Danh sách đội hình PSG 2022/2023: Tâm điểm đinh ba Messi, Neymar, Mbappe

Danh sách đội hình PSG 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ PSG mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

PSG đã chiêu mộ hàng loạt sao số trong kỳ chuyển nhượng hè 2021, tuy nhiên, thành công vẫn chưa đến với đội bóng nước Pháp. Trong mùa hè năm nay, PSG không quá bận rộn trên thị trường chuyển nhượng, tuy nhiên, đội chủ sân Công viên các Hoàng tử vẫn có được hai bản hợp đồng lớn đó mang tên Kylian Mbappe và Christophe Galtier.

Neymar, Mbappe và Messi cùng ghi bàn giúp PSG thắng 5-1 - Ảnh 1
Đội hình gồm nhiều sao số của PSG nhận được sự kỳ vọng lớn từ NHM

Mbappe đã đặt bút ký vào bản hợp đồng mới và điều này mang đến cho PSG những hy vọng mới về bộ ba Messi, Neymar, Mbappe trong mùa giải 2022/23. Bên cạnh đó, sự xuất hiện của HLV Christophe Galtier trên băng ghế chỉ đạo để thay thế cho Mauricio Pochettino cũng mang đến những làn gió mới cho đội bóng thủ đô Paris.

Với bộ khung gồm những siêu sao hàng đầu thế giới, thứ mà PSG cần trui rèn trong mùa giải mới chính là bản lĩnh thi đấu trong những trận cầu lớn. Bên cạnh vấn đề chuyên môn, tân HLV Galtier được kỳ vọng sẽ là "người truyền lửa" đến các học trò. Hơn bao giờ hết, PSG đang rất khát khao hướng đến chức vô địch Champions League đầu tiên trong lịch sử đội bóng.

Đội hình mạnh nhất của PSG

Với sự xuất hiện của bộ ba ngôi sao hàng đầu thế giới là Messi, Neymar và Mbappe, PSG dưới thời HLV Mauricio Pochettino thường xuyên ra sân với đội hình 4-3-3 tấn công. Tuy nhiên, ở mùa giải năm nay, đội chủ sân Công viên các Hoàng tử đã có sự thay đổi ở băng ghế huấn luyện khi Christophe Galtier được bổ nhiệm dẫn dắt đội bóng.

Christophe Galtier là ai? Tiểu sử, cuộc đời và sự nghiệp của tân HLV PSG - Ảnh 5
HLV Christophe Galtier sẽ mang đến làn gió mới cho PSG?

Trong mùa giải năm ngoái, HLV Christophe Galtier ưa chuộng sử dụng sơ đồ chiến thuật 4-4-2 tại Nice. Dẫu vậy, khi chuyển tới PSG, nhà cầm quân 55 tuổi đã thử nghiệm hai sơ đồ là 4-3-3 và 3-4-3 trong các trận giao hữu hè. Mục tiêu của HLV Christophe Galtier là gắn kết bộ ba Messi, Neymar và Mbappe, do đó, nhiều khả năng sơ đồ chiến thuật 4-3-3 hoặc 3-4-3 sẽ được sử dụng thường xuyên ở mùa giải 2022/23.

Đội trường của PSG là ai?

Trong mùa giải 2022/23, trung vệ Marquinhos sẽ tiếp tục đeo tấm băng thủ quân của PSG. Trung vệ người Brazil đã chứng minh được tài năng của mình trong những năm tháng gắn bó với đội bóng thủ đô Paris. Trong đội hình gồm những siêu sao hàng đầu thế giới, vai trò của Marquinhos trong mùa giải mới sẽ là vô cùng quan trọng.

Danh sách đội hình PSG 2022/2023

Số áo Cầu thủ Tuổi Vị trí Hợp đồng Giá trị (triệu euro)
99 Gianluigi Donnarumma 23 Thủ môn 30/06/2026 €50.00m
1 Keylor Navas  35 Thủ môn 30/06/2024 €8.00m
16 Sergio Rico  28 Thủ môn 30/06/2024 €4.00m
90 Alexandre Letellier  31 Thủ môn 30/06/2024 €0.4m
5 Marquinhos 28 Hậu vệ 30/06/2024 €70.00m
3 Presnel Kimpembe  26 Hậu vệ 30/06/2024 €40.00m
24 Thilo Kehrer  25 Hậu vệ 30/06/2023 €22.00m
22 Abdou Diallo  26 Hậu vệ 30/06/2024 €18.00m
4 Sergio Ramos  36 Hậu vệ 30/06/2023 €6.00m
25 Nuno Mendes 20 Hậu vệ 30/06/2026 €40.00m
14 Juan Bernat  29 Hậu vệ 30/06/2025 €12.00m
20 Layvin Kurzawa  29 Hậu vệ 30/06/2024 €5.00m
34 Teddy Alloh  20 Hậu vệ 30/06/2023 €400Th.
2 Achraf Hakimi 23 Hậu vệ 30/06/2026 €65.00m
26 Nordi Mukiele  24 Hậu vệ 30/06/2027 €20.00m
- Timothee Pembele 19 Hậu vệ 30/06/2024 €6.00m
36 Thierno Baldé  20 Hậu vệ 30/06/2023 €2.00m
8 Leandro Paredes  28 Tiền vệ 30/06/2024 €17.00m
15 Danilo Pereira  30 Tiền vệ 30/06/2025 €14.00m
6 Marco Verratti  29 Tiền vệ 30/06/2024 €50.00m
17 Vitinha  22 Tiền vệ 30/06/2027 €30.00m
18 Georginio Wijnaldum  31 Tiền vệ 30/06/2024 €18.00m
27 Idrissa Gueye  32 Tiền vệ 30/06/2023 €12.00m
21 Ander Herrera  32 Tiền vệ 30/06/2024 €10.00m
12 Rafinha  29 Tiền vệ 30/06/2023 €9.00m
28 Junior Dina Ebimbe  21 Tiền vệ 30/06/2023 €5.00m
38 Edouard Michut  19 Tiền vệ 30/06/2025 €3.00m
10 Neymar 30 Tiền đạo 30/06/2025 €75.00m
23 Julian Draxler  28 Tiền đạo 30/06/2024 €18.00m
30 Lionel Messi 35 Tiền đạo 30/06/2023 €50.00m
19 Pablo Sarabia  30 Tiền đạo 30/06/2024 €25.00m
7 Kylian Mbappe 23 Tiền đạo 30/06/2025 €160.00m
44 Hugo Ekitiké  20 Tiền đạo 30/06/2023 €28.00m
9 Mauro Icardi  29 Tiền đạo 30/06/2024 €22.00m
29 Arnaud Kalimuendo  20 Tiền đạo 30/06/2024 €18.00m
43 Kenny Nagera  20 Tiền đạo 30/06/2025 €0.3m

Một số lưu ý

- Giá trị trong bảng trên là giá trị của cầu thủ theo định giá từ chuyên trang chuyển nhượng Transfermarkt. Giá trị này không phải là mức phí chuyển nhượng mà CLB bỏ ra để chiêu mộ cầu thủ. 

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/2023: Đua Scudetto với Lukaku

Serie A 02/08/2022

Danh sách đội hình Inter Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Inter Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Dortmund 2022/2023: Tre già măng mọc

Danh sách đội hình Dortmund 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Dortmund mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình AC Milan 2022/2023: ‘Ngủ quên’ trên đỉnh Serie A?

Serie A 02/08/2022

Danh sách đội hình AC Milan 2022/23 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của AC Milan mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Pau FC ký hợp đồng với cựu tiền đạo Lyon

Pau FC chính thức công bố thương vụ mua tiền đạo 29 tuổi Mohamed Yattara.

Sochaux, đối thủ của Pau FC ở vòng 4 Ligue 2 có gì đáng chú ý?

Quang Hải và các đồng đội sẽ hướng đến chiến thắng đầu tiên tại Ligue 2 2022/23 trong cuộc chạm trán Sochaux vào lúc 0h00 ngày 21/8.

Pau FC bỏ qua cựu tiền đạo Inter Milan, nhắm 'hàng dạt' từ Trung Quốc

Pau FC dường như không muốn ký hợp đồng với Axel Bakayoko và đang muốn ‘chốt’ Mohamed Yattara trước khi kỳ TTCN đóng cửa.

HLV Pau FC: 'Quang Hải đang khám phá một thứ bóng đá mới'

HLV Didier Tholot đã có những chia sẻ về tiền vệ Nguyễn Quang Hải sau trận hòa trước Le Havre tại vòng 3 Ligue 2.

HLV Tholot vẫn chưa hài lòng về hàng công của Pau FC

Pau FC đã phải vất vả mới có được trận hòa 1-1 trước Le Harve ở vòng 3 Ligue 2. Việc đội bóng của Quang Hải chỉ ghi được 1 bàn sau 3 trận khiến HLV Didier Tholot không thể hài lòng.

Quang Hải thi đấu thế nào, được chấm mấy điểm ở trận Le Harve vs Pau FC?

Quang Hải thi đấu thế nào, được chấm mấy điểm ở trận Le Harve vs Pau FC? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Kết quả Le Havre vs Pau FC: Quang Hải lại đá chính, đội khách ghi bàn đầu tiên

Kết quả bóng đá Le Havre vs Pau FC - Quang Hải có trận thứ 2 liên tiếp đá chính, thi đấu 62 phút và Pau FC cuối cùng cũng ghi bàn đầu tiên ở mùa giải năm nay.

Đội hình xuất phát Le Havre vs Pau FC: Quang Hải lần thứ hai đá chính

Đội hình ra sân Le Havre vs Pau FC: Quang Hải xuất phát ngay từ đầu ở trận đấu thứ ba của Pau FC tại Ligue 2.

Pau FC trở về sân nhà Nouste Camp từ vòng 4 Ligue 2

Pau FC sẽ trở về thi đấu tại sân nhà Nouste Camp từ vòng 4 Ligue 2 mùa 2022/23. Đối thủ của Quang Hải cùng các đồng đội ở vòng 4 giải bóng đá hạng Hai Pháp là Sochaux.

HLV Pau FC: Chúng tôi sẽ sớm ghi bàn tại Ligue 2

HLV Didier Tholot không lo lắng về khả năng ghi bàn của Pau FC. Ông khẳng định Quang Hải cùng các đồng đội sẽ sớm làm được điều này tại Ligue 2.

V-League
Vòng 13
Becamex Bình Dương
17:00
Hà Nội FC
Bình Định
18:00
Thanh Hóa FC
Sài Gòn FC
19:15
TP.HCM FC
Ngoại Hạng Anh
Vòng 3
Tottenham Hotspur
18:30
Wolves
Crystal Palace
21:00
Aston Villa
Fulham
21:00
Brentford
Everton
21:00
Nottingham Forest
Leicester City
21:00
Southampton
Bournemouth AFC
23:30
Arsenal
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Osasuna
22:30
Cadiz
Mallorca
00:30
Betis
Celta Vigo
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 2
Udinese
23:30
Salernitana
Torino
23:30
Lazio
Inter Milan
01:45
Spezia
Sassuolo
01:45
Lecce
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Borussia Dortmund
20:30
Werder Bremen
VfL Wolfsburg
20:30
Schalke 04
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
Bayer Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
Union Berlin
23:30
RB Leipzig
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
Monaco
22:00
Lens
Marseille
02:00
Nantes
Hàn Quốc
Vòng 24
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Shimizu S-Pulse
16:00
Kashiwa Reysol
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
Trung Quốc
Vòng 14
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
Preston North End
21:00
Watford
Sheffield United
21:00
Blackburn Rovers
Swansea City
21:00
Luton Town
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Rotherham United
Burnley
21:00
Blackpool
Birmingham City
21:00
Wigan Athletic
Reading
21:00
Middlesbrough
West Brom
21:00
Hull City
Stoke City
21:00
Sunderland A.F.C
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Queretaro FC
05:00
Club Tijuana
Monterrey
07:05
Tigres UANL
Atlas
07:05
Puebla
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
FC Juarez
09:05
Mazatlan FC
Hà Lan
Vòng 3
Vitesse Arnhem
21:30
SC Heerenveen
Fortuna Sittard
23:45
SC Cambuur
PSV Eindhoven
01:00
Volendam
Emmen
02:00
FC Utrecht
VĐQG Brazil
Vòng 23
Atletico Mineiro
02:30
Goias
Fluminense RJ
05:00
Coritiba PR
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
CF La Nucia
23:35
Mar Menor
CD Cristo Atletico
00:00
Fuenlabrada
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
Santa Clara
21:30
FC Arouca
GD Chaves
00:00
Vizela
FC Porto
02:30
Sporting CP
VĐQG Thụy Điển
Vòng 19
Varbergs BoIS FC
20:00
Djurgardens
Scotland
Vòng 4
Hibernian
18:30
Glasgow Rangers
Motherwell
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Mirren
Ross County
21:00
Kilmarnock
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Hatayspor
23:15
Gazisehir Gaziantep
Giresunspor
23:15
Kasimpasa
Antalyaspor
01:45
Trabzonspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 12
Phù Đổng
16:00
Phú Thọ
Đồng Tâm Long An
17:00
Công An Nhân Dân
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Wisla Plock
20:00
Korona Kielce
Slask Wroclaw
22:30
Cracovia Krakow
Lechia Gdansk
22:59
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
22:59
Pogon Szczecin
Warta Poznan
01:00
Widzew lodz
Na Uy
Vòng 19
Odd Grenland
22:59
Sarpsborg 08
Bodo Glimt
22:59
Ham-Kam
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
Ural Sverdlovsk Oblast
17:00
FK Nizhny Novgorod
Khimki
19:00
Lokomotiv Moscow
Dynamo Moscow
21:30
Spartak Moscow
Rostov FK
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
Trencin
22:59
Tatran LM
Spartak Trnava
22:59
Dunajska Streda
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
Michalovce
22:59
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
Oostende
21:00
Sint-Truidense
Racing Genk
23:15
Cercle Brugge
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
NK Varteks Varazdin
23:30
HNK Sibenik
Dinamo Zagreb
02:05
ZNK Osijek
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Genoa
01:45
Benevento
Perugia
01:45
Parma
Ascoli
01:45
Spal
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Sporting Gijon
22:30
Andorra CF
Zaragoza
00:30
Levante
Albacete
00:30
Burgos CF
Granada CF
03:00
Racing Santander
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
SC Farense
17:00
Viseu
Moreirense
21:30
SCU Torreense
Clube Desportivo Trofense
00:00
Vilafranquense
Hạng 2 Pháp
Vòng 4
Saint Etienne
20:00
Le Havre
Dijon
00:00
Nimes
Valenciennes
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Paris FC
Pau FC
00:00
Sochaux
Amiens
00:00
Bastia
Caen
00:00
Guingamp
Stade Lavallois MFC
00:00
Metz
Rodez Aveyron
00:00
Annecy
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
SV Sandhausen
18:00
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
01:30
Fortuna Dusseldorf
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 32
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Tokushima Vortis
Yokohama FC
16:00
Fagiano Okayama
Albirex Niigata
16:00
Roasso Kumamoto
FC Ryukyu
16:30
Montedio Yamagata
Blaublitz Akita
17:00
Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
V-Varen Nagasaki
Thespa Kusatsu
17:00
Vegalta Sendai
Oita Trinita
17:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
Renofa Yamaguchi
17:00
Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
22:30
NK Mura 05
FC Koper
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 6
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
Midtjylland
21:00
Aarhus AGF
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 15
Colon de Santa Fe
04:00
Club Atletico Tigre
CA Huracan
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00
Puszcza Niepolomice
Wisla Krakow
22:30
Skra Czestochowa
LKS Nieciecza
01:00
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 7
FK Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
Baltika-BFU Kaliningrad
22:00
Rodina Moskva III
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Seoul E-Land FC
17:00
Gwangju Football Club
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 4 Anh
Vòng 5
Hartlepool United
19:00
Bradford City
Stevenage Borough
21:00
Carlisle United
Crewe Alexandra
21:00
Northampton Town
Barrow
21:00
Harrogate Town
Crawley Town
21:00
AFC Wimbledon
Grimsby Town
21:00
Sutton United
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
Mansfield Town
21:00
Stockport County
Gillingham
21:00
Walsall
Colchester United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Rochdale
Doncaster Rovers
21:00
Salford City
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
SV Wehen Wiesbaden
19:00
VfL Osnabruck
SC Freiburg (Youth)
19:00
Viktoria koln
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Saarbrucken
19:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
19:00
SV Elversberg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela
04:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
06:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Greenock Morton
21:00
Dundee
Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Tuzlaspor
21:00
Bandirmaspor
Samsunspor
23:15
Eyupspor
Altinordu
01:45
Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Vasalunds IF
18:00
Haninge
Orebro Syrianska IF
18:00
Taby
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Pitea IF
18:00
BK Forward
Torns IF
21:00
GAIS
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Gefle IF
21:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
21:00
Karlstad BK
Tegs SK
22:59
IF Sylvia
Hạng 2 Romania
Vòng 3
Unirea Dej
15:00
CSM Politehnica Iasi
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
Metaloglobus
FC Maramures Baia Mare
15:00
Ripensia Timisoara
Concordia Chiajna
15:00
ACS Dumbravita
FC Timisoara
15:00
FC Brasov
Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
AFC Progresul Spartac Bucuresti
22:00
ACS Viitorul Selimbar
Luceafarul Oradea
22:45
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Olimpia Elblag
22:00
Znicz Pruszkow
KP Calisia Kalisz
22:00
Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Siarka Tarnobrzeg
Motor Lublin
22:59
OKS Stomil Olsztyn
Gornik Polkowice
22:59
Slask Wroclaw II
Polonia Warszawa
00:11
Wisla Pulawy
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
Indjija
22:00
Macva Sabac
FK Graficar Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Loznica
Jedinstvo UB
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
00:00
FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bistrica
22:00
NK Primorje
ND Beltinci
22:00
NK Bilje
NK Fuzinar
22:00
Krka
Malaysia
Vòng 17
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
FC Dobrudzha
22:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dunav Ruse
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
Etar
00:00
FC Sozopol
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Polisi Tanzania FC
18:00
KMC FC
Coastal Union
20:00
Young Africans
Simba Sports Club
22:15
Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC
00:15
Tanzania Prisons
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonju Citizen FC
14:00
Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Gangwon II
Yangpyeong
15:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
15:00
Pyeongtaek Citizen
Jinju Citizen
16:00
Chuncheon Citizen
Daegu FC II
16:00
Chungju Citizen
Pyeongchang FC
17:00
Geoje Citizen
Indonesia Super League
Vòng 5
PSM Makassar
16:00
Arema Malang
Cilegon United
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
12:45
Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w)
12:45
Gold Coast city (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:15
Virginia United SC (nữ)
Logan Lightning (nữ)
15:00
Weston Pud(nữ)
Mitchelton (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
Akzhayik Oral
20:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
Maktaaral
22:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
HFX Wanderers FC
00:30
Pacific FC
Forge FC
06:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 4
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford United
21:00
Buxton FC
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester FC
AFC Fylde
21:00
Scarborough
AFC Telford United
21:00
Kings Lynn
Alfreton Town
21:00
Southport FC
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley FC
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton FC
21:00
Kettering Town
Latvia Division 2
Vòng 15
Grobina
17:00
Rigas Futbola skola II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmieras FK II
FK Dinamo Riga
21:00
Riga FC II
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija