Báo Pháp dự đoán Quang Hải đá chính ở trận Pau FC gặp Dijon

Tờ La Republique Des Pyrenees đánh giá cao khả năng ra sân đá chính của Quang Hải ở trận đấu đầu tiên trên sân nhà của Pau FC tại Ligue 2 gặp Dijon.

Chủ Đề: Quang Hải tại Pau FC

Theo đó, tờ báo này điền tên Quang Hải thi đấu ở vị trí tiền vệ cánh phải trong sơ đồ 4-2-3-1 của Pau FC gặp Dijon ở vòng 2 Ligue 2 2022. Đội cũng cho rằng các tân binh như Henri Saivet và Charles Boli sẽ có cơ hội vào sân từ băng ghế dự bị. 

Báo Pháp dự đoán Quang Hải đá chính ở trận Pau FC gặp Dijon - Ảnh 1
Báo Pháp dự đoán Quang Hải đá chính ở trận Pau FC gặp Dijon - Ảnh chụp màn hình

Tờ La Republique Des Pyrenees trích lời HLV Didier Tholot: “Chúng tôi đã thể hiện tất cả những gì không nên làm ở trận đấu đầu tiên. Ở hàng thủ, chúng tôi thiếu sự quyết liệt, sự gắn kết và tinh thần đồng đội. 

Tôi muốn các cầu thủ dám cầm bóng và chơi bóng. Những cái tên thi đấu tốt ở trận trước sẽ có cơ hội ra sân ở trận này”. 

Ở trận gặp Guingamp, trang Sofascore chấm Quang Hải 6,9 điểm, cao thứ 2 trong số 16 cầu thủ của Pau FC thi đấu. Anh xếp sau Mons Bassouamina, tiền vệ được tung vào sân đầu hiệp 2 với số điểm 7,0.  

Báo Pháp dự đoán Quang Hải đá chính ở trận Pau FC gặp Dijon - Ảnh 2
Quang Hải có thể thi đấu ở vị trí cánh phải - Ảnh Pau

Trong 30 phút có mặt trên sân, Hải có 11 lần chạm bóng, tung ra được 7 đường chuyền và thành công 6, đạt tỷ lẹ 86%. Trong đó, Hải có 2 đường chuyền cho đồng đội dứt điểm. Cả 3 pha tạt bóng của Hải đều có diểm rơi tốt. Duy nhất đường chuyền dài của anh là không có địa chỉ.  

3 trong 4 bàn thua của Pau FC ở trận ra quân đến từ cánh trái. HLV Tholot đích danh chỉ trích hậu vệ trái Diyaeddine Abzi: “Có lẽ bóng đá ở Canada dễ hơn ở Pháp. Cậu ấy mắc nhiều lỗi cá nhân”. Tuy nhiên, tờ La Republique Des Pyrenees vẫn điền tên Abzi đá chính ở trận tới. 

TIN LIÊN QUAN

Trận đấu của Pau FC ở vòng 7 Ligue 2 được dời lịch vào khung giờ vàng

Màn so tài giữa CLB của Quang Hải - Pau FC và Saint-Etienne được xem là trận cầu đinh của vòng 7 Ligue 2. Bởi vậy, trận đấu này đã được BTC dời lịch để phát sóng vào khung giờ vàng.

Chủ tịch Pau FC: Chiến binh Quang Hải có thể thành công tại Ligue 2 từ con số 0

Chủ tịch Bernard Laporte-Fray dành niềm tin lớn cho Quang Hải. Ông cho rằng ngôi sao tới từ việt Nam có thể thi đấu thành công tại Pau FC cũng như Ligue 2 dù xuất phát điểm chỉ là con số 0.

Pau FC lên kế hoạch xây dựng trung tâm huấn luyện và nâng cấp sân vận động

Theo chia sẻ từ chủ tịch Pau FC, đội bóng đang lên kế hoạch xây dựng trung tâm huấn luyện và nâng cấp sân vận động trong mùa giải mới.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Pau FC ký hợp đồng với cựu tiền đạo Lyon

Pau FC chính thức công bố thương vụ mua tiền đạo 29 tuổi Mohamed Yattara.

Sochaux, đối thủ của Pau FC ở vòng 4 Ligue 2 có gì đáng chú ý?

Quang Hải và các đồng đội sẽ hướng đến chiến thắng đầu tiên tại Ligue 2 2022/23 trong cuộc chạm trán Sochaux vào lúc 0h00 ngày 21/8.

Pau FC bỏ qua cựu tiền đạo Inter Milan, nhắm 'hàng dạt' từ Trung Quốc

Pau FC dường như không muốn ký hợp đồng với Axel Bakayoko và đang muốn ‘chốt’ Mohamed Yattara trước khi kỳ TTCN đóng cửa.

HLV Pau FC: 'Quang Hải đang khám phá một thứ bóng đá mới'

HLV Didier Tholot đã có những chia sẻ về tiền vệ Nguyễn Quang Hải sau trận hòa trước Le Havre tại vòng 3 Ligue 2.

HLV Tholot vẫn chưa hài lòng về hàng công của Pau FC

Pau FC đã phải vất vả mới có được trận hòa 1-1 trước Le Harve ở vòng 3 Ligue 2. Việc đội bóng của Quang Hải chỉ ghi được 1 bàn sau 3 trận khiến HLV Didier Tholot không thể hài lòng.

Quang Hải thi đấu thế nào, được chấm mấy điểm ở trận Le Harve vs Pau FC?

Quang Hải thi đấu thế nào, được chấm mấy điểm ở trận Le Harve vs Pau FC? Thethao.vn hy vọng giải đáp phần nào thắc mắc ấy từ quý vị độc giả.

Kết quả Le Havre vs Pau FC: Quang Hải lại đá chính, đội khách ghi bàn đầu tiên

Kết quả bóng đá Le Havre vs Pau FC - Quang Hải có trận thứ 2 liên tiếp đá chính, thi đấu 62 phút và Pau FC cuối cùng cũng ghi bàn đầu tiên ở mùa giải năm nay.

Đội hình xuất phát Le Havre vs Pau FC: Quang Hải lần thứ hai đá chính

Đội hình ra sân Le Havre vs Pau FC: Quang Hải xuất phát ngay từ đầu ở trận đấu thứ ba của Pau FC tại Ligue 2.

Pau FC trở về sân nhà Nouste Camp từ vòng 4 Ligue 2

Pau FC sẽ trở về thi đấu tại sân nhà Nouste Camp từ vòng 4 Ligue 2 mùa 2022/23. Đối thủ của Quang Hải cùng các đồng đội ở vòng 4 giải bóng đá hạng Hai Pháp là Sochaux.

HLV Pau FC: Chúng tôi sẽ sớm ghi bàn tại Ligue 2

HLV Didier Tholot không lo lắng về khả năng ghi bàn của Pau FC. Ông khẳng định Quang Hải cùng các đồng đội sẽ sớm làm được điều này tại Ligue 2.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
Qarabag
23:45
FC Viktoria Plzen
Dynamo Kyiv
02:00
Benfica
Maccabi Haifa
02:00
Crvena Zvezda
Cúp C3
Playoff
Djurgardens
23:45
APOEL Nicosia
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Shenhua
16:30
Chengdu Better City FC
Chengdu Better City FC
16:30
Shanghai Shenhua
Henan Songshan Longmen
18:30
Wuhan three town
Meizhou Hakka
18:30
Guangzhou City
Wuhan FC
18:30
Beijing Guoan
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Stoke City
01:45
Middlesbrough
Sheffield United
02:00
Sunderland A.F.C
Reading
02:00
Blackburn Rovers
West Brom
02:00
Cardiff City
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Toluca
07:00
Monterrey
Pachuca
09:05
Club America
CDSyC Cruz Azul
09:05
Club Tijuana
Giao hữu quốc tế
Petro Atletico de Luanda
22:00
Sagrada Esperanca
Septemvri Sofia
22:00
AEL Limassol
Real Oviedo (nữ)
22:15
Athletic Club Bibao (nữ)
Bellinzona
22:30
Team Ticino U21
Dijon w
22:59
RC Saint Etienne (nữ)
Deportivo La Coruna W
22:59
Eibar (nữ)
Atletico de Madrid B
00:00
CF Intercity
CD Galapagar
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Sant Andreu
00:00
Terrassa
SD Deusto
00:15
Sestao
SC Union Nettetal
00:30
Koln (Youth)
Calahorra
00:30
Real Sociedad B
Teruel
00:30
Valencia CF Mestalla
Tottenham Hotspur (nữ)
01:00
NTV Beleza (nữ)
FC Cartagena B
01:00
Hercules
AD Alcorcon
01:00
Baleares
Algeciras
01:00
Recreativo Huelva
RCD Espanyol B
01:00
Gimnastic Tarragona
CP Villarrobledo
01:30
Yeclano Deportivo
Cacereno
01:30
Badajoz
CD Pozoblanco
02:00
Cordoba
Racing Louisville (nữ)
07:00
AC Milan (nữ)
Lyon (nữ)
08:05
Chelsea FC (nữ)
AFC Cup
Last 32
Khujand
17:30
Sogdiana Jizak
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
SL Benfica B
17:00
Estrela da Amadora
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 28
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Ventforet Kofu
VĐQG Argentina
Vòng 14
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Club Atletico Tigre
02:30
Atletico Tucuman
Newells Old Boys
02:30
Lanus
Arsenal de Sarandi
05:00
River Plate
Boca Juniors
07:30
Rosario Central
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
Gwangju Football Club
17:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam FC
17:00
Daejeon Citizen
Chungnam Asan
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
CD Alacranes de Durango
05:00
Leones Negros
Tlaxcala FC
07:05
Celaya FC
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Iceland
Vòng 17
Magni
01:00
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
01:00
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
01:00
IR Reykjavik
Volsungur husavik
01:00
KFR Aegir
Haukar Hafnarfjordur
02:15
UMF Njardvik
Fjardabyggd Leiknir
02:15
HotturHuginn
Malaysia
Vòng 17
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Kedah
20:00
Sabah
Selangor
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Terengganu
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Vejgaard B
23:30
FC Djursland
Kjellerup
23:30
Odder IGF
ASA Aarhus
23:30
Aarhus Fremad 2
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Coastal Union
20:00
KMC FC
Simba Sports Club
22:15
Geita Gold
Azam
00:15
Kagera Sugar
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportes Tolima
Fortaleza F.C
08:15
Millonarios
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
06:00
HFX Wanderers FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Yadanabon FC
15:30
Mawyawadi
Serbia
Vòng 3
Kolubara
00:00
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 4
Csakvari TK
22:30
Duna-Tisza
Dorogi FC
22:30
Szentlorinc SE
Szombathelyi Haladas
22:30
Szegedi AK
MTE Mosonmagyarovar
22:30
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
22:30
SOROKSAR
Gyori ETO
22:45
Bodajk FC Siofok
Dafuji cloth MTE
00:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
00:00
FC Ajka
Kozarmisleny SE
00:00
Pecsi MFC
Bekescsaba
00:00
MTK Hungaria
Australia U20
Vòng 8
Perth Glory FC U20
18:00
Sorrento F.C. U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Birmingham Legion
07:00
Detroit City
New Mexico United
08:00
Memphis 901
Orange County Blues FC
09:00
Las Vegas Lights
Sacramento Republic FC
10:00
Colorado Springs Switchbacks FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Cray Wanderers
01:45
Bognor Regis Town
Kingstonian
01:45
Wingate Finchley
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Solihull Moors
01:45
York City
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
Chacaritas SC
03:00
Olmedo Riobamba
SC Imbabura
07:00
Sociedad Deportivo Quito
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 10
Orebro U21
19:00
Dalkurd FF U21
Brommapojkarna U21
19:00
GIF Sundsvall U21
Kalmar U21
22:00
Osters U21
Brazil Rio cup
Americano RJ
01:00
CEAC/Araruama
CFRJ Marica RJ
01:00
Ceres/RJ
Artsul RJ
01:00
Barra da Tijuca
Sampaio Correa (RJ)
01:00
Perolas Negras
Friburguense RJ
01:00
Olaria
Goncalense
01:00
Sao Goncalo
Audax Rio RJ
01:00
Serra Macaense
America-RJ
01:00
Paduano RJ
Mexico U20
Vòng 9
CDSyC Cruz Azul U20
21:00
Club Tijuana U20
Toluca U20
21:00
Monterrey U20
Pachuca U20
00:00
Club America U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Sky Blue FC (nữ)
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Farjestadens GOIF (nữ)
00:00
Vaxjo (nữ)
Saffle SK (nữ)
00:00
Mallbackens IF (nữ)
FC Rosengard (nữ)
00:15
Ifo Bromolla IF (nữ)
Goteborgs DFF (nữ)
00:30
Jitex DFF (nữ)
Sollentuna FK (nữ)
01:00
Alvsjo AIK FF (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Illawarra Stingrays (nữ)
17:00
Bankstown City Lions (nữ)
Australia Northern NSW Premier League
Vòng
Kahibah FC
17:00
West Wallsend SC
USA National Premier Soccer League
Vòng
Omaha
07:00
Charlotte Independence
Northern Colorado
09:00
FC Tucson
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Hillerod Fodbold
22:59
Fredericia
Vejle
00:00
Naestved
Australian cloth
Vòng 11
Centenary Stormers
16:30
Pine Hills
ACT Premier League
Vòng 16
OConnor Knights
15:45
Canberra Olympic
Qatar
Vòng 3
Al-Sadd
21:25
Al-Ahli Doha
Al Shamal
23:35
Al-Garrafa
CONCACAF League
Vòng 1
Sporting San Miguelito
05:05
Tauro FC
Cibao FC
07:00
CD Motagua
Hankook Verdes
09:00
Alianza San Salvador
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Trans Narva
22:59
FCI Tallinn
FC Kuressaare
22:59
(JK Laaneranna
FC Flora Tallinn
00:00
Tallinna JK Legion
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Varmbols FC
00:30
Karlbergs BK
U19 Na uy
Vòng
Molde U19
18:00
Viking U19
Bodo Glimt U19
19:00
Mjondalen U19
Start Kristiansand U19
19:00
Tromso U19
Lillestrom U19
22:00
Kristiansund BK U19
Chile Cup
Vòng 4
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
CSD Antofagasta
04:00
Curico Unido
Nublense
05:00
Colo Colo
O.Higgins
07:30
Union Espanola
Switzerland - 2.Liga
Vòng 1
Uzi
00:00
FC Winterthur U21
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Criciuma
05:00
Operario Ferroviario PR
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Chippa United
00:30
Tshakhuma TM
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
Toftir B68
21:00
B36 Torshavn
B36 Torshavn
21:00
NSI Runavik
Skala Itrottarfelag
01:00
Vikingur Gotu
Montenegro Division 2
Vòng 1
OSK Igalo
22:00
Celik Niksic
Otrant
22:00
FK Podgorica
KOM Podgorica
00:00
Bokelj Kotor
FK Berane
01:00
FK Grbalj Radanovici
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 4
Yangju Citizen
17:00
Cheonan City
Germany Regionalliga
Vòng 4
VFB Lubeck
22:59
Hannover 96 Am
BSV Rehden
23:30
Holstein Kiel II
FC Teutonia 05
23:30
Phonix Lubeck
St Pauli II
23:30
SV Drochtersen/Assel
Havelse
23:30
Bremer SV
ETSV Weiche Flensburg
23:30
VfV Borussia 06 Hildesheim
Phonix Lubeck
23:30
FC Teutonia 05
TuS Blau-Weiss Lohne
00:00
Werder Bremen (Youth)
SSV Jeddeloh
00:30
Kickers Emden
Macedonian First Football League
Vòng 1
FK Shkendija 79
22:00
FK Skopje
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
15:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Kunshan FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongneng
18:30
Suzhou Dongwu
Primera Division de El Salvador
Vòng 9
Luis Angel Firpo
03:00
A.D. Isidro Metapan
Once Municipal
03:00
CD Chalatenango
CD Platense Municipal Zacatecoluca
03:00
Santa Tecla
Atletico Marte
03:00
CD Dragon
CD FAS
03:00
Aguila
Central Premier League
Vòng
Miramar Rangers
14:00
Waterside Karori
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
KaPa
22:59
PK Keski Uusimaa
Brazil Youth
Quarterfinals
CR Flamengo (RJ) (Youth)
01:15
Internacional (RS) Youth
QLD Premier League
Vòng 8
Brisbane Roar (Youth)
16:30
Gold Coast Knights
Peninsula Power
16:30
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 19
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
16:30
Brisbane City U23
Panama
Vòng 3
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Atletico Chiriqui
08:00
Herrera FC
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Haifa
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hạng 4 Nauy
Vòng
Nardo FK
01:00
Rosenborg B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
USA (nữ) U20
06:00
Japan (nữ) U20
Netherlands (nữ) U20
06:00
Ghana (nữ) U20
Korea Rep (nữ) U20
09:00
France (nữ) U20
Nigeria (nữ) U20
09:00
Canada (nữ) U20
Brasil Cup
Quarterfinals
Fluminense RJ
06:00
Fortaleza
Atletico Paranaense
07:30
Flamengo
Corinthians Paulista (SP)
07:30
Atletico Clube Goianiense
Belgian First Amateur Division
Vòng 1
KFC Mandel United
01:00
Olympic Charleroi
LaLouviere
01:00
Patro Eisden
Sint-Eloois-Winkel
01:00
KSK Heist
Thes Sport
01:00
RFC de Liege
Rupel Boom
01:00
Ninove
Charleroi B
01:00
Tienen
Dessel Sport
01:00
Royal Knokke
Francs Borains
01:00
Antwerp B
Gent B
01:00
URS Lixhe-Lanaye
Leuven B
01:00
Hoogstraten VV
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Ham-Kam
22:59
Tromso IL
Argentine Division 2
Vòng 29
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
Australia FFA Cup
Vòng 2
Adelaide City FC
16:30
Adelaide United
Avondale FC
16:30
Brisbane Roar
Melbourne City
16:30
Wellington Phoenix
Oakleigh Cannons
16:30
Brisbane City
England Southern Premier League
Vòng 3
Truro City
01:45
Poole Town
Gosport Borough
01:45
Swindon Supermarine
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
FC Yessentuki
18:00
FK Ivanovskoye
FK Temp Barnaul
18:30
Dinamo Barnaul
FK Kolomna
19:00
Saturn Moscow
Stavropolye-2009
22:00
Torpedo Armavir
Drots Moscow FC
22:30
Chertanovo Moscow
Nefis Kazan
22:59
FK Khimik-Avgust
Elektron VN
22:59
Karelia Petrozavadovsk
FK Sakhalinets
23:30
Balashikha
Estonia Champions League
Vòng 20
Flora Paide
22:00
Vaprus Parnu
Premier League International Cup
Vòng bảng
Blackburn Rovers U21
01:00
Celtic U21
BRA SPC
Vòng 1
Noroeste
05:30
Botafogo B SP
Oeste
05:00
Ah so Santa SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 15
Box Hill (nữ)
16:00
Calder United SC (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Pakhtakor
21:00
Olympic FK Tashkent
Sogdiana Jizak
21:00
Neftchi Fargona
Nasaf Qarshi
22:00
OTMK Olmaliq
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Enppi
23:30
Talaea EI-Gaish
El Sharqia Dokhan
02:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 2
FK Velez Mostar
22:30
FK Igman Konjic
FK Tuzla City
22:30
Posusje
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
16:00
Tuggeranong United
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
FK Union Cheb
22:00
Marianske Lazne
SK Ujezd Praha 4
22:00
SK Motorlet Praha
Zdar nad Sazavou
22:00
Vysocina jihlava
Domazlice
22:00
FK Kraluv Dvur
Sokol Brozany
22:00
SK Slovan Varnsdorf
Sumperk
22:00
Unicov
Rymarov
22:00
Opava
Sokol Tasovice
22:00
Sardice
Bzenec
22:00
TJ Tatran Bohunice
Most Mus
22:00
Admira Praha
Jiskra Usti nad Orlici
22:00
Zivanice
Spartak Sobeslav
22:00
FC Pisek
FK Chomutov
22:00
Karlovy Vary Dvory
Vitkovice
22:00
Otrokovice
SSK Bilovec
22:00
Trinec
Libisany
22:00
FK OEZ Letohrad
Novy Bydzov
22:00
FK Prepere
Tatran Vsechovice
22:00
Valasske Mezirici
Bohumin
22:00
Hlucin
Benesov
22:00
FK MAS Taborsko
Zdirec nad Doubravou
22:00
Lisen
Dobrovice
22:00
Usti nad Labem
TJ Klatovy
22:00
Marila Pribram
Dalnice Sperice
22:00
Slovan Rosice
Kozlovice
22:00
Frydek-Mistek
SK Libcany
22:00
SK Cesky Brod
Novy Jicin
22:00
Slavia Kromeriz
FK Pencin Turnov
22:00
Slovan Velvary
SK Otava Katovice
22:00
Preddie J
Velke Hamry
22:00
Chlumec nad Cidlinou
TJ Start Brno
22:30
Velke Mezirici
Povltava FA
22:30
Chrudim
Ceska Lipa
22:59
Benatky Nad Jizerou
FC Rokycany
22:59
SK Kladno
FC Zenit Caslav
22:59
Loko Vltavin
SK Kosmonosy
22:59
Viktoria Zizkov
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United
Toronto FC
06:30
New England Revolution
Atlanta United
06:30
New York Red Bulls
New York City FC
07:00
Charlotte FC
FC Dallas
08:00
Philadelphia Union
Vancouver Whitecaps
09:00
Colorado Rapids

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá