Lewandowski vô duyên, Bayern Munich vẫn 'làm gỏi' Hertha Berlin trên sân khách

Trường Ca

Thứ hai, 24/01/2022 01:03 (GMT+7)

Robert Lewandowski đã có 90 phút vô duyên nhưng Bayern Munich vẫn dễ dàng xé lưới Hertha Berlin tới 4 lần để tiếp tục củng cố ngôi đầu Bundesliga.

Ra sân trong trận đấu muộn nhất vòng 20 Bundesliga, Bayern Munich sẽ tái lập khoảng cách 6 điểm với Dortmund nếu giành chiến thắng trong chuyến làm khách của Hertha Berlin. HLV Julian Nagelsmann không giấu ý định giải quyết sớm đối thủ bằng đội hình “siêu tấn công” khi sử dụng cả Leroy Sane, Serge Gnabry, Kingsley Coman lẫn Thomas Mueller để hỗ trợ trung phong Robert Lewandowski.

Bayern Munich vs Hertha - Ảnh 1
Tolisso bị từ chối bàn thắng ở phút thứ 2 nhưng vẫn là người mở tỉ số cho Bayern Munich

Bayern Munich tưởng chừng đã có bàn mở tỉ số ở ngay phút thứ 2 sau pha dứt điểm một chạm đầy nhạy cảm của Corentin Tolisso nhưng đáng tiếc tiền vệ người Pháp lại việt vị trong gang tấc. Liên tiếp sau đó là sức ép khủng khiếp cùng những cơ hội dành cho Mueller, Coman rồi Lewandowski. Dù vậy, các chân sút đội khách lại không thể khuất phục thủ môn Alexander Schwolow.

Tuy nhiên, nỗ lực của Bayern Munich cuối cùng cũng được đền đáp bằng bàn thắng xứng đáng ở phút 25. Lewandowski góp công đầu với pha lấy bóng dũng mãnh, chuyền cho Coman để tuyển thủ Pháp tạt bóng như đặt giúp Tolisso đánh đầu tung lưới Hertha Berlin.

Tiếp tục duy trì sức ép dồn dập sau bàn mở tỉ số, Bayern Munich tạo thêm hàng loạt cơ hội mà nếu nắn nót hơn, Lewandowski hay Tolisso đã phải điền tên mình lên bảng điện tử. Mãi đến phút thi đấu chính thức cuối cùng của hiệp 1, Hùm xám mới có thể nhân đôi cách biệt. Người lập công là Mueller với pha băng vào dứt điểm nhẹ nhàng từ quả đá phạt của Joshua Kimmich.

Bayern Munich vs Hertha - Ảnh 3
Mueller giúp Bayern Munich có lợi thế an toàn trước giờ nghỉ

Bước sang hiệp 2, cục diện không có gì thay đổi khi vẫn là thế trận một chiều nghiêng về phía Bayern Munich. Bên cạnh sự xuất sắc của thủ môn Schwolow, các chân sút đội khách cũng phải xem lại chính mình bởi những pha dứt điểm thiếu quyết đoán và chưa đủ độ hiểm hóc.

Schwolow đã có một ngày thi đấu tuyệt vời để níu kéo hy vọng cho Hertha Berlin nhưng tới phút 75, chính anh lại mắc sai lầm khiến trận đấu an bài. Đường chuyền ngang hớ hênh của thủ môn 29 tuổi bị “máy chạy” Sane cắt được trước khi tuyển thủ Đức dễ dàng đưa bóng vào khung thành trống.

Trong khoảng thời gian còn lại, mỗi đội có 1 bàn thắng. Phút 79, Gnabry thoát xuống nhận đường chuyền của Kimmich rồi dứt điểm chéo góc hạ gục Schwolow. Vài chục giây sau, Dayot Upamecano vừa vào sân đã mắc sai lầm chí mạng, biếu không bàn danh dự cho Hertha Berlin, với Jurgen Ekkelenkamp là người được hưởng lợi. Nếu VAR không "lạnh lùng" từ chối cú cứa lòng đẹp mắt của Sane vì lỗi chạm tay, Bayern Munich đã có bàn thứ 5.

Bayern Munich vs Hertha - Ảnh 4
Gnabry giúp Bayern Munich có trận thứ 2 liên tiếp ghi 4 bàn

Chung cuộc, Bayern Munich giành chiến thắng cách biệt 4-1, qua đó tái lập khoảng cách 6 điểm với Dortmund. Ở vòng tới, thử thách cho Hùm xám sẽ là khó khăn hơn khi họ phải tiếp đón RB Leipzig, đội bóng cũ của HLV Nagelsmann.

TIN LIÊN QUAN

Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich có chiến thắng đầu tiên trong năm 2022

Bundesliga 15/01/2022

Màn trình diễn bùng nổ với cú hat-trick của Robert Lewandowski đã giúp Bayern Munich vùi dập FC Koln, qua đó có được chiến thắng đầu tiên trong năm mới 2022.

Alphonso Davies của Bayern Munich nghỉ ít nhất 1 tháng vì viêm cơ tim

Bundesliga 16/01/2022

Theo thông báo mới nhất từ HLV Julian Nagelsmann, hậu vệ trái Alphonso Davies sẽ không thể thi đấu cho Bayern Munich trong vòng 1 tháng tới sau khi được xác định có dấu hiệu viêm cơ tim.

Lewandowski cán mốc 300 bàn ở Bundesliga, Bayern Munich thiết lập kỷ lục

Bundesliga 16/01/2022

Cú hat-trick trong chiến thắng 4-0 của Bayern Munich trước FC Koln đã giúp Robert Lewandowski chạm mốc tròn 300 bàn tại Bundesliga.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tổng hợp vòng 32 Bundesliga 2021/22: Bayern Munich, Dortmund đều thua trận

Cả 2 đội dẫn đầu bảng xếp hạng Bundesliga là Bayern Munich và Borussia Dortmund đều thua ở các trận đấu thuộc vòng 32 Bundesliga 2021/22.

Bayern Munich vô địch Bundesliga 2021/22, lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu

Bayern Munich đã trở thành nhà vô địch Bundesliga 2021/22 sớm 3 vòng đấu, đồng thời tạo nên kỷ lục chưa từng có tại các giải bóng đá châu Âu.

Kết quả Bayern Munich vs Dortmund: Lewandowski lập công, Hùm xám vô địch sớm 3 vòng

Kết quả bóng đá Bayern Munich vs Dortmund - Trên sân nhà, Bayern Munich đánh bại Dortmund với tỉ số cách biệt 3-1, qua đó chính thức trở thành nhà vô địch Bundesliga 2021/22 dù mùa giải vẫn còn 3 vòng đấu.

Bayern Munich thắng nhàn Arminia Bielefeld, tiến gần tới chức vô địch Bundesliga

Trở lại sau cú sốc bị loại khỏi cúp C1 châu Âu, Bayern Munich dễ dàng đánh bại Bielefeld 3 bàn không gỡ. "Hùm xám" hiện chỉ còn cách chức vô địch Bundesliga thứ 10 liên tiếp đúng 1 trận thắng.

Erling Haaland lập cú đúp, Dortmund 'đánh tennis' trước Wolfsburg

Trận đấu tại vòng 30 Bundesliga giữa Dortmund vs Wolfsburg tối 16/4 đã khép lại với tỷ số của một ván đấu quần vợt.

Bayern Munich nhọc nhằn hạ Augsburg bằng quả phạt đền 'trên trời rơi xuống'

Thi đấu cực kỳ bế tắc trước Augsburg nhưng nhờ pha để bóng chạm tay hớ hênh của cầu thủ đối phương, Bayern Munich lại được hưởng quả phạt đền, qua đó định đoạt cục diện trận đấu.

Haaland và Reus góp công giúp Dortmund thắng Stuttgart, rút ngắn khoảng cách với Bayern

Chiến thắng 2-0 trên sân của Stuttgart giúp Dortmund rút ngắn khoảng cách với đội đầu bảng Bundesliga, Bayern Munich xuống còn 6 điểm.

Dortmund thảm bại trước Leizig, giương cờ trắng trong cuộc đua vô địch Bundesliga

Erling Haaland gần như ‘mất tích’ trong thất bại với tỷ số 1-4 của Dortmund trước Leipzig. Trận thua này khiến Die Borussen gần như hết hy vọng cạnh tranh chức vô địch Bundesliga 2021/22 với Bayern Munich.

Bayern Munich đá với… 12 cầu thủ trên sân ở trận thắng Freiburg vì sự cố hy hữu

Trong khoảng chưa đầy 20 giây ở trận thắng Freiburg 4-1, Bayern Munich đã có tới 12 cầu thủ cùng xuất hiện trên sân.

Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg

Trên sân của Freiburg, Bayern Munich đã gặp không ít khó khăn nhưng Serge Gnabry với bàn thắng quý giá đã tạo ra bước ngoặt giúp đội khách giành trọn 3 điểm.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 15
Cerezo Osaka
17:00
Urawa Red Diamonds
Gamba Osaka
17:00
Hiroshima Sanfrecce
Consadole Sapporo
17:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
17:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
17:00
Shonan Bellmare
Shimizu S-Pulse
17:00
FC Tokyo
Vissel Kobe
17:00
Jubilo Iwata
Yokohama Marinos
17:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
17:30
Avispa Fukuoka
UEFA Europa Conference
Chung kết
AS Roma
02:00
Feyenoord
Copa Libertadores
Vòng bảng
River Plate
05:00
Alianza Lima
Colo Colo
05:00
Fortaleza
CA Penarol
07:00
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
07:00
Olimpia Asuncion
Atletico Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente Jose Teran
07:00
America MG
Na Uy
Vòng 8
Odd Grenland
22:59
Sandefjord
Bodo Glimt
22:59
Stromsgodset
Aalesund FK
22:59
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Viking
22:59
Ham-Kam
Lillestrom
01:00
Valerenga
Nga
Vòng
SKA Khabarovsk
16:30
Khimki
Gazovik Orenburg
21:30
FC Ufa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 18
Grulla Morioka
16:00
Yokohama FC
Omiya Ardija
17:00
FC Ryukyu
Tochigi SC
17:00
Machida Zelvia
Vegalta Sendai
17:00
Fagiano Okayama
Tokyo Verdy
17:00
Zweigen Kanazawa FC
V-Varen Nagasaki
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Thespa Kusatsu
17:00
Roasso Kumamoto
Mito Hollyhock
17:00
Albirex Niigata
Montedio Yamagata
17:00
Renofa Yamaguchi
Oita Trinita
17:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
17:30
Tokushima Vortis
Hạng 2 Nga
Vòng 28
Zvezda Perm
20:00
FK Zenit Izhevsk
VĐQG UAE
Vòng 26
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
Al Wehda(UAE)
00:00
Al Nasr Dubai
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Erzurum BB
22:30
Istanbulspor
Eyupspor
01:00
Bandirmaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 9
Lunds BK
23:30
Torns IF
Hammarby TFF
00:00
Haninge
Motala AIF FK
00:00
Orebro Syrianska IF
Tvaakers IF
00:00
Ljungskile
IFK Malmo FK
00:00
Qviding FIF
BK Forward
00:00
Karlstad BK
IF Sylvia
00:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
00:00
FC Stockholm Internazionale
Vanersborgs IF
00:30
FC Trollhattan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
B1908
23:30
Ledoje-Smorum Fodbold
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Aksu
17:00
FC Kairat Almaty
Lokomotiv Astana
17:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
FC Shakhtyor Karagandy
17:00
FK Atyrau
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
FK Aktobe Lento
17:00
Ordabasy
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Erzin Belediyespor
20:00
76 Igdir Belediye spor
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 4
HK Kopavogur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:30
Fjolnir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Semifinals
Barcelona (nữ)
02:00
Real Madrid (nữ)
Cúp Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
06:00
Nashville
Orlando City
06:00
Inter Miami
New York City FC
06:30
New England Revolution
Minnesota United FC
07:00
Omaha
New York Red Bulls
07:00
Charlotte FC
FC Kansas City
07:30
Houston Dynamo
LA Galaxy
09:30
Los Angeles FC
Sacramento Republic FC
09:30
San Jose Earthquakes
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Leones
06:00
Llaneros FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 12
Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
SC Imbabura
07:00
Libertad FC
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Olmedo Riobamba
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
Fylkir
01:00
IBV Vestmannaeyjar
Keflavik
02:15
UMF Njardvik
Hafnarfjordur
02:15
Kari Akranes
Stjarnan Gardabaer
02:45
KR Reykjavik
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
Boa Esporte Clube
05:30
Uberaba MG
Aymores
05:30
Betim MG
Democrata SL/MG
05:30
Tupi Juiz de Fora MG
Ipatinga
05:30
Varginha EC
Nacional AC Muriae MG
06:15
Uniao Luziense
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Zvijezda Gradacac
22:30
NK Tomislav
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
09:00
Kansas City NWSL (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Nigerian Premier League
Vòng 28
Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors
Copa Sudamericana
Group
Lanus
05:15
Deportivo Metropolitano
Sao Paulo
05:15
Inti Gas Deportes
Wanderers FC
05:15
Barcelona SC(ECU)
Jorge Wilstermann
05:15
Everton CD
Independiente
07:30
Ceara
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero
Australia Northern NSW Premier League
Vòng
Kahibah FC
16:00
Toronto Awaba
USA National Premier Soccer League
Vòng 20
Florida U23
02:00
Weston
Miami City Championship
05:00
Tampa Bay United
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
Toledo Villa FC
06:00
South Bend Lions
Wake FC
06:00
Charlotte Eagles
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina FC U23
AC Connecticut
06:00
Blackstones
Charlotte Independ B
06:00
Tobacco Road
Florida Elite
06:00
The Villages
Long Island Rough Riders
06:00
Hudson Valley Hammers
Dalton Red Wolves SC
06:30
Peachtree City
Midwest United
06:30
Flint City Bucks
FC Motown
06:30
Manhattan SC
Houston FC
07:00
Round Rock SC
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Boston
07:00
Bostong
Cedar star
07:00
New Jersey Copa
Kaw Valley
07:30
Chicago City SC
Davis Legacy SC
09:00
San Francisco Glens SC
Portland Timbers U23
09:00
PDX FC
Hippocampus of southern California
09:00
Ventura County Fusion
Tây Úc
Vòng 3
Balcatta FC
18:00
Stirling Macedonia
Cockburn City
18:30
Willip
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng 20
America SP (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Guarani SP (Youth)
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Penapolense (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Andradina SP Youth
Osasco Audax Youth
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Ibrachina Youth
01:00
Paulista (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
Mogi Mirim (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Taquaritinga/SP Youth
Independente SP Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Brasilis FC U20
01:00
Itapirense Youth
Ituano (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
RB Bragantino Youth
01:00
CA Guacuano U20
Capivariano FC SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
Juventus-AC (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Santos (Youth)
01:00
Mauaense SP Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Maua SP Youth
01:00
Jabaquara SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Santo Andre (Youth)
Desportivo Brasil Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Mirassol FC (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
EC Sao Bernardo U20
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Comercial-SP (Youth)
Sao Paulo (Youth)
01:00
Brasil De Farroupilha/RS U20
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Francana Youth
GD Saocarlense Youth
01:00
Noroeste (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Portuguesa Santista U20
01:00
Agua Santa SP Youth
Taubate (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
Montreal Impact
06:00
Forge FC
Cavalry FC
08:00
Vancouver Whitecaps
Brazil Campeonato Amapaense
Vòng
Trem-AP
06:15
Sao Paulo AP
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
20:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
20:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 16
Dinamo Tbilisi
22:00
FC Telavi
Dinamo Batumi
00:00
Samgurali Tskh
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 9
Assyriska United IK
00:00
Trosa Vagnhärad SK
Ahlafors IF
00:00
Angered BK
Kumla
00:00
Karlslunds IF HFK
Stenungsunds IF
00:00
Herrestads AIF
Assyriska BK
00:00
Onsala BK
Eslovs BK
00:00
Hassleholms IF
Hogsby IK
00:00
Karlskrona AIF
IFK Hassleholm
00:00
FBK Balkan
Lidkopings FK
00:15
Grebbestads IF
Syrianska Botkyrka IF
00:30
Huddinge IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30
Varmbols FC
Ullared
00:30
Torslanda IK
Bergnasets AIK
00:30
Skelleftea FF
Sandvikens AIK FK
00:30
Skiljebo SK
IFK Osterakers Fk
01:00
IFK Stocksund
IFK Lidingo FK
01:15
Syrianska FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 24
WA Tlemcen
22:00
ES Setif
Finland Suomen Cup
Vòng 5
HAPK
21:30
Lahti
AC Oulu
22:00
Ilves Tampere II
SJK Akatemia
22:00
SJK Seinajoen
JIPPO
22:30
Atlantis
EPS Espoo
22:30
IFK Mariehamn
HJS Akatemia
22:30
Kiffen Helsinki
Vaasa VPS
22:30
Vantaa
FC Ilves-Kissat
22:59
PK-35 Vantaa
MP MIKELI
22:59
Jaro
JaPS
22:59
Komeetat
KTP Kotka
00:00
FC Haka
Brazil Serie B
Vòng 9
Londrina PR
05:00
Operario Ferroviario PR
Hạng 3 Áo
Vòng 12
USK Anif
23:30
SV Wals-Grunau
Allerheiligen
00:00
Vocklamarkt
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Weiz
Santa Ana
00:00
ATSV Stadl Paura
FC Wels
00:00
WSC Hertha Wels
Italia Primavera
Vòng
Cagliari U19
22:00
Sampdoria Youth
Iraqi Premier League
Vòng 28
Al Quwa Al Jawiya
00:00
AL Najaf
Turkey A2 League U19
Vòng
Goztepe U19
16:00
Hatayspor U19
Eyupspor U19
16:00
Bursaspor U19
Tuzlaspor U19
16:00
Umraniyespor U19
Ả Rập Xê Út
Vòng 29
Abha
01:00
Al-Feiha
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Raed
Al-Baten
01:00
Dhamk
Al-Ettifaq
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Faisaly Harmah
01:00
Al-Tai
Al-Fateh
01:00
Al Hilal
Al-Hazm
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Taawon
01:00
Al-Shabab(KSA)
Malaysia U19 Cup
Sabah FA U19
15:15
Sarawak U19
Kuala Lumpur FA U19
15:45
Johor Darul Takzim U19
Lithuania cup
Vòng 2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18:00
Hegelmann Litauen
TransINVEST Vilnius
22:59
Lietava Jonava
Suduva
22:59
Banga Gargzdai
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 7
Kolding FC
00:00
Aarhus Fremad
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Platense
01:05
Belgrano
Gimnasia La Plata
03:10
Liniers
Italy C1
Vòng
Catanzaro
00:00
Padova
Feralpisalo
02:00
Palermo
Germany Regionalliga
Vòng 10
VfV Borussia 06 Hildesheim
00:00
FC Teutonia 05
Altona 93
01:45
FC Oberneuland
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Grand Bodo (nữ)
22:59
Tromso (nữ)
Porsanger (nữ)
00:00
Medkila (nữ)
Amazon Grimstad (nữ)
00:00
Sandefjord (nữ)
Molde (nữ)
00:00
Fortuna Alesund (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
Aral Nukus
20:15
Xorazm Urganch
Mashal Muborak
20:15
Buxoro FK
Cúp Liên đoàn Thái Lan
Semi Final
Chonburi Shark FC
18:00
Prachuap Khiri Khan
Buriram United
19:00
Chiangrai United
Italy Serie D
Vòng 20
Cynthiabalonga
21:00
Giugliano
Acireale
21:00
FC Lamezia Terme
ASD Muravera
21:00
Aprilia
Trastevere Calcio
21:00
Vastese
Team Nuova Florida
21:00
Afragolese 1944
Cavese
21:00
Citta Di S. Agata
AS Ostia Mare
21:00
Insieme Formia
Lentigione
21:00
Correggese Calcio
Sassari Torres
21:00
Atletico Uri
USD Bitonto
21:00
Citta di Fasano
Vis Artena
21:00
Real Monterotondo
Azy based nano Bo
21:00
Novara
Arzachena
21:00
USD Latte Dolce
Carbonia
21:00
Gladiator
Cassino
21:00
ASD Lanusei
Recanatese
22:00
San Donato Tavarnelle
Ravenna
22:59
Carpi
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Cliftonville LFC (nữ)
01:45
Glentoran (nữ)
Derry City (nữ)
01:45
Sion Swifts (nữ)
Mid Ulster (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Lisburn (nữ)
02:00
Linfield (nữ)
BRA D4
Gremio Anapolis
06:00
Brasiliense
Australia Queensland Woman Cup
Peninsula Power (nữ)
16:30
Queensland Lions(w)
Nữ Estonia
Vòng 1
JK Tallinna Kalev (nữ)
22:59
FC Lootos Polva (nữ)
U19 Hungary
Vòng 12
Fehervar Videoton U19
18:00
Debrecin VSC U19
Ferencvarosi U19
19:00
Vasas U19
Belgian First Amateur Division
Vòng 6
Royal Knokke
01:00
RFC de Liege
FCV Dender EH
01:00
Dessel Sport
VĐQG Nữ Na Uy
Vòng 11
Sandviken (nữ)
22:59
Roa (nữ)
Arna Bjornar (nữ)
22:59
Kolbotn (nữ)
Stabaek (nữ)
22:59
Valerenga (nữ)
Lyn (nữ)
22:59
Avaldsnes (nữ)
Rosenborg BK (nữ)
22:59
LSK Kvinner (nữ)
Cyprus Cup
Chung kết
Ethnikos Achnas FC
22:59
Omonia Nicosia FC
Armenia Premier League
Vòng 35
FK Van Charentsavan
17:00
Noravank
FC Noah
19:00
Urartu
BKMA
20:30
Alashkert
Australia FFA Cup
Qual.
Northern Tigers
15:30
Manly United
Southside Eagles
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
Sydney United
16:30
Rockdale City Suns
Pine Hills
16:30
Logan Lightning
Mitchelton FC
16:30
Sunshine Coast Wanderers FC
Gold Coast United
16:45
Maroochydore
Hạng 4 Áo
Vòng
Admira Villach
22:59
KAC 1909
ASV 13 Vienna
22:59
SV Wienerberger
FC Hochst
22:59
SC Gofis
SV Lochau
23:30
FC Alberschwende
St Michael Bleiburg
00:00
St Jakob/Rosental
ATSV Wolfsberg
00:00
SV Kraig
Feldkirchen
00:00
SV Lendorf
SV Wildon
00:00
TUS Heiligenkreuz
SK St.Andra
00:00
SK Maria Saal
SCU Kilb
01:00
Zwettl SC
SC Mannsworth
01:00
Waf Brigittenau
Langenrohr
01:00
USC Rohrbach
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 34
Sigma Olomouc B
22:00
Slovan Rosice
Unicov
22:30
FC Vratimov
Velke Mezirici
22:30
Vysocina Jihlava B
Blansko
22:30
Vrchovina
Frydek-Mistek
22:30
SC Znojmo
Otrokovice
22:30
Slovacko II
Uhersky Brod
22:30
Banik Ostrava B
Hlucin
22:59
Zlin B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Palma Futsal
01:45
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Czech Republic 5. Ligy
Vòng
MS Brno
22:30
Boskovice
Brazil national youth (U20) Football Championship
Barra SE U20
01:00
Rosario Central Sergipe U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Uruguay Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Ecuador Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Bolivia Soccer
02:30
Brazil Beach Soccer
Argentina Islands Beach Soccer
04:00
Paraguay Beach Soccer
Cúp FA Hàn Quốc
Vòng 4
Daejeon Korail
17:00
Daegu FC
Gyeongnam FC
17:00
Ulsan Hyundai FC
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Ulsan Citizens
Jeonnam Dragons
17:00
Busan Transportation Corporation
Pohang Steelers
17:00
Seongnam FC
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Gangwon FC
Bucheon FC 1995
17:00
Gwangju Football Club
FC Seoul
17:30
Jeju United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 8
Gainare Tottori
16:30
Ehime FC
Estonia Champions League
Vòng 15
JK Tallinna Kalev
21:30
Vaprus Parnu
Trans Narva
23:30
FC Flora Tallinn
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Angra Dos Reis RJ
01:00
America-RJ
CFRJ Marica RJ
01:00
Friburguense RJ
Volta Redonda
04:00
Goncalense
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Sheikh Russel KC
16:00
Uttar Baridhara SC