Trung vệ Mancini của AS Roma đấm đồng đội trong lúc ăn mừng chức vô địch C3

Cúp C3 26/05/2022

Trung vệ Mancini của AS Roma đã bị quay lại hành động quá khích với người đội Bryan Cristante trong trận chung kết Europa Conference League.

Roma vô địch Cúp C3, HLV Mourinho đi vào lịch sử bóng đá châu Âu

Cúp C3 06:42 26/05/2022

Bàn thắng duy nhất của Nicolo Zaniolo giúp AS Roma vô địch Cúp C3 mùa giải 2021/22, đồng thời giúp HLV Jose Mourinho được điền tên vào lịch sử bóng đá châu Âu.

Kết quả chung kết cúp C3 châu Âu: Thầy trò Jose Mourinho ca khúc khải hoàn

Cúp C3 06:20 26/05/2022

Kết quả chung kết cúp C3 châu Âu - Với pha lập công duy nhất của Zaniolo, AS Roma đã đánh bại Feyenoord để lên ngôi tại UEFA Europa Conference League.

HLV Mourinho thừa nhận dành nhiều tình cảm cho Chelsea hơn MU

Cúp C3 22:14 25/05/2022

HLV Jose Mourinho khẳng định lại rằng ông là "người của Chelsea" và họ là câu lạc bộ Anh ưa thích của ông, hơn cả những MU và Tottenham.

Tỷ lệ thắng của HLV Mourinho ở các trận chung kết cúp châu Âu là bao nhiêu?

Cúp C3 21:03 25/05/2022

Trong sự nghiệp, HLV Jose Mourinho đã góp mặt ở 4 trận chung kết cúp châu Âu. Và cả ở 4 lần, nhà cầm quân người Bồ Đào Nha đều cùng đội bóng của mình giành chiến thắng.

Thành tích của HLV Mourinho ở các trận chung kết

Cúp C3 18:08 25/05/2022

HLV Jose Mourinho đã thắng cả 4 trận chung kết Cúp châu Âu từng góp mặt. Tuy nhiên không phải trận chung kết nào ông và các học trò cũng là những người giành chiến thắng.

Feyenoord, đối thủ của Mourinho ở chung kết cúp C3 có cầu thủ nào đáng chú ý?

Cúp C3 18:02 25/05/2022

CLB Roma của HLV Jose Mourinho sẽ đối đầu với Feyenoord trong trận chung kết cúp C3 châu Âu. Đại diện của Hà Lan có đội hình dù không có nhiều ngôi sao nổi bật nhưng vẫn thi đấu đầy ấn tượng để giúp họ có mặt ở trận đấu cuối cùng.

Kết quả Cúp C3 châu Âu: Leicester và Marseille chiếm lợi thế ở bán kết lượt về

Cúp C3 06:59 29/04/2022

Kết quả bóng đá hôm nay: Hai trận bán kết lượt đi Cúp C3 châu Âu giữa Leicester vs Roma và Feyenoord vs Marseille đã diễn ra vô cùng kịch tính và kết thúc với kịch bản khá bất ngờ.

Bán kết cúp C3 châu Âu 2021/2022: Tâm điểm Leicester và Roma, Feyenoord so tài Marseille

Cúp C3 08:09 15/04/2022

Các cặp đấu ở vòng bán kết cúp C3 châu Âu 2021/2022 đã được xác định sau khi loạt trận tứ kết khép lại. Tâm điểm sẽ là màn đối đầu giữa Leicester City và AS Roma.

Zaniolo bùng nổ hat-trick giúp Roma tiến vào bán kết cúp C3 châu Âu

Cúp C3 06:50 15/04/2022

Nhờ phong độ chói sáng của Zaniolo, Roma dễ dàng đánh bại Bodo/Glimt bằng chiến thắng 4 sao ở trận tứ kết lượt về, qua đó góp mặt ở bán kết cúp C3 châu Âu với tổng tỷ số 5-2.

Roma thua ngược Bodo Glimt ở lượt đi tứ kết Cúp C3 châu Âu

Cúp C3 06:56 08/04/2022

Mở tỷ số trước trong hiệp 1 nhưng AS Roma vẫn phải chịu bất lợi sau trận tứ kết lượt đi Cúp C3 châu Âu trên sân của Bodo Glimt.

Bốc thăm tứ kết cúp C3 châu Âu: Roma dễ thở, Leicester đụng ông lớn Hà Lan

Cúp C3 21:59 18/03/2022

Roma sẽ gặp lại Bodø/Glimt, đội bóng được đánh giá yếu nhất vòng tứ kết. Trong khi đó, Leicester gặp khó khi phải đối đầu với đương kim á quân Hà Lan, PSV.

Danh sách các đội lọt vào tứ kết cúp C3 châu Âu 2021/22

Cúp C3 07:57 18/03/2022

Thethao.vn cung cấp danh sách các đội lọt vào tứ kết cúp C3 châu Âu 2021/22. AS Roma là đội bóng danh tiếng nhưng cũng có nhiều cái tên đáng chú ý như Leicester City.

Abraham tỏa sáng phút 90, AS Roma chật vật giành vé vào tứ kết Cúp C3 châu Âu

Cúp C3 06:47 18/03/2022

Tiền đạo người Anh Tammy Abraham ghi bàn ở những giây cuối cùng của trận đấu giữa AS Roma gặp Vittesse, giúp đội chủ nhà lọt vào tứ kết Cúp C3 châu Âu với tổng tỷ số 2-1.

Xem thêm
AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ) U20
07:00
Panama (nữ) U20
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
08:00
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Venados FC
07:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
BC United (nữ)
07:10
Indios Denver (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
USA MLS Next Pro League
Vòng
North Texas SC
07:30
MINNESOTA United B
Houston Dynamo B
08:15
Tacoma Defiance
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá