Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich vào tứ kết Cúp C1 châu Âu bằng chiến thắng 7-1

Trường Ca

Thứ tư, 09/03/2022 06:02 (GMT+7)

Cú hat-trick chỉ trong vòng 23 phút đầu trận của Robert Lewandowski đã mở ra chiến thắng với tỉ số 7-1 cho Bayern Munich trước Red Bull Salzburg ở lượt về vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu.

Gần 3 tuần sau trận hòa như thua trước Red Bull Salzburg, Bayern Munich tiếp đón đại diện nước Áo trên sân nhà trong khuôn khổ lượt về vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu. Hùm xám đón chào sự trở lại quý giá của thủ môn đội trưởng Manuel Neuer, người có lần đầu bắt chính sau hơn 1 tháng nghỉ ngơi do ca phẫu thuật đầu gối.

Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich vào tứ kết Cúp C1 châu Âu bằng chiến thắng 7-1 - Ảnh 3
Lewandowski tự kiếm về 2 quả phạt đền và đều thực hiện thành công

Trong trận đấu tối quan trọng của Bayern Munich, HLV Julian Nagelsmann vẫn sử dụng sơ đồ “siêu tấn công” 3-2-4-1 với tất cả những mũi nhọn tốt nhất. Dù vậy, sự lựa chọn có phần mạo hiểm đó cũng sớm đem lại thành quả. Phút 11, Lewandowski kiếm về quả phạt đền khi khiến một Maximilian Wober non nớt phải phạm lỗi với mình trong vòng cấm. Tiền đạo người Ba Lan đích thân thực hiện quả 11m và không mắc bất cứ sai lầm nào.

Phút 19, lại là Lewandowski cài người khôn ngoan, Wober phạm lỗi dẫn đến quả phạt đền thứ 2. Chân sút người Ba Lan vẫn dễ dàng đánh bại Philipp Kohn trước khi điền tên mình lên bảng tỉ số thêm một lần nữa ở phút 23. Bàn thắng thứ 3 có phần may mắn cũng giúp Lewandowski đi vào lịch sử với tư cách cầu thủ lập hat-trick nhanh nhất Cúp C1 châu Âu tính từ khi bắt đầu trận đấu.

Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich vào tứ kết Cúp C1 châu Âu bằng chiến thắng 7-1 - Ảnh 2
Cú hat-trick của Lewandowski giúp Bayern Munich sớm giải quyết trận đấu

Chưa dừng lại ở đó, Bayern Munich còn có bàn thắng thứ 4 ngay trong hiệp 1, được ghi bởi Serge Gnabry vào phút 31. Cục diện trận lượt về coi như đã ngã ngũ từ đây khi nhà đương kim vô địch nước Đức nâng tổng tỉ số sau 2 lượt trận lên thành 5-1.

Bước sang hiệp 2, Bayern Munich vẫn không ngừng tấn công. Phút 54, Thomas Mueller đập nhả ăn ý cùng Leroy Sane trước khi xoay người dứt điểm tung lưới đội khách. Tới phút 70, Maurits Kjaergaard ghi bàn danh dự cho Salzburg sau tình huống phản công chớp nhoáng nhưng đây cũng là tất cả những gì đại diện nước Áo làm được.

Mueller hoàn tất cú đúp ở phút 83 với người kiến tạo lại là Sane. 3 phút sau, Sane có bàn thắng xứng đáng cho riêng mình nhờ pha kiến tạo đầy tinh tế của Lewandowski, qua đó giúp Bayern Munich kết thúc trận đấu với chiến thắng áp đảo 7-1.

Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich vào tứ kết Cúp C1 châu Âu bằng chiến thắng 7-1 - Ảnh 1
Mueller "góp vui" bằng một cú đúp

Vùi dập Salzburg với tổng tỉ số 8-2 sau 2 lượt trận, Bayern Munich thẳng tiến vào tứ kết Cúp C1 châu Âu một cách cực kỳ thuyết phục. Màn hủy diệt Salzburg cũng là lời khẳng định của Lewandowski cùng các đồng đội rằng họ vẫn là ứng viên hàng đầu cho chức vô địch.

TIN LIÊN QUAN

Coman ghi bàn phút 90, Bayern Munich hòa mà như thua trước Salzburg

Cúp C1 17/02/2022

Bayern Munich tiếp tục có một trận đấu thất vọng và may mắn không phải nhận thất bại trước Red Bull Salzburg ở lượt đi vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu.

Lewandowski lại lập cú đúp, Bayern Munich nhọc nhằn hạ đội bét bảng Bundesliga

Bundesliga 20/02/2022

Sau hiệp 1 đầy bạc nhược, Bayern Munich đã bừng tỉnh trong hiệp 2 để ngược dòng đánh bại Greuther Furth và thêm một lần nữa, Robert Lewandowski sắm vai cứu tinh với cú đúp.

Sane hóa người hùng sau khi vào sân, Bayern Munich 'đòi nợ' Frankfurt

Bundesliga 27/02/2022

Hàng công Bayern Munich đã có một màn trình diễn đáng thất vọng trước Frankfurt nhưng may mắn là "siêu dự bị" Leroy Sane lại lên tiếng sau khi vào sân, giúp đội đầu bảng ra về với 3 điểm trọn vẹn, đòi lại món nợ để thua ở lượt đi.

Mueller phản lưới khó hiểu, Bayern Munich bị Leverkusen cầm chân trên sân nhà

Bàn phản lưới không thể lý giải nổi của Thomas Mueller khiến Bayern Munich chỉ có được kết quả hòa 1-1 khi tiếp đón Bayer Leverkusen trên sân nhà Allianz Arena.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xem trực tiếp vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 trên kênh nào, ở đâu?

Thethao.vn cung cấp kênh xem trực tiếp vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay. Link xem cúp C1 châu Âu 2022 được cập nhật nhanh, chính xác nhất.

Lịch thi đấu vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu vòng sơ loại cúp C1 châu Âu 2022 hôm nay. Lịch thi đấu cúp C1 châu Âu 2022 được cập nhật nhanh, chính xác nhất.

Đội hình tiêu biểu Cúp C1 châu Âu 2021/22: Real Madrid và Liverpool cùng có 4 đại diện

Các cầu thủ của Liverpool và Real Madrid áp đảo đội hình tiêu biểu Cúp C1 châu Âu 2021/22 do Ủy ban Quan sát kỹ thuật của UEFA bình chọn.

Cầu thủ trẻ xuất sắc nhất cúp C1 châu Âu 2021/22: Vinh danh Vinicius Junior

Vinicius Junior đã thuyết phục Hội đồng chuyên gia kĩ thuật của UEFA bằng những màn trình diễn xuất sắc xuyên suốt cúp C1 châu Âu 2021/22, trong đó phải kể đến bàn thắng giúp Real Madrid đánh bại Liverpool trong trận chung kết.

Cầu thủ xuất sắc nhất Cúp C1 châu Âu 2021/22: Gọi tên Benzema

Tiền đạo Karim Benzema được UEFA vinh danh là cầu thủ xuất sắc nhất Cúp C1 châu Âu 2021/22 sao khi giúp Real Madrid giành chức vô địch thứ 14.

Phân nhóm hạt giống cúp C1 châu Âu 2022/23: Liverpool có thể gặp Real ngay ở vòng bảng

Các nhóm hạt giống Champions League 2022/23 đã được xác định, đáng chú ý, LIverpool có cơ hội tái đấu Real Madrid ngay tại vòng bảng.

Messi: 'Real Madrid không phải đội bóng xuất sắc nhất cúp C1 châu Âu năm nay'

Leo Messi cho rằng Real Madrid không phải đội bóng xuất sắc nhất Champions League năm nay, tuy nhiên Benzema vẫn rất xứng đáng với Quả bóng vàng.

2 sao Real Madrid bị tước danh hiệu vô địch cúp C1 châu Âu 2021/22

UEFA đã quyết định không công nhận chức vô địch của Isco và thủ môn Andriy Lunin do 2 cầu thủ này không thi đấu 1 phút nào tại cúp C1 châu Âu mùa giải 2021/22.

Cảnh sát Pháp xịt hơi cay, bắt giữ 68 CĐV khiến chung kết cúp C1 châu Âu bị trì hoãn

Trận chung kết cúp C1 châu Âu 2021/22 giữa Liverpool và Real Madrid đã bị lùi lại đến hơn 30 phút bởi vụ lộn xộn kiểm soát vé vào sân Stade de France.

Khi nào diễn ra trận Siêu cúp châu Âu 2022? Đối thủ của Real Madrid ở Siêu cúp châu Âu là đội nào?

Thethao.vn cung cấp thông tin, địa điểm, cặp đấu tranh Siêu cúp châu Âu 2022. Đối thủ của Real Madrid tại trận Siêu cúp châu Âu đã được xác định?

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Giao Hữu ĐTQG
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 18
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Uganda (nữ)
03:00
Morocco (nữ)
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
Weston
06:00
Tampa Bay Rowdies B
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Ecuador Cup
Delfin SC
04:00
Gualaceo SC
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto
03:00
Sportivo Trinidense
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Mauritania Cup
AS Armee
03:00
F.C. Nouadhibou
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá