Thủ môn Văn Hoàng nhiễm COVID-19, tuyển Việt Nam tiếp tục phải bổ sung nhân sự

Việt Anh

Thứ năm, 17/03/2022 13:47 (GMT+7)

Thủ môn Văn Hoàng được triệu tập lên tuyển Việt Nam nhằm thay thế cho thủ thành Tấn Trường dương tính với COVID-19 cách đây chưa lâu nhưng hiện tại chính thủ môn Sông Lam Nghệ An cũng nhiễm bệnh.

Thủ môn Văn Hoàng được phát hiện dương tính với COVID-19 sau khi đội tuyển Việt Nam thực hiện xét nghiệm nhanh vào sáng nay (17/3). 

Thủ môn Sông Lam Nghệ An tạm thời được cách ly tại khách sạn và không tham gia sinh hoạt cùng đội tuyển Việt Nam nữa dù trước đó góp mặt đều đặn trong hai buổi tập đã qua cùng toàn đội tại Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam. 

Thủ môn Văn Hoàng nhiễm COVID-19, HLV Park đau đầu tìm người thay thế - Ảnh 1
Thủ môn Văn Hoàng nhiễm COVID-19 và hiện tại được cách ly tại khách sạn. (Ảnh: Báo Nghệ An)

Hiện tại huấn luyện viên Park Hang-seo chưa vội vàng đưa ra phương án thay thế thủ môn Sông Lam Nghệ An tại tuyển Việt Nam. Nhiều khả năng ông thầy người Hàn Quốc sẽ triệu tập những gương mặt như Huỳnh Tuấn Linh (HAGL) và Phạm Văn Cường (CLB TP.HCM) để bổ sung. 

Thủ môn Văn Hoàng được triệu tập lên tuyển đội tuyển Việt Nam vào phút chót để thay thế cho Bùi Tấn Trường dương tính với COVID-19 cách đây chưa lâu, nhưng hiện tại chính thủ môn Sông Lam Nghệ An cũng đã nhiễm bệnh. 

Đội tuyển Việt Nam chỉ còn 3 thủ môn có thể tập luyện bình thường gồm Trần Nguyên Mạnh (CLB Viettel), Nguyễn Tuấn Mạnh (Đà Nẵng) và Vũ Tuyên Quang (Bình Định).

Đoàn quân áo đỏ sao vàng đang gặp khó khăn lớn về mặt lực lượng khi tiếp tục phát hiện thêm những ca dương tính với COVID-19. Trước Văn Hoàng, hậu vệ Hồng Duy cũng được phát hiện nhiễm bệnh sau buổi kiểm tra vào sáng nay. 

Thủ môn Văn Hoàng nhiễm COVID-19, HLV Park đau đầu tìm người thay thế - Ảnh 2
Đội tuyển Việt Nam đang gặp nhiều khó khăn về mặt lực lượng. (Ảnh: VFF)

Trước đó, những trụ cột như trung vệ Bùi Tiến Dũng, tiền vệ Phan Văn Đức đều không thể lên tuyển vì chấn thương. Trong khi đó, Tiến Linh, Hoàng Đức vẫn chưa bình phục hoàn toàn và đang phải tập riêng. 

Thời gian chuẩn bị của đội tuyển Việt Nam cho trận gặp Oman vào ngày 24/3 trong khuôn khổ vòng loại thứ ba World Cup 2022 không còn nhiều. 

Huấn luyện viên Park Hang-seo cùng ban huấn luyện chắc chắn phải đau đầu để tìm ra những phương án chữa cháy và khắc phục tình hình thâm hụt về nhân sự. 

TIN LIÊN QUAN

Người đại diện của Quang Hải phản pháo HLV Park Hang Seo

Người đại diện của Nguyễn Quang Hải mới đây lên tiếng về động thái thân chủ mình có thể ra ngước ngoài thi đấu sau khi kết thúc hợp đồng với Hà Nội FC.

Ế vé trận Việt Nam vs Oman

Theo thông báo của Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF), vé vào sân xem trận Việt Nam vs Oman tiếp tục được mở bán từ hôm nay, 16/3.

Tiến Linh và Hoàng Đức tiếp tục tập riêng, Schmidt hòa nhập tốt cùng ĐT Việt Nam

Hai cầu thủ Nguyễn Tiến Linh và Nguyễn Hoàng Đức tiếp tục tập riêng trong buổi chiều 16/3, trong khi các tân binh hòa nhập tốt với tập thể và chiến thuật của ĐT Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Hoàng Đức, Hùng Dũng trở lại buổi tập của tuyển Việt Nam

Những cầu thủ vừa giúp U23 Việt Nam giành HCV SEA Games 31 đã quay trở lại hội quân cùng đội tuyển. Đây cũng là buổi tập cuối của thầy trò Park Hang Seo tại Hà Nội.

ĐT Afghanistan đá tập kín với CLB Sài Gòn trước trận giao hữu gặp Việt Nam

Để chuẩn bị cho trận đấu gặp ĐT Việt Nam vào ngày 1/6, ĐT Afghanistan sẽ có trận đấu tập với CLB Sài Gòn trước đó vài ngày.

Anh Đức ngày đầu làm trợ lý cho HLV Park, Đình Khương được BHL nhắc nhở riêng

U23 Việt Nam có buổi tập đầu tiên chuẩn bị cho trận đấu với Afghanistan tại FIFA Days tháng 6. Nhiều gương mặt vừa mới vừa cũ góp mặt khiến buổi tập trở nên thú vị.

Duy Mạnh: Trận đấu với Afghanistan là cơ hội để tích luỹ điểm số trên BXH FIFA

Dù là một trận giao hữu, cuộc chạm trán với Afghanistan vẫn sẽ được cộng điểm số trên BXH FIFA. Duy Mạnh coi đây là động lực hướng tới cùng các đồng đội trong đợt tập trung lần này.

Văn Lâm ở cùng phòng với Công Phượng khi trở về tập trung ĐT Việt Nam

Đặng Văn Lâm tiết lộ mình sẽ ở cùng phòng với Nguyễn Công Phượng trong đợt tập trung chuẩn bị cho trận giao hữu với ĐT Afghanistan của ĐT Việt Nam.

ĐT Việt Nam cùng bảng với Hàn Quốc và Nhật Bản tại giải Futsal châu Á 2022

ĐT futsal Việt Nam sẽ cùng bảng với Hàn Quốc và Nhật Bản tại vòng chung kết Futsal châu Á 2022 diễn ra tại Kuwait vào tháng 9 năm nay.

ĐT Futsal Việt Nam có HLV trưởng người Argentina vào tháng 8

Trưởng ban Futsal Liên đoàn bóng dá Việt nam Trần Anh Tú tiết lộ đội tuyển futsal Việt Nam sẽ có HLV trưởng người Argentina trong tháng 8/2022, khi ông Phạm Minh Giang được cho nghỉ tạm thời.

Đặng Văn Lâm rời Nhật Bản, sớm hội quân cùng ĐT Việt Nam

Thủ môn Đặng Văn Lâm sẽ sớm hội quân cùng ĐT Việt Nam chuẩn bị cho trận giao hữu gặp Afghanistan bất chấp việc CLB chủ quản không dừng thi đấu.

ĐT Việt Nam có thể tái ngộ Thái Lan tại giải Futsal châu Á 2022

ĐT Futsal Việt Nam không chung nhóm hạt giống với ĐT Futsal Thái Lan tại giải Futsal châu Á 2022, dự kiến tổ chức vào tháng 9 năm nay.

Giá vé trận giao hữu Việt Nam vs Afghanistan cao nhất 400.000 đồng

Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) mới đây đã công bố giá vé trận giao hữu giữa ĐT Việt Nam vs Afghanistan tại sân Thống Nhất, TP.HCM.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Myanmar
19:00
Bahrain
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 10
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hungary U19 2nd Division
Vòng
Paksi SEU19
18:00
Gyirmot SE U19
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Young Boys
18:15
Victory FC
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
Bhutan Thimphu League
Vòng
Transport United FC
19:00
Druk Lhayul FC
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Kenya Super League
Vòng
Dandora Love
19:00
Migori Youth
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
18:30
Subiaco AFC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:45
Balcatta (nữ)
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
India Senior League
Vòng
AGORC
18:00
Indian Bank
Meng Guanlian
Vòng
Nofel Sporting Club
19:15
Dhaka Wanderers
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Egypt Premier League Women
Vòng
Al Maamoura (nữ)
19:30
El Gounah (nữ)
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Australia South Australia State League 2
Vòng
Salisbury United
18:00
Modbury Vista
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
Brazil national youth (U20) Football Championship
Paysandu(PA) (Youth)
19:30
Curumins EC U20
VIC Premier League
Vòng 15
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:15
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá