Hùng Dũng, Văn Thanh hội quân trở lại trước trận gặp Ấn Độ

ĐT Việt Nam đón chào sự trở lại 2 Hùng Dũng và Văn Thanh trong buổi tập hôm nay để chuẩn bị cho trận đấu cuối ở cúp Tam hùng 2022 gặp ĐT Ấn Độ.

ĐT Việt Nam đã được nghỉ ngơi 1 ngày sau chiến thắng 4-0 trước ĐT Singapore trong trận ra quân tại giải cúp Tam hùng 2022. Sáng nay (23/9), "Những chiến binh sao vàng" đã trở lại tập luyện để chuẩn bị cho trận gặp ĐT Ấn Độ vào ngày 27/9 tới đây.

Ở buổi tập này, các cầu thủ thực hiện giao án dưới sự chỉ đạo của trợ lý Lee Young Jin. HLV Park Hang Seo chưa kịp trở về sau khi sang Thái Lan dự khán trận đấu giữa ĐT Thái Lan và ĐT Malaysia tại bán kết giải King's Cup 2022.

Hùng Dũng, Văn Thanh hội quân trở lại trước trận gặp Ấn Độ - Ảnh 5
Trợ lý Lee Young Jin là người chỉ đạo trong buổi tập sáng ngày 23/9 của ĐT Việt Nam - Ảnh: VFF.

Đáng chú ý, ĐT Việt Nam đón chào 2 sự trở lại đầy quan trọng của Hùng Dũng và Văn Thanh trong buổi tập sáng nay. Trước đó, đội trưởng Hùng Dũng phải về Hà Nội vì chuyện gia đình vào ngày 21/9. Trong khi đó, Văn Thanh cũng nghỉ vài ngày do có kết quả dương tính với COVID-19.

Đến lúc này, lực lượng của ĐT Việt Nam gần như đã đầy đủ. Cầu thủ duy nhất vẫn còn vắng mặt là tiền vệ Lương Xuân Trường do vẫn trong giai đoạn cách ly vì nhiễm COVID-19.

Hùng Dũng, Văn Thanh hội quân trở lại trước trận gặp Ấn Độ - Ảnh 4
Đội trưởng Hùng Dũng hội quân trở lại sau vài ngày về Hà Nội vì việc nhà - Ảnh: VFF.

Thắng lợi trước Singapore giúp buổi tập hôm nay diễn ra trong không khí rất thoải mái và tràn ngập tiếng cười. Mặc dù vậy, các cầu thủ vẫn chuẩn bị nghiêm túc và kỹ lưỡng theo yêu cầu của HLV Park Hang Seo.

Nhà cầm quân người Hàn Quốc đánh giá rất cao chất lượng của ĐT Ấn Độ, đối thủ sắp tới của ĐT Việt Nam. Đại diện Nam Á đứng thứ 106 trên BXH thế giới, xếp dưới Việt Nam 10 bậc.

Hùng Dũng, Văn Thanh hội quân trở lại trước trận gặp Ấn Độ - Ảnh 6
Văn Thanh cũng trở lại sau khi khỏi COVID-19 - Ảnh: VFF.

Đội chủ nhà của cúp Tam Hùng vừa vươn lên vị trí thứ 96 sau khi đánh bại Singapore. Nếu tiếp tục đánh bại ĐT Ấn Độ vào ngày 27/9 tới đây, thầy trò HLV Park Hang Seo có thể vươn lên vị trí thứ 95. Trận đấu giữa ĐT Việt Nam và ĐT Ấn Độ sẽ diễn ra vào 19h00 ngày 27/9/2022 tại SVĐ Thống Nhất, TP.HCM.

TIN LIÊN QUAN

ĐT Việt Nam thăng hạng trên BXH FIFA nếu đánh bại Ấn Độ

Với chiến thắng trước ĐT Singapore trong trận đầu tiên tại giải giao hữu Tam hùng 2022, ĐT Việt Nam sẽ được cộng thêm 3-3,5 điểm trên BXH FIFA. Nếu tiếp tục đánh bại ĐT Ấn Độ vào ngày 27/9 tới đây, thầy trò HLV Park Hang Seo có thể vươn lên vị trí thứ 96.

HLV Park Hang Seo do thám Thái Lan, Malaysia

HLV trưởng ĐT Việt Nam Park Hang Seo đã di chuyển sang Thái Lan để theo dõi trận đấu giữa ĐTQG nước này và Malaysia tại King’s Cup 2022.

Tiền đạo Đình Duy: Tôi cần cố gắng nhiều hơn để tiếp thu triết lý của HLV Park

Trong lần đầu tiên được triệu tập lên ĐTQG Việt Nam, tiền đạo trẻ Phạm Đình Duy thừa nhận anh vẫn còn phải nỗ lực theo kịp triết lý của HLV Park Hang Seo để trụ lại đội tuyển.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Diego Giustozzi: ĐT futsal Việt Nam sẽ quyết tâm đánh bại Nhật Bản

Sau khi đánh bại Saudi Arabia, HLV Diego Giustozzi khẳng định ông cùng các học trò sẽ hướng tới chiến thắng trước Nhật Bản ở lượt cuối vòng bảng VCK futsal châu Á 2022.

Kết quả ĐT futsal Việt Nam vs Saudi Arabia: Giữ vững ngôi đầu bảng

Ở trận đấu thuộc lượt trận thứ 2 bảng D giải Futsal châu Á 2022, ĐT Việt Nam đã đánh bại ĐT Saudi Arabia với tỉ số. Kết quả này giúp thầy trò HLV Giustozzi tiếp tục giữ vững ngôi đầu bảng trước lượt đấu cuối với ĐT Nhật Bản.

Lịch sử, thành tích đối đầu Futsal Việt Nam vs Saudi Arabia hôm nay

Lịch sử đối đầu Futsal Việt Nam vs Saudi Arabia cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Futsal Việt Nam và Saudi Arabia trước trận đấu thuộc Futsal châu Á 2022.

HLV futsal Saudi Arabia: Chúng tôi không biết nhiều về ĐT Việt Nam

Trước thềm màn đối đầu với ĐT futsal Việt Nam, HLV Andreu Plaza của ĐT futsal Saudi Arabia thừa nhận đoàn quân được dẫn dắt bởi tân HLV Diego Giustozzi là 1 ẩn số khó lường.

HLV Park Hang Seo lọt top 4 đề cử giải Người hùng thể thao Hàn Quốc 2022

HLV trưởng ĐT Việt Nam Park Hang Seo tiếp tục được đề cử cho giải thưởng cao nhất năm của thể thao Hàn Quốc.

Văn Toàn lợi hại sau mỗi lần chấm dứt chuỗi tịt ngòi

Việc chấm dứt 5 năm tịt ngòi ở ĐTQG Việt Nam có thể giúp cho Văn Toàn thi đấu tự tin hơn và ghi bàn đều đặn hơn trong thời gian tới.

HLV ĐT futsal Việt Nam: Saudi Arabia là đối thủ khác hoàn toàn Hàn Quốc

HLV Diego Giustozzi hài lòng về màn thể hiện của ĐT futsal Việt Nam trong trận đấu với Hàn Quốc. Ông cũng đánh giá cao Saudi Arabia - đối thủ tiếp theo của đương kim Huy chương bạc SEA Games.

Bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022: Việt Nam đứng thứ mấy?

Bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022: Việt Nam đứng thứ mấy? Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022 và thứ hạng của ĐT Việt Nam.

Kết quả ĐT futsal Việt Nam vs ĐT futsal Hàn Quốc: Thắng lợi đậm đà ngày ra quân

Ở trận gặp ĐT Hàn Quốc trong ngày ra quân giải Futsal châu Á 2022, ĐT Việt Nam đã giành chiến thắng đậm đà với tỷ số 5-1. Với kết quả này, đoàn quân HLV Diego Raul Giustozzi vươn lên dẫn đầu bảng D do hơn Saudi Arabia về chỉ số phụ.

Link xem trực tiếp Futsal châu Á 2022 nhanh nhất hôm nay

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp Futsal châu Á 2022 hôm nay. Giải Futsal châu Á 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

V-League
Vòng 17
Thanh Hóa FC
17:00
Bình Định
Nam Định FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Sông Lam Nghệ An
18:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Becamex Bình Dương
Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Arsenal
18:30
Tottenham Hotspur
Crystal Palace
21:00
Chelsea
Fulham
21:00
Newcastle United
Bournemouth AFC
21:00
Brentford
Southampton
21:00
Everton
Liverpool
21:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
23:30
Wolves
La Liga
Vòng 7
Cadiz
19:00
Villarreal
Getafe
21:15
Valladolid
Sevilla
23:30
Atletico Madrid
Mallorca
02:00
Barca
Serie A
Vòng 8
Napoli
20:00
Torino
Inter Milan
22:59
AS Roma
Empoli
01:45
AC Milan
Bundesliga
Vòng 8
RB Leipzig
20:30
VfL Bochum
Eintracht Frankfurt
20:30
Union Berlin
SC Freiburg
20:30
FSV Mainz 05
FC Koln
20:30
Borussia Dortmund
VfL Wolfsburg
20:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 9
Strasbourg
22:00
Rennes
PSG
02:00
Nice
Hàn Quốc
Vòng 1
FC Seoul
12:00
Daegu FC
Incheon United
14:30
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
12:00
Gangwon FC
J-League 1
Vòng 31
Avispa Fukuoka
12:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
13:00
FC Tokyo
Sagan Tosu
13:00
Kyoto Sanga
Hiroshima Sanfrecce
13:00
Urawa Red Diamonds
Nagoya Grampus
14:00
Yokohama Marinos
Gamba Osaka
14:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
14:00
Kawasaki Frontale
Cúp FA
Qual.3
Congleton Town
18:30
AFC Fylde
Anstey Nomads
20:00
Shefford Town Campton
Cheshunt
21:00
Kidderminster Harriers
Hornchurch
21:00
Braintree Town
St Ives Town
21:00
Chasetown
Hampton Richmond Borough
21:00
Paulton Rovers
Alvechurch
21:00
Nuneaton Borough
Chester FC
21:00
Hanley Town
Hyde F.C.
21:00
Darlington
Stocksbridge Park Steels
21:00
Ashington
Chorley FC
21:00
Blyth Spartans
Kings Lynn
21:00
Kettering Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough Town
Bamber Bridge
21:00
Buxton FC
Coalville
21:00
Sudbury
Metropolitan Police
21:00
Chippenham Town
Banbury United
21:00
Berkhamsted Town
Basford Utd
21:00
Boston United
Taunton Town
21:00
Walton Hersham
Three Bridges
21:00
Hereford United
Dulwich Hamlet
21:00
Folkestone
Oxford City
21:00
Plymouth Parkway
Weston Super Mare
21:00
Helston Athletic
Bath City
21:00
Sevenoaks Town
Gainsborough Trinity
21:00
Worksop Town
Peterborough Sports
21:00
Hemel Hempstead Town
Weymouth
21:00
Welling United
Beckenham Town
21:00
Binfield
Gloucester City
21:00
Merthyr Town
Romford
21:00
Chelmsford City
Worthing
21:00
Eastbourne Borough
Billericay Town
21:00
Biggleswade Town
Hanwell Town
21:00
Ebbsfleet United
Scarborough
21:00
Curzon Ashton FC
Yate Town
21:00
Bracknell Town
Carshalton Athletic FC
21:00
Havant Waterlooville
Hendon
21:00
Herne Bay
South Shields
21:00
Marske United
Clitheroe
21:00
Bury AFC
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Rotherham United
21:00
Wigan Athletic
Coventry City
21:00
Middlesbrough
Reading
21:00
Huddersfield Town
Sunderland A.F.C
21:00
Preston North End
Sheffield United
21:00
Birmingham City
Cardiff City
21:00
Burnley
West Brom
21:00
Swansea City
Blackpool
21:00
Norwich City
Bristol City
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Blackburn Rovers
21:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 17
Puebla
07:00
Club America
FC Juarez
09:00
Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
05:00
Tigres UANL
Monterrey
05:05
Pachuca
Atlas
07:05
Necaxa
CDSyC Cruz Azul
09:05
Chivas Guadalajara
Hà Lan
Vòng 8
SC Cambuur
21:30
PSV Eindhoven
Groningen
23:45
AZ Alkmaar
AFC Ajax
01:00
Go Ahead Eagles
FC Twente Enschede
02:00
Vitesse Arnhem
VĐQG Brazil
Vòng 29
Ceara
01:00
America MG
Internacional RS
01:00
Santos
Atletico Mineiro
01:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Juventude
Flamengo
05:00
Bragantino
Avai FC SC
05:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
05:00
Fortaleza
Corinthians Paulista (SP)
07:00
Cuiaba
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Vizela
21:30
Portimonense
GD Chaves
00:00
Estoril
Vitoria Guimaraes
02:30
Benfica
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Malmo FF
20:00
Hammarby
Degerfors IF
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 9
Heart of Midlothian
18:30
Glasgow Rangers
Saint Mirren
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Johnstone
Aberdeen
21:00
Kilmarnock
Celtic FC
21:00
Motherwell
Ross County
21:00
Hibernian
Thụy Sĩ
Vòng 9
Basel
22:59
St. Gallen
Grasshopper
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Kasimpasa
18:30
Gazisehir Gaziantep
Ankaragucu
21:00
Istanbul BB
Kayserispor
21:00
Trabzonspor
Adana Demirspor
00:00
Galatasaray
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Phú Thọ
16:00
Huế FC
Ba Lan
Vòng 11
Gornik Zabrze
20:00
Zaglebie Lubin
Lech Poznan
22:30
Legia Warszawa
Pogon Szczecin
01:30
Lechia Gdansk
Na Uy
Vòng 24
Tromso IL
21:00
Molde
Valerenga
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
22:59
Bodo Glimt
Nga
Vòng 11
Gazovik Orenburg
18:00
FK Sochi
Khimki
20:30
CSKA Moscow
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Dukla Banska Bystrica
22:59
Michalovce
Tatran LM
22:59
Dunajska Streda
MSK Zilina
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Oud Heverlee
21:00
Saint Gilloise
Oostende
23:15
Racing Genk
Westerlo
23:15
Zulte-Waregem
Club Brugge
01:45
Mechelen
VĐQG Croatia
Vòng 11
ZNK Osijek
21:55
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
00:30
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 7
Parma
19:00
Frosinone
Spal
19:00
Genoa
Modena
19:00
Reggina
Bari
19:00
Brescia
Cagliari
19:00
Venezia
Palermo
19:00
SudTirol
Cittadella
19:00
Ternana
Perugia
21:15
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Mirandes
21:15
Las Palmas
Racing Santander
21:15
Malaga
Andorra CF
23:30
Levante
Villarreal B
02:00
Burgos CF
Hạng 2 Pháp
Vòng 10
Saint Etienne
20:00
Grenoble
Rodez Aveyron
00:00
Amiens
Caen
00:00
Quevilly
Metz
00:00
Pau FC
Dijon
00:00
Le Havre
Annecy
00:00
Bastia
Chamois Niortais
00:00
Guingamp
Valenciennes
00:00
Sochaux
Nimes
00:00
Paris FC
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Fortuna Dusseldorf
18:00
Arminia Bielefeld
Greuther Furth
18:00
SV Sandhausen
Holstein Kiel
18:00
Hansa Rostock
St. Pauli
01:30
Heidenheimer
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 39
Ventforet Kofu
12:00
Tochigi SC
Thespa Kusatsu
12:00
Omiya Ardija
Montedio Yamagata
12:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
14:00
Machida Zelvia
FC Ryukyu
16:30
Yokohama FC
Oita Trinita
17:00
V-Varen Nagasaki
Roasso Kumamoto
11:00
Blaublitz Akita
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Fagiano Okayama
Mito Hollyhock
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Renofa Yamaguchi
12:00
Grulla Morioka
Vegalta Sendai
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Ireland
Vòng 31
Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Slovenia
Vòng 11
Domzale
20:00
NK Mura 05
NK Olimpija Ljubljana
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 12
CS Mioveni
22:59
Universitatea Craiova
CFR Cluj
01:30
Petrolul Ploiesti
VĐQG Chile
Vòng 26
Union La Calera
06:00
Coquimbo Unido
Huachipato
22:00
CSD Antofagasta
Palestino
01:00
Everton CD
Curico Unido
06:00
Deportes La Serena
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Lokomotiv Sofia
17:45
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 22
Club Atletico Tigre
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Estudiantes La Plata
05:00
Colon de Santa Fe
Union Santa Fe
07:30
Newells Old Boys
Racing Club
07:30
Rosario Central
Central Cordoba SDE
22:59
Sarmiento Junin
CA Platense
22:59
Defensa Y Justicia
San Lorenzo
01:30
CA Huracan
Banfield
04:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Arsenal de Sarandi
06:30
Independiente
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Skra Czestochowa
20:00
GKS Katowice
Stal Rzeszow
22:30
Resovia Rzeszow
Gornik Leczna
01:00
GKS Tychy
Hạng 2 Nga
Vòng 14
Avangard
17:00
FK Sakhalinets
Luki Energiya
18:00
Rodina Moskva III
Stavropolye-2009
19:00
FK Biolog
Legion Dynamo
19:00
Alania-d Vladikavkaz
SKA Rostov
19:00
Rotor Volgograd
Druzhba Maykop
20:00
Mashuk-KMV
Torpedo Vladimir
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
Chertanovo Moscow
21:00
FC Tver
Tyumen
21:00
FK Ural-2
Chernomorets Novorossiysk
21:00
FK Kuban Kholding
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Khimik-Avgust
SY Sakhalinsk
11:00
Kvant Obninsk
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Sharjah
20:15
Khor Fakkan
Banni Yas
20:15
Al-Jazira(UAE)
Dabba Al-Fujairah
22:59
Ajman
Al Nasr Dubai
22:59
Al-Wasl
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gimpo FC
11:30
Chungnam Asan
Seoul E-Land FC
14:00
Bucheon FC 1995
FC Anyang
16:30
Ansan Greeners FC
Daejeon Citizen
11:30
Gwangju Football Club
Hạng 4 Anh
Vòng 12
Harrogate Town
19:00
Bradford City
Salford City
21:00
Grimsby Town
Stockport County
21:00
Walsall
AFC Wimbledon
21:00
Colchester United
Gillingham
21:00
Sutton United
Swindon Town
21:00
Northampton Town
Crawley Town
21:00
Stevenage Borough
Leyton Orient
21:00
Newport County
Tranmere Rovers
21:00
Barrow
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
Hạng 3 Đức
Vòng 10
VfL Osnabruck
19:00
SV Waldhof Mannheim
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
TSV 1860 Munchen
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
SV Elversberg
19:00
SC Verl
Saarbrucken
19:00
SC Freiburg (Youth)
SpVgg Bayreuth
19:00
Dynamo Dresden
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Estudiantes Merida FC
06:15
CD Hermanos Colmenares
Monagas SC
04:00
Deportivo Metropolitano
Carabobo FC
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Scotland
Vòng 9
Hamilton Academical
21:00
Dundee
Ayr United
21:00
Inverness
Partick Thistle
21:00
Greenock Morton
Cove Rangers
21:00
Arbroath
Queen's Park
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Pendikspor
17:30
Goztepe
Sakaryaspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Altay Spor Kulubu
22:59
Eyupspor
Caykur Rizespor
22:59
Bodrumspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Orebro Syrianska IF
18:00
BK Forward
Vanersborgs IF
18:00
GAIS
Tvaakers IF
18:00
BK Olympic
Sollentuna United
18:00
Taby
Lindome GIF
21:00
IFK Malmo FK
Hammarby TFF
21:00
Gefle IF
Umea FC
21:00
Sandvikens IF
Haninge
21:00
FC Stockholm Internazionale
Angelholms FF
21:00
Atvidabergs
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
Ljungskile
21:00
Torns IF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
AFC Progresul Spartac Bucuresti
15:00
Unirea Dej
Unirea Constanta
15:00
Gloria Buzau
ACS Dumbravita
15:00
Ripensia Timisoara
Dinamo Bucuresti
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Maramures Baia Mare
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSA Steaua Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Slask Wroclaw II
18:00
Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
19:30
Kotwica Kolobrzeg
Pogon Siedlce
20:00
Wisla Pulawy
OKS Stomil Olsztyn
20:00
Lech II Poznan
Motor Lublin
22:00
Siarka Tarnobrzeg
Gornik Polkowice
22:59
Radunia Stezyca
Hạng 2 Moldova
Vòng 5
Real Succes
20:00
Victoria Bardar
CF Sparta Selemet
20:00
Olimp Comrat
Flacara Falesti
20:00
FC Sheriff B
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
NK Primorje
20:30
Krka
NK Bilje
20:30
Krsko Posavlje
Roltek Dob
20:30
MNK FC Ljubljana
NK Fuzinar
20:30
NK Nafta
Malaysia
Vòng 19
Johor Darul Takzim
19:15
Negeri Sembilan
Sarawak United
19:15
Pahang
Kedah
20:00
MISC-MIFA
Selangor
20:00
Melaka
Terengganu
20:00
Sabah
Albania Division 2
Vòng
Beselidhja Lezhe
21:00
Terbuni Puke
Burreli
21:00
KF Oriku
Flamurtari
21:00
Besa Kavaje
KS Korabi Peshkopi
21:00
Turbina Cerrik
Luzi 2008
21:00
Skenderbeu Korca
Tomori berat
21:00
KS Dinamo Tirana
Apolonia Fier
21:00
Lushnja KS
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II
Strumska Slava
22:00
Minyor Pernik
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Etar
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dobrudzha
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Namungo FC
20:00
KMC FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Pusamania Borneo FC
15:30
Madura United
Dewa United FC
16:00
Cilegon United
Cilegon United
16:00
Dewa United FC
Arema Malang
20:00
Persebaya Surabaya
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
FK Kaspyi Aktau
17:00
FK Aksu
FK Taraz
17:00
Maktaaral
Ordabasy
17:00
FK Atyrau
Canadian Premier League
Vòng 10
Pacific FC
09:00
FC Edmonton
HFX Wanderers FC
01:00
Atletico Ottawa
Forge FC
04:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 15
Leamington
21:00
AFC Telford United
Southport FC
21:00
Bradford Park Avenue
Latvia Division 2
Vòng 20
Riga FC II
18:00
Salaspils
Valmieras FK II
20:00
Olaine
Rezekne/BJSS
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 8
Bijelo Brdo
20:30
HNK Cibalia
NK Dubrava Zagreb
20:30
NK Croatia Zmijavci
NK Jarun
20:30
NK Dugopolje
NK Solin
20:30