Bayern Munich có thể mất thủ môn đội trưởng ở trận khai màn Bundesliga

Thủ môn Manuel Neuer đã vắng mặt trong buổi tập hôm nay của Bayern Munich và có nguy cơ làm khán giả ở trận khai màn Bundesliga gặp Frankfurt.

Vào rạng sáng thứ Bảy tới đây, Bayern Munich sẽ bắt đầu hành trình bảo vệ chức vô địch Bundesliga với chuyến làm khách được dự báo “lành ít dữ nhiều”. Đối thủ của thầy trò HLV Julian Nagelsmann là Frankfurt, nhà đương kim vô địch Cúp C2 châu Âu.

Bayern Munich có thể mất thủ môn đội trưởng ở trận khai màn Bundesliga - Ảnh 2
Neuer vắng mặt ở buổi tập của Bayern Munich vì vấn đề liên quan đến dạ dày

Bayern Munich đang có nguy cơ thiếu vắng thủ môn số 1 kiêm đội trưởng Manuel Neuer ở trận đấu này. Người gác đền 36 tuổi đã bỏ lỡ buổi tập hôm nay vì vấn đề liên quan đến đường tiêu hóa, theo thông báo từ bộ phận y tế CLB.

Nếu không kịp bình phục và trở lại ở buổi tập ngày mai, rất có thể Neuer sẽ phải làm khán giả ở trận gặp Frankfurt. Trong trường hợp thủ thành người Đức vắng mặt bất đắc dĩ, gần như chắc chắn Sven Ulreich, phương án “chữa cháy” thường xuyên mắc lỗi sẽ được HLV Nagelsmann sử dụng.

Bayern Munich có thể mất thủ môn đội trưởng ở trận khai màn Bundesliga - Ảnh 1
Nếu Neuer vắng mặt, Bayern Munich sẽ gặp không ít khó khăn

Tin tích cực với Bayern Munich là tiền đạo tân binh trị giá 28,5 triệu euro Mathys Tel đã đủ khả năng ra sân. Trước đó, ở trận Siêu cúp Đức, chân sút 17 tuổi không được đăng ký do quy định của UEFA đối với những cầu thủ dưới 18 tuổi. Ngoài ra, Leon Goretzka cùng Eric Maxim Choupo-Moting là 2 cái tên chắc chắn ngồi ngoài vì chưa hồi phục chấn thương.

Theo Sport Bild, HLV Nagelsmann sẽ giữ nguyên đội hình đã vượt qua RB Leipzig giành Siêu cúp Đức cho trận gặp Frankfurt, tất nhiên là trong trường hợp Neuer có thể ra sân. Như vậy, “bom tấn” Matthijs de Ligt sẽ lại dự bị còn Sadio Mane tiếp tục song hành với Serge Gnabry trong sơ đồ 4-2-2-2.

 

TIN LIÊN QUAN

Kết quả RB Leipzig vs Bayern Munich: Mane lập công, Hùm xám giành Siêu cúp Đức

Kết quả RB Leipzig vs Bayern Munich - Tân binh Sadio Mane đã có màn ra mắt chính thức thành công khi đóng góp 1 bàn vào chiến thắng 5-3 trước RB Leipzig, giúp Bayern Munich giành Siêu cúp Đức.

Bayern Munich chiêu mộ bạn thân… vô danh của Sadio Mane

Bundesliga 01/08/2022

Tiền đạo Desire Segbe, người bạn thân hơn 10 năm của Sadio Mane đã bất ngờ ký hợp đồng với Bayern Munich.

Lewandowski trở lại Bayern Munich chia tay đồng đội cũ, CĐV hô vang… ‘Hala Madrid’

Tiền đạo Robert Lewandowski đã quay lại Đức để chính thức chia tay đồng đội, HLV cũng như ban lãnh đạo Bayern Munich.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bayern Munich và cuộc sống ‘hậu Lewandowski’: Vui hơn tưởng tượng

Không còn Robert Lewandowski, Bayern Munich chẳng hề “buồn” như nhiều người nghĩ mà trái lại, đã xuất hiện rất nhiều tín hiệu tích cực và thay đổi mang tính đột phá trong lối chơi.

‘Bom tấn’ De Ligt chuẩn bị có lần đầu đá chính cho Bayern Munich

Theo ghi nhận của báo giới Đức, Matthijs de Ligt có thể đá chính khi Bayern Munich tiếp đón Wolfsburg vào chủ nhật tuần này.

Sao Dortmund đối mặt với án tù 10 năm sau khi đá vào bụng bạn gái đang mang thai

Cơ quan điều tra của Đức đã vào cuộc khi có cáo buộc hậu vệ Nico Schulz của Dortmund đã hành hung bạn gái đang mang thai trong năm 2020.

Kết quả Dortmund vs Leverkusen: Reus lập công, Die Borussen thắng nhọc

Kết quả bóng đá Dortmund vs Leverkusen - Bàn thắng duy nhất do công của Marco Reus đã giúp Dortmund đánh bại đối thủ khó chơi Leverkusen để có khởi đầu suôn sẻ ở mùa giải mới.

Kết quả Frankfurt vs Bayern Munich: Mane chói sáng, Hùm xám đại thắng 6-1

Kết quả bóng đá Frankfurt vs Bayern Munich - Sadio Mane có bàn thắng trong ngày ra mắt Bundesliga và góp công lớn vào màn hủy diệt Frankfurt của nhà đương kim vô địch Bayern Munich.

Bayern Munich chiêu mộ bạn thân… vô danh của Sadio Mane

Tiền đạo Desire Segbe, người bạn thân hơn 10 năm của Sadio Mane đã bất ngờ ký hợp đồng với Bayern Munich.

Bayern Munich và mùa hè sửa chữa sai lầm

Sai thì phải sửa và sau một mùa giải thất bại, Bayern Munich đã chấp nhận “phá két” với hy vọng tìm lại hào quang ở đấu trường châu lục.

De Ligt ra mắt Bayern Munich: Ghi bàn, mắc lỗi và rời sân vì kiệt sức

“Bom tấn” Matthijs de Ligt đã tạo ra không ít điểm nhấn trong trận đấu đầu tiên cùng Bayern Munich với đối thủ là DC United.

Mane và De Ligt vừa ra mắt đã ghi bàn, Bayern Munich đánh tennis với CLB của Rooney

Bộ đôi tân binh đắt giá Sadio Mane và Matthijs de Ligt đã có màn ra mắt ấn tượng khi lập công giúp Bayern Munich vùi dập DC United của HLV Wayne Rooney với tỉ số của một set tennis, 6-2.

Matthijs de Ligt mặc áo số mấy ở Bayern Munich?

Bản hợp đồng đắt giá thứ nhì lịch sử Bayern Munich, trung vệ Matthijs de Ligt sẽ tiếp tục sử dụng số áo tương tự như lúc chơi cho Juventus.

V-League
Vòng 12
Becamex Bình Dương
17:00
Sài Gòn FC
Nam Định FC
18:00
Sông Lam Nghệ An
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Aston Villa
18:30
Everton
Brighton Hove Albion
21:00
Newcastle United
Southampton
21:00
Leeds United
Manchester City
21:00
Bournemouth AFC
Arsenal
21:00
Leicester City
Wolves
21:00
Fulham
Brentford
23:30
Manchester United
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Celta Vigo
22:00
RCD Espanyol
Valladolid
00:00
Villarreal
Barca
02:00
Rayo Vallecano
Serie A
Vòng 1
Sampdoria
23:30
Atalanta
AC Milan
23:30
Udinese
Monza
01:45
Torino
Lecce
01:45
Inter Milan
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
RB Leipzig
20:30
FC Koln
Hertha Berlin
20:30
Eintracht Frankfurt
Werder Bremen
20:30
VfB Stuttgart
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum
Schalke 04
23:30
Monchengladbach
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
Monaco
22:00
Rennes
PSG
02:00
Montpellier
Hàn Quốc
Vòng 28
Ulsan Hyundai FC
16:00
Daegu FC
Incheon United
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Jubilo Iwata
16:30
Urawa Red Diamonds
FC Tokyo
17:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
17:00
Kyoto Sanga
Yokohama Marinos
17:00
Shonan Bellmare
Trung Quốc
Vòng 12
Henan Songshan Longmen
18:00
Meizhou Hakka
Guangzhou City
18:30
Wuhan FC
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
Cardiff City
18:30
Birmingham City
Sunderland A.F.C
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
Huddersfield Town
21:00
Stoke City
Rotherham United
21:00
Reading
Millwall
21:00
Coventry City
Wigan Athletic
21:00
Bristol City
Luton Town
21:00
Preston North End
Blackpool
21:00
Swansea City
Hull City
21:00
Norwich City
VĐQG Mexico
Vòng 8
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Club Leon
05:00
Mazatlan FC
Pumas U.N.A.M.
07:05
Club America
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
FC Juarez
09:05
Pachuca
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Go Ahead Eagles
23:45
PSV Eindhoven
Emmen
01:00
RKC Waalwijk
FC Utrecht
01:00
SC Cambuur
Feyenoord
02:00
SC Heerenveen
VĐQG Brazil
Vòng 22
Goias
02:30
Avai FC SC
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Palmeiras
Cuiaba
06:30
Juventude
Botafogo RJ
07:00
Atletico Clube Goianiense
Giao hữu quốc tế
Lamia
22:59
AEK Athens B
Real Balompedica Linense
23:15
AD Ceuta
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
23:30
AD Ceuta
Villarreal (nữ)
23:50
Colegio Aleman Valencia (nữ)
Tarxien Rainbows F.C
23:50
Marsaxlokk FC
CF Illueca
00:00
Teruel
Real Balompedica Linense
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Cadiz B
14:30
Atletico Sanluqueno
Mar Menor
15:00
La Union CF
Utebo FC
15:30
CD Ebro
Real Valladol B
16:00
CF Rayo Majadahonda
Sparta Praha (nữ)
16:00
Real Madrid (nữ)
Barakaldo CF
16:30
Arenas Club de Getxo
Numancia
16:30
UD San Sebastian Reyes
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
19:00
Slavia Praha (nữ)
Leatherhead
21:00
Westfields
Vicenza
22:00
Mantova
PSV Eindhoven (nữ)
22:00
SG Essen-Schonebeck (nữ)
Akritas Chloraka
22:30
Aris Limassol
PAOK Saloniki
22:59
Volos NFC
Reims (nữ)
22:59
FC Metz (nữ)
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
Lamia
22:59
Ionikos
AEK Athens
22:59
Proodeftiki FC
OFI Crete
22:59
AO Episkopis Rethymno
CF Peralada
00:00
CF Badalona
UE Olot
00:00
CE Europa
Nea Salamis
00:00
Anorthosis Famagusta FC
UE Vilassar de Mar
00:00
Grama
UD Levante B
00:30
Yeclano Deportivo
UD Alzira
00:30
CF La Nucia
Eldense
00:30
UCAM Murcia
SD Gernika
00:30
Sestao
Gimnastica Torrelavega
00:30
Racing B
CA Bembibre
00:30
Sporting de Gijon B
G. Segoviana
01:00
CD Tudelano
CF Talavera de la Reina
01:00
AD Alcorcon
Badajoz
01:00
CD Montijo
Birkirkara FC
01:30
Sliema Wanderers FC
Xerez Deportivo FC
02:00
Cordoba
CD San Roque de Lepe
02:00
Real Betis B
Orihuela CF
02:00
CD Alcoyano
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U19
22:59
Iran U19
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Casa Pia AC
00:00
Benfica
Sporting CP
02:30
Rio Ave
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Helsingborg
22:30
IK Sirius FK
Scotland
Vòng 3
Saint Mirren
21:00
Ross County
Aberdeen
21:00
Motherwell
Glasgow Rangers
21:00
Saint Johnstone
Livingston
21:00
Hibernian
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
Stade Ouchy
22:59
Schaffhausen
Thụy Sĩ
Vòng 5
FC Sion
22:59
Grasshopper
St. Gallen
01:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Kayserispor
23:15
Istanbulspor
Adana Demirspor
01:45
Sivasspor
Galatasaray
01:45
Giresunspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Huế FC
16:00
Phù Đổng
Công An Nhân Dân
16:30
Khatoco Khanh Hoa
Bình Phước
17:00
Phú Thọ
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Cracovia Krakow
20:00
Piast Gliwice
Gornik Zabrze
22:30
Stal Mielec
Pogon Szczecin
01:00
Wisla Plock
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Aalesund FK
21:00
Haugesund
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Lokomotiv Moscow
19:00
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg
21:00
CSKA Moscow
Dynamo Moscow
00:00
FC Krasnodar
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
MSK Zilina
21:00
Zlate Moravce
MFK Ruzomberok
22:59
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
Westerlo
21:00
Standard Liege
Seraing United
23:15
Charleroi
Cercle Brugge
23:15
Mechelen
Saint Gilloise
01:45
Kortrijk
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
HNK Gorica
23:30
NK Lokomotiva Zagreb
Dinamo Zagreb
02:05
Hajduk Split
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Palermo
01:45
Perugia
Como
01:45
Cagliari
Cittadella
01:45
Pisa
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Eibar
22:00
Tenerife
Mirandes
00:00
Sporting Gijon
Leganes
02:00
Alaves
Las Palmas
04:00
Zaragoza
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
SC Covilha
17:00
Feirense
Estrela da Amadora
21:30
SC Farense
SCU Torreense
21:30
Nacional da Madeira
Hạng 2 Pháp
Vòng 3
Guingamp
20:00
Paris FC
Dijon
00:00
Caen
Sochaux
00:00
Amiens
Bastia
00:00
Grenoble
Nimes
00:00
Rodez Aveyron
Metz
00:00
Valenciennes
Le Havre
00:00
Pau FC
Annecy
00:00
Stade Lavallois MFC
Bordeaux
00:00
Chamois Niortais
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
Holstein Kiel
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
Arminia Bielefeld
18:00
Hamburger SV
Darmstadt
01:30
Hansa Rostock
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Mito Hollyhock
16:00
Tokyo Verdy
Yokohama FC
16:00
Thespa Kusatsu
Grulla Morioka
16:00
Blaublitz Akita
Ventforet Kofu
16:00
Roasso Kumamoto
Montedio Yamagata
17:00
Zweigen Kanazawa FC
Fagiano Okayama
17:00
Renofa Yamaguchi
Vegalta Sendai
17:00
Omiya Ardija
V-Varen Nagasaki
17:00
FC Ryukyu
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
NK Mura 05
22:30
Tabor Sezana
FC Koper
01:15
Radomlje
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
UTA Arad
22:59
Universitaea Cluj
Petrolul Ploiesti
01:45
Rapid Bucuresti
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
Audax Italiano
00:15
Everton CD
Curico Unido
02:45
Universidad de Chile
Union La Calera
07:30
CSD Antofagasta
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Cherno More Varna
22:30
Pirin Blagoevgrad
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
Arda
22:45
CSKA 1948 Sofia
Beroe Stara Zagora
01:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 13
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
01:30
Barracas Central
Defensa Y Justicia
01:30
Club Atletico Tigre
Lanus
04:00
Independiente
River Plate
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Skra Czestochowa
20:00
Zaglebie Sosnowiec
GKS Tychy
22:30
Wisla Krakow
Odra Opole
01:00
Resovia Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Irtysh 1946 Omsk
14:30
Amkar Perm
Dinamo Barnaul
15:00
FK Zenit Izhevsk
Dinamo Vladivostok
17:00
FK Kaluga
FC Yessentuki
20:00
Druzhba Maykop
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Jeonnam Dragons
16:00
FC Anyang
Ansan Greeners FC
18:00
Gwangju Football Club
Bucheon FC 1995
18:00
Seoul E-Land FC
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 4 Anh
Vòng 3
Tranmere Rovers
21:00
Gillingham
Bradford City
21:00
Newport County
Salford City
21:00
Crewe Alexandra
AFC Wimbledon
21:00
Doncaster Rovers
Rochdale
21:00
Grimsby Town
Leyton Orient
21:00
Mansfield Town
Stockport County
21:00
Colchester United
Sutton United
21:00
Barrow
Northampton Town
21:00
Hartlepool United
Carlisle United
21:00
Swindon Town
Walsall
21:00
Stevenage Borough
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
SpVgg Bayreuth
19:00
VfL Osnabruck
SC Verl
19:00
TSV 1860 Munchen
Viktoria koln
19:00
Dynamo Dresden
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
SV Elversberg
19:00
Zwickau
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo La Guaira
04:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Mineros de Guayana
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Queen's Park
21:00
Partick Thistle
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
Inverness
21:00
Cove Rangers
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Manisa BB Spor
21:00
Boluspor
Caykur Rizespor
23:15
Keciorengucu
Eyupspor
01:45
Denizlispor
Genclerbirligi
01:45
Altinordu
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Lunds BK
18:00
Tvaakers IF
FC Stockholm Internazionale
18:00
Sollentuna United
Oskarshamns AIK
21:00
Torns IF
Vanersborgs IF
21:00
Angelholms FF
Lindome GIF
21:00
Atvidabergs
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
HotturHuginn
21:00
Reynir Sandgerdi
IR Reykjavik
21:00
Vikingur Olafsvik
UMF Njardvik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:30
Concordia Chiajna
CSM Politehnica Iasi
15:00
Luceafarul Oradea
Ripensia Timisoara
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
ACS Viitorul Selimbar
15:00
FC Timisoara
Unirea Constanta
15:00
AFC Progresul Spartac Bucuresti
ACS Dumbravita
15:00
Unirea Dej
Metaloglobus
15:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Slask Wroclaw II
18:00
Olimpia Elblag
OKS Stomil Olsztyn
21:30
Gornik Polkowice
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Radunia Stezyca
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
Indjija
IMT Novi Beograd
22:30
Jedinstvo UB
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
NK Primorje
22:30
NK Fuzinar
NK Rogaska
22:30
NK Aluminij
NK Bilje
22:30
Bistrica
Roltek Dob
22:30
ND Beltinci
Malaysia
Vòng 16
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Sabah
18:30
Kuala Lumpur
Terengganu
19:15
Sarawak United
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Terengganu
20:00
Sarawak United
Melaka
20:00
Pahang
Melaka
20:00
Pahang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
BK Avarta
23:30
Næstved IF 2
Frederikssund IK
23:30
Valle Brooklyn
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Tarup Paarup IF
18:00
Brabrand 2
AaB 2
20:00
ASA Aarhus
Bulgaria B PFG
Vòng 5