Thắng 4-1, Man City chạm 1 tay vào tấm vé đi tiếp tại Cúp C1 châu Âu

Hữu Vượng

Thứ năm, 04/11/2021 06:53 (GMT+7)

Foden, Mahrez, Sterling và Jesus lập công giúp Man City đánh bại Club Brugge, tiến gần với tấm vé đi tiếp ở bảng A.

Ghi bàn: Foden 15', Mahrez 54', Sterling 72', Jesus 90+2' - Stones ph. l 17'

Quyết tâm giành chiến thắng trước đại diện của Bỉ trên sân nhà, HLV Pep Guardiola tung ra sân với đội hình mạnh nhất có thể. Bộ ba tiền vệ là Rodri, Ilkay Gundogan và Bernardo Silva hỗ trợ cho những cầu thủ tấn công như Riyad Mahrez, Phil Foden, Jack Grealish. Phía Club Brugge sử dụng cựu thủ môn Liverpool Simon Mignolet cùng sơ đồ 5-3-2 mang xu hướng phòng ngự mạnh mẽ.

Đoàn quân của HLV Pep Guardiola vẫn nhập cuộc với thái độ thường thấy khi cầm bóng chắc, chủ động triển khai tấn công ngay từ bên phần sân nhà. Họ kiểm soát bóng lên tới 71% và tung ra 21 cú sút trong trận này. Trung bình, tỷ lệ chuyền bóng chính xác của đội lên tới con số 90%.

Thắng 4-1, Man City chạm 1 tay vào tấm vé đi tiếp tại Cúp C1 châu Âu - Ảnh 2
Foden mở tỷ số cho Man City

Sau khi Joao Cancelo sút trúng cột dọc ở phút 14, đội chủ nhà vẫn có bàn thắng sớm ở phút 15. Vẫn lại là hậu vệ người Bồ Đào Nha tạt bóng cuộn để Phil Foden băng vào dứt điểm cự ly gần, mở tỷ số của trận đấu.

Tuy nhiên, đội chủ nhà bất ngờ nhận bàn thua chỉ 2 phút sau khi mở tỷ số. Tiền đạo De Ketelaere tạt bóng vào cho Vanaken khiến Ederson phải nỗ lực cản phá. Quả tạt sau đó của đội khách đập trúng người Stones đổi hướng khiến bóng bay thẳng vào lưới trong sự bất lực của các cầu thủ chủ nhà.

Thắng 4-1, Man City chạm 1 tay vào tấm vé đi tiếp tại Cúp C1 châu Âu - Ảnh 1
Cả 4 bàn của Man City rất đơn giản nhưng bài bản

Hiệp 1 kết thúc với tỷ số 1-1 khi mà Club Brugge phòng ngự kiên cường, nhưng những thay đổi trong hiệp 2 đã giúp đoàn quân của HLV Pep Guardiola giành điểm quan trọng. Phút 54, Mahrez đẩy bóng sang cánh trái cho Cancelo, để rồi hậu vệ này tạt ngược lại cho Mahrez đánh đầu cự ly gần, tái lập thế dẫn trước.

Tới phút 72, Man City triển khai tấn công bài bản để rồi Gundogan xộc vào vòng cấm chuyền ngược ra cho Sterling đệm bóng vào lưới trống. Phút bù giờ, Cancelo hoàn tất cú hattrick kiến tạo khi tung ra đường chuyền giúp Jesus lập công trong vòng 16m50.

Thắng 4-1, Man City có 9 điểm sau 4 trận. Họ hiện hơn đội xếp thứ 3 là Club Brugge 5 điểm, trong khi vòng bảng chỉ còn 2 trận đấu nữa.

Thắng 4-1, Man City chạm 1 tay vào tấm vé đi tiếp tại Cúp C1 châu Âu - Ảnh 3
TIN LIÊN QUAN

Thành tích, lịch sử đối đầu AC Milan vs FC Porto, 00h45 ngày 4/11

Cúp C1 03/11/2021

Lịch sử đối đầu AC Milan vs FC Porto cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của AC Milan vs FC Porto thuộc bảng B cúp C1 châu Âu 2021-22 lúc 00h45 ngày 4/11.

Biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Atletico Madrid hôm nay 3/11

Cúp C1 03/11/2021

Diễn biến và biến động tỷ lệ kèo nhà cái Liverpool vs Atletico Madrid hôm nay 03h00 ngày 4/11. Xem tỷ lệ kèo bóng đá Liverpool vs Atletico Madrid, cúp C1 châu Âu 2021-22 được thethao.vn cập nhật chính xác nhất.

Mane và Jota giúp Liverpool xử đẹp Atletico, vào vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu với ngôi đầu

Cúp C1 04/11/2021

Các pha lập công của Sadio Mane và Diogo Jota trong hiệp 1 đã giúp Liverpool đánh bại Atletico Madrid, qua đó chính thức giành quyền lọt vào vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu với ngôi đầu bảng B sớm 2 lượt trận.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Thethao.vn cung cấp kênh xem trực tiếp vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay. Link xem cúp C1 châu Âu 2022 được cập nhật nhanh, chính xác nhất.

Lịch thi đấu vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay. Lịch thi đấu cúp C1 châu Âu 2022 được cập nhật nhanh, chính xác nhất.

Đội hình tiêu biểu Cúp C1 châu Âu 2021/22: Real Madrid và Liverpool cùng có 4 đại diện

Các cầu thủ của Liverpool và Real Madrid áp đảo đội hình tiêu biểu Cúp C1 châu Âu 2021/22 do Ủy ban Quan sát kỹ thuật của UEFA bình chọn.

Cầu thủ trẻ xuất sắc nhất cúp C1 châu Âu 2021/22: Vinh danh Vinicius Junior

Vinicius Junior đã thuyết phục Hội đồng chuyên gia kĩ thuật của UEFA bằng những màn trình diễn xuất sắc xuyên suốt cúp C1 châu Âu 2021/22, trong đó phải kể đến bàn thắng giúp Real Madrid đánh bại Liverpool trong trận chung kết.

Cầu thủ xuất sắc nhất Cúp C1 châu Âu 2021/22: Gọi tên Benzema

Tiền đạo Karim Benzema được UEFA vinh danh là cầu thủ xuất sắc nhất Cúp C1 châu Âu 2021/22 sao khi giúp Real Madrid giành chức vô địch thứ 14.

Phân nhóm hạt giống cúp C1 châu Âu 2022/23: Liverpool có thể gặp Real ngay ở vòng bảng

Các nhóm hạt giống Champions League 2022/23 đã được xác định, đáng chú ý, LIverpool có cơ hội tái đấu Real Madrid ngay tại vòng bảng.

Messi: 'Real Madrid không phải đội bóng xuất sắc nhất cúp C1 châu Âu năm nay'

Leo Messi cho rằng Real Madrid không phải đội bóng xuất sắc nhất Champions League năm nay, tuy nhiên Benzema vẫn rất xứng đáng với Quả bóng vàng.

2 sao Real Madrid bị tước danh hiệu vô địch cúp C1 châu Âu 2021/22

UEFA đã quyết định không công nhận chức vô địch của Isco và thủ môn Andriy Lunin do 2 cầu thủ này không thi đấu 1 phút nào tại cúp C1 châu Âu mùa giải 2021/22.

Cảnh sát Pháp xịt hơi cay, bắt giữ 68 CĐV khiến chung kết cúp C1 châu Âu bị trì hoãn

Trận chung kết cúp C1 châu Âu 2021/22 giữa Liverpool và Real Madrid đã bị lùi lại đến hơn 30 phút bởi vụ lộn xộn kiểm soát vé vào sân Stade de France.

Khi nào diễn ra trận Siêu cúp châu Âu 2022? Đối thủ của Real Madrid ở Siêu cúp châu Âu là đội nào?

Thethao.vn cung cấp thông tin, địa điểm, cặp đấu tranh Siêu cúp châu Âu 2022. Đối thủ của Real Madrid tại trận Siêu cúp châu Âu đã được xác định?

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
USA Women Premier League
Vòng
Miss Kick FC (nữ)
09:00
Los Angeles Surf (nữ)
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
Salt City
09:00
Colorado ISA
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá