Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg

Trường Ca

Thứ bảy, 02/04/2022 22:26 (GMT+7)

Trên sân của Freiburg, Bayern Munich đã gặp không ít khó khăn nhưng Serge Gnabry với bàn thắng quý giá đã tạo ra bước ngoặt giúp đội khách giành trọn 3 điểm.

Bước vào trận gặp Freiburg sau 2 tuần nhường chỗ cho các đội tuyển quốc gia, Bayern Munich được dự báo sẽ gặp nhiều khó khăn trước CLB đang đứng thứ 5 trên bảng xếp hạng. Hùm xám ra sân với đội hình gần như tối ưu, trong đó đáng chú ý là sự xuất hiện của Leon Goretzka, người không thi đấu suốt từ đầu tháng 12 năm ngoái vì chấn thương.

Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg - Ảnh 4
Lewandowski chơi mờ nhạt, Bayern Munich bế tắc trong hiệp 1

Như thường lệ, Bayern Munich vẫn là đội kiểm soát thế trận. Tuy nhiên, đội khách chỉ cầm bóng vượt trội chứ không tạo ra được những cơ hội rõ ràng về phía khung thành của Mark Flekken. Không khó để nhận ra việc các trụ cột của Hùm xám, đặc biệt là Robert Lewandowski tỏ ra khá mệt mỏi do phải “cày ải” ở đội tuyển quốc gia.

Bayern Munich bế tắc trong hiệp 1 trước hàng phòng ngự cực kỳ chặt chẽ mà Freiburg dựng lên trước cầu môn của Flekken. Mãi đến phút 58, thế quân bình mới được phá vỡ khi Goretzka đánh dấu màn tái xuất bằng bàn mở tỉ số, một cú đánh đầu cận thành từ quả đá phạt của Joshua Kimmich.

Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg - Ảnh 1
Goretzka đánh dấu màn tái xuất bằng bàn mở tỉ số

Thế nhưng lợi thế mà Bayern Munich vất vả tạo ra chỉ được duy trì đến phút 63, thời điểm Nils Petersen kết thúc pha tấn công hoàn hảo của Freiburg với cú ra chân không thể cản phá. May mắn cho đội khách là họ cũng có một “siêu dự bị” như Petersen là Serge Gnabry.

Phút 73, ở pha chạm bóng đầu tiên sau khi vào thay Benjamin Pavard, Gnabry đã khéo léo loại bỏ hậu vệ đối phương trước khi dứt điểm gọn gàng hạ gục thủ môn Flekken. Tới phút 82, Kingsley Coman với tình huống xử lý cực kỳ tinh tế và đẳng cấp đã dập tắt mọi hy vọng của Freiburg.

Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg - Ảnh 3
Gnabry ghi bàn thắng quan trọng ngay sau khi vào sân

Chưa dừng lại ở đó, Marcel Sabitzer còn có pha đệm bóng cận thành ở phút bù giờ thứ 6, qua đó ấn định chiến thắng 4-1 cho Bayern Munich. Đội đầu bảng tạm nới rộng khoảng cách với Dortmund lên thành 9 điểm, qua đó tiến gần hơn đến chức vô địch.

Gnabry vừa vào sân đã ghi bàn, Bayern Munich đánh sập ‘tổ ấm’ của Freiburg - Ảnh 2
TIN LIÊN QUAN

Lewandowski lập hat-trick, Bayern Munich vào tứ kết Cúp C1 châu Âu bằng chiến thắng 7-1

Cúp C1 09/03/2022

Cú hat-trick chỉ trong vòng 23 phút đầu trận của Robert Lewandowski đã mở ra chiến thắng với tỉ số 7-1 cho Bayern Munich trước Red Bull Salzburg ở lượt về vòng 1/8 Cúp C1 châu Âu.

Lewandowski ghi bàn, Bayern Munich vẫn mất điểm trận thứ 2 liên tiếp ở Bundesliga

Bundesliga 12/03/2022

Bayern Munich tiếp tục có thêm một màn trình diễn đáng thất vọng tại Bundesliga và buộc phải hài lòng với 1 điểm trước Hoffenheim, bất chấp việc Robert Lewandowski lại ghi bàn.

Bayern Munich tìm lại mạch thắng ở Bundesliga trong ngày Lewandowski lập cú đúp

Bundesliga 20/03/2022

Sau 2 trận hòa đầy thất vọng, Bayern Munich cuối cùng cũng tìm lại niềm vui chiến thắng khi vùi dập Union Berlin với tỉ số 4-0, trong đó Robert Lewandowski ghi dấu ấn bằng 2 pha lập công.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Sadio Mane mặc áo số mấy ở Bayern Munich?

Bản hợp đồng nhận được rất nhiều kỳ vọng của Bayern Munich, Sadio Mane sẽ có số áo mới thay vì số 10 quen thuộc như tại Liverpool.

Lewandowski khẳng định khó ở lại Bayern Munich dù chưa đàm phán với Barca

Tiền đạo Robert Lewandowski gần như chắc chắn chia tay Bayern Munich sau những phát biểu mới nhất trên truyền thông.

Tổng hợp vòng 32 Bundesliga 2021/22: Bayern Munich, Dortmund đều thua trận

Cả 2 đội dẫn đầu bảng xếp hạng Bundesliga là Bayern Munich và Borussia Dortmund đều thua ở các trận đấu thuộc vòng 32 Bundesliga 2021/22.

Bayern Munich vô địch Bundesliga 2021/22, lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu

Bayern Munich đã trở thành nhà vô địch Bundesliga 2021/22 sớm 3 vòng đấu, đồng thời tạo nên kỷ lục chưa từng có tại các giải bóng đá châu Âu.

Kết quả Bayern Munich vs Dortmund: Lewandowski lập công, Hùm xám vô địch sớm 3 vòng

Kết quả bóng đá Bayern Munich vs Dortmund - Trên sân nhà, Bayern Munich đánh bại Dortmund với tỉ số cách biệt 3-1, qua đó chính thức trở thành nhà vô địch Bundesliga 2021/22 dù mùa giải vẫn còn 3 vòng đấu.

Bayern Munich thắng nhàn Arminia Bielefeld, tiến gần tới chức vô địch Bundesliga

Trở lại sau cú sốc bị loại khỏi cúp C1 châu Âu, Bayern Munich dễ dàng đánh bại Bielefeld 3 bàn không gỡ. "Hùm xám" hiện chỉ còn cách chức vô địch Bundesliga thứ 10 liên tiếp đúng 1 trận thắng.

Erling Haaland lập cú đúp, Dortmund 'đánh tennis' trước Wolfsburg

Trận đấu tại vòng 30 Bundesliga giữa Dortmund vs Wolfsburg tối 16/4 đã khép lại với tỷ số của một ván đấu quần vợt.

Bayern Munich nhọc nhằn hạ Augsburg bằng quả phạt đền 'trên trời rơi xuống'

Thi đấu cực kỳ bế tắc trước Augsburg nhưng nhờ pha để bóng chạm tay hớ hênh của cầu thủ đối phương, Bayern Munich lại được hưởng quả phạt đền, qua đó định đoạt cục diện trận đấu.

Haaland và Reus góp công giúp Dortmund thắng Stuttgart, rút ngắn khoảng cách với Bayern

Chiến thắng 2-0 trên sân của Stuttgart giúp Dortmund rút ngắn khoảng cách với đội đầu bảng Bundesliga, Bayern Munich xuống còn 6 điểm.

Dortmund thảm bại trước Leizig, giương cờ trắng trong cuộc đua vô địch Bundesliga

Erling Haaland gần như ‘mất tích’ trong thất bại với tỷ số 1-4 của Dortmund trước Leipzig. Trận thua này khiến Die Borussen gần như hết hy vọng cạnh tranh chức vô địch Bundesliga 2021/22 với Bayern Munich.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Malaysia U19
15:00
Singapore U19
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
Racing Union Luxemburg
23:30
Saint Gilloise
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
SVG Bleiburg
23:30
Wolfsberger AC Amateure
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
NK Primorje
23:30
Tabor Sezana
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Vitoria Guimaraes
00:00
Clube Desportivo Trofense
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
RBC Roosendaal
00:00
FC Eindhoven
AZ Alkmaar
00:00
PAOK Saloniki
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Dornbirner SV
00:00
Austria Lustenau
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
NK Rudar Velenje
16:00
Kecskemeti TE
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
Aragua FC
03:00
Monagas SC
Caracas FC
03:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Myanmar Professional League
Vòng 2
YANGON UNITED
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Enppi
22:59
NBE SC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 15
CD Independiente Juniors
07:00
Manta FC
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Suzhou Dongwu
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Ferrovalvulas FC
00:00
Sol de Oriente
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Laos (nữ)
15:00
Timor Leste (nữ)
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Qingdao Red Lions
14:30
Zibo zi cheng
Hubei Huachuang Project
14:30
Wuxi Wugou
Hainan Star
14:30
Taian Tiankuang
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
15:30
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá