HLV Graham Potter nói gì sau trận ra mắt Chelsea?

HLV Graham Potter tỏ ra thất vọng khi Chelsea chỉ có được 1 điểm trong màn tiếp đón RB Salzburg ở lượt đấu thứ 2 của bảng E - vòng bảng Cúp C1 châu Âu 2022/23.

So tài cùng RB Salzburg là trận đấu chính thức đầu tiên của Graham Potter trên cương vị HLV trưởng CLB Chelsea. Đây cũng là màn ra mắt HLV 47 tuổi người Anh tại Cúp C1 châu Âu/Champions League.

HLV Graham Potter nói gì sau trận ra mắt Chelsea? - Ảnh 1
Ông Graham Potter vừa trải qua trận đấu đầu tiên tại Cúp C1 châu Âu trên cương vị HLV trưởng

Dù Raheem Sterling đưa Chelsea vượt lên dẫn trước ở phút thứ 48’ nhưng đại diện của Ngoại hạng Anh không thể giành chiến thắng. Bàn gỡ 1-1 của đội khách do Noah Okafor thực hiện (75’).

HLV Graham Potter dĩ nhiên không hài lòng về kết quả này. “Tôi thất vọng với kết quả. Chúng tôi bỏ lỡ một số cơ hội. Thủ môn của họ (Philipp Kohn) đã thực hiện một vài tình huống cản phá xuất sắc. Chúng tôi đã đưa được nhiều bóng vào khu vực 1/3 phần sân cuối cùng. Chúng tôi cũng thường xuyên giúp Sterling có được những tình huống 1-đối-1.

Tôi thất vọng về kết quả nhưng các cầu thủ đã cống hiến toàn bộ khả năng. Thái độ thi đấu của họ cũng tuyệt vời”, ông Potter chia sẻ với BT Sport.

HLV Graham Potter cũng dành những lời ngợi khen cho RB Salzburg. Theo đó, lối chơi mà CLB đại diện cho Áo thể hiện khiến The Blues khó kiểm soát hoàn toàn trận đấu.

Không dễ để kiểm soát cách Salzburg chơi. Bạn phải ghi nhận điều đó của họ. Không dễ để kiểm soát toàn bộ trận đấu.

Thật khó chịu khi nhận bàn thua dù hiệu suất tổng thể trong phòng ngự của chúng tôi là tốt. Thật tiếc khi những chi tiết nhỏ ấy lại góp phần định đoạt cục diện trận đấu”.

HLV Graham Potter nói gì sau trận ra mắt Chelsea? - Ảnh 3
HLV Graham Potter không hài lòng khi Chelsea chỉ giành được 1 điểm trước RB Salzburg

Chỉ thu về kết quả hòa, Chelsea xếp cuối cùng bảng E sau lượt trận thứ 2. The Blues mới chỉ có được 1 điểm, ít hơn 3 điểm so với đội dẫn đầu là AC Milan. Xếp thứ 2 và thứ ba lần lượt là Dinamo Zagreb (3 điểm) và Salzburg (2 điểm).

Đây cũng là trận đấu cuối cùng của Chelsea trong tháng 9/2022 vì màn thư hùng với Liverpool (vòng 8 Ngoại hạng Anh) dự kiến diễn ra vào Chủ nhật (18/9) đã bị hoãn lại. Đối thủ đầu tiên của The Blues sau đợt tập trung dành cho các đội tuyển quốc gia là Crystal Palace (21h00 ngày 1/10, sân Selhurst Park).

TIN LIÊN QUAN

Chelsea CHÍNH THỨC bổ nhiệm HLV Graham Potter, hợp đồng 5 năm

Hơn 1 ngày sau khi sa thải Thomas Tuchel, Chelsea đã chính thức tìm được người thay thế là HLV Graham Potter từ Brighton.

HLV Potter được tăng lương gấp 6, tham gia chọn giám đốc thể thao ở Chelsea

Theo tiết lộ nguồn tin thân Chelsea, HLV Graham Potter sẽ nhận 12 triệu bảng mỗi mùa, bên cạnh đó còn được tham gia vào quá trình tuyển chọn giám đốc thể thao cho CLB.

Chelsea không sa thải HLV Potter kể cả khi mất vé dự Cúp C1 châu Âu

Theo tiết lộ từ nguồn tin thân Chelsea, ban lãnh đạo đội bóng Tây London sẽ tin tưởng vào kế hoạch lâu dài của HLV Graham Potter và không sa thải ông nếu mất suất dự Cúp C1 châu Âu mùa tới.

Kết quả Chelsea vs Salzburg: Màn ra mắt chưa trọn vẹn của Graham Potter

Cúp C1 15/09/2022

Kết quả bóng đá Chelsea vs Salzburg - Trên sân nhà, Chelsea đã không thể có được chiến thắng trước đối thủ yếu hơn là Red Bull Salzburg trong ngày ra mắt của tân HLV Graham Potter.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả Benfica vs PSG: Siêu phẩm Messi, tội đồ Danilo Pereira

Kết quả bóng đá Benfica vs PSG, cúp C1 châu ÂU hôm nay 6/10. PSG đã không thể giành trọn 3 điểm rời Estadio da Luz của Benfica dù dẫn trước nhờ bàn thắng đẳng cấp đến từ Lionel Messi.

Kết quả Real Madrid vs Shakhtar: Hai sao Brazil tỏa sáng, 3 điểm ở lại Bernabeu

Đoàn quân HLV Ancelotti đã giành chiến thắng với cách biệt tối thiểu trên sân nhà để thống trị ngôi đầu bảng F, UEFA Champions League năm nay.

Kết quả Juventus vs Maccabi Haifa: Di Maria có hat-trick kiến tạo, 'Lão bà' thắng dễ

Kết quả bóng đá Juventus vs Maccabi Haifa - Juventus cuối cùng cũng giành chiến thắng đầu tiên ở Cúp C1 châu Âu mùa này khi đánh bại Maccabi Haifa trong ngày Angel Di Maria ghi dấu ấn đậm nét bằng cú hat-trick kiến tạo.

Kết quả Man City vs Copenhagen: Haaland lập cú đúp, The Citizens mở tiệc bàn thắng

Kết quả bóng đá Man City vs Copenhagen, cúp C1 châu ÂU hôm nay 6/10. Erling Haaland tiếp tục nổ súng, giúp đội chủ sân Etihad mở bữa tiệc bàn thắng trong ngày tiếp đón Copenhagen.

Kết quả Chelsea vs AC Milan: Aubameyang tiếp tục nổ súng, nhấn chìm ĐKVĐ Serie A

Kết quả bóng đá Chelsea vs AC Milan - Trên sân nhà Stamford Bridge, Chelsea cuối cùng đã giành chiến thắng đầu tiên ở Cúp C1 châu Âu mùa này khi vùi dập đương kim vô địch Serie A, AC Milan với điểm nhấn là pha lập công của Pierre-Emerick Aubameyang.

Vua phá lưới Cúp C1 châu Âu, top ghi bàn cúp C1 2022/2023 mới nhất

Vua phá lưới Cúp C1 châu Âu mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật danh sách top ghi bàn Cúp C1 2022/23 nhanh chóng, chính xác nhất.

Bayern Munich vượt Real Madrid, độc chiếm kỷ lục bất bại tại Cúp C1 châu Âu

Màn hủy diệt Viktoria Plzen đã giúp Bayern Munich nối dài mạch bất bại tại vòng bảng Cúp C1 châu Âu và thiết lập kỷ lục mới.

Barca mất phạt đền ở trận thua Inter, khiếu nại lên UEFA về vấn đề trọng tài

CLB Barca chuẩn bị khiếu nại lên UEFA sau khi các trọng tài từ chối cho đội bóng này hưởng 1 quả phạt đền ở trận gặp Inter Milan.

Kết quả Frankfurt vs Tottenham: Gà Trống nhạt nhòa trong ngày Son-Kane tịt ngòi

Hai sát thủ của Conte đều ra sân, tuy nhiên Tottenham gặp vô vàn khó khăn trong khâu ghi bàn trong chuyến hành quân đến nước Đức.

Kết quả Liverpool vs Rangers: Alexander-Arnold tỏa sáng giữa bão chỉ trích

Kết quả Liverpool vs Rangers: 2 bàn thắng của Alexander-Arnold và Salah giúp Liverpool giành chiến thắng nhẹ nhàng 2-0 trước đối thủ đến từ Scotland.

V-League
Vòng 18
SHB Đà Nẵng
17:00
Becamex Bình Dương
La Liga
Vòng 8
Osasuna
02:00
Valencia
Bundesliga
Vòng 9
TSG Hoffenheim
01:30
Werder Bremen
Ligue 1
Vòng 10
Lyon
02:00
Toulouse
Hàn Quốc
Vòng 2
Pohang Steelers
12:00
Jeju United
J-League 1
Vòng 32
Kyoto Sanga
12:00
Nagoya Grampus
Vissel Kobe
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Yokohama Marinos
12:00
Gamba Osaka
Consadole Sapporo
12:00
Avispa Fukuoka
Jubilo Iwata
12:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
12:00
Shimizu S-Pulse
VĐQG Úc
Vòng 1
Melbourne City
15:45
Western United FC
Hạng nhất Anh
Vòng 14
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Reading
Hà Lan
Vòng 9
Groningen
01:00
RKC Waalwijk
Giao Hữu ĐTQG
Czech (nữ)
22:59
Hungary (nữ)
Norway (nữ)
00:00
Brazil (nữ)
Germany (nữ)
01:30
France (nữ)
Spain (nữ)
01:30
Sweden (nữ)
Anh (nữ)
02:00
USA (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 9
Gil Vicente
02:15
Estoril
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 10
Neuchatel Xamax
00:30
Bellinzona
Aarau
01:15
Thun
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 9
Gazisehir Gaziantep
00:00
Adana Demirspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 18
Đắk Lắk
15:30
Bà Rịa Vũng Tàu
Huế FC
16:00
Đồng Tâm Long An
Bình Phước
17:00
Công An Nhân Dân
Quảng Nam FC
17:00
Phố Hiến
Ba Lan
Vòng 12
Stal Mielec
22:59
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
01:30
Wisla Plock
Nga
Vòng 12
Ural Sverdlovsk Oblast
21:30
Khimki
VĐQG Slovakia
Vòng 13
Sport Podbrezova
22:30
MFK Ruzomberok
VĐQG Bỉ
Vòng 11
Royal Antwerp
01:45
Sint-Truidense
VĐQG Croatia
Vòng 12
NK Lokomotiva Zagreb
22:59
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng 8
Genoa
01:30
Cagliari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 9
Sporting Gijon
02:00
Villarreal B
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 8
Belenenses
00:00
SC Farense
Hạng 2 Đức
Vòng 11
Arminia Bielefeld
23:30
Karlsruher SC
Jahn Regensburg
23:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 40
Roasso Kumamoto
12:00
Thespa Kusatsu
V-Varen Nagasaki
12:00
Tokushima Vortis
Albirex Niigata
12:00
Vegalta Sendai
Blaublitz Akita
12:00
JEF United Ichihara Chiba
VĐQG Ireland
Vòng 32
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 10
Willem II
01:00
Den Bosch
ADO Den Haag
01:00
FC Eindhoven
Dordrecht
01:00
PEC Zwolle
Heracles Almelo
01:00
De Graafschap
Jong Ajax (Youth)
01:00
Helmond Sport
AZ Alkmaar (Youth)
01:00
NAC Breda
Jong PSV Eindhoven (Youth)
01:00
SC Telstar
FC Utrecht (Youth)
01:00
Almere City FC
FC Oss
01:00
MVV Maastricht
Roda JC
01:00
VVV Venlo
VĐQG Romania
Vòng 13
FC Voluntari
22:00
CS Mioveni
Arges
01:00
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 12
Lyngby
00:00
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 27
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 13
FC Hebar Pazardzhik
21:30
Lokomotiv Sofia
Pirin Blagoevgrad
00:00
Beroe Stara Zagora
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 13
Sandecja Nowy Sacz
22:59
Chojniczanka Chojnice
Wisla Krakow
01:30
LKS Lodz
Hạng 2 Nga
Vòng 15
Rodina Moskva III
19:00
Elektron VN
SY Sakhalinsk
11:00
Strogino Moscow
VĐQG UAE
Vòng 5
Al Ahli(UAE)
20:15
Ittihad Kalba
Dabba Al-Fujairah
20:15
Al Ain
Al-Jazira(UAE)
22:59
Al-Sharjah
Ajman
22:59
Banni Yas
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 43
FC Anyang
11:30
Bucheon FC 1995
Hạng 3 Đức
Vòng 11
SC Verl
00:00
Viktoria koln
VĐQG Venezuela
Vòng 3
Caracas FC
04:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
06:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng 10
Inverness
01:45
Partick Thistle
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 8
Adanaspor
00:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Mineros de Zacatecas
05:00
Cancun FC
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 14
Polonia Warszawa
00:11
Garbarnia Krakow
Hạng 2 Moldova
Vòng 6
FC Floresti
21:00
Sporting Trestieni
CF Sparta Selemet
21:00
Drochia
FCM Ungheni
21:00
FC Sheriff B
Vasieni
21:00
Real Succes
Flacara Falesti
21:00
FC Sucleia
Victoria Bardar
21:00
Olimp Comrat
Hạng 2 Slovenia
Vòng 11
NK Aluminij
20:30
Jadran Dekani
NK Nafta
22:59
Bistrica
Triglav Gorenjska
22:59
NK Fuzinar
Ethiopia Premier League
Vòng
Hadiya Hossana
17:00
Sidama Bunna
Adama City
20:00
Mekelakeya
Malaysia
Vòng 20
Sabah
18:30
Pulau Pinang
MISC-MIFA
19:15
Selangor
Melaka
19:15
Terengganu
Pahang
20:00
Johor Darul Takzim
Negeri Sembilan
20:00
Kedah
Bulgaria B PFG
Vòng 12
Vitosha Bistritsa
20:00
FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
Vòng 7
KMC FC
20:00
Ruvu Shooting
Latvia Division 2
Vòng 21
Olaine
22:00
Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
Vòng 9
Hrvatski dragovoljac
20:00
NK Orijent Rijeka
Kustosija
20:00
NK Dubrava Zagreb
Serbia
Vòng 14
Radnik Surdulica
22:00
Novi Pazar
VĐQG Iran
Vòng 8
Esteghlal Tehran
20:30
Foolad Khozestan
Malavan
21:00
Sanat-Naft
Mes krman
21:30
Persepolis Pakdasht
Mes Rafsanjan
21:30
Tractor S.C.
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 11
Cray Wanderers
21:00
Brightlingsea Regent
Herne Bay
21:00
Carshalton Athletic FC
Hornchurch
21:00
Haringey Borough
lewes
21:00
Folkestone
Billericay Town
21:00
Hastings United
Slovakia 2. Liga
Vòng 12
Slovan Bratislava B
20:00
KFC Komarno
TJ Spartak Myjava
00:30
Sokol Dolna Zdana
Portugal Liga 3
Vòng
FC Caldas
01:00
Alverca
Burundi League
Vòng 9
Magara Young Boys
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 16
Envigado FC
04:00
Patriotas FC
Jaguares de Cordoba
07:45
La Equidad
Bhutan Thimphu League
Vòng
Druk Lhayul FC
19:00
Paro Rinpung FC
Hạng 2 Áo
Vòng 11
SKU Amstetten
23:10
Lafnitz
Austria Wien (Youth)
23:10
Grazer AK
Kapfenberg
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SK Vorwarts Steyr
23:10
St.Polten
FC Dornbirn 1913
01:30
FC Blau Weiss Linz
Malta Premier League
Vòng 6
Hibernians FC
00:30
Zebbug Rangers
VĐQG Oman
Vòng 6
Al Oruba Sur
20:00
Al-Nahda Muscat
Sohar Club
22:15
Sur Club
Israel C League
Vòng
Hapoel Mahane Yehuda
15:00
Hapoel Ramat Israel
Maccabi Beer Sheva
15:00
SC Shicun Hamizrah
Hapoel Kiryat Ono
15:00
Hapoel Ganei Tikva
Hapoel Sandala Gilboa
15:15
Hapoel Ihud Bnei Gat
Hapoel Bnei Pardes
15:30
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Neve Shaanan Eldad
15:40
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Tirat Karmel
16:15
MS Pardes Hana Karkur
Ahva Reineh
16:30
Beitar Haifa Yakov
AS Nordia Jerusalem
17:00
Maccabi Ironi Sderot
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
19:00
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
Ghana Premier
Vòng 5
Great Olympics
22:00
Medeama SC
Qatar League CUP
Vòng bảng
Al-Sadd
22:59
Al-Ahli Doha
Al-Sailiya
22:59
Qatar SC
Al-Wakra
22:59
Umm Salal
Syria
Vòng
Al Wathbah
18:00
Jableh SC
Al Jazeera
18:00
Al-Taleiah
Al Ittihad (SYR)
18:00
Al-Jaish Damascus
Al-Majd Damascus
18:00
Al-Wahda Damascus
Al futowa
18:00
Hutteen FC
Teshrin SC
18:00
Al-Karamah
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 12
Fremad Amager
23:30
Hvidovre IF
Fredericia
23:30
Nykobing FC
Cyprus 1 Division
Vòng 6
APOEL Nicosia
22:59
Karmiotissa Polemidion
Singapore
Vòng 27
Lion City Sailors
18:45
Albirex Niigata FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 13
Delfin SC
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Fernando
03:00
Arucas CF
Lithuania - 2.Division
Vòng 25
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Garr and Ava
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Trakai II
00:00
Ekranas Panevezys
VĐQG Belarus
Vòng 24
Dinamo Brest
22:59
Dnepr Mogilev
Georgia Primera Division
Vòng 29
Dila Gori
22:00
Torpedo Kutaisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Dinamo Batumi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 25
Sund IF
00:00
IF Algarna
Stenungsunds IF
00:00
Angered BK
Eslovs BK
00:00
FBK Balkan
IFK Hassleholm
00:00
Kristianstads FF
IK Sleipner
00:30
Enskede IK
Jordan
Vòng 19
Sahab SC
21:00
AL-Sareeh
Al Wihdat Amman
00:30
Al Hussein Irbid
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 7
MC Magra
21:30
RC Arba
Hạng 2 Síp
Vòng 4
Omonia Aradippou
22:59
Anagennisi FC Deryneia
Nhật bản
Vòng 21
AS Harima ALBION (nữ)
09:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
Ehime FC (nữ)
11:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 2
Al Entesar
19:00
Tuwaiq
Al-Saqer
19:00
Al-Jndal
Al Liwaa
19:00
Al Bukayriyah
Hottain (KSA)
19:00
Al-Taqdom
Jerash FC
19:00
Al-Draih
Al Shuaib
19:00
Al Nairyah
Al-Washm
19:00
Al-Rawdhah
Al Safa(KSA)
19:00
Al-Zlfe
Al-Sharq
19:00
Al-Kawkab
Sajer FC
19:00
AL-jeel
Arar FC
19:00
Al-Nahdha
Al Najma(KSA)
19:00
Al-Rayyan
Al Qous Club
19:00
Al-Trgee
Al-Ansar
19:00
Wajj
Qilwah
19:00
Al-Sadd FC(SA)
Al-Suqoor(KSA)
19:00
Bisha FC
CAF U-17 Championship
Groups(CE)
Sudan U17
17:00
Uganda(U17)
Burundi U17
17:00
Djibouti U17
Azerbaijan Premier League
Vòng 9
Zira FK
20:30
Keshla FK
Brazil Serie B
Vòng 34
Criciuma
05:00
Nautico (PE)
Centro Sportivo Alagoano
07:30
Sampaio Correa
Nữ Trung Quốc
Vòng 11
ShanXi Oya (nữ)
13:15
Changchun Masses Properties (nữ)
Shanghai RCB (nữ)
13:15
HeNan Huishang (nữ)
Guangdong Meizhou Huijun (nữ)
15:00
Shandong Ticai (nữ)
Jiangsu Suning (nữ)
15:30
Beijing Beikong (nữ)
Wuhan Jianghan (nữ)
15:30
Sichuan (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
JSM Skikda U21
16:00
NRB Teleghma U21
IB Khemis El Khechna U21
16:00
JS Bordj Menaiel U21
ES Sour Ghozlane U21
16:00
US Souf U21
US Chaouia U21
16:00
CA Batna U21
MC EI Eulma U21
16:00
USM Annaba U21
AS Khroub U21
16:00
MO Constantine U21
USM Khenchela U21
21:30
MC Oran U21
MC El Bayadh U21
21:30
HB Chelghoum Laid U21
ASO Chlef U21
21:30
JS Saoura U21
U21 Nga
Vòng 13
Lokomotiv Moscow Youth
17:00
FK Rostov Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
17:00
Khimki Youth
Chertanovo Moscow Youth
17:00
Kuban Krasnodar Youth
CSKA Moscow (R)
17:00
Zenit St.Petersburg Youth
Spartak Moscow Youth
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Strogino Youth
17:00
FK Orenburg Youth
FK Krasnodar Youth
18:30
Dinamo Moscow Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
19:00
FK Ural Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 11
Brook thunders
00:00
Traiskirchen
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Leoben
00:00
Deutschlandsberger SC
SC Schwaz
00:00
SC Kundl
SK Treibach
00:00
SV Ried B
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
ASV Bruck
00:00
Traiskirchen
LASK (Youth)
00:00
SC Kalsdorf
St. Johann
00:00
SV Kuchl
Allerheiligen
00:00
SAK Klagenfurt
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Vocklamarkt
ASV Siegendorf
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Gleisdorf
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SC Mannsdorf
00:00
Neusiedl
Kremser
00:30
Wiener SC
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Team Wiener Linien
00:30
SR Donaufeld Wien
Worgl Obi SV
00:30
SV Hall
Kremser
01:00
Wiener SC
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 10
Supersport United
00:30
Sekhukhune United
Italia Primavera
Vòng 7
Atalanta U20
19:00
Cesena U20
Verona U20
21:00
Torino U20
Ireland First Division
Vòng 34
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Waterford United
01:45
Treaty United
Bắc Anh
Vòng 12
Matlock Town
21:00
Marske United
Nantwich Town
21:00
Gainsborough Trinity
South Shields
21:00
Hyde F.C.
Whitby Town
21:00
Bamber Bridge
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
HIFK 2
00:00
FC Kontu
ToTe
00:00
Atlantis II
MPS
00:00
Herto
Valtti
00:00
FC POHU
Ponnistajat
00:00
Toolon Taisto
FC Viikingit E
00:00
Puiu
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng
IB Khemis El Khechna
21:00
JS Bordj Menaiel
JSM Skikda
21:00
NRB Teleghma
MC El Eulma
21:00
USM Annaba
US Chaouia
21:00
CA Batna
AS Khroub
21:00
MO Constantine
ES Sour El Ghozlane
21:00
Union Sportive Souf
Israel Leumit League
Vòng 8
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Ironi Nir Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Natzrat Illit
20:00
Hapoel Petah Tikva
AS Ashdod
20:00
Kafr Qasim
Ironi Tiberias
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Acco
20:00
Hapoel Kfar Saba
Maccabi Petah Tikva FC
20:00
Hapoel Umm Al Fahm
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ramat Gan
Gibraltar Premier Division
Vòng
Glacis United FC
01:45
Mons Calpe SC
Nhật Bản Football League
Vòng 24
Yokogawa Musashino
11:00
Matsue City FC
Honda Lock SC
11:00
Osaka FC
Ả Rập Xê Út
Vòng 6
Abha
22:30
Al-Nasr(KSA)
Al-adalh
01:00
Al-Feiha
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Fateh
Nữ Euro
Qual.A
Iceland (nữ) U17
17:00
Switzerland (nữ) U17
Ukraine (nữ) U17
18:30
England (nữ) U17
France (nữ) U17
20:00
Italy (nữ) U17
Denmark (nữ) U17
22:00
Estonia (nữ) U17
Belarus (nữ) U17
22:00
Luxembourg U17 (nữ)
Georgia (nữ) U17
00:00
Armenia (nữ) U17
Lebanese Premier League
Vòng 5
Shabab Sahel
19:30
Al Akhaahli Alay
Tadamon Sour
20:30
Al Bourj
Germany Regionalliga
Vòng 16
TSV Buchbach
00:00
SpVgg Ansbach
VSG Altglienicke
00:00
Chemnitzer
FC Augsburg II
00:00
FC Pipinsried
BSG Chemie Leipzig
00:00
Carl Zeiss Jena
TSG Balingen
00:00
TSV Steinbach
Kickers Offenbach
00:00
Astoria Walldorf
Schweinfurt 05 FC
00:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
FV Illertissen
00:00
VfB Eichstatt
Viktoria Aschaffenburg
00:00
TSV Rain Am Lech
Fortuna Koln
00:00
Duren
Rot-Weiss Ahlen
00:30
SV Rodinghausen
TuS Blau-Weiss Lohne
00:30
SSV Jeddeloh
Hạng 2 Bỉ
Vòng 8
FCV Dender EH
01:00
Red Star Waasland
Anderlecht II
01:00
Excelsior Virton
Turkmenistan
Vòng 13
HTTU Asgabat
20:00
FC Altyn Asyr
GER D5
DJK Ammerthal
23:30
Feucht SC