Đánh bại CAND, U19 HAGL một tay cầm vé vượt qua VL U19 Quốc gia 2022

Đội bóng phố Núi tiếp tục thị uy sức mạnh khi đả bại Công An Nhân Dân ở lượt trận chiều 2/3 của VL U19 Quốc gia 2022.

Mở màn lượt về vòng loại U19 Quốc gia 2022, U19 HAGL chạm trán U19 Công An Nhân Dân (CAND). Đây là đối thủ không phải dạng vừa khi trước đó từng cầm hòa U19 Hà Nội. Đặc biệt hơn, U19 CAND rất hiểu lối chơi của HAGL. 

Đoàn quân HLV Chu Ngọc Cảnh thể hiện sự áp đảo ngay sau tiếng còi khai cuộc. Nhưng đó là sự áp đảo về quyền kiểm soát bóng. Trong khi CAND bày binh bố trận rất hợp lí bên phần sân nhà nhằm giảm thiểu tối đa nguy cơ với cầu môn. 

Đánh bại CAND, U19 HAGL một tay cầm vé vượt qua VL U19 Quốc gia 2022 - Ảnh 1
U19 HAGL nối dài chuỗi toàn thắng

Dù đang chễm chệ trên ngôi đầu bảng xếp hạng, U19 HAGL không tỏ ra bất cẩn. Và chứng kiến lối chơi phòng thủ chắc chắn của CAND, HLV Chu Ngọc Cảnh đưa vào sân những con người tốt nhất. Mãi tới những phút cuối của hiệp 1, U19 HAGL mới có bàn mở tỷ số. 

Phút 41, Minh Quang chuyền ra sau lưng hàng thủ CAND. Thủ môn Thành Vinh bắt buộc phải rời khung thành và phạm lỗi với Hùng Khang. Trọng tài chỉ tay vào chấm 11 mét. Hữu Đăng không mắc sai lầm nào ghi bàn mở tỷ số cho đội bóng áo xanh.

Sang hiệp hai, CAND rất nỗ lực tấn công nhằm tìm kiếm bàn gỡ. Tuy nhiên, khả năng kiểm soát bóng của HAGL là quá tốt khiến các cầu thủ áo đỏ bất lực. Trận đấu khép lại với chiến thắng tối thiểu cho thầy trò Chu Ngọc Cảnh. Tuy nhiên, 3 điểm là đủ để HAGL tiến gần hơn đến chiếc vé dự vòng chung kết.

TIN LIÊN QUAN

U19 HAGL tiếp đà thăng hoa với chiến thắng 3 sao trước U19 Khánh Hòa

U19 Việt Nam 23/02/2022

Phong độ thăng hoa của U19 HAGL tại vòng loại U19 Quốc gia 2022 vẫn chưa có dấu hiệu dừng lại. Đội bóng Phố núi vừa có thêm 1 chiến thắng nữa trước U19 Khánh Hòa, qua đó tiếp tục giữ vững mạch toàn thắng.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Bình Định vs U19 Viettel, 15h00 ngày 28/2

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Bình Định vs U19 Viettel, U19 Quốc Gia 2022, 15h00 ngày 28/2. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp U19 Bình Định vs U19 Viettel hôm nay nhanh nhất.

Hà Nội có 3 điểm đầu tiên tại vòng loại U19 Quốc Gia 2022

U19 Việt Nam 28/02/2022

Phải đến trận đấu thứ 3 tại vòng loại U19 Quốc Gia 2022, U19 Hà Nội mới có chiến thắng đầu tay. Đội bóng Thủ đô đã vất vả lội ngược dòng để đánh bại U19 Khánh Hòa với tỷ số 2-1.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Doãn Hải My, bạn gái của Đoàn Văn Hậu là ai, làm nghề gì?

Doãn Hải My là ai? Cùng Thethao.vn tìm hiểu sự nghiệp cũng như đời tư về cô bạn gái hoa hậu xinh đẹp của hậu vệ Đoàn Văn Hậu.

Đoàn Văn Hậu lần đầu công khai bạn gái từng lọt top 10 Hoa hậu Việt Nam

Chiều 15/8, Đoàn Văn Hậu bất ngờ đăng loạt ảnh tình tứ bên Doãn Hải My. Qua đó hậu vệ sinh năm 1999 chính thức công khai mối quan hệ với cô nàng từng lọt top 10 Hoa hậu Việt Nam 2020.

ĐT U20 Việt Nam được tập huấn tại trung tâm hàng đầu Nhật Bản

Để chuẩn bị cho Vòng loại U20 châu Á 2023, ĐT U20 Việt Nam sẽ được tạo điều kiện để tập luyện tại trung tâm bóng đá hàng đầu Nhật Bản.

ĐT U16 Việt Nam đặt chân về nước sau khi giành ngôi á quân Đông Nam Á

Sau khi khép lại hành trình tại giải U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Việt Nam đã trở về nước trong sự chào đón của người thân trong gia đình và đại diện lãnh đạo VFF.

HLV Việt Nam mỉa mai trọng tài: 'Thánh mới thắng được U16 Indonesia'

HLV Nguyễn Quốc Tuấn cho rằng U16 Việt Nam không thể thắng được U16 Indonesia, khi đội bóng này nhận được hậu thuẫn quá nhiều từ các phía.

Cầu thủ Indonesia đá sập bảng vô địch khi ăn mừng danh hiệu U16 Đông Nam Á

Trong trận chung kết với U16 Việt Nam, các cầu thủ Indonesia đã vượt qua đối thủ bằng tỷ số 1-0 để lên ngôi vô địch giải U16 Đông Nam Á 2022. Quá vui trước chiến tích này, các cầu thủ trẻ xứ vạn đảo đã đá sập cả bảng vô địch khi ăn mừng.

Kết quả U16 Việt Nam vs U16 Indonesia: Ngậm ngùi giành HCB

Kết quả U16 Việt Nam vs U16 Indonesia: Đoàn quân của HLV Nguyễn Quốc Tuấn nhận thất bại thứ hai liên tiếp trước đội chủ nhà, qua đó chỉ có tấm HCB tại giải U16 Đông Nam Á 2022.

Đội hình ra sân U16 Việt Nam vs Indonesia: Công Phương, Đức Thiện đá chính

HLV Nguyễn Quốc Tuấn đưa ra những cầu thủ tốt nhất ở trận chung kết U16 Đông Nam Á giữa U16 Việt Nam và U16 Indonesia.

U16 Việt Nam được khích lệ: 'Đừng bận tâm những tiếng la ó trên khán đài'

Trước thềm cuộc chạm trán Indonesia tại chung kết U16 Đông Nam Á, U16 Việt Nam đã nhận được sự khích lệ lớn tời từ HLV Nguyên Quốc Tuấn và trưởng đoàn Hoàng Anh Tuấn.

Trận chung kết giữa U16 Việt Nam gặp U16 Indonesia cháy vé

30.000 tấm vé vào sân Maguwoharjo theo dõi trận chung kết giải U16 Đông Nam Á 2022 đã được bán hết. Điều này chứng tỏ sức hút lớn của màn so tài giữa U16 Việt Nam và chủ nhà U16 Indonesia.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
FC Copenhagen
02:00
Trabzonspor
Glasgow Rangers
02:00
PSV Eindhoven
Bodo Glimt
02:00
Dinamo Zagreb
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Port
18:30
Shenzhen FC
Shenzhen FC
19:00
Shanghai Port
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Coventry City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Hull City
Birmingham City
01:45
Watford
Norwich City
01:45
Huddersfield Town
Swansea City
01:45
Millwall
Bristol City
01:45
Luton Town
Preston North End
01:45
Rotherham United
Queens Park Rangers (QPR)
02:00
Blackpool
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
Yokohama FC
17:00
Thespa Kusatsu
VĐQG Argentina
Vòng 14
Central Cordoba SDE
02:30
Colon de Santa Fe
Sarmiento Junin
02:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
FC Anyang
17:00
Bucheon FC 1995
Busan I Park
17:00
Seoul E-Land FC
Hạng 4 Anh
Vòng 4
Mansfield Town
01:45
AFC Wimbledon
Crewe Alexandra
01:45
Sutton United
Doncaster Rovers
01:45
Stockport County
Colchester United
01:45
Bradford City
Barrow
01:45
Walsall
Hartlepool United
01:45
Tranmere Rovers
Swindon Town
01:45
Leyton Orient
Stevenage Borough
01:45
Rochdale
Newport County
01:45
Salford City
Grimsby Town
01:45
Carlisle United
Crawley Town
01:45
Northampton Town
Gillingham
01:45
Harrogate Town
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
Hạng 2 Romania
Vòng 2
Dinamo Bucuresti
22:00
FC Otelul Galati
Malaysia
Vòng 15
Melaka
20:00
Kuala Lumpur
Bulgaria B PFG
Vòng 5
Strumska Slava
22:00
FK Levski Krumovgrad
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Singida United
18:00
Tanzania Prisons
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Dodoma Jiji FC
22:59
Mbeya City
England Conference North Division
Vòng 3
Banbury United
01:45
Boston United
Southport FC
01:45
Darlington
Buxton FC
01:45
Leamington
Spennymoor Town
01:45
Alfreton Town
Chester FC
01:45
Hereford United
Chorley FC
01:45
Blyth Spartans
Farsley Celtic
01:45
AFC Fylde
Gloucester City
01:45
Peterborough Sports
Kettering Town
01:45
AFC Telford United
Kidderminster Harriers
01:45
Curzon Ashton FC
Kings Lynn
01:45
Brackley Town
Scarborough
01:45
Bradford Park Avenue
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Brightlingsea Regent
01:45
Canvey Island
Folkestone
01:45
Hastings United
Haringey Borough
01:45
Herne Bay
Hornchurch
01:45
Enfield Town
Horsham
01:45
Corinthian Casuals
lewes
01:45
Carshalton Athletic FC
Potters Bar Town
01:45
Bishop's Stortford
Bowers Pitsea
01:45
Margate
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Chesterfield
01:45
Wrexham
Eastleigh
01:45
Dagenham Redbridge
Halifax Town
01:45
Southend United
Gateshead
01:45
Notts County
Maidenhead United
01:45
Altrincham
Maidstone United
01:45
Dorking
Oldham Athletic
01:45
Wealdstone FC
Boreham Wood
01:45
Aldershot Town
Woking
01:45
Scunthorpe United
Bromley
01:45
Torquay United
Yeovil Town
01:45
Barnet
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Colchester United U21
17:00
Sheffield Wed U21
Cardiff City U21
18:00
Peterborough U21
Bristol City U21
19:00
Hull City U21
Ipswich U21
19:00
Wigan U21
Millwall U21
20:00
Barnsley U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 11
Norrkoping IFK U21
19:00
Athletic FC United U21
Landskrona BoIS U21
21:00
Helsingborg U21
Trelleborg U21
22:00
Mjallby AIF U21
HackenU21
22:00
Elfsborg U21
Varbergs BoIS U21
22:00
Skowad U21
Jonkopings Sodra U21
00:00
Utsiktens BK U21
Mexico U20
Vòng 9
Atlas U20
21:00
FC Juarez U20
Puebla U20
21:00
Necaxa U20
Mazatlan U20
22:00
Queretaro U20
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Bergdalens IK (nữ)
00:00
Ulricehamns IFK (nữ)
Ope IF (nữ)
00:00
Sundsvalls DFF (nữ)
Orebro Soder (nữ)
00:00
Ravasens IK Karlskoga (nữ)
Rimbo (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Qviding Fif (nữ)
00:30
Alingsas (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
16:30
Apia L Tigers (nữ)
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Sonderjyske
23:30
Helsingor
Hvidovre IF
23:30
Fremad Amager
Herfolge Boldklub Koge
00:00
Nykobing FC
Vendsyssel
00:00
Hobro
Qatar
Vòng 3
Al-Arabi SC
21:25
Al Markhiya
Al Duhail
23:35
Al Rayyan
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 3
Tallinna FC Olympic
00:00
JK Saare Latte
Tallinna Wolves
00:30
Maksatransport)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 3
Portimonense U23
22:59
Estoril U23
Farense U23
22:59
Benfica U23
U19 Na uy
Vòng
Sogndal U19
20:00
Rosenborg U19
Chile Cup
Vòng 4
Santiago Morning
02:00
Cobreloa
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
MP MIKELI
22:30
KTP Kotka
Belgian Cup
Vòng 3
FCV Dender EH
01:00
RFC Wetteren
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Slovakia Cup
Vòng 2
OFK Tovarniky
22:00
TJ Spartak Myjava
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 4
FK Rudar Pljevlja
22:59
FK Buducnost Podgorica
OFK Petrovac
00:00
Decic Tuzi
Jedinstvo Bijelo Polje
01:00
Jezero Plav
Arsenal Tivat
01:00
Mornar
FK Sutjeska Niksic
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
00:30
AmaZulu
Bắc Anh
Vòng 2
Belper Town
01:45
FC United of Manchester
Gainsborough Trinity
01:45
Hyde F.C.
Marine
01:45
Lancaster City
Morpeth Town
01:45
Guiseley
Nantwich Town
01:45
Warrington Rylands
Radcliffe Borough
01:45
Matlock Town
Stalybridge Celtic
01:45
Warrington Town AFC
Ashton United
01:45
South Shields
Whitby Town
01:45
Liversedge
Atherton Collieries
01:45
Stafford Rangers
Bamber Bridge
01:45
Marske United
Lithuania cup
Quarterfinals
FK Zalgiris Vilnius
22:59
FK Riteriai
Lietava Jonava
22:59
Hegelmann Litauen
Germany Regionalliga
Vòng 4
Eintracht Norderstedt
23:30
Hamburger SV (Youth)
Turkmenistan
Vòng 4
Energetik Mary
20:00
HTTU Asgabat
FC Ahal
20:00
Sagadam FK
FC Altyn Asyr
20:00
Kopetdag Asgabat
Nebitchi
20:00
FC MERW
Hạng 2 Jordan
Vòng
Al-Tora
21:00
Al-Baq's
Al Hashemeya
21:00
Sama Al Sarhan
Al-Ahly
21:00
Kufer Soom
Hạng 3 Anh
Vòng 4
Bolton Wanderers
01:45
Morecambe
Milton Keynes Dons
01:45
Port Vale
Oxford United
01:45
Lincoln City
Charlton Athletic
01:45
Plymouth Argyle
Portsmouth
01:45
Cambridge United
Shrewsbury Town
01:45
Derby County
Forest Green Rovers
01:45
Accrington Stanley
Peterborough United
01:45
Sheffield Wednesday
Barnsley
01:45
Bristol Rovers
Burton Albion
01:45
Ipswich Town
Exeter City
01:45
Wycombe Wanderers
Fleetwood Town
01:45
Cheltenham Town
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shanghai Jiading City Fight Fat
14:30
Bei Li Gong
Zibo Cuju F.C.
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 15
FC Vaajakoski
22:30
Komeetat
Chile Primera B
Vòng 19
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Sectzya Nes Ziona
00:30
Hapoel Tel Aviv
Ashdod MS
00:30
Hapoel Jerusalem
Hạng 4 Nauy
Vòng
Pors Grenland
22:59
Start Kristiansand B
Nordstrand
00:00
Grorud B
Raufoss IL B
01:00
Kongsvinger IL B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
England Southern League Central Division
Vòng 3
Tamworth
01:45
Rushall Olympic
Rushden Diamonds
01:45
Hitchin Town
Basford Utd
01:45
Nuneaton Borough
Bromsgrove Sporting FC
01:45
Alvechurch
Hednesford Town
01:45
Stourbridge
Mickleover Sports
01:45
Coalville
Needham Market
01:45
St Ives Town
Royston Town
01:45
Leiston FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 19
Osters IF
00:00
Orebro
Vasteras SK FK
00:00
Trelleborgs FF
VĐQG Uruguay
Vòng 6
CS Cerrito
22:59
Cerro Largo
Centro Atletico Fenix
01:30
CA River Plate
Vô địch nữ Iceland
Vòng 13
UMF Selfoss (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Afturelding (nữ)
02:15
Keflavik (nữ)
Czech Republic U19 League
Vòng 3
Tescoma Zlin U19
18:30
Slavia Praha U19
Argentine Division 2
Vòng 29
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
England Southern Premier League
Vòng 3
Dorchester Town
01:45
Plymouth Parkway
Hanwell Town
01:45
Chesham United
Hayes Yeading United
01:45
Hendon
Merthyr Town
01:45
Tiverton Town
Metropolitan Police
01:45
Beaconsfield SYCOB
North Leigh
01:45
Winchester City
Salisbury FC
01:45
Hartley Wintney
Weston Super Mare
01:45
Yate Town
BRA SPC
Vòng 1
Noroeste
02:00
Botafogo B SP
Uzbek League
Vòng 16
Kuruvchi Kokand Qoqon
21:00
Navbahor Namangan
Lokomotiv Tashkent
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
Wales Challenge Cup
Vòng 2
Guilsfield
21:00
Racine town
Trefelin
21:00
Tufts Vail
Caersws
21:00
Will Holly town
Llandudno
21:00
Caernarfon
England Conference South Division
Vòng 3
Hampton Richmond Borough
01:45
Bath City
Slough Town
01:45
Chelmsford City
St Albans City
01:45
Hungerford Town
Welling United
01:45
Cheshunt
Chippenham Town
01:45
Oxford City
Weymouth
01:45
Worthing
Concord Rangers
01:45
Dulwich Hamlet
Braintree Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Dartford
01:45
Havant Waterlooville
Dover Athletic
01:45
Tonbridge Angels
Eastbourne Borough
01:45
Ebbsfleet United
Farnborough Town
01:45
Taunton Town
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
Uhersky Brod
22:00
Vyskov
Hranice KUNZ
22:00
MFK Karvina
Aritma Praha
22:59
FK Olympie Brezova
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
15:45
Canberra Olympic U23
England U23 1.Liga
Vòng 8
Colchester United U23
17:00
Sheffield Wed U23
Cardiff City U23
18:00
Peterborough United U23
Bristol City U23
19:00
Hull City U23
Ipswich U23
19:00
Wigan U23
Millwall U23
20:00
Barnsley U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá