KẾT QUẢ nữ Việt Nam 1-3 Trung Quốc: Đáng tiếc

Trực tiếp Việt Nam vs Trung Quốc tại tứ kết Asian Cup 2022, diễn ra vào 19h00 ngày 30/1. Tường thuật trực tiếp chi tiết diễn biến, kết quả trận đấu giữa Việt Nam vs Trung Quốc.

HLV Mai Đức Chung cất hai trụ cột của ĐT nữ Việt Nam là Chương Thị Kiều và Huỳnh Như ngồi ngoài, tạo cơ hội cho những nữ cầu thủ chưa có cơ hội ra sân nhiều như Bích Thùy, Hoàng Quỳnh, Nguyễn Thị Vạn. Trong khi đó, ĐT nữ Trung Quốc tung ra đội hình mạnh nhất, với bộ ba tấn công Wang Shuang (Vương Sương), Tang Jiali (Đường Giai Lệ) và Wang Shanshan (Vương San San). 

Wang Shuang và Wang Shanshan thường xuyên được các đồng đội tạo điều kiện trước khung thành của Kim Thanh, nhưng khi họ chưa tạo được nhiều cơ hội thì ĐT nữ Việt Nam đã có bàn thắng. Phút 11, từ pha phá bóng bất cẩn của Yang Lina (Dương Lí Na), Tuyết Dung đã tung cú sút đẹp mắt mở tỷ số của trận đấu.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 1-3 Trung Quốc: Hai bàn thua liên tiếp - Ảnh 10

ĐT nữ Trung Quốc vẫn là đội cầm bóng nhiều hơn nhưng không thực ra tạo ra sức ép. Dẫu vậy, họ vẫn có bàn thắng gỡ hòa từ những pha tỏa sáng cá nhân. Wang Shanshan (Vương San San) đi bóng ấn tượng ở góc hẹp. Thủ môn Kim Thanh lao ra chặn góc sút nhưng bóng bật ra vị trí của Wang Shuang (Vương Sương). Cô dễ dàng ghi bàn gỡ hòa ở phút 25.

HLV Mai Đức Chung nhận ra cơ hội chiến thắng nên tung Huỳnh Như và Chương Thị Kiều vào sân. Tuy nhiên, ĐT nữ Trung Quốc đã có 2 bàn thắng rất nhanh trong hiệp 2. Chỉ trong 2 phút, Wang Shanshan và Tang Jiali ghi thêm những bàn thắng để giúp ĐT nữ Trung Quốc dẫn trước dễ dàng.

Đội bóng có biệt danh là ‘Những bông hồng thép’ sau đó chịu nhiều áp lực của ĐT nữ Việt Nam nhưng không để thủng lưới. Chung cuộc, ĐT nữ Trung Quốc thắng 3-1, lọt vào bán kết giải đấu và giành vé dự World Cup. ĐT nữ Việt Nam phải đá playoff với Thái Lan và đội thua ở cặp Philippines – Đài Bắc Trung Hoa.

Asian Cup Nữ 2022

Nữ Việt Nam

Tuyết Dung 11'

1 : 3

Trung Quốc

Wang Shuang 25'

Wang Shanshan 52'

Tang Jiali 53'

Đang trực tiếp | Giờ Hà Nội (GMT+7)

Đội hình xuất phát

Đội hình ra sân

Nữ Việt Nam: Kim Thanh, Thu Thương, Hoàng Quỳnh, Tuyết Dung, Thái Thị Thảo, Hải Yến, Diễm My, Phương Thảo, Nguyễn Thị Vạn, Mỹ Anh, Bích Thùy.

Nữ Trung Quốc: 1-Zhu Yu; 2-Li Mengwen, 4-Li Jiayue, 3-Wang Xiaoxue, 8-Yao Wei; 13-Yang Lina, 10-Zhang Rui; 7-Wang Shuang, 18-Tang Jiali, 6-Zhang Xin; 11-Wang Shanshan.

Diễn biến trận đấu

90+5’ 20:52

KẾT THÚC!!

ĐT nữ Việt Nam thua 1-3 và sẽ thi đấu playoff để tranh vé dự World Cup 2023. Còn Trung Quốc đã có vé và tiến tới vòng bán kết của giải đấu Asian Cup 2022.

89’ 20:48

KHÔNG VÀO!!

Bích Thùy tung cú sút penalty rất mạnh. Bóng chạm xà ngang đi ra ngoài.

87 ’ 20:40

PENALTY CHO VIỆT NAM!

Cú sút mạnh của Thanh Nhã chạm tay của Li Mengwen (Lí Mộng Văn). Penalty cho ĐT Việt Nam và thẻ vàng cho đối thủ.

80’ 20:37

TIẾP TỤC LÀ VIỆT VỊ

Wang Shanshan tiếp tục làm khung thành của Kim Thanh rung lên nhưng bàn thắng không được tính vì lỗi việt vị trước đó của Wang Shuang.

75’ 20:31

ĐT nữ Việt Nam tìm kiếm cơ hội ghi bàn

Tinh thần của chúng ta là rất tốt nhưng Huỳnh Như và Tuyết Dung chưa thể tạo ra những bất ngờ.

69’ 20:25

KHÔNG ĐƯỢC!!

ĐT nữ Việt Nam có quả đá phạt ở cự ly 25m, nhưng cả Bích Thùy và Tuyết Dung đều không thể tung ra cú dứt điểm nguy hiểm.

65’ 20:25

KHÔNG VÀO!!

ĐT nữ Việt Nam được hưởng quả đá phạt nhưng cú sút của Tuyết Dung là quá cao.

20:21

Wang Shang vẫn đang khiến hàng thủ ĐT nữ Việt Nam khổ sở

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 1-3 Trung Quốc: Hai bàn thua liên tiếp - Ảnh 10
62’ 20:16

VIỆT VỊ

Cầu thủ Trung Quốc đưa được bóng vào lưới ĐT nữ Việt Nam nhưng trọng tài thổi phạt lỗi việt vị.

53’ 20:11

HAI BÀN THẮNG LIÊN TIẾP!!

ĐT nữ Trung Quốc cướp được bóng của Mỹ Anh, sau đó Wang Shuang (Vương Sương) chuyền cho Tang Jiali (Đường Giai Lệ) có khoảng trống mênh mông bên cánh phải. Cô bình tĩnh xử lý và dứt điểm để ghi bàn thắng tiếp theo.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 1-3 Trung Quốc: Hai bàn thua liên tiếp - Ảnh 9
52’ 20:08

Trung Quốc vươn lên dẫn trước

Vương Sương (Wang Shuang) tạt bóng vào cho Vương San San (Wang Shanshan) khống chế bóng, xoay người dứt điểm nâng tỷ số lên 2-1.

48’ 19:48

Kim Thanh cứu thua

Wang Shuang (Vương Sương) tung cú dứt điểm từ quả đá phạt ở cự ly 20m trúng hàng rào. Sau đó, 1 cầu thủ Trung Quốc đá bồi rất mạnh nhưng Kim Thanh đã cứu thua xuất sắc.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 1-1 Trung Quốc: Thi đấu ấn tượng - Ảnh 8
45+2’ 19:46

Hiệp 1 kết thúc

Hiệp 1 có tỷ số là 1-1. Đó là thành công của ĐT nữ Việt Nam.

45’ 19:42

Hiệp 1 có 2 phút bù giờ

Chủ yếu thời gian bù giờ đến từ khi Bích Thùy bị đau

41’ 19:39

Không được

ĐT nữ Việt Nam có tình huống tấn công tiếp theo, nhưng cú sút của Mỹ Anh không đưa bóng đi vào lưới.

38’ 19:36

Bích Thùy nhận thẻ vàng

2 cầu thủ Bích Thùy và Hải Yến tranh chấp với đối phương. Bích Thùy là người nhận thẻ vàng

34'’ 19:29

Huỳnh Như vào sân

Chương Thị Kiều và Huỳnh Như vào sân. Diễm My và Nguyễn Thị Vạn rời sân.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 1-1 Trung Quốc: Nỗ lực phòng ngự - Ảnh 7
28’ 19:27

Phòng ngự xuất sắc

Wang Shanshan (Vương San San) thoát xuống vào vòng cấm ĐT nữ Việt Nam nhưng Diễm My đã cản phá xuất sắc ngay trong vòng cấm đối phương.

25’ 19:25

VÀO!!

Wang Shanshan (Vương San San) đi bóng ấn tượng ở góc hẹp. Thủ môn Kim Thanh lao ra chặn góc sút nhưng bóng bật ra vị trí của Wang Shuang (Vương Sương). Cô dễ dàng ghi bàn gỡ hòa.

23’ 19:23

Bích Thùy bị đau

Sau pha phá bóng, Bích Thùy trượt chân và bị ngã ra. Có vẻ như cô đã gặp chấn thương đầu gối

18'’ 19:20

Kim Thanh cản phá xuất sắc

Tang Jiali - Đường Giai Lệ tung cú sút đẹp mắt ngoài vòng cấm, nhưng Kim Thanh đã có thể cản phá bằng chân.

18’ 19:14

KHÔNG VÀO!!

Tuyết Dung xuống sát biên rồi tạt bóng vào cho Hải Yến thoải mái đánh đầu. Đáng tiếc bóng đi hơi cao so với khung thành đối phương.

11’ 19:10

VÀO!! 1-0 CHO VIỆT NAM.

Từ pha phá bóng bất cẩn của Yang Lina (Dương Lí Na), Tuyết Dung đã tung cú sút đẹp mắt mở tỷ số của trận đấu.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam 0-0 Trung Quốc: Chống trả quyết liệt - Ảnh 6
11’ 19:07

Nguy hiểm

Vương Sương (Wang Shuang) tạt bóng vào cho Vương San San (Wang Shanshan) đánh đầu nhưng cô không thể chạm bóng ở cự ly 8m.

7’ 18:57

Tiền đạo Trung Quốc đã việt vị

Tiền đạo Wang Shuang - Vương Sương đã bị thổi phạm lỗi việt vị khi tấn công vào trung lộ.

18:46

ĐT nữ Việt Nam đang hát quốc ca

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam vs Trung Quốc, 19h00 ngày 30/1: Chờ đợi phép màu - Ảnh 5
18:43

Đội hình ra sân của 2 đội

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam vs Trung Quốc, 19h00 ngày 30/1: Chờ đợi phép màu - Ảnh 4
18:37

Australia bất ngờ thua Hàn Quốc

Với việc thua Hàn Quốc 0-1, Australia khiến các đội bị loại ở vòng tứ kết Asian Cup nữ 2022 phải thi đấu playoff vòng tròn 1 lượt tìm ra đội nhất bảng giành vé tới World Cup. 2 đội còn lại đá playoff Liên lục địa.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam vs Trung Quốc, 19h00 ngày 30/1: Chờ đợi phép màu - Ảnh 2

Thông tin trước trận

ĐT nữ Việt Nam và ĐT nữ Trung Quốc gặp nhau tại tứ kết Asian Cup 2022. Đội thắng sẽ vào bán kết giải đấu và giành vé dự World Cup 2023. Đội thua sẽ chia tay Asian Cup 2022 nhưng có cơ hội tham dự playoff World Cup 2023.

Đo ĐT Australia, chủ nhà của World Cup 2023 đã bị loại ở tứ kết Asian Cup 2022, 3 đội thua tứ kết còn lại sẽ tham dự playoff vòng tròn 1 lượt. Chỉ có đội nhất vòng playoff này giành vé tới World Cup. Đội thua sẽ đá playoff Liên lục địa.

TRỰC TIẾP nữ Việt Nam vs Trung Quốc, 19h00 ngày 30/1: Chờ đợi phép màu - Ảnh 1
TRỰC TIẾP nữ Việt Nam vs Trung Quốc, 19h00 ngày 30/1: Chờ đợi phép màu 

Đối với ĐT nữ Việt Nam, chúng ta đã có đủ 23 cầu thủ đăng ký sau khi nhóm trụ cột dần bình phục sau COVID-19. Trước đó, thầy trò HLV Mai Đức Chung chỉ có 17 người ở trận đầu tiên, 19 người ở trận thứ 2 và 22 người ở trận thứ 3.

Tuy nhiên, vấn đề thể lực hậu COVID-19 là đáng lo lắng. Nhiều cầu thủ như Bích Thùy, Hải Yến xuống sức thấy rõ ở trên sân, nhất là trong hiệp 2.

Hơn nữa, ĐT nữ Trung Quốc quá mạnh. Họ từng vô địch thế giới, vô địch châu Á. Đội cũng có quyết tâm cao thể hiện mình sau khi thi đấu tệ hại ở Olympic 2020.

Do đó, mục tiêu của ĐT nữ Việt Nam ở trận này là cố gắng thi đấu hết sức. Đội sẽ tập trung đá các trận playoff thì sẽ vừa sức hơn.

TIN LIÊN QUAN

ĐT nữ Việt Nam 16 năm 'tịt ngòi' trước nữ Trung Quốc

ĐT nữ Việt Nam từng có 9 lần đối đầu với ĐT nữ Trung Quốc trong quá khứ. Và ở cả 9 lần đó, đại diện của Đông Nam Á chưa 1 lần ghi bàn vào lưới đối thủ.

Kết quả Asian Cup nữ 2022: Nhật Bản phô trương sức mạnh trước Thái Lan

ĐT nữ Nhật Bản đã thể hiện trình độ quá chênh lệch so với nữ Thái Lan ở trận tứ kết Asian Cup 2022. Nhà đương kim vô địch không mất nhiều sức để giành chiến thắng với tỷ số 7-0.

Kết quả Asian Cup nữ 2022: Australia nhận trái đắng phút cuối, mất vé đi tiếp vào tay Hàn Quốc

ĐT Australia mất vé vào bán kết Asian Cup vào tay của Hàn Quốc khi để thua ở những phút cuối. Tuy nhiên, đội bóng xứ chuột túi vẫn có vé dự VCK World Cup 2023 do là chủ nhà.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Tuyết Dung tỏa sáng giúp PP Hà Nam I có chiến thắng đầu tiên tại Cúp QG 2022

Trước một TPHCM II không được đánh giá cao hơn, Phong Phú Hà Nam I đã có chiến thắng đậm đà để mang về 3 điểm.

CLB nữ Sơn La bị gạch tên khỏi giải VĐQG 2022 vì không có cầu thủ đăng ký

Tại giải bóng đá nữ VĐQG 2022, CLB nữ Sơn La không có tên trong danh sách tham dự vì không có cầu thủ để đăng ký thi đấu.

HLV Mai Đức Chung gia hạn hợp đồng với VFF

Thuyền trưởng ĐT nữ Việt Nam sẽ tiếp tục gắn bó với công tác bóng đá nữ, đồng thời dẫn dắt các cô gái áo đỏ ở VCK World Cup 2023 tại Australia.

HLV Akira Ijiri: Bóng đá nữ Việt Nam nên rèn kỹ thuật song song với thể lực

Theo HLV Akira Ijiri, bóng đá nữ Việt Nam nên chú trọng hơn tới khâu rèn kỹ thuật cho các cầu thủ trẻ thay vì chỉ tập trung vào việc cải thiện thể lực.

Tuyển thủ nữ U18 Việt Nam giành danh hiệu Vua phá lưới giải Đông Nam Á 2022

Cầu thủ Ngọc Minh Chuyên trở thành Vua phá lưới giải U18 nữ Đông Nam Á 2022 với 6 bàn thắng.

Kết quả U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia: Lỡ hẹn với ngai vàng

Kết quả chung kết U18 nữ Việt Nam vs U18 nữ Australia - Đoàn quân của HLV Akira Ijiri chỉ giành được HCB sau khi thất bại trước Australia trong trận chung kết giải U18 nữ Đông Nam Á 2022.

Hành trình vào chung kết U18 Đông Nam Á 2022 của U18 nữ Việt Nam: Hàng công hủy diệt

U18 nữ Việt Nam đã cho thấy sức công phá khủng khiếp trong hành trình tiến vào trận chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022. Cho đến lúc này, các cô gái áo đỏ đang là đội sở hữu hàng công mạnh nhất giải.

U18 nữ Australia, đối thủ của Việt Nam tại chung kết thể hiện thế nào từ đầu giải?

U18 nữ Việt Nam sẽ đụng độ Australia trong trận chung kết giải U18 nữ Đông Nam Á 2022. Đây được xem là một đối thủ khó chơi đối với thầy trò HLV Akira Ijiri.

Lịch thi đấu chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022 chính xác nhất

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu chung kết U18 nữ Đông Nam Á 2022. Lịch thi đấu trận U18 nữ Việt Nam gặp Australia được nhiều độc giả quan tâm.

HLV U18 nữ Việt Nam: 'Tôi chưa hài lòng với màn trình diễn của từng cá nhân'

Chia sẻ trước truyền thông, HLV Akira Ijiri tỏ ra chưa thật sự hài lòng dù ĐT U18 nữ Việt Nam đã giành quyền vào chơi trận chung kết giải vô địch U18 nữ Đông Nam Á 2022.

V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC
19:15
Bình Định
Cúp C2 Châu âu
Qual.3
Slovan Bratislava
01:30
Olympiakos Piraeus
Partizan Belgrade
02:00
AEK Larnaca
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Cúp C3
Qual.3
FK Shkendija 79
01:00
AIK Solna
KI Klaksvik
01:00
KF Ballkani
Levski Sofia
01:00
Hamrun Spartans
Rapid Wien
01:30
FC Neftci Baku
Lech Poznan
01:30
Vikingur Reykjavik
St. Patricks Athletic
01:45
CSKA Sofia
Gil Vicente
02:00
Riga FC
Young Boys
02:00
KuPs
Varda SE
02:00
Molde
AZ Alkmaar
02:00
Dundee United
Cúp Liên Đoàn Anh
Vòng 1
West Brom
02:00
Sheffield United
Trung Quốc
Vòng 12
Wuhan three town
18:30
Beijing Guoan
Guangzhou Evergrande
19:00
Chengdu Better City FC
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shandong Taishan
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Giao hữu quốc tế
Parana PR/U23
01:00
Criciuma U23
Coria CF
01:30
CD Utrera
Torredonjimeno
01:30
Atletico Mancha real
CD Calamonte
01:30
Villanovense
Toledo
01:30
CD Torrijos
RSD Alcala Henares
02:00
Fuenlabrada
Sevilla FC (nữ)
16:00
Aston Villa (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
FC Twente Enschede (nữ)
Al-Taawon
20:00
Al-Jazira(UAE)
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Giao Hữu ĐTQG
Cameroon U23
17:30
Senegal U23
Azerbaijan U23
17:30
Morocco U23
Afghanistan (U19)
20:00
Uzbekistan U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
Algeria U23
Iran U23
21:00
Saudi Arabia U23
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đắk Lắk
15:30
Phố Hiến
Đồng Tâm Long An
17:00
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Quảng Nam FC
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Copa Libertadores
Quarterfinals
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Cherno More Varna
22:30
Pirin Blagoevgrad
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 5
Ruch Chorzow
01:30
Gornik Leczna
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
VĐQG Venezuela
Vòng 24
Deportivo Metropolitano
01:00
Estudiantes Merida FC
Portuguesa FC
01:00
Deportivo Lara
Academia Puerto Cabello
01:00
Mineros de Guayana
Zulia FC
01:00
Monagas SC
Aragua FC
01:00
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
01:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
01:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo La Guaira
01:00
Caracas FC
Universidad Central de Venezuela
03:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
03:00
Deportivo Metropolitano
Caracas FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Deportivo La Guaira
Deportivo Lara
03:00
Deportivo Tachira
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:30
Concordia Chiajna
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
Malaysia
Vòng 16
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
Frederikssund IK
23:30
Valle Brooklyn
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Korea League 4
Vòng 25
Jeonju Citizen FC
12:00
Goyang FC
Indonesia Super League
Vòng 4
Persik Kediri
15:30
Pusamania Borneo FC
Canadian Premier League
Vòng 8
Cavalry FC
08:00
Forge FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki Nis
22:59
Novi Pazar
Australia U20
Vòng 20
Pires U20
10:00
Gwelup Croatia U20
FloreatAthena U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Cockburn City U20
Stirling Macedonia U20
12:00
Inglewood United U20
Armadale SC U20
12:00
Bayswater U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Charleston Battery
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
El Paso Locomotive FC
Orange County Blues FC
09:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 1
Nassaji Mazandaran
21:30
Mes Rafsanjan
Peykan
21:30
Malavan
Esteghlal Tehran
22:00
Sepahan
Shahrdary Arak
22:30
Persepolis Pakdasht
Naft Masjed Soleyman FC
22:59
Mes krman
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Sokol Dolna Zdana
22:00
STK Samorin
Povazska Bystrica
22:00
MSK Zilina B
TJ Spartak Myjava
00:00
MFK Dubnica nad Vahom
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Enppi
01:00
NBE SC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Blackburn Rovers U23
01:00
Wolves U23
Manchester United U23
01:00
Crystal Palace U23
Tottenham Hotspur U23
01:00
Everton U23
West Ham U23
01:00
Arsenal U23
Southampton U23
01:00
West Bromwich U23
Brazil U20 Cup
Goias U20
01:30
Aparecidense U20
Burundi League
Vòng 1
BS Dynamic
20:00
Vitalo
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Bucaramanga
07:40
Union Magdalena
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 18
FC Haka
22:00
AC Oulu
NSW Premier League
Vòng
Sydney Olympic
12:00
Manly United
Hạng 2 Áo
Vòng 4
FC Liefering
23:10
First Wien 1894
St.Polten
23:10
Sturm Graz (Youth)
Trenkwalder Admira Wacker
23:10
Austria Wien (Youth)
FC Dornbirn 1913
23:10
SV Horn
FAC Team Fur Wien
23:10
SK Vorwarts Steyr
FC Blau Weiss Linz
01:30
Grazer AK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Queens Park R U21
01:00
Birmingham City U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Club America (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Necaxa U20
21:00
Monterrey U20
FC Juarez U20
22:00
Pachuca U20
Club Tijuana U20
05:45
Puebla U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Racing Louisville (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 21
Pascoe Vale SC
17:15
Moreland City
Manningham United Blues
12:00
Moreland Zebras
Brunswick City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Northcote City
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 16
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Afturelding
KV Vesturbaer
02:15
Fjolnir
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Fredericia
23:30
Vejle
Hobro
23:30
Sonderjyske
Fremad Amager
23:30
Naestved
Australian cloth
Vòng 20
Centenary Stormers
17:30
Toowong
Tajikistan
Vòng 12
FC Istaravshan
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 20
Balestier Khalsa FC
18:45
Hougang United FC
ICE WC
Bán kết
Stjarnan (nữ)
02:45
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Mushuc Runa
07:00
Orense SC
Iceland 4 Deild
Vòng
Smari 2020
02:00
Golfklubbur Grindavikur
ACT Premier League
Vòng 17
Belconnen United
12:00
Gungahlin United
Canberra Olympic
12:00
West Canberra Wanderers
Cooma Tigers
12:00
OConnor Knights
Australian Welsh League
Vòng
St George City FA
11:00
Western Sydney Wanderers AM
Belarus Womens Premier League
Vòng 17
FK Minsk (nữ)
21:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Atomsfera Mazeikiai
19:00
Siauliai B
Banga Gargzdai B
19:00
Babrungas
FK Trakai II
19:00
FK Zalgiris Vilnius B
FK Neptunas Klaipeda
19:00
FK Panevezys-2
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Siauliai B
Banga Gargzdai B
22:59
Babrungas
FK Neptunas Klaipeda
22:59
FK Panevezys-2
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
FK Trakai II
23:30
FK Zalgiris Vilnius B
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Benfica U23
17:00
Estoril U23
Wales FAW nam
Vòng 3
Gresford
01:00
Mold Alexandra
Abbe Gavin Ni
01:30
Goytre Utd
Barry Town United
01:30
Briton Ferry Athletic
Llanelli
01:30
Ammanford
Taffs Well
01:30
Afan Lido
Holywell
01:30
Colwyn Bay
Llanidloes Town
02:00
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 17
FC Torpedo Zhodino
22:00
Energetik-BGU Minsk
Neman Grodno
00:00
Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Torslanda IK
23:30
Landvetter IS
FBK Balkan
00:00
Nosaby IF
Assyriska BK
00:00
Vastra Frolunda
Ahlafors IF
00:00
IK Gauthiod
Grebbestads IF
00:00
Sifhalla
Rappe GOIF
00:30
Hassleholms IF
IK Sleipner
00:30
Assyriska United IK
Jordan
Vòng 14
Sahab SC
22:00
Al Wihdat Amman
AL-Sareeh
00:30
Ramtha Club
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters
02:15
Augnablik Kopavogur
U19 Na uy
Vòng
Grorud U19
01:15
Eidsvold TF U19
KFUM U19
01:15
Valerenga U19
Nordstrand U19
01:15
Ham-Kam U19
Baerum U19
01:15
Lillestrom U19
Stabaek U19
01:15
Sarpsborg 08 U19
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 19
KTP Kotka
22:30
SJK Akatemia
JaPS
22:30
PEPO Lappeenranta
TPS Turku
22:30
MP MIKELI
Gnistan Helsinki
22:30
Jaro
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Martin Ledesma
01:45
Deportivo Santani
Sportivo Trinidense
06:15
Independiente Luque
Azerbaijan Premier League
Vòng 2
Zira FK
22:00
Sabah FK Baku
Brazil Serie B
Vòng 24
Vila Nova
05:00
Londrina PR
Bahia
07:30
Ituano SP
Brusque FC
07:30
Ponte Preta
U21 Nga
Vòng 6
FK Ural Youth
15:00
Strogino Youth
Khimki Youth
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Torpedo Moscow Youth
18:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
19:00
FK Nizhny Novgorod Youth
CSKA Moscow (R)
21:00
Krylya Sovetov Samara Youth
FK Krasnodar Youth
22:00
FK Rostov Youth
Lokomotiv Moscow Youth
22:59
Kuban Krasnodar Youth
Dinamo Moscow Youth
22:59
PFC Sochi Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 4
USK Anif
22:30
SV Austria Salzburg
Salzburger AK 1914
22:59
SC Golling
SC Imst
23:30
SPG Motz/Silz
Kufstein
00:00
SVG Reichenau
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Leoben
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Kalsdorf
SC Gleisdorf
00:00
Allerheiligen
SC Weiz
00:00
SAK Klagenfurt
WSG Swarovski Tirol B
00:00
SV Fugen
ASV Siegendorf
00:00
Wiener Viktoria
ASV Bruck
00:00
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
Andelsbuch
SV Hall
00:00
Worgl Obi SV
SV Seekirchen
00:00
Bischofshofen
St. Johann
00:00
OTSU Hallein
FC Pinzgau Saalfelden
00:00
SV Grodig
SC Kundl
00:30
SC Schwaz
WSC Hertha Wels
00:30
Union Gurten
Traiskirchen
00:30
FC Magna Wiener Neustadt