Lịch thi đấu Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022: Nhiều tuyển thủ quốc gia góp mặt

Văn Đạt

Thứ hai, 13/06/2022 16:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 - Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 nơi 4 đội bóng LNA, Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, Đông Á Thanh Hoá và SHB Đà Nẵng tranh tài.

Để chuẩn bị cho sự trở lại của V-League 2022 vào tháng 7 tới, 4 đội bóng gồm chủ nhà SLNA, Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, Đông Á Thanh Hoá và SHB Đà Nẵng sẽ tranh tài tại Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 trên SVĐ Vinh.

Đây là giải đấu với mục đích giúp các cầu thủ lấy lại cảm giác bóng sau thời gian dài rời xa sân cỏ. Ở giải đấu lần này, các tuyển thủ quốc gia như Xuân Mạnh, Quế Ngọc Hải hay Phan Văn Đức đều được CLB SLNA đăng ký thi đấu.

Link xem trực tiếp bóng đá Bình Phước vs SLNA, 17h00 ngày 7/4 - Ảnh 2
Giải đấu lần này có sự góp mặt của nhiều tuyển thủ quốc gia

Giải đấu lần này dự kiến sẽ diễn ra từ ngày 13 đến ngày 17/6 với thể thức vòng tròn tính điểm, gồm 6 cặp đấu khác nhau. Theo thể lệ, trong trường hợp các đội bóng có cùng điểm số, thứ hạng sẽ được quyết định dựa vào thành tích đối đầu, hiệu số bàn thắng - bàn thua, tổng số bàn thắng hoặc bốc thăm. 

Ở trận khai mạc diễn ra vào 16h00 chiều ngày 13/6, Đông Á Thanh Hóa sẽ có trận ra quân chạm trán Hồng Lĩnh Hà Tĩnh. Trong khi đó, chủ nhà SLNA sẽ ra sân vào lúc 18h00 trong trận đấu với SHB Đà Nẵng.

CĐV trung thành tài trợ 640 cờ SLNA để 'Phủ vàng sân Thống Nhất' - Ảnh 1
Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 sẽ mở cửa tự do để khán giả vào sân

Đáng chú ý, để tạo điều kiện thuận lợi nhất cho các đội bóng thử nhiệm chiến thuật, giải đấu sẽ không giới hạn số lượt thay người trong mỗi trận đấu. Cùng với đó, tương tự như Cúp Tứ Hùng Hải Phòng 2022, BTC Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long cũng quyết định mở cửa tự do khán đài A sân Vinh để các CĐV thưởng thức các trận đấu.

Lịch thi đấu Giải Bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022

16:00 ngày 13/6: Đông Á Thanh Hóa vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:00 ngày 13/6: SLNA vs SHB Đà Nẵng

16:00 ngày 15/6: Hồng Lĩnh Hà Tĩnh vs SHB Đà Nẵng

18:00 ngày 15/6: SLNA vs Đông Á Thanh Hóa

16:00 ngày 17/6: SHB Đà Nẵng vs Đông Á Thanh Hóa

18:00 ngày 17/6: SLNA vs Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

TIN LIÊN QUAN

Play-off liên lục địa World Cup 2022 đá mấy lượt?

Thethao.vn cung cấp thông tin về Play-off liên lục địa World Cup 2022. Giải đấu playoff giữa 4 lục địa xác định 2 tấm vé cuối cùng dự World Cup 2022.

Giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 có bao nhiêu nội dung?

Điền kinh 13/06/2022

Giải Điền kinh TP. Hồ Chí Minh mở rộng 2022 sẽ diễn ra từ ngày 17 đến hết ngày 21/6 với sự tham gia của nhiều tuyển thủ quốc gia.

Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay

Điền kinh 13/06/2022

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu giải Điền kinh TPHCM mở rộng 2022 hôm nay. Giải điền kinh mở rộng diễn ra từ ngày 16/6 đến 21/6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xác định 12 đội bóng tham dự VCK U17 quốc gia 2022

Sau khi giai đoạn vòng loại chính thức khép lại, VCK U17 quốc gia 2022 đã chính thức xác định được 12 đội bóng tham dự.

Quang Hải: Tôi rất hạnh phúc và tự hào vì trở thành 1 phần của Pau FC

Ngay sau khi chính thức gia nhập Pau FC ở Ligue 2 (giải hạng 2 Pháp), tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã chia sẻ cảm xúc khi lần đầu được chơi bóng ở châu Âu.

Quang Hải chính thức gia nhập Pau FC, mặc áo số 19

Thương vụ gia nhập Pau FC của Nguyễn Quang Hải dường như đã hoàn tất. Điều này được ông Nguyễn Đắc Văn, người đại diện của cầu thủ này ngầm xác nhận bằng 1 bài đăng trên MXH cá nhân.

HLV Phạm Minh Đức: Quang Hải đá số 10 ở Pau FC là hợp lý nhất

HLV Phạm Minh Đức, người từng huấn luyện Quang Hải ở cấp độ trẻ tại CLB Hà Nội cho rằng cậu học trò hoàn toàn có thể tỏa sáng ở Pau FC nếu được thi đấu ở vị trí số 10.

Quang Hải được cấp nhà và xe mới tại Pháp

Theo tiết lộ, tiền vệ Nguyễn Quang Hải sẽ được bố trí một căn hộ riêng và xe ô tô để tiện cho quá trình di chuyển tại Pháp.

Quang Hải đã có mặt tại Pháp, sẵn sàng kiểm tra y tế với Pau FC

Theo chia sẻ của người đại diện, tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã có mặt tại Pháp để kiểm tra y tế, sẵn sàng gia nhập Pau FC trước ngày 1/7.

Báo thân Real Madrid dành lời ngợi khen Quang Hải

Marca - một trong những tờ báo thân thiết với Real Madrid đã dành những lời ngợi khen cho tiền vệ Nguyễn Quang Hải của Việt Nam.

Quang Hải sẽ nhận mức lương bao nhiêu ở Pau FC?

Trong trường hợp thành công gia nhập Pau FC tại Pháp, Quang Hải sẽ nhận được mức lương không quá cao so với những lời mời chào tại V.League.

Quang Hải chia tay gia đình, lên đường sang Pháp thi đấu

Tiền vệ Nguyễn Quang Hải đã chia tay mẹ và gia đình để sang Pháp làm thủ tục kiểm tra y tế, sẵn sàng thi đấu tại đây trong mùa giải 2022/23.

Thành tích của Pau FC mùa 2021/22: Cao nhất lịch sử

Pau FC là một CLB truyền thống ở miền nam nước Pháp. Thành tích của Pau FC mùa 2021/22 là cao nhất từ trước tới nay.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Terengganu
20:00
Kedah
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Minas Boca/MG Youth
19:00
America MG Youth
EC Futgol U20
20:30
Cruzeiro (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
CR Flamengo (RJ) (Youth)
20:00
Bangu U20
Vasco da Gama U20
20:00
Botafogo RJ (Youth)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá