Arsenal chốt xong giá mua Jesus từ Man City

CLB Arsenal đã đạt được thỏa thuận sơ bộ về mức giá để chiêu mộ chân sút Gabriel Jesus từ Man City. Nếu không có gì thay đổi, anh sẽ là tân binh thứ 3 cập bến Emirates hè này.

Theo tờ The Athletic, Arsenal đã đồng ý với Man City về việc chi trả 45 triệu bảng để ký hợp đồng với Gabriel Jesus. Pháo thủ vẫn cần hoàn thiện những yếu tố khác như thỏa thuận cá nhân hay kiểm tra y tế. Nếu mọi việc diễn ra suôn sẻ, Jesus sẽ sớm gia nhập Arsenal trong tuần tới.

Arsenal chốt xong giá mua Jesus từ Man City - Ảnh 2
Arsenal đã đạt thỏa thuận sơ bộ về mức giá chiêu mộ Gabriel Jesus - Ảnh: Getty.

Chân sút người Brazil là mục tiêu hàng đầu của đội chủ sân Emirate trong kỳ chuyển nhượng mùa hè này. Họ đã theo đuổi Jesus trong gần 6 tháng sau khi lần lượt chia tay 2 chân sút chủ lực Aubameyang và Lacazette.

Được biết, tiền đạo 25 tuổi cũng thu hút sự quan tâm từ phía 2 đội bóng thành London khác là Chelsea lẫn Tottenham. Tuy nhiên, sau khi các bên tiến hành đàm phán thì hai CLB trên rút lui, khiến Arsenal trở thành mục tiêu khả dĩ duy nhất cho tiền đạo người Brazil.

Jesus chuyển đến Man City vào năm 2016 và hiện vẫn còn 1 năm hợp đồng. Anh đã ghi được 58 bàn thắng và có 32 pha kiến ​​tạo trong 159 trận đấu tại Ngoại hạng Anh trong thời gian khoác áo đội chủ sân Etihad.

Arsenal chốt xong giá mua Jesus từ Man City - Ảnh 1
Chân sút người Brazil cũng muốn tái ngộ với HLV Artetal - Ảnh: Getty.

Jesus muốn tái hợp với HLV Mikel Arteta, người thường xuyên đưa ra lời khuyên và huấn luyện cho cá nhân cầu thủ này khi còn làm trợ lý HLV Guardiola. Tuy nhiên, anh sẽ phải xuống chơi ở cúp C2 châu Âu ở mùa giải tới nếu cập bến Arsenal.

Gabriel Jesus là tân binh thứ 3 gia nhập đội bóng Bắc London trong kỳ chuyển nhượng hè 2022. Trước đó, Pháo thủ đã chiêu mộ thành công một tiền đạo người Brazil khác là Marquinhos, cùng tiền vệ công hay nhất Bồ Đào Nha Fabio Vieira.

TIN LIÊN QUAN

Arsenal chính thức hoàn tất thương vụ Fabio Vieira

Arsenal chuẩn bị hoàn tất và công bố thương vụ mang tên Fabio Vieira. Tổng phí chuyển nhượng mà Pháo thủ phải bỏ ra để thuyết phục Porto có thể lên tới 45 triệu euro.

Lịch thi đấu giao hữu mùa hè 2022 của Arsenal: Hướng tới derby London

Lịch thi đấu giao hữu mùa hè 2022 của Arsenal - Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chính thức của Arsenal trong mùa hè 2022.

CHÍNH THỨC: Arsenal hoàn tất ký hợp đồng 5 năm với Fabio Vieira

Trên trang chủ của CLB, Arsenal đã chính thức công bố tân binh Fabio Vieira từ Porto. Tiền vệ người Bồ Đào Nha được HLV Mikel Arteta mô tả là một “tài năng đặc biệt”.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Youri Tielemans sẵn sàng đến Arsenal với một điều kiện

Theo báo giới Anh, Youri Tielemans có thể gia nhập Arsenal ở kỳ chuyển nhượng hè năm nay nhưng chỉ khi được đảm bảo suất đá chính.

Arsenal chính thức chia tay trung vệ Tây Ban Nha

Trung vệ Pablo Mari đã chính thức chia tay Arsenal và gia nhập đội bóng tân binh Serie A, AC Monza theo dạng cho mượn.

Arsenal chính thức chia tay thủ môn đội tuyển Đức

Sau 4 năm gắn bó, Arsenal đã nói lời tạm biệt Bernd Leno khi chính thức bán anh cho CLB cùng thành phố Fulham.

Arsenal đạt thỏa thuận bán thủ môn cho ‘hàng xóm’

Sau thời gian dài đàm phán, Arsenal được cho là đã đồng ý bán thủ môn Bernd Leno cho CLB cùng thành phố Fulham.

Arsenal chuẩn bị chia tay hậu vệ từng xé lưới MU sau khi có Zinchenko

Sau khi sự có mặt của Oleksandr Zinchenko, nhiều khả năng hậu vệ trẻ giàu tiềm năng Nuno Tavares sẽ phải rời Arsenal.

Arsenal chính thức chiêu mộ Oleksandr Zinchenko từ Man City

Oleksandr Zinchenko đã trở thành tân binh thứ 5 của Arsenal ở kỳ chuyển nhượng hè 2022 và là cái tên thứ 2 cập bến Emirates từ Man City.

Arsenal đạt thỏa thuận đón tân binh tiếp theo từ Man City

Sau Gabriel Jesus, nhiều khả năng Oleksandr Zinchenko sẽ là cầu thủ tiếp theo rời Man City để chuyển sang Arsenal trong hè 2022.

Arsenal chính thức hoàn tất thương vụ Gabriel Jesus

Tiền đạo Gabriel Jesus đã chính thức rời Man City và gia nhập Arsenal với mức phí chuyển nhượng 45 triệu bảng.

CHÍNH THỨC: Arsenal hoàn tất ký hợp đồng 5 năm với Fabio Vieira

Trên trang chủ của CLB, Arsenal đã chính thức công bố tân binh Fabio Vieira từ Porto. Tiền vệ người Bồ Đào Nha được HLV Mikel Arteta mô tả là một “tài năng đặc biệt”.

Arsenal chính thức hoàn tất thương vụ Fabio Vieira

Arsenal chuẩn bị hoàn tất và công bố thương vụ mang tên Fabio Vieira. Tổng phí chuyển nhượng mà Pháo thủ phải bỏ ra để thuyết phục Porto có thể lên tới 45 triệu euro.

La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Rwanda
Vòng
Sunrise FC
20:00
Police(RWA)
AS Kigali
20:00
Etincelles
Espoir FC
20:00
Marines FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
12:00
Balcatta (nữ)
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Australian Welsh League
Vòng
Western Sydney Wanderers AM
12:00
Northern Tigers
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Brazil Serie B
Vòng 25
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE
SV Babelsberg 03
00:00
VSG Altglienicke
FSV luckenwalde
00:00
BSG Chemie Leipzig
Vfr Aalen
00:00
TSG Balingen
TSG Hoffenheim (Youth)
00:00
Astoria Walldorf
Wacker Burghausen
00:00
TSV Buchbach
Chemnitzer
00:00
Berliner FC Dynamo
Schweinfurt 05 FC
00:00
Bayern Munchen (Youth)
SV Heimstetten
00:00
FV Illertissen
Wuppertaler
00:00
Alemannia Aachen
Wattenscheid 09
00:30
Wiedenbruck
Hạng 2 Bỉ
Vòng 2
KMSK Deinze
01:00
Genk II
Standard Liege II
01:00
KFCO Wilrijk
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
06:00
CD El Nacional
GER D5
Grossbardorf
23:30
Eintracht Bamberg
SC Eltersdorf
00:00
TSV Kornburg
Feucht SC
00:00
ATSV Erlangen
ASV Cham
00:00
SSV Jahn Regensburg II
SpVgg Weiden
00:00
ASV Neumarkt
Belgium Women's Premier League
Vòng 2
Racing Genk (nữ)
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
VĐQG Peru
Vòng 8
UTC Cajamarca
03:00
Inti Gas Deportes
Australia Victoria State League
Vòng
Doveton
12:00
Whittlesea Ranges
Springvale White Eagles
12:00
Melbourne City NPL
Western United FC NPL
12:00
Geelong Sc
Box Hill United SC
12:00
Preston Lions
Ballarat Red Devils
12:00
North Sunshine Eagles
Melbourne Victory NPL
12:00
Nunawading City
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng 2
Puskas Akademia (nữ)
20:30
Szetomeharry (w)
Diosgyori VTK (w)
21:25
MOL Fehervar FC (nữ)
Viktoria FC Szombathely (nữ)
22:00
Gyori Dozsa (nữ)
Szetomeharry (w)
22:30
Puskas Akademia (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Wellington United
09:30
North Wellington AFC
Petone FC
10:00
Havelock North Wanderers
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Kaarinan Pojat
22:30
MuSa
PPJ Akatemia
22:59
NJS
VIFK
22:59
Narpes Kraft
Brazil Youth
Quarterfinals
Atletico Paranaense (Youth)
01:30
Sao Paulo (Youth)
Hạng 2 Séc
Vòng 4
Opava
22:59
Vyskov
Panama
Vòng 6
Costa Del Este
08:00
CA Independente
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Eilenburg
23:30
FC Einheit Wernigerode
TuS Dietkirchen
00:00
TSV Steinbach II
Sportverein Sonsbeck
00:00
TSV Meerbusch
Kaiserslautern (Youth)
00:00
SV Morlautern
SV Erlbach
00:00
TSV 1860 Rosenheim
VfB Auerbach
00:00
VFC Plauen
FC Suderelbe
00:00
Hamburger SV III
FSV Union Furstenwalde
00:30
TSG Neustrelitz
Konishisdorf
00:30
SpVg Frechen 20
TuS Osdorf
00:30
Hamm United
FC Memmingen
00:30
TSV Dachau 1865
SC Victoria Hamburg
00:30
Tus Dassendorf
MSV Pampow
00:30
Hansa Rostock II
Ratingen SV
00:30
VfB Hilden
TuRa Harksheide
00:30
Uhlenhorster SC Paloma
Hertha Zehlendorf
00:45
Mahdov FC
Eintracht Frankfurt (Youth)
01:00
FC Giessen
Eimsbutteler TV
01:15
FC Union Tornesch
Hungary
Vòng 4
Videoton Puskas Akademia
01:00
Kecskemeti TE
VĐQG Uruguay
Vòng 6
Danubio FC
01:00
Torque
CS Cerrito
06:00
Cerro Largo
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Vòng 1
Bulle
00:00
Thun
Stade Nyonnais
00:30
Servette
La Chaux-de-Fonds
01:00
solothurn
Argentine Division 2
Vòng 30
Villa Dalmine
05:05
Sacachispas
Belgrano
07:10
Instituto
Armenia Premier League
Vòng 4
Lernayin Artsakh
20:00
BKMA
Alashkert
20:00
FC Avan Academy
TAS Premier League
Vòng 18
Devonport City
11:15
Launceston City
VĐQG Paraguay
Vòng 7
resistencia SC
04:00
Sportivo Ameliano
Sol de America
06:15
Guairena
Australia Capital Territory Premier League Women
Vòng
Gungahlin United(w)
12:00
Wagga City Wanderers (nữ)
New Zealand South Premier League
Vòng
Nomads
07:00
Nelson Suburbs
Mosgiel AFC
07:30
Coastal Spirit
Cashmere Technical
09:45
Christchurch United
Green Island AFC
09:45
Dunedin City Royals
Selwyn United
09:45
Ferrymead Bays
VĐQG Hy Lạp
Vòng 1
Volos NFC
01:30
Asteras Tripolis
Welsh Premier League
Vòng 2
Newtown AFC
01:45
Flint Town
Connahs Quay Nomads FC
01:45
Airbus UK Broughton
Nicaragua Apertura league
Vòng 8
Real Esteli
08:00
UNAN Managua
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Zenit St Petersburg (nữ)
20:30
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 20
Alamein (nữ)
12:00
Bayside United (nữ)