Kết quả giải Hạng Nhất ngày 5/3: Cần Thơ có điểm đầu tiên dưới thời chủ tịch Đắc Văn

Leo Nam

Thứ bảy, 05/03/2022 20:34 (GMT+7)

Chiều nay, 5/3, giải Hạng Nhất Quốc gia 2022 diễn ra 2 trận đấu được đánh giá ngang tài, cân sức trên sân Tự Do và Cần Thơ.

Kết quả giải Hạng Nhất Quốc gia ngày 5/4

16h00: Huế 1-1 Khánh Hòa

17h00: Cần Thơ 0-0 Bình Phước

Tâm điểm sự chú ý tại vòng 1 giải Hạng Nhất Quốc gia 2022 đổ dồn đến sân Cần Thơ, nơi đội bóng Tây Đô có cuộc tiếp đón các vị khách Bình Phước. Đây là trận ra mắt của cựu tiền đạo Nguyễn Việt Thắng trên cương vị HLV trưởng Cần Thơ.

Kết quả giải Hạng Nhất ngày 5/3: Cần Thơ có điểm đầu tiên dưới thời chủ tịch Đắc Văn - Ảnh 3
Cần Thơ hòa không bàn thắng trước Bình Phước - Ảnh: VPF

Như Thethao.vn đã đưa tin, trước thềm giải Hạng Nhất Quốc gia mùa 2022, CLB bóng đá Cần Thơ đã có sự thay đổi trong bộ máy lãnh đạo. Vị trí CEO của đội bóng sẽ được đảm nhận bởi cựu Giám đốc vận hành của CLB Phố Hiến, ông Lê Minh Dũng.

Đáng chú ý, chiếc ghế chủ tịch mới của Cần Thơ thuộc về Nguyễn Đắc Văn, một nhân vật có tiếng trong làng bóng đá Việt. Ông Văn là người sáng lập công ty tiếp thị thể thao và quản lý cầu thủ hàng đầu Việt Nam, đồng thời là đại diện của nhiều ngôi sao như Quang Hải, Văn Hậu...

Dưới sự vận hành của một đội ngũ lãnh đạo mới, Cần Thơ được kỳ vọng sẽ thi đấu tốt ở mùa giải 2022. Trận ra quân gặp đối thủ Bình Phước lúc 17h00 chiều nay, các cầu thủ Cần Thơ thi đấu rất quyết tâm ngay sau tiếng còi khai cuộc, chủ động kiểm soát bóng, đẩy đối thủ vào tình thế liên tục phải chống đỡ vất vả.

Kết quả giải Hạng Nhất ngày 5/3: Cần Thơ có điểm đầu tiên dưới thời chủ tịch Đắc Văn - Ảnh 2
Huế và Khánh Hòa hòa nhau 1-1 trên sân Tự Do - Ảnh: Huế FC

Dẫu vậy, dù kiểm soát bóng hơn 60%, thực hiện hơn 40 tình huống tấn công, Cần Thơ vẫn thiếu một chút may mắn để ghi bàn vào lưới Bình Phước. Kết quả chung cuộc, hai đội chia điểm với tỷ số hòa 0-0.

Trận đấu còn lại tại giải Hạng Nhất chiều nay trên sân Tự Do giữa Huế vs Khánh Hòa cũng kết thúc với kịch bản bất phân thắng bại. Trần Ngọc Duy mở tỷ số cho đội khách ngay ở phút thứ 6 nhưng đến phút 37, Huế đã có bàn gỡ 1-1 để giữ lại 1 điểm trên sân nhà.

TIN LIÊN QUAN

CLB Hải Phòng miễn tiền vé cho CĐV mặc áo đỏ vào sân trận gặp Thanh Hóa

V League 05/03/2022

Những CĐV nhiệt thành của CLB Hải Phòng sẽ có cơ hội được miễn phí tiền vé vào sân Lạch Tray ở cuộc tiếp đón Thanh Hóa tại vòng 3 V.League 2022 vào ngày mai (6/3).

Lịch đá bù V.League 2022 của CLB Hà Nội: Các tuyển thủ Việt Nam hội quân muộn

V League 05/03/2022

Ban tổ chức V.League 2022 vừa có thông báo chính thức về kế hoạch điều chỉnh lịch thi đấu các trận đấu bị hoãn đầu mùa giải của Hà Nội FC. Trong đó, trận Hà Nội vs Thanh Hóa diễn ra vào ngày 16/3, khiến các tuyển thủ của đội chủ nhà hội quân với ĐT Việt Nam muộn hơn kế hoạch.

HAGL tập luyện làm quen sân Vinh, mặt 'căng như dây đàn' trước trận gặp SLNA

V League 05/03/2022

Chiều nay (5/3), HAGL đã có buổi tập nhẹ trên sân vận động TP Vinh. trước thềm trận gặp SLNA ở vòng 3 V.League 2022. Các cầu thủ ai nấy đều khá căng thẳng sau 2 kết quả hòa liên tiếp đầy thất vọng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả giải Hạng nhất quốc gia 2022 ngày 3/7: CAND, Phố Hiến cùng thắng trận

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Hạng nhất 2022 ngày 3/7: CAND, Phố Hiến và Long An là 3 đội giành thắng cuộc ở các trận đấu muộn vòng 5.

Cựu tiền đạo HAGL bất ngờ bị CAND cắt hợp đồng

Tiền đạo nhập tịch Nguyễn Trung Đại Dương, người từng có thời gian khác áo HAGL vừa bị CAND thanh lý hợp đồng chỉ sau 4 vòng đấu ở hạng Nhất Quốc gia 2022.

Kết quả giải hạng Nhất quốc gia 2022 ngày 25/6: BRVT giữ vững ngôi đầu

Thethao.vn cung cấp Kết quả giải hạng Nhất quốc gia 2022 ngày 25/6, khi Bà Rịa - Vũng Tàu thắng Phú Thọ trong trận cầu tâm điểm của ngày.

Xem trận Quảng Nam vs Cần Thơ trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Quảng Nam vs Cần Thơ đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Quảng Nam vs Cần Thơ thuộc giải hạng Nhất Việt Nam lúc 17h00 ngày 25/6.

HLV Bồ Đào Nha của Phố Hiến: Mọi trận đấu ở giải hạng Nhất đều rất khó khăn

HLV trưởng của PVF và CLB Phố Hiến Mauro Jeronimo kỳ vọng đội sẽ giành thành tích tốt trong ngày trở lại của giải Hạng nhất quốc gia 2022.

Thạch Bảo Khanh trở thành HLV trưởng Công An Nhân Dân

HLV Thạch Bảo Khanh sẽ đảm nhiệm chức vụ HLV trưởng CLB Công An Nhân Dân thay cho HLV Vũ Quang Bảo xin nghỉ vì lý do cá nhân.

Kết quả giải Hạng nhì quốc gia 2022: PVF thua thảm trước Hòa Bình

Kết quả giải Hạng nhì quốc gia 2022: PVF bất ngờ để thua đậm trước Hòa Bình với tỷ số 0-4, trong khi Lâm Đồng đánh bại Hải Nam Vĩnh Yên Vĩnh Phúc nhờ bàn thắng cuối trận.

Lão tướng Anh Đức đi vào lịch sử khi ghi bàn ở tuổi 37

Dù đã gần bước sang tuổi 37, tiền đạo Nguyễn Anh Đức vẫn khiến NHM phải nhớ đến mình với cú đúp bàn thắng vào lưới Bà Rịa-Vũng Tàu trong trận đấu ở vòng 3 hạng Nhất Quốc gia 2022.

Kết quả giải hạng Nhất Quốc gia 2022 ngày 3/4: CAND giành 3 điểm trên sân nhà

Chiều nay (3/4), giải hạng Nhất Quốc gia 2022 diễn ra 2 trận đấu thuộc vòng 3. CLB Công An Nhân Dân (CAND) có thắng lợi thứ 2 trên sân nhà, trong khi cuộc so tài trên sân sân Tự Do bất phân thắng bại.

Trận Cần Thơ gặp Khánh Hòa tạm dừng 15 phút vì... mất điện

Một sự cố mất điện đã xảy ra ở cuộc so tài giữa CLB Cần Thơ và Khánh Hòa tại vòng 3 hạng Nhất Quốc gia 2022. Sự cố này khiến trận đấu phải tạm dừng trong 15 phút trước khi có thể tiếp tục.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
USA Women Premier League
Vòng
New Jersey Copa (nữ)
01:00
Keystone FC (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Brazil Paulista Women's League
Botafogo/PB (nữ)
01:00
Fortaleza (nữ)
Brazil U20 Cup
Criciuma SC (Youth)
01:00
Avai (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Women
Vòng
Fluminense RJ (nữ)
01:00
Vasco Da Gama(nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Uruguay Amateur Cup
CA Juventud Colonia
01:05
IA Rio Negro de San Jose
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako
01:00
Cercle de Bamako
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
01:00
Caxias RS
Portuguesa RJ
01:00
Perolas Negras
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:55
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:00
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Ypiranga/RS U20
01:00
Juventude (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Brazil Paulista Serie B
Vòng
AA Itarare
01:00
SKA Brasil
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
FF Sports Vicosense U23
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS
01:00
CE Lajeadense
Tres Passos RS
01:00
Avenida RS
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSD Huracan Buceo
01:05
Potencia
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá