AC Milan vào bán kết Cúp Quốc gia Italia sau chiến thắng 4 sao trước Lazio

Đỗ Bài

Thứ năm, 10/02/2022 07:22 (GMT+7)

AC Milan giành quyền tham dự vòng bán kết Cúp Quốc gia Italia/Coppa Italia sau chiến thắng với tỷ số 4-0 trước Lazio.

Kết quả: AC Milan 4-0 Lazio

Ghi bàn: Rafael Leao (24’), Olivier Giroud (41’, 45’+1), Franck Kessie (79’)

AC Milan vs Lazio là một trong hai trận đấu đáng chú ý nhất của vòng tứ kết Cúp Quốc gia Italia/Copppa Italia 2021/22. Lazio từng gây ra nhiều khó khăn cho Rossoneri ở các màn so tài gần đây nhưng điều đó không tái diễn tại San Siro vào rạng sáng nay (10/2).

Zlatan Ibrahimovic không có tên trong danh sách đăng ký nhưng các cầu thủ còn lại của AC Milan đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Olivier Giroud cho thấy bản thân chưa hề ‘hết thời’ bằng việc lập 1 cú đúp. Rafael Leao cũng ghi dấu ấn bằng một bàn thắng và 1 pha kiến tạo. Bàn thắng còn lại của đội chủ nhà tới từ một pha dàn xếp đá phạt trực tiếp với Franck Kessie là tác giả của tình huống kết thúc.

AC Milan vào bán kết Cúp Quốc gia Italia sau chiến thắng 4 sao trước Lazio - Ảnh 1
AC Milan vào bán kết Cúp Quốc gia Italia sau chiến thắng với tỷ số 4-0 trước Lazio

Xét một cách công bằng, AC Milan không hề lấn lướt Lazio về thế trận. Các cầu thủ do HLV Stefano Pioli dẫn dắt chỉ kiểm soát 48% thời lượng bóng và có số pha dứt điểm không hơn Lazio là bao. Milan trận này chỉ dứt điểm tổng cộng 8 lần, nhiều hơn 1 lần so với đại diện của thủ đô.

Tuy nhiên, các tình huống kết thúc của Rossoneri thực sự chất lượng và quan trọng không kém: thực sự hiệu quả. 6/8 pha dứt điểm ấy đưa bóng đi trúng khung thành của Lazio và được chuyển hóa thành 4 bàn thắng. Lazio dù tạo ra 7 tình huống kết thúc nhưng chỉ một trong số này khiến thủ thành Mike Maignan phải làm việc.

AC Milan vào bán kết Cúp Quốc gia Italia sau chiến thắng 4 sao trước Lazio - Ảnh 2
Olivier Giroud lập cú đúp vào cuối hiệp 1

AC Milan trở thành đội thứ hai giành quyền tham dự vòng bán kết Cúp Quốc gia Italia 2021/22, sau Inter Milan. Nerazzurri trước đó đã vượt qua một đại diện khác của thủ đô là AS Roma với tỷ số 2-0.

Vòng tứ kết Coppa Italia 2021/22 còn 2 trận đấu nữa: Atalanta đấu với Fiorentina và Juventus tiếp đón Sassuolo. Cả hai đều diễn ra vào rạng sáng 11/2 theo giờ Việt Nam.

TIN LIÊN QUAN

Ibrahimovich chấn thương, AC Milan hòa nhạt nhòa với Juventus

Serie A 24/01/2022

Trận đại chiến giữa AC Milan và Juventus diễn ra khá tẻ nhạt với kết quả hòa không bàn thắng. Ngoài ra, sự thất vọng còn tăng thêm cho Rossoneri với chấn thương của Ibrahimovich.

Man City thắng dễ Brentford, tạo ra khoảng cách 12 điểm với Liverpool

Man City không gặp quá nhiều khó khăn để đánh bại Brentford với cách biệt 2 bàn không gỡ. Chiến thắng này giúp The Citizens tạm thời hơn Liverpoool 12 điểm trên bảng xếp hạng Ngoại hạng Anh 2021/22.

Lukaku lập công đưa Chelsea vào chung kết Club World Cup

Bàn thắng duy nhất của Lukaku trong hiệp 1 giúp Chelsea nhọc nhằn vượt qua CLB Al Hilal ở bán kết FIFA Club World Cup. Tại chung kết, đối thủ của The Blues sẽ là Palmeiras.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Juventus vs Inter: Kịch tính hiệp phụ, lên ngôi xứng đáng

Kết quả Juventus vs Inter - sau 120 phút kịch tính, Inter Milan đã xuất sắc đánh bại Juventus để lên ngôi vô địch Coppa Italia.

Kết quả bóng đá Juventus vs Fiorentina: Bianconeri và Inter Milan tạo nên chung kết Coppa Italia trong mơ

Kết quả bóng đá Juventus vs Fiorentina: Bianconeri đánh bại Fiorentina với cách biệt 2 bàn không gỡ để cùng Inter Milan tạo nên trận chung kết Cúp Quốc gia Italia/Coppa Italia 2021/22 trong mơ.

Kết quả bóng đá Inter vs AC Milan: Martinez đưa Nerazzurri vào chung kết Coppa Italia

Cú đúp của Lautaro Martinez và bàn thắng của Robin Gosens giúp Inter đè bẹp AC Milan, vào chung kết Cúp Quốc gia Italia sau 11 năm chờ đợi.

Juventus thắng Fiorentina ở bán kết Cúp QG Italia bằng bàn phản lưới phút bù giờ

Trong ngày tiền đạo Dusan Vlahovic im tiếng khi gặp lại đội bóng cũ Fiorentina, Juventus vẫn có chiến thắng ở bán kết lượt đi Cúp quốc gia Italia 2021/22.

Derby Milano tẻ nhạt, Milan và Inter hẹn ‘phán xử’ nhau ở trận bán kết lượt về Cúp Quốc gia Italia

Trận Derby di Milano chính thức thứ 231 trong lịch sử giữa AC Milan và Inter Milan diễn ra tẻ nhạt hơn thường lệ. Hòa nhau với tỷ số 0-0, hai đội cần ‘giải quyết’ nhau ở trận lượt về bán kết Cúp Quốc gia Italia 2021/22.

Sanchez lập công, Inter đánh bại đội bóng của Mourinho

Hai bàn thắng của Dzeko và Sanchez giúp Inter Milan vượt qua AS Roma với tỷ số 2-0, qua đó lọt vào bán kết Coppa Italia 2021/22.

Xác định 4 cặp tứ kết Coppa Italia 2021/22: Đại chiến Inter Milan vs AS Roma

Thethao.vn cung cấp danh sách 8 đội vào tứ kết Coppa Italia 2021/22. Xác định 4 cặp tứ kết Coppa Italia với những cặp đấu vô cùng hấp dẫn.

Inter chật vật hạ Empoli, tiến vào tứ kết Coppa Italia

Đội bóng của Simone Inzaghi đã rất vất vả mới có thể hạ được Empoli trong 120 phút. Inter sẽ chờ đợi đối thẻ ở vòng tứ kết và đó là một trong hai đội AS Roma hoặc Lecce.

AC Milan ngược dòng thắng Genoa trong hiệp phụ tại vòng 1/8 Coppa Italia

Chiến thắng nhọc nhằn 3-1 trước Genoa trong hiệp phụ sau khi để đối phương dẫn trước từ sớm đã giúp AC Milan thẳng tiến vào tứ kết Coppa Italia.

Juventus vô địch Coppa Italia

Giành chiến thắng với tỷ số 2-1 trước Atalanta, Juventus lên ngôi tại Coppa Italia để phần nào vớt vát một mùa giải đáng thất vọng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Na Uy
Vòng 7
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 32
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Brazil Campeonato Paranaense 2
Vòng
Foz do Iguacu PR
01:30
Andraus Brasil
Parana STC PR
01:30
Aruko Sports Brasil
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Club Deportivo Xela (nữ)
02:00
FC Cremas (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
Columbia women's League
Vòng
Deportivo Cali (nữ)
01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pereira (nữ)
01:00
America de Cali (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Cearense Division 2
Vòng
Guarany CE
01:00
Itapipoca CE
Horizonte CE
01:00
Tiradentesce
Maranguape CE
01:00
Guarani CE
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Rodelindo Roman
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Union Companias
02:00
Provincial Ovalle
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
USA National Premier Soccer League
Vòng
Toledo Villa FC
01:00
Dayton Dutch Lions
St. Croix SC
01:00
Peoria
Tulsa Athletics
02:00
Arkansas Wolves FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Mauritania Division 1
Vòng
ASC Snim
01:40
ASAC Concorde
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPS Turku II
00:15
MaPS Masku
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
01:00
America MG Youth
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
BRA D4
Perolas Negras
01:00
Sao Bernardo
Azuriz FC
01:00
Aimore RS
Alagoinhas Atletico BA
02:00
CS Sergipe
Cianorte PR
02:00
Parana PR
Santa Cruz PE
02:00
CS Esportivo AL
Sociedade Acao
02:00
Anapolis FC
Bahia de Feira BA
02:00
Inter de Limeira
ASA AL
02:00
EC Jacuipense
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Peru B League
Vòng
Santos FC Lima
01:00
Cusco FC
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
SE Paraty RJ
01:00
Juventus RJ
CAAC Brasil FC
01:00
EC Vera Cruz RJ
Belford Roxo RJ
01:00
Uni Souza
VĐQG Uruguay
Vòng
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Costa Rica Primera Division Women
Vòng
SUVA Sports (nữ)
02:00
Saprissa (nữ)
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
LYS Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
7 de Abril U20
01:00
Sao Goncalo U20
Tamoio U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
Lagarto U20
01:00
Confianca SE (Youth)
Garibaldi U20
02:00
Caxias RS U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Chile Beach Soccer
01:00
Ecuador Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Brazil Paulista Serie B
Vòng
Sao Carlos
01:00
Batatais
Mauaense SP
01:00
ECUS
AA Itarare
01:00
Vocem SP
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
Coruripe U23
FF Sports Vicosense U23
01:00
Miguelense FC U23
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
00:15
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Racing Club (nữ)
00:30
CA Estudiantes Caseros (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00
Minnesota United FC
San Jose Earthquakes
06:30
FC Kansas City
LA Galaxy
07:00
Houston Dynamo
Colorado Rapids
07:00
Seattle Sounders
Austin FC
07:00
Orlando City
Portland Timbers
09:00
Philadelphia Union

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá