HLV Thomas Tuchel từ chối đề nghị đầu tiên sau gần 1 tháng rời Chelsea

Bundesliga 7 giờ trước

Theo báo giới Đức, HLV Thomas Tuchel đã từ chối hồi hương dẫn dắt một trong những CLB đang dự Cúp C1 châu Âu mùa này là Bayer Leverkusen.

Bayern Munich đón cú hích từ đội trưởng và tiền vệ trụ cột

Bundesliga 6 ngày trước

Bộ đôi tuyển thủ Đức của Bayern Munich, Manuel Neuer cùng Leon Goretzka đã trở lại sân tập sau khi kết thúc quá trình cách ly vì dính COVID-19.

Sao Bayern Munich bất ngờ hé lộ việc phải chiến đấu với bệnh trầm cảm

Bundesliga 22:38 25/09/2022

Hậu vệ đa năng của Bayern Munich cũng như đội tuyển Pháp, Benjamin Pavard mới đây đã chia sẻ việc anh từng chiến đấu với bệnh trầm cảm cách đây hơn 2 năm.

Bayern Munich đón ‘viện binh’ giữa bão khủng hoảng

Bundesliga 21:25 20/09/2022

Ngôi sao chạy cánh Kingsley Coman đã bình phục chấn thương và sẽ “tiếp sức” cho Bayern Munich sau loạt trận của các đội tuyển quốc gia.

Bayern Munich khủng hoảng, HLV Nagelsmann vẫn được đảm bảo tương lai

Bundesliga 11:56 19/09/2022

Giám đốc điều hành Bayern Munich, Oliver Kahn khẳng định ban lãnh đạo đội bóng hoàn toàn ủng hộ HLV Julian Nagelsmann bất chấp chuỗi kết quả tệ hại tại Bundesliga.

Sao Bayern Munich 'bật' HLV Nagelsmann ngay trên sân ở trận thua Augsburg?

Bundesliga 23:55 18/09/2022

Tiền vệ Joshua Kimmich được cho là đã từ chối yêu cầu thay đổi vị trí mà HLV Julian Nagelsmann đưa ra ngay trên sân trong trận thua của Bayern Munich trước Augsburg.

Marco Reus chỉ phải nghỉ 3 tuần, cửa dự World Cup 2022 lại rộng mở

Bundesliga 16:49 18/09/2022

Tiền vệ đội trưởng Dortmund, Marco Reus có thể thở phào khi chấn thương anh gặp phải mới đây không nghiêm trọng như lo ngại và cơ hội góp mặt tại World Cup 2022 lại sáng hơn bao giờ hết.

Mane nhận điểm ‘âm’, Bayern Munich tái hiện hàng loạt cột mốc thảm hại

Bundesliga 16:00 18/09/2022

Màn trình diễn trước Augsburg khiến Sadio Mane phải nhận điểm số “âm” từ báo giới Đức trong khi Bayern Munich tiếp tục đón nhận những thống kê đáng buồn.

Kết quả Dortmund vs Schalke 04: Chiến thắng không trọn vẹn

Bundesliga 23:30 17/09/2022

Kết quả bóng đá Dortmund vs Schalke 04 - Tuy có được 3 điểm một cách nhọc nhằn trước đại kình địch Schalke 04 nhưng Dortmund chẳng thể vui khi đội trưởng Marco Reus dính chấn thương nghiêm trọng.

Kết quả Augsburg vs Bayern Munich: Công cùn, Hùm xám thua trận đầu tiên ở Bundesliga

Bundesliga 22:21 17/09/2022

Kết quả bóng đá Augsburg vs Bayern Munich - Trong ngày hàng công tiếp tục thi đấu rời rạc, Bayern Munich đã phải nhận thất bại đầu tiên ở Bundesliga mùa giải năm nay.

Marco Reus nằm cáng rời sân, nguy cơ làm khán giả ở World Cup 2022

Bundesliga 22:15 17/09/2022

Tiền vệ đội trưởng Dortmund, Marco Reus đã dính chấn thương nặng ở trận gặp Schalke 04 và đứng trước nguy cơ bỏ lỡ World Cup 2022.

Bayern Munich trả giá đắt cho trận thắng Barcelona

Bundesliga 19:27 14/09/2022

Trung vệ Lucas Hernandez, một trong những người chơi hay nhất trong chiến thắng của Bayern Munich trước Barcelona sẽ vắng mặt hơn 1 tháng vì chấn thương.

Robert Lewandowski đã ghi bao nhiêu bàn vào lưới Bayern Munich?

Bundesliga 16:29 13/09/2022

Trước thềm đại chiến Bayern Munich vs Barcelona, tiền đạo Robert Lewandowski từng có 14 lần đối đầu Hùm xám, đều trong màu áo Dortmund và ghi 5 bàn thắng.

‘Thảm họa’ của Bayern Munich chưa đá phút nào vẫn phải phẫu thuật, nghỉ hết năm

Bundesliga 15:50 13/09/2022

Bản hợp đồng “thảm họa” của Bayern Munich, Bouna Sarr sẽ phải lên bàn mổ và nghỉ thi đấu đến hết năm nay dù chưa đá phút nào từ đầu mùa giải 2022/23.

Xem thêm
Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Changchun Yatai
14:30
Guangzhou Evergrande
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Juventude
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Ventforet Kofu
15:30
Kashima Antlers
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 33
Omiya Ardija
17:00
Montedio Yamagata
VĐQG Chile
Vòng 26
Colo Colo
05:00
Univ Catolica
VĐQG Argentina
Vòng 23
Sarmiento Junin
05:00
Club Atletico Tigre
Velez Sarsfield
07:30
Banfield
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo La Guaira
04:00
Estudiantes Merida FC
CD Hermanos Colmenares
06:15
Caracas FC
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
Leones Negros
05:05
Celaya FC
Pumas Tabasco
07:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
09:05
Tlaxcala FC
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Welkite Ketema
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Kazakhstan Premier League
Vòng 2
Akzhayik Oral
15:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Myanmar Professional League
Vòng 14
Hantharwady United
16:00
Ispe FC
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Colombia Copa Premier
Vòng 15
Leones
07:40
Boyaca Chico
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Honduras Reserve League
Vòng
Real Espana Reserves
04:00
CD Real Sociedad Reserves
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
Manta FC
07:00
CD El Nacional
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Bhutan Thimphu League
Vòng
RTC FC
15:00
BFF Academy U19
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Arka Gdynia (Youth)
16:00
Lech Poznan (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
TNG Thai Nguyen (nữ)
15:30
CLB TPHCM (nữ)
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
Real Espana
08:00
Alajuelense
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Defensor Sporting Montevideo
03:30
Liverpool URU
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Nhật bản
Vòng 19
Nippon Sport Science Universit (nữ)
16:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Vila Nova
05:00
Criciuma
Brusque FC
05:00
Sport Club Recife PE
CRB AL
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
05:00
Vasco da Gama
Nautico (PE)
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Bahia
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Jorge Wilstermann
04:00
Bolivar
Nacional Potosi
05:15
Club Guabira
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
20:00
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
European Women
Round 1 B
Kazakhstan (nữ) U19
15:00
Czech (nữ) U19
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
England (nữ) U19
17:00
Slovenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
Cienciano
05:30
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
08:00
Alianza Lima
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Indonesia Liga 3
Vòng
Banten Jaya FC
13:30
Astam FC
Serang Jaya
15:30
Bantara SC
Mexico Liga TDP
Vòng
CD Inter Queretaro
06:00
Deportivo Tulancingo
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Dinamo Vladivostok
22:59
SKA Khabarovsk
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
FK Kuban Kholding
22:59
FC Ufa
FK Zenit Izhevsk
22:59
KAMAZ Naberezhnye Chelny
FK Kosmos Dolgoprudny
22:59
Rodina Moskva
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
Cúp FA Hàn Quốc
Bán kết
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
FC Seoul
AFC Championship U17
preliminaries
Iran U17
11:00
Laos U17
Thailand U17
11:00
Nepal U17
Indonesia U17
11:00
UAE U17
Malaysia U17
11:00
Guam Island U17
Yemen U17
11:00
Bhutan U17