Xem trực tiếp giải U21 Quốc gia 2021 ở đâu, phát sóng trên các kênh nào?

Xem trực tiếp vòng loại giải Vô địch U21 Quốc gia Thanh niên năm 2021. Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng các trận đấu vòng loại giải U21 VĐQG Thanh niên 2021.

Giải Vô địch U21 Quốc gia Thanh niên năm 2021 sẽ có sự tham gia của 18 đội bóng, đại diện cho 3 khu vực địa lý Bắc, Trung và Nam. Vòng loại giải U21 Quốc gia sẽ khởi tranh từ ngày 2/12 đến ngày 12/12, trong khi vòng chung kết sẽ bắt đầu từ ngày 16/12 đến 25/12 tại trung tâm PVF.

Khác với những năm trước khi BTC chỉ trực tiếp các trận đấu trên sóng của các đài truyền hình lớn cả nước như VTV, HTV hay VTC... bắt đầu từ vòng chung kết. Năm nay, BTC giải bóng đá U21 VĐQG Thanh niên 2021 đã lên kế hoạch phát trực tiếp khoảng 60% số trận ở vòng loại theo hình thức livestream trên sóng truyền hình báo Thanh Niên.

Bốc thăm vòng loại giải U21 Quốc gia 2021: Bảng tử thần gọi tên Viettel, SLNA - Ảnh 2

Cụ thể, truyền hình báo Thanh Niên đã sớm cử một ê kíp livestream ra Hà Nội để bắt đầu phát sóng các trận đấu đầu tiên của vòng loại ở bảng A trên sân Trung tâm đào tạo trẻ Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF). Ngoài ra, các trận đấu khác ở bảng A, B lẫn C cũng sẽ được livestream nhờ sự giúp đỡ của VFF, Trung tâm bóng đá PVF, CLB bóng đá Hà Nội và Trung tâm thể thao Viettel.

Xem trực tiếp giải bóng đá Vô địch U21 Quốc Gia Thanh niên trên kênh nào?

Bốc thăm vòng loại giải U21 Quốc gia 2021: Bảng tử thần gọi tên Viettel, SLNA - Ảnh 1

Dự kiến, sẽ có khoảng 27/45 trận đấu được phát sóng trực tiếp trên nền tảng truyền hình báo Thanh Niên và trang web chính thức của VFF. Bên cạnh đó, các trang web của trung tâm PVF, của trung tâm thể thao Viettel và của CLB bóng đá Hà Nội cũng sẽ livestream các trận đấu hay của đội bóng mình thi đấu và một số đội khác..

Link xem trực tiếp U21 Quốc gia 2021

LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Bốc thăm vòng loại giải U21 Quốc gia 2021: Bảng tử thần gọi tên Viettel, SLNA

Sáng ngày hôm nay (17/11), Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) đã tổ chức lễ bốc thăm chia bảng vòng loại giải Vô địch U21 Quốc gia 2021.

Hà Nội thắng dễ Đồng Tháp trước thềm vòng loại U21 quốc gia

Đặng Văn Tới và các đồng đội đã có những pha lập công đẹp mắt để giúp U21 Hà Nội dễ dàng giành chiến thắng trước U21 Đồng Tháp ở trận giao hữu chiều nay 27/11.

Bị HLV Park Hang Seo loại, Hồ Thanh Minh lập tức bay ra Hà Nội chuẩn bị giải U21 quốc gia

Tiền đạo Hồ Thanh Minh không có tên trong danh sách 30 tuyển thủ sang Singapore tham dự AFF Cup 2021. Tài năng trẻ này đã bay ra Hà Nội để cùng U21 Huế tham dự vòng loại U21 Quốc gia 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV U16 Việt Nam sợ cầu thủ bị khán giả Indonesia tấn công ở trận chung kết

Rút kinh nghiệm ở trận thua 1-2 trước U16 Indonesia tại vòng bảng, HLV Nguyễn Quốc Tuấn của U16 Việt Nam đã đưa ra kiến nghị cho BTC U16 Đông Nam Á về việc bảo vệ các cầu thủ, nhất là ở khu vực phía sau cầu môn.

Thủ môn trẻ của Hà Nội FC hồi phục ấn tượng, U16 Việt Nam tự tin đấu Indonesia

Phạm Đình Hải, thủ môn trẻ của Hà Nội FC đã hồi phục chấn thương thần tốc trước trận chung kết giữa U16 Việt Nam và U16 Indonesia.

Thủ môn U16 Việt Nam giập đùi, phải ngồi xe lăn sau trận bán kết giải Đông Nam Á

Ở trận bán kết gặp Thái Lan ở giải U16 Đông Nam Á, thủ môn Phạm Đình Hải của U16 Việt Nam đã va chạm với cầu thủ đội bạn. Anh gặp chấn thương nặng và phải ngồi xe lăn sau khi rời sân.

U16 Việt Nam mất 2 cầu thủ ở chung kết giải Đông Nam Á

U16 Việt Nam vui buồn lẫn lộn sau chiến thắng U16 Thái Lan ở bán kết U16 Đông Nam Á. Một mặt, U16 Việt Nam được thưởng 300 triệu đồng vì vào chung kết. Mặt khác, đội sẽ mất 2 cầu thủ quan trọng ở trận tranh ngôi vô địch.

Kết quả U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan: Chiến binh Sao vàng tiến vào chung kết

Kết quả bóng đá U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan. Các pha lập công của Công Phương và Trọng Tuấn giúp đoàn quân của HLV Nguyễn Quốc Tuấn vượt qua Thái Lan để có mặt ở trận chung kết giải U16 Đông Nam Á 2022.

Nguyễn Công Phương là ai? Tiểu sử đội trưởng U16 Việt Nam

Nguyễn Công Phương là ai? Tiểu sử đội trưởng U16 Việt Nam. Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào những thắc mắc từ quý vị độc giả.

Đội hình ra sân U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan: Quyết thắng vào chung kết

ĐT U16 Việt Nam sẽ sở hữu lực lượng đầy đủ nhất cho cuộc đối đầu với U16 Thái Lan tại bán kết U16 Đông Nam Á 2022, diễn ra vào 15h30 ngày 10/8.

Lịch thi đấu giải vô địch U15 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu giải bóng đá vô địch U15 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch tường thuật trực tiếp của giải bóng đá U15 Quốc gia 2022.

U16 Việt Nam chuẩn bị sẵn kịch bản đá luân lưu với U16 Thái Lan

HLV Nguyễn Quốc Tuấn của U16 Việt Nam cho biết ông đã nghĩ đến khả năng đá luân lưu với U16 Thái Lan để giải quyết thắng thua ở vòng bán kết U16 Đông Nam Á 2022.

U16 Thái Lan mất đội trưởng khi đấu bán kết với U16 Việt Nam

Bất lợi lớn đã đến đối với U16 Thái Lan trong trận đấu với U16 Việt Nam ở vòng bán kết diễn ra vào chiều mai. Đội trưởng Pacharaphol Lekkun bị treo giò vì án phạt của BTC U16 Đông Nam Á 2022.

V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC
19:15
Bình Định
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
Slovan Bratislava
01:30
Olympiakos Piraeus
Partizan Belgrade
02:00
AEK Larnaca
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Cúp C3
Qual.3
Rapid Wien
01:30
FC Neftci Baku
Lech Poznan
01:30
Vikingur Reykjavik
St. Patricks Athletic
01:45
CSKA Sofia
Gil Vicente
02:00
Riga FC
Young Boys
02:00
KuPs
Varda SE
02:00
Molde
AZ Alkmaar
02:00
Dundee United
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
West Brom
02:00
Sheffield United
Trung Quốc
Vòng 12
Wuhan three town
18:30
Beijing Guoan
Guangzhou Evergrande
19:00
Chengdu Better City FC
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shandong Taishan
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Giao hữu quốc tế
Coria CF
01:30
CD Utrera
Torredonjimeno
01:30
Atletico Mancha real
CD Calamonte
01:30
Villanovense
Toledo
01:30
CD Torrijos
RSD Alcala Henares
02:00
Fuenlabrada
Sevilla FC (nữ)
16:00
Aston Villa (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
FC Twente Enschede (nữ)
Al-Taawon
20:00
Al-Jazira(UAE)
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Giao Hữu ĐTQG
Cameroon U23
17:30
Senegal U23
Azerbaijan U23
17:30
Morocco U23
Afghanistan (U19)
20:00
Uzbekistan U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
Algeria U23
Iran U23
21:00
Saudi Arabia U23
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đắk Lắk
15:30
Phố Hiến
Đồng Tâm Long An
17:00
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Quảng Nam FC
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Copa Libertadores
Quarterfinals
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Cherno More Varna
22:30
Pirin Blagoevgrad
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Ruch Chorzow
01:30
Gornik Leczna
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:30
Concordia Chiajna
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
Malaysia
Vòng 16
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
Frederikssund IK
23:30
Valle Brooklyn
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Korea League 4
Vòng 25
Jeonju Citizen FC
12:00
Goyang FC
Indonesia Super League
Vòng 4
Persik Kediri
15:30
Pusamania Borneo FC
Canadian Premier League
Vòng 8
Cavalry FC
08:00
Forge FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki Nis
22:59
Novi Pazar
Australia U20
Vòng 20
Pires U20
10:00
Gwelup Croatia U20
FloreatAthena U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Cockburn City U20
Stirling Macedonia U20
12:00
Inglewood United U20
Armadale SC U20
12:00
Bayswater U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Charleston Battery
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
El Paso Locomotive FC
Orange County Blues FC
09:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 1
Nassaji Mazandaran
21:30
Mes Rafsanjan
Peykan
21:30
Malavan
Esteghlal Tehran
22:00
Sepahan
Shahrdary Arak
22:30
Persepolis Pakdasht
Naft Masjed Soleyman FC
22:59
Mes krman
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Sokol Dolna Zdana
22:00
STK Samorin
Povazska Bystrica
22:00
MSK Zilina B
TJ Spartak Myjava
00:00
MFK Dubnica nad Vahom
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Enppi
01:00
NBE SC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Blackburn Rovers U23
01:00
Wolves U23
Manchester United U23
01:00
Crystal Palace U23
Tottenham Hotspur U23
01:00
Everton U23
West Ham U23
01:00
Arsenal U23
Southampton U23
01:00
West Bromwich U23
Brazil U20 Cup
Goias U20
01:30
Aparecidense U20
Burundi League
Vòng 1
BS Dynamic
20:00
Vitalo
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Bucaramanga
07:40
Union Magdalena
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 18
FC Haka
22:00
AC Oulu
NSW Premier League
Vòng
Sydney Olympic
12:00
Manly United
Hạng 2 Áo
Vòng 4
FC Liefering
23:10
First Wien 1894
St.Polten
23:10
Sturm Graz (Youth)
Trenkwalder Admira Wacker
23:10
Austria Wien (Youth)
FC Dornbirn 1913
23:10
SV Horn
FAC Team Fur Wien
23:10
SK Vorwarts Steyr
FC Blau Weiss Linz
01:30
Grazer AK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Queens Park R U21
01:00
Birmingham City U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Club America (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Necaxa U20
21:00
Monterrey U20
FC Juarez U20
22:00
Pachuca U20
Club Tijuana U20
05:45
Puebla U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Racing Louisville (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 21
Pascoe Vale SC
17:15
Moreland City
Manningham United Blues
12:00
Moreland Zebras
Brunswick City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Northcote City
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 16
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Afturelding
KV Vesturbaer
02:15
Fjolnir
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Fredericia
23:30
Vejle
Hobro
23:30
Sonderjyske
Fremad Amager
23:30
Naestved
Australian cloth
Vòng 20
Centenary Stormers
17:30
Toowong
Tajikistan
Vòng 12
FC Istaravshan
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 20
Balestier Khalsa FC
18:45
Hougang United FC
ICE WC
Bán kết
Stjarnan (nữ)
02:45
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Mushuc Runa
07:00
Orense SC
Iceland 4 Deild
Vòng
Smari 2020
02:00
Golfklubbur Grindavikur
Berserkir Midas
03:00
Lettir Reykjavik
Ulfarnir
03:00
Stokkseyri
KB(ICE)
03:00
Arborg
IBU Uppsveitir
03:00
Alftanes
ACT Premier League
Vòng 17
Belconnen United
12:00
Gungahlin United
Canberra Olympic
12:00
West Canberra Wanderers
Cooma Tigers
12:00
OConnor Knights
Australian Welsh League
Vòng
St George City FA
11:00
Western Sydney Wanderers AM
Belarus Womens Premier League
Vòng 17
FK Minsk (nữ)
21:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Atomsfera Mazeikiai
19:00
Siauliai B
Banga Gargzdai B
19:00
Babrungas
FK Trakai II
19:00
FK Zalgiris Vilnius B
FK Neptunas Klaipeda
19:00
FK Panevezys-2
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Siauliai B
Banga Gargzdai B
22:59
Babrungas
FK Neptunas Klaipeda
22:59
FK Panevezys-2
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
FK Trakai II
23:30
FK Zalgiris Vilnius B
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Benfica U23
17:00
Estoril U23
Wales FAW nam
Vòng 3
Gresford
01:00
Mold Alexandra
Abbe Gavin Ni
01:30
Goytre Utd
Barry Town United
01:30
Briton Ferry Athletic
Llanelli
01:30
Ammanford
Taffs Well
01:30
Afan Lido
Holywell
01:30
Colwyn Bay
Llanidloes Town
02:00
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 17
FC Torpedo Zhodino
22:00
Energetik-BGU Minsk
Neman Grodno
00:00
Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Torslanda IK
23:30
Landvetter IS
FBK Balkan
00:00
Nosaby IF
Assyriska BK
00:00
Vastra Frolunda
Ahlafors IF
00:00
IK Gauthiod
Grebbestads IF
00:00
Sifhalla
Rappe GOIF
00:30
Hassleholms IF
IK Sleipner
00:30
Assyriska United IK
Jordan
Vòng 14
Sahab SC
22:00
Al Wihdat Amman
AL-Sareeh
00:30
Ramtha Club
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters
02:15
Augnablik Kopavogur
U19 Na uy
Vòng
Grorud U19
01:15
Eidsvold TF U19
KFUM U19
01:15
Valerenga U19
Nordstrand U19
01:15
Ham-Kam U19
Baerum U19
01:15
Lillestrom U19
Stabaek U19
01:15
Sarpsborg 08 U19
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 19
KTP Kotka
22:30
SJK Akatemia
JaPS
22:30
PEPO Lappeenranta
TPS Turku
22:30
MP MIKELI
Gnistan Helsinki
22:30
Jaro
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Martin Ledesma
01:45
Deportivo Santani
Sportivo Trinidense
06:15
Independiente Luque
Azerbaijan Premier League
Vòng 2
Zira FK
22:00
Sabah FK Baku
Brazil Serie B
Vòng 24
Vila Nova
05:00
Londrina PR
Bahia
07:30
Ituano SP
Brusque FC
07:30
Ponte Preta
U21 Nga
Vòng 6
FK Ural Youth
15:00
Strogino Youth
Khimki Youth
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Torpedo Moscow Youth
18:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
19:00
FK Nizhny Novgorod Youth
CSKA Moscow (R)
21:00
Krylya Sovetov Samara Youth
FK Krasnodar Youth
22:00
FK Rostov Youth
Lokomotiv Moscow Youth
22:59
Kuban Krasnodar Youth
Dinamo Moscow Youth
22:59
PFC Sochi Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 4
USK Anif
22:30
SV Austria Salzburg
Salzburger AK 1914
22:59
SC Golling
SC Imst
23:30
SPG Motz/Silz
Kufstein
00:00
SVG Reichenau
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Leoben
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Kalsdorf
SC Gleisdorf
00:00
Allerheiligen
SC Weiz
00:00
SAK Klagenfurt
WSG Swarovski Tirol B
00:00
SV Fugen
ASV Siegendorf
00:00
Wiener Viktoria
ASV Bruck
00:00
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
Andelsbuch
SV Hall
00:00
Worgl Obi SV
SV Seekirchen
00:00
Bischofshofen
St. Johann
00:00
OTSU Hallein
FC Pinzgau Saalfelden
00:00
SV Grodig
SC Kundl
00:30
SC Schwaz
WSC Hertha Wels
00:30
Union Gurten
Traiskirchen
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
FC Kitzbuhel
00:30
SV Telfs
Team Wiener Linien
00:30
Karabakh Vienna
SV Wals-Grunau
00:30
SV Kuchl
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 3
Maritzburg United
00:30
Moroka Swallows
Ireland First Division
Vòng 28
Waterford United
01:45
Salthill Devon Galway
Wexford (Youth)
01:45
Cobh Ramblers
Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Treaty United
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VG 62
22:30
MaPS Masku
Puiu
22:59
FC Kontu
Kiisto Vaasa
22:59
Sporting Kristina
JPS
22:59
SaPa Pieksamaki
HPS
22:59
TuPS
Aifk Turku
23:15
PIF Parainen II
TPV Tampere
00:00
Pirkkalan JK
EBK
00:00
FC Kirkkonummi
Kuopion Elo
00:00
AC Barca
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 16
B36 Torshavn
00:00
Skala Itrottarfelag
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 2
B93 Copenhagen
00:00
Roskilde
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 22
Mokpo City
17:00
Siheung City
Changwon City
17:00
Cheonan City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 16
Kristianstads DFF (nữ)
22:59
Vittsjo GIK (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 23
Parnu JK
22:59