HLV Park Hang Seo thắng 8, chỉ hòa 1 trước các đối thủ tại bảng B AFF Cup 2021

Chiến lược gia người Hàn Quốc đang có thành tích bất bại trong những lần đương đầu với 4 đối thủ của ĐT Việt Nam tại AFF Cup năm nay.

Tham dự AFF Cup 2021 trên đất Singapore, Việt Nam sẽ nằm ở bảng B cùng với các đội tuyển Lào, Malaysia, Indonesia và Campuchia. Đáng chú ý, dưới thời của HLV Park Hang Seo, Việt Nam vẫn chưa thua bất kỳ trận nào khi đối đầu với 4 đội tuyển kể trên. Trong đó, Việt Nam giành tới 8 chiến thắng và chỉ để hòa duy nhất 1 trận.

HLV Park Hang Seo thắng 8, chỉ hòa 1 trước các đối thủ tại bảng B AFF Cup 2021 - Ảnh 2
HLV Park Hang Seo chưa từng thua các đối thủ Việt Nam sắp gặp ở bảng B AFF Cup 2021 (Ảnh: Getty)

Cụ thể, đối thủ bị Việt Nam đánh bại nhiều nhất dưới thời chiến lược gia người Hàn Quốc là Malaysia với 4 trận, bao gồm trận chung kết AFF Cup 2018. Ở giải đấu cách đây 3 năm, Việt Nam hòa 2-2 trước Malaysia tại Bukit Jalil trước khi thắng 1-0 trên sân nhà Mỹ Đình. Người ghi bàn duy nhất giúp đội bóng áo đỏ giành chức vô địch là tiền đạo Nguyễn Anh Đức.

Ngoài ra, trong 2 lần gặp nhau tại vòng loại thứ 2 World Cup 2022 khu vực châu Á, Việt Nam cũng đều giành chiến thắng trước Malaysia. Xếp ngay sau Malaysia là Indonesia với 2 lần thất bại trước Việt Nam. Các đội tuyển Campuchia và Lào mỗi đội đều thua Việt Nam 1 lần. Bên cạnh đó, Việt Nam cũng sở hữu hiệu số bàn thắng ấn tượng khi gặp các đối thủ tại bảng B.

Trong 9 lần giáp mặt, đội bóng của HLV Park Hang Seo ghi tới 21 bàn và chỉ để lọt lưới 4 bàn. Đó là cơ sở để người hâm mộ lẫn giới chuyên môn tin rằng, Việt Nam sẽ thuận lợi để vượt qua giai đoạn vòng bảng AFF Cup 2021. Trận ra quân của Việt Nam diễn ra vào ngày 6/12 và đối thủ sẽ là Lào. Vì diễn biến phức tạp của COVID-19, toàn bộ các trận đấu của AFF Cup 2021 sẽ được tổ chức tại Singapore.

HLV Park Hang Seo thắng 8, chỉ hòa 1 trước các đối thủ tại bảng B AFF Cup 2021 - Ảnh 1
Việt Nam bước đến AFF Cup 2021 với tư cách là nhà đương kim vô địch (Ảnh: Getty)

Trước khi AFF Cup 2021 khởi tranh, HLV Park Hang Seo đã nhận tin vui từ lực lượng. Cụ thể, tiền vệ Đỗ Hùng Dũng đã hồi phục chấn thương nặng gặp phải hồi tháng 3, đồng thời sẵn sàng cùng Việt Nam tham dự giải đấu trên đất Singapore. Thời điểm này, Việt Nam vẫn đang tập huấn tại Bà Rịa - Vũng Tàu và HLV Park Hang Seo sẽ chốt danh sách 30 tuyển thủ dự AFF Cup 2021 trước ngày 2/12.  

Thành tích của HLV Park Hang trước các đối thủ ở Bảng B AFF Cup 2021
Đội tuyển Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua
Malaysia 4 1 0 8 3
Indonesia 2 0 0 7 1
Campuchia 1 0 0 3 0
Lào 1 0 0 3 0
TIN LIÊN QUAN

HLV Tan Cheng Hoe: Đừng coi thường Campuchia ở AFF Cup 2021

HLV Tan Cheng Hoe đã cảnh báo các cầu thủ Malaysia về sức mạnh của ĐT Campuchia trước trận đấu giữa hai đội ở AFF Cup 2021. Trận đấu giữa Malaysia và Campuchia diễn ra vào ngày 6/12 tại Singapore.

Vợ Hùng Dũng tiết lộ tình trạng sức khỏe của chồng trước khi hội quân chuẩn bị AFF Cup 2021

Người hâm mộ bóng đá Việt Nam đang rất quan tâm đến sự kiện tiền vệ Hùng Dũng được triệu tập lên ĐT Việt Nam sau hơn một năm nghỉ thi đấu vì chấn thương. Cầu thủ của CLB Hà Nội sẽ có cơ hội tham dự AFF Cup 2021.

Singapore bán vé xem AFF Cup 2021 rẻ bằng một nửa trận Việt Nam vs Nhật Bản

Liên đoàn bóng đá Singapore (FAS) vừa công bố giá vé xem trực tiếp AFF Cup 2021. Giải bóng đá hàng đầu Đông Nam Á sẽ bắt đầu khởi tranh từ ngày 5/12.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT futsal Việt Nam sẵn sàng trước đại chiến Nhật Bản, tự tin giành ngôi nhất bảng

Chiều nay 1/10, ĐT futsal Việt Nam đã có buổi tập thả lỏng để chuẩn bị cho màn đại chiến với Nhật Bản ở lượt đấu cuối cùng bảng D, giải Futsal châu Á 2022. Các cầu thủ và Ban huấn luyện đều tỏ ra thoải mái và tự tin có thể giành ngôi nhất bảng.

Kịch bản nào giúp Việt Nam vào tứ kết Futsal châu Á 2022?

ĐT Futsal Việt Nam có lợi thế lớn để giành vé vào tứ kết Futsal châu Á 2022 khi chỉ cần hòa, thậm chí là thua với tỷ số thấp trước Nhật Bản ngày 2/10.

HLV Diego Giustozzi: ĐT futsal Việt Nam sẽ quyết tâm đánh bại Nhật Bản

Sau khi đánh bại Saudi Arabia, HLV Diego Giustozzi khẳng định ông cùng các học trò sẽ hướng tới chiến thắng trước Nhật Bản ở lượt cuối vòng bảng VCK futsal châu Á 2022.

Kết quả ĐT futsal Việt Nam vs Saudi Arabia: Giữ vững ngôi đầu bảng

Ở trận đấu thuộc lượt trận thứ 2 bảng D giải Futsal châu Á 2022, ĐT Việt Nam đã đánh bại ĐT Saudi Arabia với tỉ số. Kết quả này giúp thầy trò HLV Giustozzi tiếp tục giữ vững ngôi đầu bảng trước lượt đấu cuối với ĐT Nhật Bản.

Lịch sử, thành tích đối đầu Futsal Việt Nam vs Saudi Arabia hôm nay

Lịch sử đối đầu Futsal Việt Nam vs Saudi Arabia cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá Futsal Việt Nam và Saudi Arabia trước trận đấu thuộc Futsal châu Á 2022.

HLV futsal Saudi Arabia: Chúng tôi không biết nhiều về ĐT Việt Nam

Trước thềm màn đối đầu với ĐT futsal Việt Nam, HLV Andreu Plaza của ĐT futsal Saudi Arabia thừa nhận đoàn quân được dẫn dắt bởi tân HLV Diego Giustozzi là 1 ẩn số khó lường.

HLV Park Hang Seo lọt top 4 đề cử giải Người hùng thể thao Hàn Quốc 2022

HLV trưởng ĐT Việt Nam Park Hang Seo tiếp tục được đề cử cho giải thưởng cao nhất năm của thể thao Hàn Quốc.

Văn Toàn lợi hại sau mỗi lần chấm dứt chuỗi tịt ngòi

Việc chấm dứt 5 năm tịt ngòi ở ĐTQG Việt Nam có thể giúp cho Văn Toàn thi đấu tự tin hơn và ghi bàn đều đặn hơn trong thời gian tới.

HLV ĐT futsal Việt Nam: Saudi Arabia là đối thủ khác hoàn toàn Hàn Quốc

HLV Diego Giustozzi hài lòng về màn thể hiện của ĐT futsal Việt Nam trong trận đấu với Hàn Quốc. Ông cũng đánh giá cao Saudi Arabia - đối thủ tiếp theo của đương kim Huy chương bạc SEA Games.

Bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022: Việt Nam đứng thứ mấy?

Bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022: Việt Nam đứng thứ mấy? Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng giải Futsal châu Á 2022 và thứ hạng của ĐT Việt Nam.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 9
Manchester City
20:00
Manchester United
Leeds United
22:30
Aston Villa
La Liga
Vòng 7
RCD Espanyol
19:00
Valencia
Celta Vigo
21:15
Betis
Girona
23:30
Sociedad
Real Madrid
02:00
Osasuna
Serie A
Vòng 8
Lazio
17:30
Spezia
Sassuolo
20:00
Salernitana
Lecce
20:00
Cremonese
Sampdoria
20:00
Monza
Atalanta
22:59
Fiorentina
Juventus
01:45
Bologna
Bundesliga
Vòng 8
Hertha Berlin
20:30
TSG Hoffenheim
Schalke 04
22:30
Augsburg
Ligue 1
Vòng 9
Lorient
18:00
Lille
AJ Auxerre
20:00
Stade Brestois
Toulouse
20:00
Montpellier
Ajaccio
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Reims
Monaco
22:05
Nantes
Lens
01:45
Lyon
Hàn Quốc
Vòng 1
Suwon City
14:30
Gimcheon Sangmu
Seongnam FC
12:00
Suwon Samsung Bluewings
Hạng nhất Anh
Vòng 12
Stoke City
18:00
Watford
VĐQG Mexico
Vòng 17
Toluca
00:00
Queretaro FC
Santos Laguna
06:05
Mazatlan FC
Club Leon
08:00
Club Tijuana
Hà Lan
Vòng 8
Fortuna Sittard
17:15
Volendam
NEC Nijmegen
19:30
Feyenoord
Excelsior SBV
19:30
FC Utrecht
RKC Waalwijk
21:45
Sparta Rotterdam
Emmen
01:00
SC Heerenveen
Giao hữu quốc tế
Yeoju Sejong
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Bồ Đào Nha
Vòng 8
Rio Ave
21:30
Santa Clara
Pacos de Ferreira
00:00
FC Arouca
FC Famalicao
02:30
Boavista FC
VĐQG Thụy Điển
Vòng 24
Varbergs BoIS FC
20:00
Hacken
GIF Sundsvall
20:00
IFK Norrkoping FK
Kalmar
22:30
Helsingborg
IK Sirius FK
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 9
Vaduz
19:15
Stade Ouchy
Bellinzona
21:30
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 9
FC Sion
19:15
Winterthur
Lugano
21:30
Servette
Luzern
21:30
Young Boys
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Alanyaspor
18:30
Giresunspor
Sivasspor
18:30
Hatayspor
Konyaspor
21:00
Umraniyespor
Besiktas JK
00:00
Fenerbahce
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 17
Đắk Lắk
15:30
Đồng Tâm Long An
Phù Đổng
16:00
Quảng Nam FC
Công An Nhân Dân
16:30
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Bình Phước
Phố Hiến
18:00
Khatoco Khanh Hoa
Ba Lan
Vòng 11
Miedz Legnica
17:30
Stal Mielec
Jagiellonia Bialystok
20:00
Korona Kielce
Widzew lodz
22:30
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 24
Sandefjord
22:00
Sarpsborg 08
Haugesund
22:00
Odd Grenland
Aalesund FK
22:00
Viking
Ham-Kam
22:00
Jerv
Kristiansund BK
00:00
Rosenborg
Nga
Vòng 11
Fakel
18:00
Torpedo moskva
Zenit St. Petersburg
20:30
Rostov FK
Terek Grozny
22:59
Dynamo Moscow
FK Nizhny Novgorod
22:59
Spartak Moscow
VĐQG Slovakia
Vòng 12
Slovan Bratislava
22:30
Sport Podbrezova
Zlate Moravce
22:59
Spartak Trnava
VĐQG Bỉ
Vòng 10
Anderlecht
18:30
Charleroi
KAA Gent
21:00
Cercle Brugge
Kortrijk
23:30
Royal Antwerp
Sint-Truidense
02:00
KAS Eupen
VĐQG Croatia
Vòng 11
Rijeka
20:00
Hajduk Split
HNK Sibenik
22:30
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 7
Benevento
21:15
Ascoli
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 8
Alaves
21:15
Ponferradina
Leganes
21:15
Albacete
Real Oviedo
23:30
FC Cartagena
Granada CF
23:30
SD Huesca
Ibiza Eivissa
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Đức
Vòng 10
Kaiserslautern
18:30
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:30
Nurnberg
Magdeburg
18:30
Jahn Regensburg
VĐQG Slovenia
Vòng 11
ND Gorica
20:00
Maribor
NK Publikum Celje
22:30
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 12
Hermannstadt
17:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
Farul Constanta
22:30
UTA Arad
FC Steaua Bucuresti
01:30
Arges
Đan Mạch
Vòng 11
Silkeborg
19:00
AC Horsens
Midtjylland
19:00
Viborg
Brondby IF
21:00
Lyngby
FC Copenhagen
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 26
Nublense
22:00
O.Higgins
Colo Colo
01:00
Univ Catolica
Cobresal
03:00
Union Espanola
Union La Calera
03:00
Coquimbo Unido
Nublense
03:00
O.Higgins
Universidad de Chile
03:00
Audax Italiano
Palestino
03:00
Everton CD
Colo Colo
03:00
Univ Catolica
Curico Unido
03:00
Deportes La Serena
Cobresal
04:00
Union Espanola
VĐQG Argentina
Vòng 22
Talleres Cordoba
01:30
Lanus
Patronato Parana
01:30
Atletico Tucuman
Boca Juniors
04:00
Velez Sarsfield
Argentinos juniors
06:30
River Plate
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 12
Ruch Chorzow
17:40
Sandecja Nowy Sacz
Puszcza Niepolomice
20:00
Arka Gdynia
LKS Nieciecza
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 11
Torpedo Miass
16:00
Chelyabinsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
FK Orenburg-2
Amkar Perm
17:00
Nosta Novotroitsk
Balashikha
17:00
Dinamo Vladivostok
Strogino Moscow
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Torpedo Moskau II
Zenit Penza
18:00
Sokol
Irtysh 1946 Omsk
18:00
Dinamo Barnaul
Zvezda Sint Petersburg
18:30
Zorkyi Krasnogorsk
Saturn Moscow
19:00
SKA Khabarovsk II
Salyut-Energia Belgorod
19:00
FK Kaluga
Baltika-BFU Kaliningrad
19:00
FK Leningradets
Elektron VN
19:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Dinamo Moscow B
19:00
Dynamo Vologda
FK Ryazan
20:00
Dinamo Briansk
Peresvet Podolsk
20:00
Rodina Moskva II
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Spartak Tambov
20:00
Arsenal Tula II
FC Murom
21:00
Spartak Kostroma
FK Chayka K-SR
21:00
Spartak Nalchik
FK Znamya Noginsk
22:00
Khimki (R)
VĐQG UAE
Vòng 4
Al-Dhafra
20:15
Al Ahli(UAE)
Al Bataeh
20:15
Al Wehda(UAE)
Al Ain
22:59
Ittihad Kalba
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 42
Gyeongnam FC
14:00
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Đức
Vòng 10
Viktoria koln
18:00
Oldenburg
SV Wehen Wiesbaden
19:00
Rot-Weiss Essen
VĐQG Venezuela
Vòng 1
Portuguesa FC
04:00
Academia Puerto Cabello
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7
Bandirmaspor
17:30
Samsunspor
Manisa BB Spor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Altinordu
22:59
Keciorengucu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 25
Karlstad BK
18:00
Tegs SK
Vasalunds IF
21:00
Pitea IF
Falkenberg
21:00
Qviding FIF
Hạng 2 Romania
Vòng 8
FC Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
15:00
Metaloglobus
FC Brasov
15:00
CSM Slatina
FC Otelul Galati
15:00
Luceafarul Oradea
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 13
Polonia Warszawa
22:59
GKS Jastrzebie
KP Calisia Kalisz
00:00
Hutnik Krakow
Hạng 2 Serbia
Vòng 12
Indjija
20:00
Jedinstvo UB
FK Loznica
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
Macva Sabac
22:00
Zlatibor Cajetina
Metalac Gornji Milanovac
22:00
FK Trajal Krusevac
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Rad Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
Proleter
FK Vrsac
22:00
Sevojno Uzice
FK Loznica
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Metalac Gornji Milanovac
22:59
FK Trajal Krusevac
Hạng 2 Slovenia
Vòng 10
ND Beltinci
18:00
NK Aluminij
NK Rudar Velenje
20:30
Triglav Gorenjska
Jadran Dekani
20:30
NK Rogaska
Bistrica
20:30
NK Brinje Grosuplje
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
17:00
Ethiopia Bunna
Albania Division 2
Vòng
Tomori berat
17:30
KS Dinamo Tirana
Burreli
20:00
KF Oriku
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
B 1913 Odense
Tanzania Ligue 1
Vòng 6
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Simba Sports Club
22:59
Dodoma Jiji FC
Indonesia Super League
Vòng 11
Persib Bandung
16:00
Persija Jakarta
PSIS Semarang
20:30
Bhayangkara Surabaya United
Kazakhstan Premier League
Vòng 21
Tobol Kostanai
16:00
FC Shakhtyor Karagandy
Kyzylzhar Petropavlovsk
16:00
FC Kairat Almaty
Akzhayik Oral
18:00
FK Aktobe Lento
FK Arys
19:00
Lokomotiv Astana
Canadian Premier League
Vòng 10
Cavalry FC
02:30
Valour
Latvia Division 2
Vòng 20
Tukums-2000 II
17:00
Saldus SS/Leevon
JDFS Alberts
21:00
Jelgava
Croatia 2.HNL
Vòng 8
NK Solin
20:30
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 14
YANGON UNITED
16:00
Laconi Lian
Serbia
Vòng 13
FK Spartak Zlatibor Voda
20:00
Radnicki 1923 Kragujevac
Mladost Novi Sad
22:00
Crvena Zvezda
Partizan Belgrade
00:00
Vojvodina Novi Sad
Hạng 2 Hungary
Vòng 9
Bekescsaba
20:00
MTE Mosonmagyarovar
Dorogi FC
20:00
Kozarmisleny SE
Gyirmot SE
20:00
Nyiregyhaza
Szentlorinc SE
20:00
Diosgyor VTK
Kazincbarcika
22:00
Gyori ETO
MTK Hungaria
22:00
Csakvari TK
Pecsi MFC
22:00
Szombathelyi Haladas
Szegedi AK
22:00
Dafuji cloth MTE
Duna-Tisza
22:00
SOROKSAR
FC Ajka
22:00
Bodajk FC Siofok
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Los Angeles Galaxy II
07:00
Sacramento Republic FC
Monterey Bay FC
09:00
Tampa Bay Rowdies
VĐQG Iran
Vòng 7
Persepolis Pakdasht
20:30
Sepahan
Persepolis
22:00
Tractor S.C.
Sanat-Naft
22:30
Mes Rafsanjan
Norway Division 1 Women
Vòng
Grand Bodo (nữ)
18:00
Amazon Grimstad (nữ)
Ovrevoll Hosle(nữ)
21:00
Fortuna Alesund (nữ)
Klepp (nữ)
22:00
Honefoss (nữ)
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 5
Musspor
18:30
Nigde Belediyespor
Karaman Belediyesi Spor
18:30
Eskisehirspor
Ofspor
18:30
Kahramanmarasspor
Aksarayspor
18:30
Bergama Belediyespor
Arguvan
18:30
Efeler 09
Fatsa Belediyespor
18:30
Cankaya FK
Artvin Hopaspor
18:30
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
Elazigspor
18:30
Catalca Spor
Gumushanespor
18:30
Eynesil
76 Igdir Belediye spor
18:30
Elazig Belediyespor
Karaman Belediyespor
19:00
Kestel
Turk Metal Kirikkale
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
Nevsehirspor Genclik
19:00
Agri 1970 Spor
Anadolu Selcukluspor
19:00
Yomraspor
Kepez Belediyespor
19:00
Halide Edip Adivarspor
Yeni Altindag BS
19:00
Karsiyaka
Kutahyaspor
19:30
Yeni Orduspor
Sile Yildizspor
19:30
Kelkit Belediye Hurriyet
Tepecik Bld
19:30
Sapanca Genclikspor
Kusadasispor
19:30
Ergene Velimese
Akhisar Bld.Geng
19:30
Osmaniyespor
Yldrm Belediyesispor
19:30
Erbaaspor S
Dai Lin Jissbon
19:30
Yeni Amasya Spor
EdirnesporGenclik
19:30
Celspor
Bayrampasa
19:30
Bulvarspor
Orduspor
22:59
Darica Genclerbirligi
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
STK Samorin
15:30
MSK Zilina B
Dolny Kubin
20:00
FC Artmedia Petrzalka
Burundi League
Vòng 8
Aigle Noir
20:00
Fc Tigre Noir
Kayanza Utd
20:00
Le Messager Ngozi
Olympique Star
20:00
Rukinzo FC
Bumamuru
20:00
Magara Young Boys
BS Dynamic
20:00
Bujumbura City
Musongati FC
20:00
Romania Inter Star
Botola 2
Vòng 4
Wydad Fes
22:59
ASS Association Sportive de Sa
RCOZ Oued Zem
22:59
Chabab Atlas Khenifra
Wydad Temara
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al-Faisaly Harmah Youth
19:35
Al-Hilal (Youth)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 15
Deportivo Pereira
02:00
Deportivo Pasto
Atletico Junior Barranquilla
04:05
Deportivo Cali
America de Cali
06:10
Atletico Nacional Medellin
Independiente Santa Fe
08:15
Envigado FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 31
Chacaritas SC
03:00
CD Puerto Quito
Phần Lan
Vòng 3
Ilves Tampere
19:00
IFK Mariehamn
FC Haka
20:00
SJK Seinajoen
KuPs
20:00
Honka Espoo
AC Oulu
20:00
Lahti
Vaasa VPS
20:00
HIFK
HJK Helsinki
22:30
Inter Turku
Aruba Division Di Honor
Vòng
SV Atletico Santa Fe
05:00
SV Estrella
Albania Super league
Vòng 6
Partizani Tirana
00:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 10
FAC Team Fur Wien
15:30
FC Blau Weiss Linz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 7
Thisted FC (nữ)
17:00
Kolding BK (nữ)
HB Koge (nữ)
21:00
Sundby BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
21:45
Brondby IF (nữ)
Malta Premier League
Vòng 5
Birkirkara FC
20:00
Valletta FC
Gzira United
21:00
Pieta Hotspurs
Balzan FC
22:15
Hibernians FC
Vô địch Mexico nữ
Vòng 15
Puebla (nữ)
00:00
Santos Laguna (nữ)
Club Necaxa (nữ)
04:00
Atlas (nữ)
Pachuca (nữ)
07:00
Juarez FC (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Saint Louis Athletica (nữ)
Chivas Guadalajara (nữ)
09:00
Club America (nữ)
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Apollon Smirnis
20:00
AE Kifisias
Ionikos Ionia
20:00
Diagoras Vrachneikon
Vyron Kavala
20:00
Panahaiki-2005
Almyros Gaziou
20:00
Elassona FC
Nafpaktiakos
20:00
AEL Larisa
PAOK Kristonis FC
20:00
Panthrakikos
Mexico U20
Vòng 17
Leon U20
21:00
Club Tijuana U20
Toluca U20
21:00
Queretaro U20
Santos Laguna U20
22:59
Mazatlan U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 17
Deportivo Merlo
00:05
Colegiales
Deportivo Armenio
00:05
Los Andes
CA San Miguel
00:05
Ituzaingo
Villa San Carlos
00:05
Uhl Que Sa
Defensores Unidos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 21
BFC Daugavpils
22:00
FK Valmiera
USA Women
Vòng 10
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 5
Oman Club
20:10
Sur Club
Alrstak
20:15
Al Oruba Sur
Al-Nahda Muscat
22:30
Al-Suwaiq
United Arab Emirates U21
Vòng
Wasl Dubai U21
20:15
Al-Nasr(KSA) U21
Hạng 3 Bồ Đào Nha
S. Joao Ver
17:00
Esp. Lagos
Recreativa de Lamelas
17:00
Camacha
Gondomar
18:00
Penafiel
UD Santarem
20:00
CD Mafra
GD Braganca
21:00
Olimpico Montijo
Vitoria Setubal
21:00
Vilar de Perdizes
Olhanense SC
21:00
Monte Trigo
Vasco Gama VF do Campo
21:00
Imortal
Merelinense
21:00
Rabo Peixe
Silves
21:00
Courense
Oriental Dragon
21:00
CF Canelas 2010
Moura
21:00
Dumiense
Loures
21:00
Beira Mar
Resende-RJ
21:00
FC Felgueiras
Sintrense
21:00
Real Sport Clube
Oriental Lisboa
21:00
Paredes