - 0
Racing Murcia
18:00
CF Trujillo
2 - 0
CD Diocesano
18:00
UCAM Murcia CF B
0 - 1
Ciudad de Murcia
18:00
CD Binefar
1 - 0
Bell Bridget
18:00
CD Llanes
6 - 3
CD Mosconia
18:00
Valencia CF Mestalla
2 - 0
Athletic Torrellano
18:00
San Rafael
0 - 2
UD Poblense
18:00
CE Mercadal
1 - 1
Santanyi
18:00
Pobla De Mafumet CF
1 - 2
CP San Cristobal
18:00
Las Rozas
1 - 0
CD Colonia Moscardo
18:00
CE Manresa
2 - 0
FC Asco
18:00
Ursaria
1 - 1
ED Moratalaz
18:00
Sporting de Gijon B
1 - 1
Real Titanico Laviana
18:00
CD Cabecense
0 - 5
Xerez Deportivo
18:00
UE Castelldefels
0 - 2
CF Peralada
18:00
CDF Tres Cantos
3 - 0
CD Paracuellos Antamira
18:00
UP Langreo B
1 - 2
Luarca CF
18:00
CP Villarrobledo
0 - 1
Manchego Ciudad
18:00
Sevilla C
1 - 2
Lucena CF
18:00
CD Covadonga
2 - 0
Real Oviedo B
17:45
UP Plasencia
1 - 0
Olivenza FC
17:45
AD Siete Villas
1 - 1
CD Naval
17:45
CD Praviano
4 - 0
SD Lenense
17:45
CD Guarnizo
2 - 2
Atletico Albericia
17:30
Getafe B
3 - 0
CF Pozuelo Alarcon
17:30
Alcorcon B
2 - 0
RCD Carabanchel
17:30
CD Berceo
2 - 0
Haro Deportivo
17:30
Torrejon CF
0 - 1
Atletico de Madrid B
17:30
Huercal
0 - 4
Yeclano Deportivo
17:30
CF Trival Valderas
0 - 2
AD Villaviciosa De Odon
17:30
Parla Escuela
1 - 1
AD Complutense Alcala
17:00
Santutxu FC
1 - 1
Cultural de Durango
17:00
Real Zaragoza B
3 - 1
Utebo FC
17:00
Fuenlabrada B
1 - 1
RSD Alcala Henares
CAF Confederation Cup
Playoff
22:59
Stade Malien de Bamako
1 - 0
Al-Ahli tripoli
22:59
ASEC MIMOSAS
2 - 0
Interclube Luanda
22:59
LPRC Oilers
0 - 2
Orlando Pirates
22:59
F.C. Nouadhibou
0 - 0
Coton Sport
22:30
Gendarmerie
2 - 0
Daring Club Motema Pembe
22:00
Rivers United
2 - 1
EL Masry
22:00
Accra Hearts of Oak
2 - 0
JS Saoura
22:00
Maniema Union
0 - 1
Pyramids FC
21:30
AS Otoho
1 - 0
Gor Mahia
20:00
TP Mazembe Englebert
1 - 0
Tshakhuma TM
20:00
Royal Leopards
1 - 0
JS kabylie
20:00
APR FC
0 - 0
Renaissance Sportive de Berkane
20:00
Simba Sports Club
3 - 0
Red Arrows
20:00
Zanaco
3 - 0
Binga
19:00
Tusker
0 - 0
Sifakesi
Malawi Challenge Cup
19:30
TN Stars
1 - 4
Silver Strikers
U19 Romania
Vòng
17:00
ACS Viitorul Cluj U19
2 - 2
Universitaea Cluj U19
17:00
Dinamo Bucharest U19
5 - 2
Steaua Bucuresti U19
17:00
ACS Sepsi U19
3 - 2
FC Voluntari U19
17:00
LPS Buzau U19
2 - 0
CSM Politehnica lasi U19
17:00
CS Luceafarul Oradea U19
1 - 1
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19
16:00
Concordia Chiajna U19
1 - 3
AFC Botosani U19
16:00
ACS Kids Tampa Brasov U19
2 - 1
LPS Bihorul Oradea U19
VĐQG Belarus
Vòng 30
17:00
Slavia Mozyr
0 - 0
Dinamo Minsk
17:00
Shakhter Soligorsk
0 - 1
FC Gomel
17:00
FC Rukh Brest
3 - 2
Dinamo Brest
17:00
Sputnik Rechitsa
0 - 3
Slutsksakhar Slutsk
17:00
Smorgon FC
1 - 0
FC Minsk
17:00
BATE Borisov
4 - 0
FK Vitebsk
17:00
FK Isloch Minsk
0 - 4
Energetik-BGU Minsk
17:00
Neman Grodno
3 - 1
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 35
20:00
Lokomotiv Tbilisi
1 - 1
Torpedo Kutaisi
20:00
Dila Gori
1 - 3
FC Telavi
16:30
Samtredia
0 - 0
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
00:30
Bergnasets AIK
1 - 1
Storfors AIK
22:00
Taftea IK
0 - 2
Umea FC Academy
20:00
Vastra Frolunda
1 - 3
Varbergs GIF FK
20:00
Husqvarna
1 - 0
Onsala BK
20:00
Eskilsminne IF
3 - 2
Torslanda IK
20:00
BK Astrio
2 - 0
Vinbergs IF
20:00
Gottne IF
3 - 0
Notvikens IK
20:00
Angelholms FF
6 - 0
Dalstorps IF
20:00
Savedalens IF
4 - 1
Hoganas BK
20:00
Ullared
2 - 0
Assyriska BK
19:00
BK Forward
10 - 0
Vanersborg FK
19:00
Ahlafors IF
2 - 5
Angered BK
19:00
Syrianska FC
1 - 2
Nykopings BIS
19:00
Yxhults IK
0 - 0
Grebbestads IF
19:00
IFK Tidaholm
0 - 0
Lidkopings FK
19:00
Stenungsunds IF
3 - 1
Kumla
19:00
IK Oddevold
7 - 1
Karlstad BK B
19:00
Nordvarmland FF
3 - 0
IK Gauthiod
19:00
Rynninge IK
2 - 6
Tyreso FF
19:00
Motala AIF FK
3 - 0
Syrianska Eskilstuna IF
19:00
Mjolby AI FF
5 - 1
Varmbols FC
19:00
Huddinge IF
3 - 3
Smedby AIS
19:00
Syrianska Botkyrka IF
2 - 3
Karlslunds IF HFK
19:00
Trosa Vagnhärad SK
3 - 4
Assyriska United IK
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng 13
00:15
Leganes B
1 - 1
AD Union Adarve
00:00
Toledo
0 - 1
Ejido
22:59
Club Deportivo Tropezon
1 - 1
CD Ardoi Draw
22:59
CS Puertollano
1 - 2
Real Murcia
22:59
CF Badalona
0 - 0
CE Europa
22:59
Terrassa
2 - 2
RCD Espanyol B
22:59
CF Salmantino
1 - 0
Union Langreo
22:59
Pontevedra
1 - 0
Arosa SC
22:59
Marino luanco
1 - 0
UD Llanera
22:00
CD Arenteiro
1 - 1
G. Segoviana
19:00
UD Tamaraceite
1 - 0
Xerez Deportivo FC
19:00
UD San Fernando
0 - 0
Velez CF
19:00
CD Mensajero
1 - 3
AD Ceuta
18:15
Formentera
2 - 1
Cerdanyola del Valles
18:00
Antequera CF
1 - 2
Panaderia Pulido
18:00
UD Melilla
1 - 2
Hercules
18:00
Mar Menor
1 - 0
UD Alzira
18:00
Mostoles
0 - 1
CD Artistico Navalcarnero
18:00
AE Prat
1 - 0
Andratks
18:00
SCR Pena Deportiva
2 - 1
Lleida
17:30
CF Intercity
1 - 0
Suokuaili Moss
17:30
Numancia
1 - 1
Ibiza Islas Pitiusas
17:00
CD San Roque de Lepe
1 - 1
Las Palmas Atletico
Hạng 2 Síp
Vòng 10
19:30
Omonia 29is Maiou
0 - 1
Anagennisi FC Deryneia
19:30
Olympiada Lympion
0 - 1
Agia Napa
19:30
Ahironas Liopetriou
1 - 4
E.N.Paralimniou
Switzerland - 2.Liga
Vòng 17
21:00
Stade Nyonnais
1 - 0
Biel Bienne
Vòng 14
21:00
Delemont
4 - 3
FC Kosova Zurich
Vòng 17
20:30
Bellinzona
1 - 1
Chiasso
Schleswig Holstein Liga
Vòng
20:00
SV Todesfelde
6 - 0
Eutin 08
U19 Pháp
Vòng 13
20:30
USSA Vertou (U19)
2 - 2
Laval U19
20:30
LensU19
2 - 2
Lille U19
20:30
Valenciennes US U19
0 - 3
Amiens U19
20:30
Angers SCO U19
0 - 1
Chateauroux U19
20:30
Ajaccio U19
0 - 1
Marseille U19
20:30
Chambly FC U19
1 - 2
Drancy U19
18:30
ASPTT Dijon U19
1 - 2
StrasbourgU19
17:00
Bordeaux U19
1 - 1
Concarneau U19
17:00
Le Mans U19
3 - 1
Brest Stade U19
Greece U19
19:25
Asteras Tripolis U19
2 - 0
Atromitos U19
Kazakhstan Cup
Chung kết
21:30
FC Kairat Almaty
2 - 2
FC Shakhtyor Karagandy
Wales Premier League Women
Vòng
21:00
Aberystwyth (nữ)
1 - 0
The New Saints (nữ)
21:00
Pontypridd Town (nữ)
0 - 4
Cardiff Metropolitan (nữ)
21:00
Port Talbot (nữ)
0 - 2
Swansea City (nữ)
21:00
Cardiff City FC (nữ)
7 - 1
Barry Town (nữ)
Azerbaijan Premier League
Vòng 12
19:00
Standard Sumgayit
0 - 3
Zira FK
Hạng nhì Tunisia
Vòng 3
20:00
CS Tabarka
1 - 0
Sfax Railways
20:00
CS Korba
0 - 0
Stade Gabesien
20:00
Sporting Ben Arous
0 - 1
E.Gawafel.S.Gafsa
20:00
AS Gabes
1 - 1
Croissant Msaken
20:00
CO Sidi Bouzid
2 - 1
AS Mhamdia
20:00
E. M. Mahdia
1 - 1
AS Oued Ellil
Hong Kong 3rd Division
Vòng
19:00
Tsuen Wan
0 - 3
Sai Kung
14:30
Heng Wah FC
2 - 0
Tsun Tat Kwok Keung
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 16
22:00
FK Buducnost Podgorica
3 - 3
FK Sutjeska Niksic
21:00
Decic Tuzi
4 - 4
OFK Petrovac
19:00
FK Rudar Pljevlja
0 - 1
FK Podgorica
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 22
22:30
Maritzburg United
1 - 1
AmaZulu
Vòng 12
20:30
Moroka Swallows
1 - 3
Kaizer Chiefs
20:30
Bloemfontein Celtic
1 - 0
Stellenbosch FC
20:30
Lamontville Golden Arrows
3 - 2