Xem trận Nữ Việt Nam vs Nữ Pháp trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trận Nữ Việt Nam vs Nữ Pháp trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng trực tuyến trận Nữ Việt Nam vs Nữ Pháp trong khuôn khổ loạt trận giao hữu lúc 2h10 ngày 2/7.

ĐT nữ Việt Nam sẽ có trận giao hữu với ĐT nữ Pháp vào lúc 2h10 ngày 2/7 (giờ Việt Nam). Đây là cơ hội có một không hai để thầy trò HLV Mai Đức Chung học hỏi kinh nghiệm từ những nền bóng đá hàng đầu thế giới.

Trước khi được ĐT nữ Pháp mời thi đấu giao hữu, ĐT nữ Việt Nam chỉ có hai lần chạm trán các đội bóng nằm ngoài châu Á. Đó lần lượt là hai trận thua trước Mexico với tỷ số 0-1 (2016) và thất bại 0-2 trước Colombia (2018).

Trận giao hữu nữ Việt Nam vs nữ Pháp diễn ra lúc mấy giờ hôm nay? - Ảnh 1
Việt Nam có cơ hội học hỏi từ bóng đá Pháp

Dù chỉ mang tính chất của một trận đấu giao hữu nhưng điều này cũng sẽ giúp các học trò của HLV Mai Đức Chung học hỏi được nhiều điều. Đồng thời, trận đấu tới cũng sẽ giúp ĐT nữ Việt Nam định hình, xây dựng phong cách chơi bóng tại kỳ World Cup 2023 sắp tới.

Trận đấu giữa ĐT nữ Pháp và ĐT nữ Việt Nam sẽ diễn ra trên SVĐ Stade de la Source ở Orleans (Pháp) vào lúc 2h10 rạng sáng mai (2/7, giờ Việt Nam). Trận đấu cũng sẽ được truyền hình trực tiếp trên các nền tảng mạng xã hội của Next Sports.

Dự kiến, ĐT nữ Pháp sẽ tung vào sân một đội hình mạnh với sự góp mặt của những ngôi sao đang chinh chiến tại những giải VĐQG hàng đầu châu Âu, đó đều là những cái tên đã làm mưa làm gió tại cúp C1 dành cho bóng đá nữ. Đây hứa hẹn sẽ là trận đấu vô cùng hấp dẫn.

Lịch thi đấu giao hữu ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Pháp

2h10 ngày 2/7: ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Pháp

Kênh phát sóng: Next Sports

Link xem trực tiếp: TẠI ĐÂY

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 hôm nay

Lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu chung kết U19 châu Âu 2022 nơi hai đội bóng Anh và Israel sẽ canh tranh cho chức vô địch.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 1/7: ĐT nữ Việt Nam vs Pháp

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 1/7. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

Trận giao hữu nữ Việt Nam vs nữ Pháp diễn ra lúc mấy giờ hôm nay?

Trận giao hữu nữ Việt Nam vs nữ Pháp diễn ra lúc mấy giờ hôm nay? Thethao.vn cập nhật nhanh chóng và chính xác lịch thi đấu giao hữu giữa ĐT nữ Việt Nam vs ĐT nữ Pháp.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

TPHCM 1 thắng kịch tính Than KSVN, giành vé vào chung kết cúp Quốc gia nữ

Kết quả bóng đá nữ TPHCM 1 vs Than KSVN ngày 18/8. Bàn thắng sớm ngay đầu hiệp 1 là đủ để các cô gái TPHCM giành chiến thắng trước Than KSVN trong trận bán kết 1 cúp Quốc gia nữ 2022.

Lịch thi đấu giải Bóng đá nữ Vô Địch Quốc Gia 2022

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu giải Bóng đá nữ Vô Địch Quốc Gia 2022. Giải Vô địch bóng đá nữ Việt Nam diễn ra từ cuối tháng 8.

Kết quả Cúp Quốc gia nữ 2022 ngày 14/8: Phong phú Hà Nam I bị loại

Thethao.vn cung cấp kết quả Cúp Quốc gia nữ 2022 ngày 14/8. Bảng B của Cúp Quốc gia nữ 2022 ngã ngũ khi Hà Nội I và Than Khoáng sản Việt Nam đi tiếp.

Tuyết Dung tỏa sáng giúp PP Hà Nam I có chiến thắng đầu tiên tại Cúp QG 2022

Trước một TPHCM II không được đánh giá cao hơn, Phong Phú Hà Nam I đã có chiến thắng đậm đà để mang về 3 điểm.

CLB nữ Sơn La bị gạch tên khỏi giải VĐQG 2022 vì không có cầu thủ đăng ký

Tại giải bóng đá nữ VĐQG 2022, CLB nữ Sơn La không có tên trong danh sách tham dự vì không có cầu thủ để đăng ký thi đấu.

HLV Mai Đức Chung gia hạn hợp đồng với VFF

Thuyền trưởng ĐT nữ Việt Nam sẽ tiếp tục gắn bó với công tác bóng đá nữ, đồng thời dẫn dắt các cô gái áo đỏ ở VCK World Cup 2023 tại Australia.

HLV Akira Ijiri: Bóng đá nữ Việt Nam nên rèn kỹ thuật song song với thể lực

Theo HLV Akira Ijiri, bóng đá nữ Việt Nam nên chú trọng hơn tới khâu rèn kỹ thuật cho các cầu thủ trẻ thay vì chỉ tập trung vào việc cải thiện thể lực.

Tuyển thủ nữ U18 Việt Nam giành danh hiệu Vua phá lưới giải Đông Nam Á 2022

Cầu thủ Ngọc Minh Chuyên trở thành Vua phá lưới giải U18 nữ Đông Nam Á 2022 với 6 bàn thắng.

Kết quả U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia: Lỡ hẹn với ngai vàng

Kết quả chung kết U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia - Đoàn quân của HLV Akira Ijiri chỉ giành được HCB sau khi thất bại trước Australia trong trận chung kết giải U18 nữ Đông Nam Á 2022.

Hành trình vào chung kết U18 Đông Nam Á 2022 của U18 nữ Việt Nam: Hàng công hủy diệt

U18 nữ Việt Nam đã cho thấy sức công phá khủng khiếp trong hành trình tiến vào trận chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022. Cho đến lúc này, các cô gái áo đỏ đang là đội sở hữu hàng công mạnh nhất giải.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
21:30
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
20:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
20:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
20:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
SVK U19 A
Vòng
FK Poprad U19
21:00
Slovan Bratislava U19
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Jordan League Women
Vòng
Petra (nữ)
21:00
Shafa Badran (nữ)
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves
Chacarita Juniors Reserves
21:00
Villa Dalmine Reserves
Estudiantes LP Reserves
21:00
Argentinos Jrs Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá