Kết quả bóng đá Dubai Cup 2022 hôm nay mới nhất

Hứa Lâm

Thứ ba, 22/03/2022 10:48 (GMT+7)

Kết quả bóng đá Dubai Cup 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật kết quả, tỷ số trực tuyến của U23 Việt Nam tại giải giao hữu Quốc tế cúp Dubai 2022 chính xác nhất.

Tổng quan Dubai Cup 2022

Dubai Cup 2022 là giải giao hữu đặc biệt dành cho các đội tuyển U23 do UAE đăng cai tổ chức. Giải đấu năm nay có 10 đội tuyển tham gia, diễn ra từ ngày 23/3 đến ngày 29/3 với tổng cộng 15 trận đấu trong 3 lượt đấu.

Kết quả bóng đá Dubai Cup 2022 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
U23 Việt Nam có cơ hội rèn luyện tốt tại Dubai Cup 2022 - Ảnh: VFF

Nước chủ nhà UAE đã căn thời gian tổ chức Dubai Cup 2022 đúng vào dịp FIFA Days tháng 3/2022, đảm bảo các đội tuyển có thể mang theo lực lượng mạnh nhất tham dự giải. Khác với các giải đấu khác, thể thức của Dubai Cup 2022 rất đặc biệt. 10 đội sẽ được bốc thăm chia cặp đấu ngẫu nhiên trong 2 lượt đấu đầu tiên.

Sau 2 lượt, ban tổ chức sẽ dựa vào bảng xếp hạng để xếp lịch thi đấu lượt cuối cùng và phân hạng. Cụ thể, các trận đấu ở lượt trận thứ 3 sẽ là 1 vs 2, 3 vs 4, 5 vs 6, 7 vs 8, 9 vs 10.

U23 Việt Nam mang đội hình mạnh nhất đến Dubai Cup 2022 nhằm cọ xát, chuẩn bị cho SEA Games 31 và vòng chung kết U23 châu Á 2022. Do trùng với FIFA Days, nên U23 Việt Nam không có sự chỉ đạo từ HLV Park Hang Seo. Thay vào đó, trợ lý Lee Young Jin làm quyền HLV trưởng đến hết giải đấu.

Ở 2 lượt đầu, U23 Việt Nam sẽ lần lượt gặp U23 Iraq và U23 Croatia. Sau đó, tùy vào vị trí trên bảng xếp hạng, chúng ta sẽ xác định đối thủ cuối cùng vào ngày 26/3.

Kết quả bóng đá Dubai Cup 2022 chính xác nhất

Ngày Giờ Trận đấu
23/3
19:00 U23 Việt Nam 0-0 U23 Iraq
19:00 U23 Nhật Bản 1-0 U23 Croatia
20:00 U23 Saudi Arabia 2-0 U23 Uzbekistan
23:00 U23 UAE 1-0 U23 Trung Quốc
23:00 U23 Thái Lan 0-1 U23 Qatar
         
26/3
19:00 U23 Trung Quốc 4-2 U23 Thái Lan
19:00 U23 Qatar 0-2 U23 Nhật Bản
20:00 U23 Việt Nam 0-1 U23 Croatia
23:00 U23 Iraq 1-2 U23 Saudi Arabia
23:00 U23 Uzbekistan 0-0 U23 UAE

 

Ngày Giờ Trận đấu
29/3
19:00 U23 Việt Nam 0-1 U23 Uzbekistan
19:00 U23 Trung Quốc 0-3 U23 UAE
20:00 U23 Thái Lan 1-2 U23 Iraq
23:00 U23 Saudi Arabia   U23 Nhật Bản
23:00 U23 Qatar   U23 Croatia

Xem thêm: 

Lịch Dubai Cup 2022

BXH Dubai Cup mới nhất

Link xem Dubai Cup hôm nay

Xem trực tiếp Dubai Cup 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Bản quyền phát sóng trực tiếp Dubai Cup 2022 tại Việt Nam thuộc về hệ thống truyền hình trực tuyến TV360 của Viettel. Bạn có thể xem trực tiếp các trận đấu tại Dubai Cup 2022 trên ứng dụng TV360.

TIN LIÊN QUAN

Chốt danh sách 28 cầu thủ U23 Việt Nam dự Dubai Cup 2022

U23 Việt Nam 19/03/2022

ĐT U23 Việt Nam chốt danh sách mới nhất với 28 cầu thủ sang dự Dubai Cup 2022, cùng với đó có một vài sự thay đổi.

Thể thức tính điểm, xếp hạng Dubai Cup 2022: U23 Việt Nam chạm trán U23 Trung Quốc ở vòng 3?

U23 Việt Nam 20/03/2022

U23 Việt Nam hoàn toàn có thể chạm trán hai đối thủ nhiều duyên nợ là U23 Trung Quốc và U23 Thái Lan ở vòng 3 Dubai Cup 2022.

U23 Thái Lan từng vô địch Dubai Cup nhờ… thể thức kỳ lạ

U23 Việt Nam 21/03/2022

ĐT U23 Thái Lan đã từng tham dự Dubai Cup 2017 và giành chức vô địch của giải đấu. Năm đó, họ xếp trên U23 UAE nhờ hiệu số phụ.

Lịch thi đấu Dubai Cup 2022 của ĐT U23 Việt Nam hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Dubai Cup 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật lịch phát sóng trực tiếp U23 Việt Nam tại Dubai Cup 2022 chính xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia 2022 hôm nay

Kết quả bóng đá Cúp Quốc gia 2022 hôm nay. Cập nhật kết quả các trận đấu tại cúp Quốc gia Việt Nam 2022 mới nhất hôm nay.

Kết quả Cúp C1 châu Á, KQBĐ AFC Champions League 2022

Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Á 2022 mới nhất. Cập nhật kqbđ, tỷ số trực tuyến tại AFC Champions League 2022 nhanh chóng, chính xác nhất trên thethao.vn.

Kết quả bóng đá U19 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả vòng loại U19 Quốc gia mới nhất. Cập nhật kqbd, tỷ số trực tuyến U19 Quốc gia 2022 hôm nay nhanh và chính xác nhất trên Thethao.vn.

Kết quả bóng đá U23 Đông Nam Á 2022 hôm nay

Kết quả bóng đá U23 Đông Nam Á 2022 mới nhất. Cập nhật kqbđ, tỷ số trực tuyến các trận đấu của ĐT U23 Việt Nam tại U23 Đông Nam Á nhanh chóng, chính xác nhất trên thethao.vn

Kết quả bóng đá V.League 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả bóng đá V.League 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật liên tục kqbđ, tỷ số trực tuyến giải VĐQG Việt Nam V.league mùa giải 2022/2023 nhanh chóng, chuẩn xác nhất.

Kết quả Club World Cup 2022 mới nhất hôm nay

Kết quả Club World Cup 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả bóng đá giải đấu cấp thế giới của các CLB, với Chelsea là ứng cử viên vô địch hàng đầu.

Real Madrid bị Bilbao loại khỏi Cúp Nhà vua dù được VAR cứu

Real Madrid bị loại khỏi Cúp Nhà vua Tây Ban Nha 2021/22 dù đã 1 lần hưởng lợi từ VAR trong trận tứ kết với Athletic Bibao.

Nữ Trung Quốc thắng luân lưu, biến Nhật Bản thành cựu vương Asian Cup

ĐT nữ Trung Quốc đã thắng ĐT nữ Nhật Bản trong loạt đá luân lưu ở trận bán kết còn lại của Asian Cup nữ 2022. Như vậy, nữ Samurai xanh đã chính thức trở thành cựu vương của giải đấu.

Kết quả CAN 2022: Senegal vào chung kết trong ngày bùng nổ của Sadio Mane

Kết quả CAN 2022: Senegal giành quyền vào chơi trận chung kết sau khi đánh bại Burkina Faso với tỷ số 3-1 trước Burkina Faso. Sadio Mane để lại dấu ấn đậm nét trong chiến thắng này.

Coutinho lập siêu phẩm, Brazil thắng đậm Paraguay

Coutinho đóng góp 1 siêu phẩm trong chiến thắng mới đây của Brazil trước Paraguay ở trận đấu thuộc khuôn khổ lượt đấu thứ 16 vòng loại World Cup 2022 khu vực Nam Mỹ.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Myanmar
19:00
Bahrain
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Botswana
20:00
Swaziland
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Faisaly Harmah Youth
20:05
Al-Tai (Youth)
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
Bhutan Thimphu League
Vòng
Transport United FC
19:00
Druk Lhayul FC
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:45
Balcatta (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
Meng Guanlian
Vòng
Nofel Sporting Club
19:15
Dhaka Wanderers
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:15
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Brazil Campeonato U20 Women
Santos FC U20 (nữ)
20:30
Gremio RS U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Al Maamoura (nữ)
20:15
El Gounah (nữ)
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
Brazil national youth (U20) Football Championship
Tuna Luso U20
19:30
EC Trabalhista U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Fluminense RJ (Youth)
Audax Rio EC U20
20:00
Nova Iguacu Youth
VIC Premier League
Vòng 15
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Brazil Serie D
Amazonas U20
20:00
Rio Negro AM U20
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Darul Takzim II
19:25
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá